เว็บแทงบอลออนไลน์

24 พฤษภาคม 2563

วันที่ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ทรรศนะบอล
23 พ.ค. 23:30 น. บาเยิร์น มิวนิค vs ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
24 พ.ค. 00:00 น. EB สเทิลมูล vs TB/FCS/Royn
24 พ.ค. 00:30 น. เอฟซี วีเต็บสค์ vs ดินาโม มินส์ค
24 พ.ค. 01:05 น. เอ็มทีเค บูดาเปสต์ vs บูดาเปสต์ ฮอนเวด
24 พ.ค. 04:00 น. จิคาราล เซอร์โคบา vs เอดี เกรเซีย
24 พ.ค. 05:00 น. มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน vs คาร์ตากิเนส
24 พ.ค. 08:00 น. อลาจูเรนเซ่ vs AD ซาน คาร์ลอส
24 พ.ค. 09:00 น. ซานโตส เด กัวปิเลส vs เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
24 พ.ค. 14:00 น. เอฟซี่ อันยาง vs กยองนัม
24 พ.ค. 14:00 น. BKMA vs อรารัต เยเรวาน(B)
24 พ.ค. 14:30 น. ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ vs แดกู เอฟซี
24 พ.ค. 15:00 น. NTUPES vs ไทเป ไลออนส์
24 พ.ค. 15:00 น. มหาวิทยาลัยหมิงฉวน vs ไทจง ฟูตูโร่
24 พ.ค. 15:00 น. ชักตาร์ โดเน็ตส์ก vs Rukh Vynnyky
24 พ.ค. 15:30 น. ฮุง วูอง อานซาง vs ลอง อัน
24 พ.ค. 16:00 น. Hue FC vs ด่านัง
24 พ.ค. 16:00 น. เอฟซี มินส์ค(ญ) vs ดินาโม มินส์ค(ญ)
24 พ.ค. 16:00 น. เอ็นเค เซลเย่ vs NK Radomlje
24 พ.ค. 16:30 น. อันซาน มูกุงฮวา vs ซูว็อน FC
24 พ.ค. 16:30 น. โซล อี แลน vs ชุนนัมดรากอนส์
24 พ.ค. 17:00 น. บ่าเสียะ หวุงเต่า vs ไซ่ง่อน เอฟซี
24 พ.ค. 17:00 น. ซงลาม เหงะอาน vs บินห์ดินห์
24 พ.ค. 17:00 น. ครุมคาชี่ มินส์ vs อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์
24 พ.ค. 17:00 น. วุลซาน ฮุนได vs ปูซานไอปาร์ค
24 พ.ค. 17:00 น. ทาร์ตู เจเค มัก vs ทาลินน่า คาเลฟ
24 พ.ค. 17:00 น. นาร์ว่า ทรานส์ vs ฟลอร่า ทาลลินน์
24 พ.ค. 17:00 น. Young Boys Baranovichi vs Voskhod Baranovichi
24 พ.ค. 18:00 น. ดนีโปร โมกิเลฟ(ญ) vs เนมาน กร็อดโน่(ญ)
24 พ.ค. 18:00 น. นาฟตาน vs สมอร์กอน
24 พ.ค. 18:30 น. ชาลเก้ 04 vs เอาก์สบวร์ก
24 พ.ค. 18:30 น. ฮัมบูร์ก vs อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
24 พ.ค. 18:30 น. โฮลสไตน์ คีล vs สตุ๊ตการ์ต
24 พ.ค. 18:30 น. คาร์ลสรูห์ vs โบคุ่ม
24 พ.ค. 18:30 น. เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล vs สปุตนิก
24 พ.ค. 19:00 น. Viljandi JK Tulevik vs เลวาเดีย ทัลลินน์
24 พ.ค. 19:30 น. FK Orion Mirniy vs Depo Baranovichi
24 พ.ค. 20:15 น. อลาชเคิร์ท vs เอฟซี โนอาห์
24 พ.ค. 20:30 น. ไมนซ์ vs RB ลีบซิก
24 พ.ค. 21:00 น. AB Argir vs เอชบี ทอร์ชาฟน์
24 พ.ค. 21:00 น. บาเต้ โบริซอฟ vs ดินาโม เบรสต์
24 พ.ค. 21:00 น. Metrostroi vs MZKT Minsk
24 พ.ค. 21:00 น. Horyn Minsk vs FC Gazgolder
24 พ.ค. 21:00 น. เดสน่า เชอร์นิฮิฟ vs โอโบลอน โบรวาร์ เคียฟ
24 พ.ค. 22:00 น. BY Torpedo vs Dublin Minsk
24 พ.ค. 22:15 น. Alpha FC vs Uni Minsk
24 พ.ค. 22:15 น. Instat vs Urozhaynaya
24 พ.ค. 22:59 น. โคโลญจน์ vs ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
24 พ.ค. 22:59 น. FC Nomme United vs Maardu FC Starbunker
24 พ.ค. 22:59 น. เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย vs มัคคาบี้เทลอาวีฟ
24 พ.ค. 22:59 น. FC Elva vs Voru FC Helios

UP