เว็บแทงบอลออนไลน์

22 กุมภาพันธ์ 2563

วันที่ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ทรรศนะบอล
21 ก.พ. 23:15 น. Riga FC vs SKA รอสตอฟ
21 ก.พ. 23:15 น. แอสไพร์ อะคาเดมี่(U17) vs Zenit St.Petersburg(U17)
21 ก.พ. 23:30 น. FK Vozdovac vs สปาร์ตัก ซลาติบอร์
21 ก.พ. 23:30 น. อัล ด๊าฟร่า vs อัล จาซิล่า
21 ก.พ. 23:30 น. นอร์บี้ IF vs เดเกอร์ฟอร์ส IF
21 ก.พ. 23:30 น. Hanacka Slavia Kromeriz vs TJ Skastice
22 ก.พ. 00:00 น. LKS ลอดซ์ vs โปกอน
22 ก.พ. 00:00 น. FK Javor Ivanjica vs มลาดอสท์ ลูกานี่
22 ก.พ. 00:00 น. วาร์เท็กซ์ vs NK โลโคโมติวา ซาเกร็บ
22 ก.พ. 00:00 น. ชีวาสสปอร์ vs อลันยาสปอร์
22 ก.พ. 00:00 น. เมดิมัวร์เย่ vs ดราโกโวลแยค
22 ก.พ. 00:00 น. เอฟเค คูเคซี่ vs เอสเค ติรานา
22 ก.พ. 00:00 น. Sirens F.C. vs สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส
22 ก.พ. 00:00 น. Fgura United vs Pembroke Athleta
22 ก.พ. 00:00 น. สโตมิล ออลช์ทึน vs Rigas Futbola skola
22 ก.พ. 00:00 น. GD Estoril-Praia(U23) vs อาเวส(U23)
22 ก.พ. 00:30 น. VfL ออสนาบรุ๊ค vs แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
22 ก.พ. 00:30 น. SV เวเฮน เวียสบาเดน vs กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
22 ก.พ. 00:30 น. ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ vs Astoria Walldorf
22 ก.พ. 00:30 น. อัล อาห์ลี เจดดาห์ vs อัล ฟาร์ท
22 ก.พ. 00:30 น. Paide Linnameeskond C vs Maardu FC Starbunker II
22 ก.พ. 00:30 น. อัล ทาดามอน(KUW) vs อัล อราบี คลับ
22 ก.พ. 00:30 น. Slovan Velvary vs คราลุฟ ดวูล
22 ก.พ. 01:00 น. นีซ vs แบรสต์
22 ก.พ. 01:00 น. โฮโบร vs มิดทิลแลนด์
22 ก.พ. 01:00 น. วิคตอเรีย โคโลญจน์ vs SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
22 ก.พ. 01:00 น. TSG บาลินเก้น vs 1.เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
22 ก.พ. 01:00 น. เบอร์ลิเนอร์ FC ไดนาโม vs VSG Altglienicke
22 ก.พ. 01:00 น. Wacker Nordhausen vs Lichtenberg 47
22 ก.พ. 01:00 น. ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ vs Arges
22 ก.พ. 01:00 น. Tarxien Rainbows F.C. vs Floriana F.C.
22 ก.พ. 01:00 น. VPS วาซ่า vs ยาโร
22 ก.พ. 01:00 น. Monte Azul SP vs Atibaia
22 ก.พ. 01:00 น. แองกวิลา(U20) vs เกรนาดา(U20)
22 ก.พ. 01:00 น. FC ซินซินแนติ vs เคอาร์ เรย์ยาวิค
22 ก.พ. 01:00 น. แบล็ค ลีโอพาร์ด vs Amavarara FC
22 ก.พ. 01:00 น. TSV Rain Am Lech vs TSV Schwaben Augsburg
22 ก.พ. 01:00 น. Alboraya(U19) vs Lorca CFB(U19)
22 ก.พ. 01:00 น. SC Neusiedl 1919 vs Leopoldsdorf
22 ก.พ. 01:00 น. Wiener Viktoria vs Stadlau
22 ก.พ. 01:10 น. ออสเตรีย ลัสเตนัว vs ดอร์นบิร์น 1913
22 ก.พ. 01:10 น. คัพเฟ่นเบิร์ก vs เบลอเวส ลินซ์
22 ก.พ. 01:10 น. FC Juniors OO vs Lafnitz
22 ก.พ. 01:10 น. ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต vs SV รีด
22 ก.พ. 01:10 น. SKU Amstetten vs ไลเฟริ่ง
22 ก.พ. 01:10 น. SV Horn vs ออสเตรียเวียนนา(Am)
22 ก.พ. 01:15 น. โวล์ฟสบวร์ก(ญ) vs ทูลไบร์น โพสดาม(ญ)
22 ก.พ. 01:30 น. โอเบอร์เฮาเซ็น vs สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
22 ก.พ. 01:30 น. Drochtersen/Assel vs Heider SV
22 ก.พ. 01:30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน(Am) vs HSC Hannover
22 ก.พ. 01:30 น. ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ vs Vaengir Jupiters
22 ก.พ. 01:30 น. Capital Brasilia vs Ceilandia DF
22 ก.พ. 01:30 น. Strausberg vs เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
22 ก.พ. 01:30 น. Wiener Sportklub vs ซังค์ พอลเท่น(Am)
22 ก.พ. 02:00 น. RKC วาลไวก์ vs สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
22 ก.พ. 02:00 น. ชอล์มบลี vs น็องซี่
22 ก.พ. 02:00 น. โรเดซ อเวรอน vs ลอริยองต์
22 ก.พ. 02:00 น. แก็งก็อง vs โซโชซ์
22 ก.พ. 02:00 น. เกรโนเบิลฟุต 38 vs แอลบี ชาโตรูซ์
22 ก.พ. 02:00 น. อฌักซิโอ้ vs เลอ ม็องส์
22 ก.พ. 02:00 น. แกลร์กมงต์ ฟุต vs ปารีส เอฟซี
22 ก.พ. 02:00 น. เลอ อาฟร์ vs โอร์แลงส์ ยูเอส
22 ก.พ. 02:00 น. นิออร์ท vs วาล็องเซียนส์
22 ก.พ. 02:00 น. เอ็นเอซี เบรด้า vs อัลเมเร่ ซิตี้
22 ก.พ. 02:00 น. คัมบูร์ vs โรด้า เจซี
22 ก.พ. 02:00 น. ดอร์เดรชท์ vs เดอ กราฟสคัป
22 ก.พ. 02:00 น. เอ็กเซลซิเออร์ vs เดน บอสช์
22 ก.พ. 02:00 น. โก อเฮด อีเกิ้ลส์ vs ไนจ์เมเก้น
22 ก.พ. 02:00 น. เฮลมอนด์ สปอร์ต vs อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
22 ก.พ. 02:00 น. พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) vs FC ออสส์
22 ก.พ. 02:00 น. เทลสตาร์ vs มาสทริสช์
22 ก.พ. 02:00 น. วินเตอร์ทูร์ vs ลัวซานนี สปอร์ท
22 ก.พ. 02:00 น. เอเอส เบซิเอร์ vs เกรไตล์
22 ก.พ. 02:00 น. บูโลญจน์ vs Le Puy Foot 43 Auvergne
22 ก.พ. 02:00 น. บรูค พีรอนนาส vs ปัว FC
22 ก.พ. 02:00 น. โชเล โซ vs Bastia Borgo
22 ก.พ. 02:00 น. กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ vs Dunkerque
22 ก.พ. 02:00 น. Lyon Duchere vs อาวรองเช่
22 ก.พ. 02:00 น. เกววีลย์ อูแอส vs อูแอส กงการ์กโน่
22 ก.พ. 02:00 น. Toulon vs วิลเลฟรองเช
22 ก.พ. 02:00 น. อันเดอร์เลชท์(ญ) vs คลับบรูซ(ญ)
22 ก.พ. 02:00 น. สตองดาร์ ลีแอช(ญ) vs KAA Gent Ladies Women's
22 ก.พ. 02:00 น. Jerez Industrial CF vs UD Fuente de Cantos
22 ก.พ. 02:00 น. Gzira United vs วัลเล็ตตา เอฟซี
22 ก.พ. 02:00 น. วัดฟอร์ด(U23) vs เอฟเวอร์ตัน(U23)
22 ก.พ. 02:00 น. บอร์นมัธ(U23) vs เซาแธมป์ตัน(U23)
22 ก.พ. 02:00 น. ลิเวอร์พูล(U23) vs ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(U23)
22 ก.พ. 02:00 น. มิดเดิลสโบรห์(U23) vs คริสตัล พาเลซ(U23)
22 ก.พ. 02:00 น. ลีดส์ ยูไนเต็ด(U23) vs วูล์ฟแฮมป์ตัน U23
22 ก.พ. 02:00 น. โบตาโฟโก้ SP vs Inter de Limeira
22 ก.พ. 02:00 น. UMF อัฟตูเลดิ้ง vs เบรย์ดาบลิค
22 ก.พ. 02:00 น. KV Vesturbaeja vs Throttur Vogar
22 ก.พ. 02:00 น. ไออาร์ เรกยะวิก vs เรยเนียร ซานเกอร์ได
22 ก.พ. 02:05 น. ดันดี ยูไนเต็ด vs อินเวอร์เนสส์
22 ก.พ. 02:15 น. CD Baztan vs CD Ardoi
22 ก.พ. 02:15 น. Zejtun Corinthians vs Qrendi
22 ก.พ. 02:20 น. ฮัลล์ ซิตี้(U23) vs เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน U23
22 ก.พ. 02:20 น. FCI Tallinn vs Ajax Lasnamae
22 ก.พ. 02:30 น. สลาสค์ วรอคลาวน์ vs กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
22 ก.พ. 02:30 น. บาเยิร์น มิวนิค vs พาเดอร์บอร์น
22 ก.พ. 02:30 น. คอร์ไทรจ์ vs ราซิ่ง เกงค์
22 ก.พ. 02:30 น. อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน vs ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
22 ก.พ. 02:30 น. Cambrian & Clydach vs Cwmbran Celtic
22 ก.พ. 02:30 น. อาแฟน ลิโด้ vs Taffs Well
22 ก.พ. 02:30 น. ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์ vs Ammanford
22 ก.พ. 02:30 น. แอลลาเนลี vs Swansea University
22 ก.พ. 02:30 น. Briton Ferry Athletic vs STM Sports
22 ก.พ. 02:30 น. อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) vs ราซิ่ง เกงค์(ญ)
22 ก.พ. 02:35 น. เซลติก(ญ) vs กลาสโกว์ ซิตี้(ญ)
22 ก.พ. 02:45 น. เม็ตซ์ vs โอลิมปิก ลียง
22 ก.พ. 02:45 น. ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ vs ฟูแล่ม
22 ก.พ. 02:45 น. ลินฟีลด์ vs ครูซาเดอร์
22 ก.พ. 02:45 น. เบรสชา vs นาโปลี
22 ก.พ. 02:45 น. อเบอรี่สวิธ vs Penybont FC
22 ก.พ. 02:45 น. เดอร์รี่ ซิตี้ vs ฟินน์ ฮาร์ปส์
22 ก.พ. 02:45 น. เชลบอร์น vs ดันดาล์ค
22 ก.พ. 02:45 น. สลิโก โรเวอร์ส vs เซนต์ แพตทริคส์
22 ก.พ. 02:45 น. วอเตอร์ฟอร์ด vs โบฮีเมี่ยนส์
22 ก.พ. 02:45 น. คาบินทีลี เอฟซี vs เบรย์ วันเดอเรอร์ส
22 ก.พ. 02:45 น. เว็กซ์ฟอร์ด (Youths) vs ยูซี ดับลิน
22 ก.พ. 02:45 น. คาร์ลิกาไลน์ ยูไนเต็ด vs Cobh Wanderers
22 ก.พ. 02:45 น. มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด vs Maynooth University
22 ก.พ. 03:00 น. เรอัล เบติส vs มายอร์ก้า
22 ก.พ. 03:00 น. สปอร์ติ้ง กิฆอน vs คาดิส
22 ก.พ. 03:00 น. Vilafranquense vs SC Farense
22 ก.พ. 03:00 น. Sportivo Dock Sud vs Central Cordoba De Rosario
22 ก.พ. 03:00 น. โกเซนซา กัลโช่ vs โฟรซิโนเน่
22 ก.พ. 03:00 น. EMD Aceuchal vs UD Montijo
22 ก.พ. 03:00 น. Peniscola RehabMedic Futsal vs Pescados Ruben Burela Futsal
22 ก.พ. 03:00 น. คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ vs เดอะ นิว เซนต์ส
22 ก.พ. 03:00 น. Argentino de Rosario vs Sportivo Barracas
22 ก.พ. 03:00 น. โดมินิกัน(U20) vs โดมินิโก(U20)
22 ก.พ. 03:00 น. แชมร็อค โรเวอร์ส vs คอร์ก ซิตี้
22 ก.พ. 03:30 น. อาเวส vs วิตอเรีย กิมาไรส์
22 ก.พ. 03:30 น. หมู่เกาะเคย์แมน(U20) vs เบอร์มิวดา(U20)
22 ก.พ. 04:00 น. Tamaraceite vs Union Viera
22 ก.พ. 04:00 น. 12 de Octubre vs นาซิอองนาล อซุนซิยง
22 ก.พ. 04:00 น. สปอร์ติ้งคริสตัล(U20) vs เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ(U20)
22 ก.พ. 04:30 น. ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า vs เดปอร์เตส อิกิเก้
22 ก.พ. 05:00 น. บานฟิลด์ vs อัลโดซิวี
22 ก.พ. 05:00 น. โบลิวาร์ vs เดอะ สตรองเกสต์
22 ก.พ. 05:00 น. เซอร์เทาซินโญ่ vs Gremio Osasco Audax
22 ก.พ. 05:00 น. Gremio Osasco vs เปาลิสต้า
22 ก.พ. 05:15 น. โนโวริซอนติโน่ vs มิราสโซล
22 ก.พ. 05:15 น. เนาติโก vs เซ็นทรัล PE
22 ก.พ. 05:45 น. Montserrat(U20) vs เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์(U20)
22 ก.พ. 06:00 น. กอริติบ้า vs Cianorte PR
22 ก.พ. 06:00 น. ซาน โฮเซ vs Club Guabira
22 ก.พ. 06:00 น. Taubate vs ยูเวนตุส -เอสพี
22 ก.พ. 06:00 น. เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า vs FC ซาโมร่า
22 ก.พ. 06:00 น. EM Deportivo Binacional vs UTC Cajamarca
22 ก.พ. 06:00 น. Batatais SP vs ลิเนนเซ่(BRA)
22 ก.พ. 06:05 น. แอดเตริโค ราแฟล่า vs ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
22 ก.พ. 06:05 น. เดปอร์ติโบ ปาสโต้ vs เอ็นบิกาโด
22 ก.พ. 06:15 น. คลับ ลิเบอร์ตาด vs โซล เดอ อเมริกา
22 ก.พ. 06:15 น. ฟลาเมงโก(RJ)(U20) vs Academia Puerto Cabello(U20)
22 ก.พ. 06:30 น. Gremio Anapolis vs วิลา โนวา
22 ก.พ. 06:30 น. เปอร์โตริโก(U20) vs Barbados(U20)
22 ก.พ. 06:45 น. คลับ ตีฮัวนา(U20) vs ชีวาส กัวดาลาจาร่า(U20)
22 ก.พ. 07:10 น. อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส vs พาโตรนาโต้
22 ก.พ. 07:15 น. L.D.U.ปอร์โตเวียโจ้ vs เดปอร์ติโว คูเอนก้า
22 ก.พ. 07:15 น. Sportivo Belgrano vs โบค่า ยูนิดอส
22 ก.พ. 07:30 น. กิมนาเซีย จูจุย vs ซีเอ บราวน์ อโดรกู
22 ก.พ. 08:00 น. แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี vs ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 08:00 น. อัตลาส vs ปาชูก้า
22 ก.พ. 08:00 น. คอร์รีคามินอส ยูเอที vs Leones Univ Guadalajara
22 ก.พ. 08:00 น. Kingborough Lions vs Clarence Zebras
22 ก.พ. 08:10 น. อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ vs อเมริกา เด กาลี
22 ก.พ. 08:15 น. ฮอนดูรัส โปรเกสโซ vs พลาเทนเซ่
22 ก.พ. 08:30 น. หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา(U20) vs กายอานา(U20)
22 ก.พ. 08:30 น. Atletico San Francisco FC vs Ciervos FC
22 ก.พ. 09:00 น. Hienghene Sport vs อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
22 ก.พ. 09:00 น. Deportivo Municipal vs Carlos Stein
22 ก.พ. 09:00 น. Atletico Saltillo vs UA De Zacatecas
22 ก.พ. 09:00 น. Deportivo Cafessa vs Deportivo Dongu
22 ก.พ. 09:00 น. Ha Noi FC B vs TTBD Phu Dong
22 ก.พ. 09:15 น. อดีไลเด้ ซิตี้ (สร) vs คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด(สร)
22 ก.พ. 09:15 น. แคมพ์เบลล์ทาวน์ซิตี้ (สร) vs อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สร)
22 ก.พ. 09:15 น. Para Hills Knights Reserve vs โครย์ดอน คิงส์ (สร)
22 ก.พ. 09:15 น. Modbury Jets Reserve vs อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สร)
22 ก.พ. 10:00 น. พูอีบลา vs โตลูก้า
22 ก.พ. 10:10 น. คลับ ตีฮัวนา vs ชีวาส กัวดาลาจาร่า
22 ก.พ. 11:00 น. กรีน กัลลี่ คาวาเรีย(U20) vs ฮูม ซิตี้(U20)
22 ก.พ. 11:30 น. อดิไลเด้ ซิตี้ vs คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 11:30 น. Modbury Jets vs อดีไลเด้ โคเม็ตส์
22 ก.พ. 11:30 น. Para Hills Knights vs โครย์ดอน คิงส์
22 ก.พ. 11:30 น. อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (Youth) vs อดีไลเด้ ไรเดอร์ส
22 ก.พ. 11:30 น. Western Strikers SC vs Adelaide Vipers
22 ก.พ. 11:30 น. เซาท์ อดิไลเด้ แพนเทอร์ vs Sturt Lions
22 ก.พ. 12:00 น. ซิดนีย์ เอฟซี(ญ) vs เพิร์ท กลอรี่(ญ)
22 ก.พ. 12:00 น. เฮคารี่เซ้าท์ ยูไนเต็ด vs ABM Galaxy
22 ก.พ. 12:00 น. เวกัลตา เซนได vs นาโกย่า แกรมปัส เอต
22 ก.พ. 12:00 น. พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค(U20) vs เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์(U20)
22 ก.พ. 12:00 น. อัลโตน่า เมจิค (U20) vs อาวอนเดล FC(U20)
22 ก.พ. 12:00 น. Bayside United FC vs Albany Creek
22 ก.พ. 13:00 น. บริสแบน โรว์ vs เพิร์ท กลอรี่
22 ก.พ. 13:00 น. คาชิว่า เรย์โซล vs คอนซาโดล ซัปโปโร
22 ก.พ. 13:00 น. คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ vs สากัน โตสู
22 ก.พ. 13:00 น. เซเรโซ โอซาก้า vs โออิตะ ตรินิต้า
22 ก.พ. 13:00 น. Palm Beach vs Westside FC
22 ก.พ. 13:15 น. Gold Coast Knights(U20) vs บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด(U20)
22 ก.พ. 13:30 น. เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) vs โลแกน ไลท์นิ่ง(ญ)
22 ก.พ. 13:45 น. Eastern Suburbs FC Women's vs โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด(ญ)
22 ก.พ. 13:45 น. เอ็นอี เมโทร สตาร์ส (สร) vs Adelaide Olympic Reserve
22 ก.พ. 14:00 น. อัลโตน่า เมจิค vs อาวอนเดล FC
22 ก.พ. 14:00 น. อุมรานิเยสปอร์(U19) vs เกนเคลอร์บิลิจี้(U19)
22 ก.พ. 14:30 น. Tallinna JK Piraaja vs FC Joker Raasiku
22 ก.พ. 14:30 น. Grange Thistle SC vs Centenary Stormers
22 ก.พ. 15:00 น. เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก vs อิสลอช
22 ก.พ. 15:00 น. Mitchelton Women's vs เวสเทิร์น ไพรด์ เอฟซี(ญ)
22 ก.พ. 15:00 น. ด่านัง vs โพ เฮียน
22 ก.พ. 15:00 น. Logan Metro vs Brisbane Athletic
22 ก.พ. 15:15 น. โลแกน ไลท์นิ่ง vs Holland Park Hawks FC
22 ก.พ. 15:30 น. นิวคาสเซิล เจ็ทส์ vs เมลเบิร์น วิคตอรี่
22 ก.พ. 15:30 น. Gold Coast Knights vs บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 15:30 น. บริสแบน สไตรเกอร์ส vs บริสแบน ซิตี้
22 ก.พ. 15:30 น. เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด vs Magpies Crusaders
22 ก.พ. 15:30 น. Atromitos Athens(U19) vs Xanthi(U19)
22 ก.พ. 15:30 น. Hue FC vs Hong Linh Ha Tinh
22 ก.พ. 15:30 น. ศรีสะเกษ เอฟซี vs เมืองเลย ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 15:30 น. เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด vs สมุทรสงคราม เอฟซี
22 ก.พ. 15:30 น. Maejo United vs ลำพูน วอริเออร์
22 ก.พ. 15:30 น. The Cong vs ฮานอย ทีแอนด์ที
22 ก.พ. 15:30 น. กว๋างนาม เอฟซี vs บินห์ดินห์
22 ก.พ. 15:30 น. Kohkwang vs กบินทร์บุรี ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 15:45 น. เกิ่นเทอ vs ฮุง วูอง อานซาง
22 ก.พ. 15:45 น. Playford City Patriots vs เวสต์ อดิไลเด้ SC
22 ก.พ. 16:00 น. ฟารูล คอนสแตนต้า vs คอนคอร์เดีย เชียจน่า
22 ก.พ. 16:00 น. ดาเชีย มิโอวินี่ vs Viitorul Pandurii Targu Jiu
22 ก.พ. 16:00 น. Ripensia Timisoara vs FC Metaloglobus Bucuresti
22 ก.พ. 16:00 น. Sportul Snagov vs กลอเรีย บูซัว
22 ก.พ. 16:00 น. เซาเทิร์น เมียนมา ยูไนเต็ด vs ชิน ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 16:00 น. ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด vs ฉาน ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 16:00 น. ค็อกเบิร์น ซิตี้ vs ร็อคคิงแฮม ซิตี้
22 ก.พ. 16:00 น. เบยวอเตอร์ ซิตี้ vs อีซียู โยนดาลูบ
22 ก.พ. 16:00 น. อีสเทิร์น ซูเบิร์บ vs โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 16:00 น. นอร์ธอีสเทิร์น เมโทรสตาร์ vs Adelaide Olympic
22 ก.พ. 16:00 น. เอ็มทีเค บูดาเปสต์ (U19) vs ปุชกาช อคาเดเมีย(U19)
22 ก.พ. 16:00 น. เซาธ์ ยูไนเต็ด vs Ipswich Knights FC
22 ก.พ. 16:00 น. Lisen vs อินเตอร์ บราติสลาวา
22 ก.พ. 16:00 น. วิทโควิซ vs ทริเน็ค
22 ก.พ. 16:00 น. แวนเนอร์รู ซิตี้ vs เวสเทิร์น ไนท์ส
22 ก.พ. 16:00 น. รูบิน คาซาน vs เชอร์ริฟ ติราสโพล
22 ก.พ. 16:00 น. ฟรีเดค-มิสตัค vs Prostejov
22 ก.พ. 16:00 น. ฮาก้า(Youth) vs ฮอนก้า(Am)
22 ก.พ. 16:00 น. เบนาย ซัคนิน(U19) vs ฮาโปเอล เคอร์ยัต(U19)
22 ก.พ. 16:00 น. ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน(U19) vs ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า(U19)
22 ก.พ. 16:00 น. มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า(U19) vs Beitar Nes Tubruk(U19)
22 ก.พ. 16:00 น. Benesov vs Neratovice-Byskovice
22 ก.พ. 16:00 น. เบอโน่ 2 vs ซลิน 2
22 ก.พ. 16:00 น. Sokol Hostoun vs FK โฮโรวิคโก
22 ก.พ. 16:00 น. โอซีเยค(U19) vs NK Dugopolje(U19)
22 ก.พ. 16:00 น. Varteks Varazdin U19 vs Slaven Koprivnica(U19)
22 ก.พ. 16:00 น. อโพลลอน สมายร์นิส(U19) vs Ergotelis(U19)
22 ก.พ. 16:00 น. Acacia Ridge vs นอร์ธ สตาร์
22 ก.พ. 16:00 น. Metalurgistul Cugir vs Ariesul 1907
22 ก.พ. 16:00 น. ฮราเดตส์กราลอเว 2 vs FK Kolin
22 ก.พ. 16:00 น. Berkut Futsal vs Tyumen Futsal
22 ก.พ. 16:00 น. ไซ่ง่อน เอฟซี vs เตนินห์
22 ก.พ. 16:00 น. Energetik-BGU Minsk vs Smolevichy-STI
22 ก.พ. 16:15 น. เรดแลนด์ ยูไนเต้ด vs คาปาลาบา
22 ก.พ. 16:30 น. โครโตเน่(Youth) vs ปิซ่า(Youth)
22 ก.พ. 16:30 น. ชเวกาบิน ยูไนเต็ด vs ยะไข่ ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 16:30 น. เซสเก บูเดโจวิซ(U19) vs MFK คาร์วีน่า(U19)
22 ก.พ. 16:30 น. ปาร์ดูบีตเซ vs วิคตอเรีย ซิซคอฟ
22 ก.พ. 16:30 น. ฟูแล่ม ยูไนเต็ด vs Seaford Rangers
22 ก.พ. 16:30 น. เออีเค เอเธนส์(U19) vs OFI เครเต้(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. Botev Vratsa vs Arda Kardzhali
22 ก.พ. 17:00 น. ปิโตรลูล โปรเอสติ vs Dunarea Calarasi
22 ก.พ. 17:00 น. เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (U19) vs โวล์ฟสบวร์ก(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. มักเดเบิร์ก(U19) vs แวร์เดอร์ เบรเมน(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. Niendorfer TSV(U19) vs RB ลีบซิก(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. อาเค่น(U19) vs มึนเช่นกลัดบัค(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. โบคุ่ม(U19) vs โคโลญจน์(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. ดินาโม เคียฟ(U21) vs วอร์สกล้า (U21)
22 ก.พ. 17:00 น. ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (U21) vs เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(U21)
22 ก.พ. 17:00 น. เลเวอร์คูเซ่น(U17) vs ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (U17)
22 ก.พ. 17:00 น. อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์(U17) vs โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์(U17)
22 ก.พ. 17:00 น. โคโลญจน์(U17) vs ชาลเก้ 04(U17)
22 ก.พ. 17:00 น. กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (U17) vs ไฟร์บวร์ก(U17)
22 ก.พ. 17:00 น. เอาก์สบวร์ก(U17) vs SV เวเฮน เวียสบาเดน (U17)
22 ก.พ. 17:00 น. เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) vs รีครีเอทิโว ฮูเอลวา(ญ)
22 ก.พ. 17:00 น. กาญารี่(Youth) vs โตริโน่(Youth)
22 ก.พ. 17:00 น. สเปเซีย(Youth) vs วีร์ตุส เอ็นเตลล่า(Youth)
22 ก.พ. 17:00 น. โฟรซิโนเน่(Youth) vs อัสโคลี่(Youth)
22 ก.พ. 17:00 น. ยูเว่ สตาเบีย(Youth) vs เบเนเวนโต้(Youth)
22 ก.พ. 17:00 น. Perugia Youth vs เลชเช่(Youth)
22 ก.พ. 17:00 น. ลิวอร์โน่(Youth) vs ทราปานี่(Youth)
22 ก.พ. 17:00 น. อัสติ นาดลาเบม vs Sokol Brozany
22 ก.พ. 17:00 น. สลาเวีย ปราก (U19) vs Meteor Praha(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. ซิกม่า โอโลมุช(U19) vs โอปาว่า (U19)
22 ก.พ. 17:00 น. สโลวัคโก้(U19) vs บานิค ออสตราว่า (U19)
22 ก.พ. 17:00 น. สปาร์ตาปราก(U19) vs ปาร์ดูบีตเซ(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. Vyskov vs เบอโน่
22 ก.พ. 17:00 น. SK สโลวาน วอร์นดอฟ vs Prepere
22 ก.พ. 17:00 น. วิโซซิน่า จิคลาวา vs FC Sellier & Bellot Vlasim
22 ก.พ. 17:00 น. ฮวิโดฟ vs อวาลต้า
22 ก.พ. 17:00 น. HIK เฮลเลอร์รับ vs Hillerod Fodbold
22 ก.พ. 17:00 น. บานิค โซโคลอฟ vs FK Chomutov
22 ก.พ. 17:00 น. GKS ตือคือ vs โกลนิค เลชน่า
22 ก.พ. 17:00 น. สคีด ออสโล vs อัสเคอร์
22 ก.พ. 17:00 น. แอลจีเรีย(ญ) vs โมร็อกโก(ญ)
22 ก.พ. 17:00 น. FK สลาโว วีเซลัด vs SK Motorlet Praha
22 ก.พ. 17:00 น. เฮลซิงบอร์ก vs FK Liepaja
22 ก.พ. 17:00 น. FK Kaluga vs Urozhay Krasnodar
22 ก.พ. 17:00 น. FC Bengaluru United vs Ara FC
22 ก.พ. 17:00 น. Maccabi Haifa Shmuel U19 vs ฮาโปเอล เทล อาวีฟ(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. กัซเทป(U19) vs บูร์ซาสปอร์(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์(U19) vs Erokspor(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. โปโลเนีย ไบตอม vs RKS Radomsko
22 ก.พ. 17:00 น. IS ฮาลเมีย vs Hassleholms IF
22 ก.พ. 17:00 น. ริเยก้า(U19) vs NK Orijent U19
22 ก.พ. 17:00 น. เทรนซิน(U19) vs ดูนาจสก้า สเตรด้า(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. FK เซนิก้า(U19) vs ซีมปิน ไมชาโลวี(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. สปาร์ตัค เตอร์นาว่า(U19) vs รูซอมเบร็อค(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. สโลวาน บราติสลาวา(U19) vs ปอดเบรชโซว่า(U19)
22 ก.พ. 17:00 น. มาบตาพุด นย. ระยอง เอฟซี vs บ้านค่าย ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 17:00 น. Ahi Acre vs Tzeirei Kafr Kanna
22 ก.พ. 17:00 น. TTG-Ugra Yugorsk Futsal vs MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
22 ก.พ. 17:00 น. ดนีเปอร์ vs Lokomotiv Gomel
22 ก.พ. 17:00 น. แทมปิเนส โรเวอร์ส vs ฮั่วกัง ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 17:30 น. ซาเกิลบี ซอสโนเวียค vs ออด้าโอพอล
22 ก.พ. 17:30 น. พาไนโทลิกอส(U19) vs พานิโอนิออส(U19)
22 ก.พ. 17:30 น. โวลอส NFC(U19) vs ลาริซ่า(U19)
22 ก.พ. 17:30 น. Bruk Bet Termalica Nieciecza vs Stal Rzeszow
22 ก.พ. 17:45 น. ลำปาง เอฟซี vs สมุทรปราการ คัสตอม
22 ก.พ. 17:45 น. การท่าเรือ เอฟซี vs สมุทรปราการ ซิตี้
22 ก.พ. 18:00 น. เคย์เซริสปอร์ vs คอนยาสปอร์
22 ก.พ. 18:00 น. ไลซอส vs Sporting Covilha
22 ก.พ. 18:00 น. ฮันโนเวอร์ 96(U19) vs ดินาโม เดรสเดน(U19)
22 ก.พ. 18:00 น. เออร์ซูลัม บีบี vs บูร์ซาสปอร์
22 ก.พ. 18:00 น. อุมรานิเยสปอร์ vs เคซิโอเรนกูคู
22 ก.พ. 18:00 น. SSV อูล์ม(U19) vs สตุ๊ตการ์ต(U19)
22 ก.พ. 18:00 น. โอเล็กซานเดรีย(U21) vs Kolos Kovalivka (U21)
22 ก.พ. 18:00 น. คาร์พาตี้ ลวิฟ(U21) vs ดนีโปร-1(U21)
22 ก.พ. 18:00 น. ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(U17) vs ฮอฟเฟ่นไฮม์(U17)
22 ก.พ. 18:00 น. RB ลีบซิก(U17) vs Chemnitzer(U17)
22 ก.พ. 18:00 น. ดินาโม เดรสเดน(U17) vs เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (U17)
22 ก.พ. 18:00 น. มายอร์ก้า 2 vs Santa Catalina
22 ก.พ. 18:00 น. Bandari FC vs Mathare United FC
22 ก.พ. 18:00 น. โลโกรโญ(ญ) vs บาร์เซโลน่า(ญ)
22 ก.พ. 18:00 น. อินเตอร์ มิลาน(ญ) vs ASD Pink Sport time Bari Women's
22 ก.พ. 18:00 น. เอฟเค กาบาล่า vs เนฟท์ชิ บาคู
22 ก.พ. 18:00 น. กนิสตัน เฮลซิงกิ vs ไมปา
22 ก.พ. 18:00 น. เพิร์ท กลอรี่(Am) vs อาร์มาเดล
22 ก.พ. 18:00 น. อิงเกิ้ลวูด ยูนเต็ด vs บัลแคทต้า
22 ก.พ. 18:00 น. เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด vs ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
22 ก.พ. 18:00 น. เชียงราย ยูไนเต็ด vs สุพรรณบุรี เอฟซี
22 ก.พ. 18:00 น. ปอร์โต้(U19) vs ริโอ อาฟ(U19)
22 ก.พ. 18:00 น. Chrudim vs ดูก้า ปรากซ์
22 ก.พ. 18:00 น. ฮราเดตส์กราลอเว vs FC ปิเซ็ค
22 ก.พ. 18:00 น. เอฟซี เฮลซิงกอร์ vs เฮอฟอล์จ โคเก้
22 ก.พ. 18:00 น. Feirense(U23) vs Vitoria Guimaraes(U23)
22 ก.พ. 18:00 น. Maritimo(U23) vs Cova Piedade(U23)
22 ก.พ. 18:00 น. ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด vs Murdoch University
22 ก.พ. 18:00 น. เบลชิน่า โบบรุยส์ค vs เอฟเค โกโรเดย่า
22 ก.พ. 18:00 น. บรอนชอยจ์ vs Herlev IF
22 ก.พ. 18:00 น. สปาร์ตัก มอสโก vs ปัคตากอร์
22 ก.พ. 18:00 น. เฮอร์นิค ไครญี่ ริห์ vs FC Nikopol
22 ก.พ. 18:00 น. ครีลย่า โซเวียตอฟ vs สตรอมก็อดเซ็ท
22 ก.พ. 18:00 น. Chrobry Glogow vs Sleza Wroclaw
22 ก.พ. 18:00 น. ฮาโปเอล นาซาเรท(U19) vs มัคคาบี้ เนทันย่า(U19)
22 ก.พ. 18:00 น. ฮาโปเอล รานาน่า(U19) vs ฮาโปเอล ฮาเดร่า(U19)
22 ก.พ. 18:00 น. มาลาก้า(U19) vs Gimnastica Ceuta U19
22 ก.พ. 18:00 น. Marina Sport(U19) vs ราซิ่ง ซานตานเดร์(U19)
22 ก.พ. 18:00 น. แอธเลติก บิลเบา(U19) vs AD San Juan(U19)
22 ก.พ. 18:00 น. ลินโดมี่ GIF vs ควิดิ้ง
22 ก.พ. 18:00 น. Bytovia Bytow vs Baltyk Koszalin
22 ก.พ. 18:00 น. Olimpia Zambrow vs โปโลเนีย วอร์ซอว์
22 ก.พ. 18:00 น. Sotra SK vs Sandviken IL
22 ก.พ. 18:00 น. ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ vs FK Zvezda Ryazan
22 ก.พ. 18:00 น. Zvezda Sint Petersburg vs FK Leningradets
22 ก.พ. 18:00 น. Hutnik Krakow vs Gornik Zabrze II
22 ก.พ. 18:00 น. กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี vs ศรีราชา ซูซูกิ เอฟซี
22 ก.พ. 18:00 น. ยูลเลิร์น FC vs Ready
22 ก.พ. 18:10 น. Vandra JK Vaprus vs ทาลินน่า คาเลฟ 2
22 ก.พ. 18:15 น. B 1908 vs BK เฟรม
22 ก.พ. 18:15 น. โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ vs Unia Janikowo
22 ก.พ. 18:30 น. ปาร์ดูบีตเซ(ญ) vs สโลวาน ลิเบอเรช(ญ)
22 ก.พ. 18:30 น. โอเดนเซ่(U19) vs เวเจิล(U19)
22 ก.พ. 18:30 น. CD Torreperogil vs Melilla CD
22 ก.พ. 18:30 น. Andratx vs SD Formentera
22 ก.พ. 18:30 น. เชอร์ชิลล์ บราเธอร์ส เอสซี vs โมฮัน บากัน
22 ก.พ. 18:30 น. HK โคปาโวกค์ vs ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
22 ก.พ. 18:30 น. เยอร์การ์เด้น vs ดัลคุลด์ FF
22 ก.พ. 18:30 น. แซนด์ไวเค่นส์ vs มอลล์บี้
22 ก.พ. 18:30 น. อัล คาห์ราบา vs อัล โชลต้า
22 ก.พ. 18:30 น. Alsinaat Alkahrabaiya vs อัล กุวะห์ อัล ญาวิยะห์
22 ก.พ. 18:30 น. มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์(U19) vs CA Fenix Montevideo(U19)
22 ก.พ. 18:30 น. Montevideo City Torque(U19) vs CA Rentistas(U19)
22 ก.พ. 18:30 น. อัลเตย์สปอร์(U19) vs เดนิซลิสปอร์(U19)
22 ก.พ. 18:30 น. โบลูสปอร์(U19) vs อิสตันบูล บูยูคเซ็ค(U19)
22 ก.พ. 18:30 น. เฟเนร์บาห์เช่(U19) vs กาลาตาซาราย(U19)
22 ก.พ. 18:30 น. Lleida(U19) vs เอสปันญ่อล(U19)
22 ก.พ. 18:30 น. ฉะเชิงเทรา vs ระยอง ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 18:30 น. โคแคลิสปอร์(U19) vs Menemenspor(U19)
22 ก.พ. 19:00 น. อิลลิชีเวทส์ มาริอูพอล vs ซอร์ย่า ลูแฮงส์
22 ก.พ. 19:00 น. Strumska Slava vs Chernomorets Balchik
22 ก.พ. 19:00 น. Lokomotiv Gorna Oryahovitsa vs Kariana Erden
22 ก.พ. 19:00 น. OFC Pomorie vs Neftochimik Burgas
22 ก.พ. 19:00 น. สปาร์ตัก วาร์นา vs CSKA 1948 Sofia
22 ก.พ. 19:00 น. โลโคโมทีฟ โซเฟีย vs Botev Galabovo
22 ก.พ. 19:00 น. ฮัมบูร์ก vs ซังค์ เพาลี
22 ก.พ. 19:00 น. โฮลสไตน์ คีล vs ไฮน์เดนเฮลม์
22 ก.พ. 19:00 น. ดินาโม เดรสเดน vs โบคุ่ม
22 ก.พ. 19:00 น. สตุ๊ตการ์ต vs SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก
22 ก.พ. 19:00 น. เซลต้า บีโก้ vs เลกาเนส
22 ก.พ. 19:00 น. ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ(U19) vs อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์(U19)
22 ก.พ. 19:00 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์(U19) vs กรอยเธอร์ เฟือร์ธ(U19)
22 ก.พ. 19:00 น. คาร์ลสรูห์ (U19) vs ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(U19)
22 ก.พ. 19:00 น. SG Unterrath(U17) vs พรูเบน มุนสเตอร์(U17)
22 ก.พ. 19:00 น. ซิเบนิค vs รูเดส
22 ก.พ. 19:00 น. แวร์เดอร์ เบรเมน(U17) vs ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (U17)
22 ก.พ. 19:00 น. ซังค์ เพาลี(U17) vs ฮันโนเวอร์ 96(U17)
22 ก.พ. 19:00 น. ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(U17) vs คาร์ล ไซส์ เยน่า (U17)
22 ก.พ. 19:00 น. โวล์ฟสบวร์ก(U17) vs แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (U17)
22 ก.พ. 19:00 น. บรอนด์บี้(U17) vs เอฟซี โคเปนเฮเกน(U17)
22 ก.พ. 19:00 น. SG Essen-Schonebeck Women's vs ฮอฟเฟ่นไฮม์(ญ)
22 ก.พ. 19:00 น. UD Ibarra vs Gran Tarajal
22 ก.พ. 19:00 น. Western Stima vs Kariobangi Sharks
22 ก.พ. 19:00 น. เรอัล เบติส(ญ) vs แอธเลติก บิลเบา(ญ)
22 ก.พ. 19:00 น. อินเตอร์ มิลาน(Youth) vs เจนัว(Youth)
22 ก.พ. 19:00 น. Vina Albali Valdepenas Futsal vs CA Osasuna Magna Futsal
22 ก.พ. 19:00 น. ดิโอโกรัส vs ไอโอนิกอส
22 ก.พ. 19:00 น. เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ vs ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
22 ก.พ. 19:00 น. วาลูร์ เรย์ยาวิค vs ฟจอลเนอร์
22 ก.พ. 19:00 น. ลาห์ติ vs ฮาก้า
22 ก.พ. 19:00 น. อีคีนาส IF vs มูซ่า
22 ก.พ. 19:00 น. KTP ค็อตก้า vs MP มิคเคลลี่
22 ก.พ. 19:00 น. เอซี โอลู vs SJK Akatemia
22 ก.พ. 19:00 น. ระนอง เอฟซี vs หนองบัวพิชญ เอฟซี
22 ก.พ. 19:00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด vs ชลบุรี เอฟซี
22 ก.พ. 19:00 น. เบอโน่ (U19) vs ไพรบราม(U19)
22 ก.พ. 19:00 น. KF Drenica Srbica vs พริสติน่า
22 ก.พ. 19:00 น. KF Llapi vs KF Feronikeli
22 ก.พ. 19:00 น. อัล จาซิล่า vs อัล คารามาห์
22 ก.พ. 19:00 น. วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก vs Eintracht Stadtallendorf
22 ก.พ. 19:00 น. Otterup vs Dalum
22 ก.พ. 19:00 น. FC โทรลฮัทตัน vs ลุงสกิล
22 ก.พ. 19:00 น. ทรานส์ นาร์ว่า vs Viljandi JK Tulevik
22 ก.พ. 19:00 น. เทรลเลบอร์ก vs แลนด์สโครน่า
22 ก.พ. 19:00 น. สคีฟซ์ IK vs เฟรเดอริเซีย
22 ก.พ. 19:00 น. VSK Aarhus vs Silkeborg KFUM
22 ก.พ. 19:00 น. FC Ismaning vs VfR Garching
22 ก.พ. 19:00 น. สลาเวีย โมซีร์ vs FC Noah
22 ก.พ. 19:00 น. ฮาโปเอล ริซอน(U19) vs ฮาโปเอล รามัต กาน(U19)
22 ก.พ. 19:00 น. Juventud Laguna(U19) vs CD Maspalomas(U19)
22 ก.พ. 19:00 น. Cordoba(U19) vs Castilleja CF(U19)
22 ก.พ. 19:00 น. Cadiz U19 vs CD San Felix(U19)
22 ก.พ. 19:00 น. CD Marino(U19) vs Acodetti CF(U19)
22 ก.พ. 19:00 น. วาเลเรนก้า(U19) vs โรเซนบอร์ก(U19)
22 ก.พ. 19:00 น. Ukhta Futsal vs MFk Kprf Futsal
22 ก.พ. 19:00 น. FK Valmiera vs ทาร์ตู เจเค มัก
22 ก.พ. 19:15 น. เชอร์โน โมเร็ตส์ โอเดสซ่า vs เลฟสกี้ โซเฟีย
22 ก.พ. 19:15 น. Posta Rangers vs เคซีบี ไนโรบี
22 ก.พ. 19:15 น. โปลิ ทิมิโซอาร่า vs Zemun
22 ก.พ. 19:30 น. เชลซี vs ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
22 ก.พ. 19:30 น. เบรนท์ฟอร์ด vs แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
22 ก.พ. 19:30 น. โวลุนทารี่ vs Hermannstadt
22 ก.พ. 19:30 น. SV บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 vs FSV Union Furstenwalde
22 ก.พ. 19:30 น. Chemie Leipzig vs Germania Halberstadt
22 ก.พ. 19:30 น. FSV Optik Rathenow vs FC Lokomotive Leipzig
22 ก.พ. 19:30 น. KSKV Zwevezele Women's vs Gent B Women's
22 ก.พ. 19:30 น. อิลเวส vs ไซนาโจเอน
22 ก.พ. 19:30 น. Karmiotissa Pano Polemidion vs Asil Lysi
22 ก.พ. 19:30 น. ตูนิเซีย(ญ) vs แทนซาเนีย(ญ)
22 ก.พ. 19:30 น. เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด(ญ) vs ยูเมีย(ญ)
22 ก.พ. 19:30 น. Brothers Union vs Abahani Limited Dhaka
22 ก.พ. 19:30 น. Union Viera(U19) vs Ofra(U19)
22 ก.พ. 19:30 น. อิสทรา 1961(U19) vs Inter Zapresic(U19)
22 ก.พ. 19:45 น. Hapoel MS Sandala Gilboa vs Maccabi Nujeidat Ahmed
22 ก.พ. 19:45 น. จิปโป vs NJS Nurmijarvi
22 ก.พ. 19:50 น. Al-Sharq vs Al Hjazz
22 ก.พ. 20:00 น. FK Pohronie vs MSK ซิลิน่า
22 ก.พ. 20:00 น. รูซอมเบร็อค vs ดูนาจสก้า สเตรด้า
22 ก.พ. 20:00 น. สโลวาน บราติสลาวา vs เทรนซิน
22 ก.พ. 20:00 น. ซีมปิน ไมชาโลวี vs นิตร้า
22 ก.พ. 20:00 น. ซลาเต้ โมราฟเซ่ vs SKF Sered
22 ก.พ. 20:00 น. ฮาโปเอล เคอร์ยัต vs มัคคาบี้ เนทันย่า
22 ก.พ. 20:00 น. PFK Montana vs FC Hebar Pazardzhik
22 ก.พ. 20:00 น. เอ็นดี ทริคลาฟ vs รูดาร์ วาเลนเย่
22 ก.พ. 20:00 น. ดุ๊ยส์บวร์ก vs SV วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
22 ก.พ. 20:00 น. ฮันซ่า รอสต๊อค vs อิงโกลสตัดท์
22 ก.พ. 20:00 น. คาร์ล ไซส์ เยน่า vs เอสวี เม็พเพ่น
22 ก.พ. 20:00 น. ไกเซอร์สเลาเทิร์น vs FSV Zwickau
22 ก.พ. 20:00 น. เออร์ดิงเกิน vs พรูเบน มุนสเตอร์
22 ก.พ. 20:00 น. เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส vs ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
22 ก.พ. 20:00 น. FC 08 Homburg vs เอสซี ไฟร์บวร์ก
22 ก.พ. 20:00 น. เพอร์มาเซ่นส์ vs SSV อูล์ม 1846
22 ก.พ. 20:00 น. Steinbach vs FC Giessen
22 ก.พ. 20:00 น. FSV แฟร้งค์เฟิร์ต vs ซาบรุคเค่น
22 ก.พ. 20:00 น. คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค vs บาลินเกอร์
22 ก.พ. 20:00 น. SV เอลเวอร์เบริ์ก vs VfR อาเล่น
22 ก.พ. 20:00 น. อินสติตูเต้ เอฟซี vs โคเลอไรน์
22 ก.พ. 20:00 น. บอนเนอร์ vs ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
22 ก.พ. 20:00 น. VFB Homberg vs ดอร์ทมุนด์(Am)
22 ก.พ. 20:00 น. โคโลญจน์(Am) vs TuS Haltern
22 ก.พ. 20:00 น. ชาลเก้ 04(Am) vs มึนเช่นกลัดบัค(Am)
22 ก.พ. 20:00 น. SC เวิร์ล vs ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
22 ก.พ. 20:00 น. VfB ลูเบ็ค vs โฮลสไตน์ คีล 2
22 ก.พ. 20:00 น. เรด สตาร์ 93 vs ลาวาล
22 ก.พ. 20:00 น. ไฮน์เดนเฮลม์(U19) vs บาเยิร์น มิวนิค(U19)
22 ก.พ. 20:00 น. บาเยิร์น มิวนิค(U17) vs สตุ๊ตการ์ต(U17)
22 ก.พ. 20:00 น. Stuttgarter Kickers(U17) vs เนิร์นแบร์ก(U17)
22 ก.พ. 20:00 น. ฟลามุลตารี่ โวลเร่ vs KF Laci
22 ก.พ. 20:00 น. วัลลัซเนีย vs Luftetari Gjirokaster
22 ก.พ. 20:00 น. KV Mechelen Women's vs Famkes Merkem Woman's
22 ก.พ. 20:00 น. Gudja United vs Balzan FC
22 ก.พ. 20:00 น. Mosta FC vs ฮัมรุน สปาร์ตันส์
22 ก.พ. 20:00 น. เอเอฟซี เลโอพาร์ดส์ vs Sofapaka Nairobi FC
22 ก.พ. 20:00 น. Pieta Hotspurs vs Zebbug Rangers
22 ก.พ. 20:00 น. อปอลล่อน vs Giorgos Karaiskakis
22 ก.พ. 20:00 น. Ierapetra vs Aspropyrgos Enosis
22 ก.พ. 20:00 น. โอลิมเปียกอส โวลัว vs Niki Volos
22 ก.พ. 20:00 น. Triglia vs Ialysos
22 ก.พ. 20:00 น. Afief vs Wajj
22 ก.พ. 20:00 น. Al-Arabi vs Al-Draih
22 ก.พ. 20:00 น. Kesla FK vs Zira FK
22 ก.พ. 20:00 น. Parnu JK vs FC Nomme United
22 ก.พ. 20:00 น. Kampala City Council(KCCA) vs Express FC
22 ก.พ. 20:00 น. Wakiso Giants vs Kyetume FC
22 ก.พ. 20:00 น. Bright Stars vs Proline FC
22 ก.พ. 20:00 น. Onduparaka FC vs Mbarara City
22 ก.พ. 20:00 น. Torro United vs โปลิศ เอฟซี(UGA)
22 ก.พ. 20:00 น. KPV คอคคูล่า vs AC Kajaani
22 ก.พ. 20:00 น. อัล ทาวอน vs อัล ราเอ็ด
22 ก.พ. 20:00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด vs อยุธยา ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 20:00 น. จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ vs บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 20:00 น. Borec Veles vs วาร์ดาร์ สค็อบเย่
22 ก.พ. 20:00 น. OFK เปโตรวัค vs FK Zeta
22 ก.พ. 20:00 น. การ์เบลจ์ vs FK Podgorica
22 ก.พ. 20:00 น. ซูตเยสก้า นิคซิค vs FK Iskra Danilovgrad
22 ก.พ. 20:00 น. Alftanes vs UMF เซลฟอสส์
22 ก.พ. 20:00 น. วาซาส(U19) vs ETO กีโอรี่(U19)
22 ก.พ. 20:00 น. Anagennisi Deryneia vs Onisilos Sotiras
22 ก.พ. 20:00 น. Othellos Athienou vs เอร์มิส อราดิปปู
22 ก.พ. 20:00 น. Alki Oroklini vs Omonia Psevda
22 ก.พ. 20:00 น. AE Zakakiou vs Akritas Chloraka
22 ก.พ. 20:00 น. Xylotympou vs Digenis Morphou
22 ก.พ. 20:00 น. Omonia Aradippou vs Digenis Ypsonas
22 ก.พ. 20:00 น. FC Rosengard Women's vs วาสเทราส BK(ญ)
22 ก.พ. 20:00 น. IS ฮาลเมีย(ญ) vs คริสเตียนสตัดส์ DFF(ญ)
22 ก.พ. 20:00 น. Happy Wanderers vs TS Sporting
22 ก.พ. 20:00 น. Mbombela United vs Real Kings
22 ก.พ. 20:00 น. Highlands Park vs ไกเซอร์ ชีฟ
22 ก.พ. 20:00 น. US Ben Guerdane vs US Tataouine
22 ก.พ. 20:00 น. Club Africain vs Chebba
22 ก.พ. 20:00 น. เอตัวล์ ดู ซาเฮล vs อีเอส เมธลาอุย
22 ก.พ. 20:00 น. FC Schweinfurt vs TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923
22 ก.พ. 20:00 น. SpVgg เบย์เริดส์ vs ไอทรัค แบมเบิร์ก
22 ก.พ. 20:00 น. เนิร์นแบร์ก(Am) vs SV Seligenporten
22 ก.พ. 20:00 น. สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส vs FV Illertissen
22 ก.พ. 20:00 น. เรเวนส์เบิร์ก vs เมมมินเก้น
22 ก.พ. 20:00 น. อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า vs ควิด ฮอลเด้น
22 ก.พ. 20:00 น. อโครโพลิส IF vs นีคอปปิ้ง
22 ก.พ. 20:00 น. Chrobry Glogow vs Swit Skolwin
22 ก.พ. 20:00 น. เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก vs ดินาโม มินส์ค
22 ก.พ. 20:00 น. บวร์กเฮาเซ่น vs TSV Wasserburg Inn
22 ก.พ. 20:00 น. เซบีย่า(U19) vs Almeria U19
22 ก.พ. 20:00 น. โอลิมปิก ลียง(U19) vs ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(U19)
22 ก.พ. 20:00 น. A.S Ariana vs CO Medenine
22 ก.พ. 20:00 น. Sbikha vs Olympique de Beja
22 ก.พ. 20:00 น. อีเอส ซาร์ซิส vs Croissant Msaken
22 ก.พ. 20:00 น. Stade Africain Menzel Bourguiba vs ES Rades
22 ก.พ. 20:00 น. Sporting Ben Arous vs AS Gabes
22 ก.พ. 20:00 น. Sfax Railways vs EO Sidi Bouzid
22 ก.พ. 20:00 น. โฮดด์ vs Brattvag
22 ก.พ. 20:00 น. ซูดูว่า vs เนมาน
22 ก.พ. 20:15 น. Egersunds IK vs วาร์ด ฮอเกซุนด์
22 ก.พ. 20:25 น. อัล ทาวอน(UAE) vs เอมิเรตส์ คลับ
22 ก.พ. 20:25 น. ดูบา อัลฮัสซัน vs Masfut
22 ก.พ. 20:25 น. Al Bataeh vs ดิบา ฟูไจรัช
22 ก.พ. 20:30 น. สโลวาน ลิเบอเรช vs FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905
22 ก.พ. 20:30 น. มลาด้า โบเลสลาฟ vs สโลวัคโก้
22 ก.พ. 20:30 น. สลาเวีย ปราก vs โอปาว่า
22 ก.พ. 20:30 น. อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ vs คารากูมรัค
22 ก.พ. 20:30 น. พรูเบน มุนสเตอร์(U19) vs เลเวอร์คูเซ่น(U19)
22 ก.พ. 20:30 น. รัดนิก บิเยลจิน่า vs เซลเยซนิการ์
22 ก.พ. 20:30 น. FK Velez Mostar vs FK Zvijezda 09
22 ก.พ. 20:30 น. ปารีส เอฟซี(ญ) vs Stade de Reims Women's
22 ก.พ. 20:30 น. Marseille Women's vs เอฟซี เฟลอรี่ 91(ญ)
22 ก.พ. 20:30 น. แก็งก็อง(ญ) vs ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(ญ)
22 ก.พ. 20:30 น. เม็ตซ์(ญ) vs ดิฌง(ญ)
22 ก.พ. 20:30 น. เอ็มโปลี(Youth) vs ซัสเซาโล่(Youth)
22 ก.พ. 20:30 น. ซามพ์โดเรีย(Youth) vs โบโลญญ่า(Youth)
22 ก.พ. 20:30 น. Pordenone Youth vs ปาร์มากัลโช (Youth)
22 ก.พ. 20:30 น. เอซี มิลาน(Youth) vs สปอล(Youth)
22 ก.พ. 20:30 น. Venezia F.C. Youth vs อูดิเนเซ่(Youth)
22 ก.พ. 20:30 น. ซาแลร์นิตาน่า(Youth) vs โกเซนซา กัลโช่(Youth)
22 ก.พ. 20:30 น. AGSM Verona Women's vs ยูเวนตุส(ญ)
22 ก.พ. 20:30 น. อัล ซูวาอี vs มัสแคท
22 ก.พ. 20:30 น. อัล นาห์ด้า vs อัล ซีบ
22 ก.พ. 20:30 น. เอล์ฟส์บอร์ก vs บราเก้
22 ก.พ. 20:30 น. Oskarshamns AIK vs โอเรโบร
22 ก.พ. 20:30 น. นาฟิต อัล วาซาต vs อัล มินา บาสร่า
22 ก.พ. 20:30 น. อัล ไอน์ vs อัล วาเซิ่ล
22 ก.พ. 20:30 น. ซาเกิลบี ซอสโนเวียค vs รุช ซอร์ซอฟ
22 ก.พ. 20:30 น. วิเทสส์(U19) vs Sparta Rotterdam (U19)
22 ก.พ. 20:45 น. อัมม์ ซาลาล vs อัล ซาดด์
22 ก.พ. 20:45 น. อเมเจอร์ vs โรสกิลด์
22 ก.พ. 20:45 น. Mohammed VI Academy(U17) vs เรอัล มาดริด(U17)
22 ก.พ. 20:55 น. ไคตัน vs Burgan SC
22 ก.พ. 21:00 น. อาร์ก้า กดิเนีย vs Rakow Czestochowa
22 ก.พ. 21:00 น. ล็องส์ vs ก็อง
22 ก.พ. 21:00 น. ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต vs เอชเอ็นเค กอริก้า
22 ก.พ. 21:00 น. กัซเทป vs กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป
22 ก.พ. 21:00 น. Kustosija vs Hajduk Split B
22 ก.พ. 21:00 น. NK Solin vs NK Radnik Sesvete
22 ก.พ. 21:00 น. Dinamo Zagreb B vs NK Orijent Rijeka
22 ก.พ. 21:00 น. โบโลญญ่า vs อูดิเนเซ่
22 ก.พ. 21:00 น. ชิตตาเดลล่า vs ยูเว่ สตาเบีย
22 ก.พ. 21:00 น. วีร์ตุส เอ็นเตลล่า vs เบเนเวนโต้
22 ก.พ. 21:00 น. ทราปานี่ vs สเปเซีย
22 ก.พ. 21:00 น. เอซี โอโมเนีย นิโคเซีย vs อิโนซิส พาราลิมนิ่
22 ก.พ. 21:00 น. FC Rieti vs เตราโม่
22 ก.พ. 21:00 น. คาร์ราเรเซ่ vs Gozzano
22 ก.พ. 21:00 น. เรนาเต้ เอซี vs US Pergolettese
22 ก.พ. 21:00 น. โมเดน่า vs ซุดติโรล อัลโต้
22 ก.พ. 21:00 น. USD Virtus Verona vs ริมินี่
22 ก.พ. 21:00 น. Ladies Genk B Women's vs SG-Tertre-Hautrage Women's
22 ก.พ. 21:00 น. Massenhoven VC Women's vs Oud Heverlee Leuven II Women's
22 ก.พ. 21:00 น. Moldavo Women's vs ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)
22 ก.พ. 21:00 น. Sagrada Esperanca vs Academica Lobito
22 ก.พ. 21:00 น. Santa Rita FC vs Petro Atletico de Luanda
22 ก.พ. 21:00 น. บังคาลอร์ vs แอตเลติโก้ โกลกาตา
22 ก.พ. 21:00 น. ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช vs OM Arzew
22 ก.พ. 21:00 น. MO Bejaia vs RC Relizane
22 ก.พ. 21:00 น. AS Khroub vs RC Arba
22 ก.พ. 21:00 น. ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต vs โอลิมปิก เมเดีย
22 ก.พ. 21:00 น. MC Saida vs A Bou Saada
22 ก.พ. 21:00 น. JSM Skikda vs JSM Bejaia
22 ก.พ. 21:00 น. USM Annaba vs MC El Eulma
22 ก.พ. 21:00 น. เอเอสเอ็ม โอราน vs WA Tlemcen
22 ก.พ. 21:00 น. KFG Gardabaer vs Kordrengir
22 ก.พ. 21:00 น. Kari Akranes vs Ellidi
22 ก.พ. 21:00 น. เอ็นซี มากรา vs อีเอส เซทีฟ
22 ก.พ. 21:00 น. ยูเอส บิสกรา vs ซีอาร์ เบลูอิซดัด
22 ก.พ. 21:00 น. เฟรดริกซ์สตรัด vs เอ็มจอนดาเลน
22 ก.พ. 21:00 น. โฟลโกเร่ ฟัลเซียโน่ vs SP Libertas
22 ก.พ. 21:00 น. Cailungo vs SS Virtus
22 ก.พ. 21:00 น. SP La Fiorita vs S.S. มูราต้า
22 ก.พ. 21:00 น. เตร เพนน์ vs ทรี ฟิโอริ
22 ก.พ. 21:00 น. FC Groningen(U19) vs พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(U19)
22 ก.พ. 21:00 น. Mauerwerk vs Team Wiener Linien
22 ก.พ. 21:00 น. Pas Giannina(U19) vs Giorgos Karaiskakis(U19)
22 ก.พ. 21:30 น. ซีเอสเคเอ โซเฟีย vs โบเตฟ พล็อฟดิฟ
22 ก.พ. 21:30 น. มึนเช่นกลัดบัค vs ฮอฟเฟ่นไฮม์
22 ก.พ. 21:30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน vs โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
22 ก.พ. 21:30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน vs โคโลญจน์
22 ก.พ. 21:30 น. ไฟร์บวร์ก vs ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
22 ก.พ. 21:30 น. Goytre United vs Cwmamman United
22 ก.พ. 21:30 น. Pontypridd vs Llantwit Major
22 ก.พ. 21:30 น. Llandudno vs Llangefni Town
22 ก.พ. 21:30 น. เปรสตาทีน vs Flint Town United
22 ก.พ. 21:30 น. IJsselmeervogels vs GVVV Veenendaal
22 ก.พ. 21:30 น. Cardiff Metropolitan University FC vs แอร์บัส
22 ก.พ. 21:30 น. คาร์มาร์เธ็น vs เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
22 ก.พ. 21:30 น. แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี vs แกลร์นาร์ฟอน
22 ก.พ. 21:30 น. นิวทาวน์ เอเอฟซี vs บาลา ทาวน์
22 ก.พ. 21:30 น. เดนมาร์ก(ญ-U17) vs สวิตเซอร์แลนด์(ญ-U17)
22 ก.พ. 21:45 น. CD Ariznabarra vs San Ignacio
22 ก.พ. 21:45 น. Real Sociedad C vs CD Baskonia
22 ก.พ. 22:00 น. เบิร์นลี่ย์ vs บอร์นมัธ
22 ก.พ. 22:00 น. คริสตัล พาเลซ vs นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 22:00 น. เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด vs ไบรท์ตัน
22 ก.พ. 22:00 น. เซาแธมป์ตัน vs แอสตัน วิลล่า
22 ก.พ. 22:00 น. Backa Topola vs ปาร์ติซาน เบลเกรด
22 ก.พ. 22:00 น. Proleter Novi Sad vs Indjija
22 ก.พ. 22:00 น. แรด vs FK Napredak Krusevac
22 ก.พ. 22:00 น. Radnicki Nis vs Cukaricki
22 ก.พ. 22:00 น. Radnik Surdulica vs Macva Sabac
22 ก.พ. 22:00 น. บาร์นสลีย์ vs มิดเดิลสโบรห์
22 ก.พ. 22:00 น. เบอร์มิงแฮม vs เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
22 ก.พ. 22:00 น. บริสตอล ซิตี้ vs เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
22 ก.พ. 22:00 น. ชาร์ลตัน แอธเลติก vs ลูตัน ทาวน์
22 ก.พ. 22:00 น. ลีดส์ ยูไนเต็ด vs เรดิง
22 ก.พ. 22:00 น. น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ vs ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
22 ก.พ. 22:00 น. เปรสตัน vs ฮัลล์ ซิตี้
22 ก.พ. 22:00 น. สโต๊ค ซิตี้ vs คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22 ก.พ. 22:00 น. สวอนซี ซิตี้ vs ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
22 ก.พ. 22:00 น. วีแกน แอธเลติก vs มิลล์วอลล์
22 ก.พ. 22:00 น. คาร์ไลส์ vs มอร์แคมบ์
22 ก.พ. 22:00 น. เชลท์แน่ม vs แมนส์ฟิลด์
22 ก.พ. 22:00 น. คราวเลย์ vs สตีฟเนจ
22 ก.พ. 22:00 น. ครูว์ vs แม็คเคิ่ลสฟิลด์
22 ก.พ. 22:00 น. เลย์ตัน โอเรียนท์ vs โอลด์แฮม AFC
22 ก.พ. 22:00 น. นิวพอร์ต เคาน์ตี้ vs แบรดฟอร์ด
22 ก.พ. 22:00 น. นอร์ทแธมป์ตัน vs เอ็กเซเตอร์
22 ก.พ. 22:00 น. พลีมัธ vs เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 22:00 น. ซอลฟอร์ดซิตี vs โคลเชสเตอร์
22 ก.พ. 22:00 น. สคันธอร์ป ยูไนเต็ด vs ฟอเรสต์กรีน
22 ก.พ. 22:00 น. สวินดอน vs กริมสบี้ ทาวน์
22 ก.พ. 22:00 น. วอลซอลล์ vs พอร์ทเวล
22 ก.พ. 22:00 น. วิมเบิลดัน vs แบล็คพูล
22 ก.พ. 22:00 น. แอคคริงตัน vs ร็อตเธอร์แฮม
22 ก.พ. 22:00 น. ฟลีตวู้ด ทาวน์ vs พอร์ทสมัธ
22 ก.พ. 22:00 น. อิปสวิช vs อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 22:00 น. ลินคอล์น ซิตี้ vs จิลลิ่งแฮม
22 ก.พ. 22:00 น. มิลตัน คียนส์ ดอนส์ vs โบลตัน
22 ก.พ. 22:00 น. โรชเดล vs โคเวนทรี
22 ก.พ. 22:00 น. ชรูว์สบิวรี่ vs ดอนคาสเตอร์
22 ก.พ. 22:00 น. เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด vs เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22 ก.พ. 22:00 น. ซันเดอร์แลนด์ vs บริสตอล โรเวอร์ส
22 ก.พ. 22:00 น. วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส vs ทรานเมียร์ โรเวอร์
22 ก.พ. 22:00 น. ดินาโม เคียฟ vs วอร์สกล้า
22 ก.พ. 22:00 น. อเบอร์ดีน vs รอสส์ เคาน์ตี้
22 ก.พ. 22:00 น. ฮามิลตัน อคาเดมิคัล vs มาเธอร์เวลล์
22 ก.พ. 22:00 น. ฮิเบอร์เนี่ยน vs ลิฟวิงสตัน
22 ก.พ. 22:00 น. กรีน็อค มอร์ตัน vs อัลลัว แอทเลติค
22 ก.พ. 22:00 น. อีสต์ ไฟฟ์ vs สแตรนแรร์
22 ก.พ. 22:00 น. ฟัลเคิร์ก vs มอนโทรส
22 ก.พ. 22:00 น. ปีเตอร์เฮด vs แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 22:00 น. เรธโรเวอร์ส vs ไคลด์
22 ก.พ. 22:00 น. ควีน ออฟ เซาธ์ vs ดันดี
22 ก.พ. 22:00 น. แอนนัน แอธเลติก vs อัลเบี้ยน โรเวอร์
22 ก.พ. 22:00 น. โคฟ เรนเจอร์ vs ควีนส์ ปาร์ค
22 ก.พ. 22:00 น. อีดินเบิร์ก ซิตี้ vs เบรซิน ซิตี้
22 ก.พ. 22:00 น. เอ็นเค เซลเย่ vs เอ็นเค อลูมินิจ
22 ก.พ. 22:00 น. บอสตัน ยูไนเต็ด vs เทลฟอร์ด
22 ก.พ. 22:00 น. เชสเตอร์ vs แบล็คเลย์ ทาวน์
22 ก.พ. 22:00 น. ฟาสเลย์ เซลติก vs บลายท์ สปราตันส์
22 ก.พ. 22:00 น. กุยเซลีย์ vs เกทส์เฮด
22 ก.พ. 22:00 น. เฮเรฟอร์ด vs ดาร์ลิงตัน
22 ก.พ. 22:00 น. คิดเดอร์มินส์เตอร์ vs ยอร์ค ซิตี้
22 ก.พ. 22:00 น. เลมิงตัน vs เซาธ์ปอร์ท
22 ก.พ. 22:00 น. สเปนนีมูร์ ทาวน์ vs อัลเฟรตัน ทาวน์
22 ก.พ. 22:00 น. บาธ ซิตี้ vs ดัลลิช แฮมเลต
22 ก.พ. 22:00 น. เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ vs Slough Town
22 ก.พ. 22:00 น. ดาร์ทฟอร์ด vs อีสต์บอร์น
22 ก.พ. 22:00 น. ฮาแวนท์ vs เซนต์ อัลบัน ซิตี้
22 ก.พ. 22:00 น. เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ vs คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
22 ก.พ. 22:00 น. ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ vs เบรนทรี ทาวน์
22 ก.พ. 22:00 น. เมดสโตน ยูไนเต็ด vs แฮมตัน & ลิชมอนด์
22 ก.พ. 22:00 น. อ็อกฟอร์ด ซิติ้ vs Tonbridge Angels
22 ก.พ. 22:00 น. วีลด์สโตน vs Dorking Wanderers
22 ก.พ. 22:00 น. เวลลิ่ง ยูไนเต็ด vs ชิพเพนแฮม
22 ก.พ. 22:00 น. เวย์เม้าท์ vs บิลเลริเคย์ ทาวน์
22 ก.พ. 22:00 น. บาร์เซโลน่า vs เออิบาร์
22 ก.พ. 22:00 น. บอร์เรแฮม vs เยโอวิล
22 ก.พ. 22:00 น. บรอมลีย์ vs เร็กซ์แฮม
22 ก.พ. 22:00 น. เชสเตอร์ฟิลด์ vs เอ็บบ์สฟลีต
22 ก.พ. 22:00 น. ชอร์เล่ย์ เอฟซี vs บาร์เน็ต
22 ก.พ. 22:00 น. ดาเกนแน่ม vs โซลิฮัลล์ มอร์
22 ก.พ. 22:00 น. โดเวอร์ แอทเตลิก vs เอเอฟซี ฟิลด์
22 ก.พ. 22:00 น. ฮาโรเกต ทาวน์ vs อีสต์ไลก์
22 ก.พ. 22:00 น. ฮาร์ทลี่พูล vs น็อตต์สเคาน์ตี้
22 ก.พ. 22:00 น. ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด vs อัลเดอร์ชอต
22 ก.พ. 22:00 น. ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด vs ฮาลิแฟกซ์
22 ก.พ. 22:00 น. วอคกิ้ง vs สต็อคพอร์ท
22 ก.พ. 22:00 น. อัลคอร์ค่อน vs ลาส พัลมาส
22 ก.พ. 22:00 น. อัลเมเรีย vs ฟูเอนลาบราดา
22 ก.พ. 22:00 น. คาร์ริค แรนเจอร์ส vs ดันแกนน่อน
22 ก.พ. 22:00 น. คลิฟตันวิลล์ vs บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
22 ก.พ. 22:00 น. เกล็นนาโวน เอฟซี vs เกล็นโตรัน
22 ก.พ. 22:00 น. Larne FC vs วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
22 ก.พ. 22:00 น. Knockbreda vs นิวรี่ ซิตี้
22 ก.พ. 22:00 น. อาดส์ เอฟซี vs พอร์ทาดาวน์
22 ก.พ. 22:00 น. Ballinamallard United vs Police Service of Northern Ireland FC
22 ก.พ. 22:00 น. Ballyclare Comrades vs Loughgall FC
22 ก.พ. 22:00 น. Harland & Wolff Welders vs Dergview FC
22 ก.พ. 22:00 น. Queen's University Belfast vs Dundela FC
22 ก.พ. 22:00 น. VfB Auerbach vs เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
22 ก.พ. 22:00 น. Real Oviedo B vs Coruxo FC
22 ก.พ. 22:00 น. SC Schiltigheim vs Stade Reims II
22 ก.พ. 22:00 น. แพนดูรี่ vs CSM Resita
22 ก.พ. 22:00 น. Chamalieres FC vs มงต์เปลลิเย่ร์ 2
22 ก.พ. 22:00 น. Jura Sud Foot vs ไฮอีเรส
22 ก.พ. 22:00 น. โมนาโก 2 vs Nimes B
22 ก.พ. 22:00 น. Fraserburgh vs Brora Rangers
22 ก.พ. 22:00 น. Huntly vs Clachnacuddin
22 ก.พ. 22:00 น. Keith vs อินเวอร์รูเรีย
22 ก.พ. 22:00 น. Fort William vs Lossiemouth FC
22 ก.พ. 22:00 น. UD โอลิเวียร์เร็นเซ่ vs Casa Pia AC
22 ก.พ. 22:00 น. บีคอนส์ฟิลด์ vs พูล ทาวน์
22 ก.พ. 22:00 น. Blackfield & Langley vs Merthyr Town
22 ก.พ. 22:00 น. Chesham United vs Gosport Borough
22 ก.พ. 22:00 น. ดอร์เชสเตอร์ vs เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
22 ก.พ. 22:00 น. ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ vs Swindon Supermarine
22 ก.พ. 22:00 น. ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด vs Taunton Town
22 ก.พ. 22:00 น. ซาลิสบิวริ่ vs เฮนดอน
22 ก.พ. 22:00 น. ติเวอร์ตัน vs Wimborne Town
22 ก.พ. 22:00 น. ทรูโร ซิตี้ vs แฮร์โรว์ โบโร่
22 ก.พ. 22:00 น. Walton Casuals vs Hartley Wintney
22 ก.พ. 22:00 น. Bamber Bridge vs แมนเชสเตอร์ FC
22 ก.พ. 22:00 น. Basford Utd vs Atherton Collieries
22 ก.พ. 22:00 น. แลนแคสเตอร์ ซิตี้ vs Nantwich Town
22 ก.พ. 22:00 น. มัตล็อค ทาวน์ vs Whitby Town
22 ก.พ. 22:00 น. South Shields vs Buxton FC
22 ก.พ. 22:00 น. สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส vs Morpeth Town
22 ก.พ. 22:00 น. วาริงตัน ทาวน์ FC vs Scarborough Athletic
22 ก.พ. 22:00 น. บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด vs AFC Hornchurch
22 ก.พ. 22:00 น. Bowers & Pitsea vs เลเธอร์เฮด
22 ก.พ. 22:00 น. อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด vs Cray Wanderers
22 ก.พ. 22:00 น. โฟล์คสโตน อินวิคต้า vs Wingate & Finchley
22 ก.พ. 22:00 น. Haringey Borough vs โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
22 ก.พ. 22:00 น. Horsham vs Cheshunt
22 ก.พ. 22:00 น. Kingstonian vs Worthing
22 ก.พ. 22:00 น. เลเวส vs Brightlingsea Regent
22 ก.พ. 22:00 น. Margate vs คาร์ชาลตั้น
22 ก.พ. 22:00 น. Merstham vs เอนฟิลด์ ทาวน์
22 ก.พ. 22:00 น. Potters Bar Town vs Corinthian Casuals
22 ก.พ. 22:00 น. Alvechurch vs Needham Market
22 ก.พ. 22:00 น. บานบุรี ยูไนเต็ด vs สตัวร์บริดจ์
22 ก.พ. 22:00 น. Bromsgrove Sporting vs Hitchin Town
22 ก.พ. 22:00 น. Coalville Town vs รัชเดน&ไดมอนด์
22 ก.พ. 22:00 น. เลสตัน vs บาร์เวลล์
22 ก.พ. 22:00 น. โลเวสทอฟต์ ทาวน์ vs สแตรทฟอร์ด ทาว์น
22 ก.พ. 22:00 น. Peterborough Sports vs St Ives Town
22 ก.พ. 22:00 น. เรดดิตช์ ยูไนเตด vs นูเนียตัน ทาวน์
22 ก.พ. 22:00 น. Royston Town vs Hednesford Town
22 ก.พ. 22:00 น. Rushall Olympic vs Kings Langley
22 ก.พ. 22:00 น. แทมเวิร์ธ vs บิกเกิลส์เวด ทาวน์
22 ก.พ. 22:00 น. อปอลลอน ลิมาสซอล vs โดซ่า คาโตโกเปีย
22 ก.พ. 22:00 น. Salmantino B vs CA Bembibre
22 ก.พ. 22:00 น. Pasaia KE vs Urduliz FT
22 ก.พ. 22:00 น. CD Lourdes vs UCD Burlades
22 ก.พ. 22:00 น. CD Pamplona vs CD Beti Onak
22 ก.พ. 22:00 น. CE Felanitx vs UD Collerense
22 ก.พ. 22:00 น. San Rafael vs Santanyi
22 ก.พ. 22:00 น. Cordoba CF B vs เอดี เซวตา
22 ก.พ. 22:00 น. เอเอสเจ ซอยอักซ์(ญ) vs บอร์กโดซ์(ญ)
22 ก.พ. 22:00 น. บีร์คีร์คารา เอฟซี vs ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
22 ก.พ. 22:00 น. Senglea Athletic vs Santa Lucia
22 ก.พ. 22:00 น. DHJ Difaa Hassani Jadidi vs IRT Itihad de Tanger
22 ก.พ. 22:00 น. Dakkada FC vs Kwara United
22 ก.พ. 22:00 น. เบอร์วิค เรนเจอร์ส vs อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้
22 ก.พ. 22:00 น. Cumbernauld Colts vs Stirling University FC
22 ก.พ. 22:00 น. อีสต์ คิลไบรด์ vs BSC กลาสโกว์
22 ก.พ. 22:00 น. Caledonian Braves vs Bonnyrigg Rose
22 ก.พ. 22:00 น. ครูซ อาซูล(U20) vs ติเกรส์ UANL(U20)
22 ก.พ. 22:00 น. มอนเทอร์เรย์(U20) vs คลับ อเมริกา(U20)
22 ก.พ. 22:00 น. ฮัวชิปาโต้ vs โคเบรซอล
22 ก.พ. 22:00 น. Estudiantes Merida FC vs Carabobo FC
22 ก.พ. 22:00 น. ฟามาลิเคา(U19) vs เอสโตริล(U19)
22 ก.พ. 22:00 น. อาเวส (U19) vs ไลซอส(U19)
22 ก.พ. 22:00 น. Pacos Ferreira(U19) vs เฟยเรนเซ่ (U19)
22 ก.พ. 22:00 น. กิล วิเซนเต้(U19) vs วิเซล่า(U19)
22 ก.พ. 22:00 น. อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(U19) vs Sacavenense(U19)
22 ก.พ. 22:00 น. เบเลเนนส์(U19) vs Amora FC(U19)
22 ก.พ. 22:00 น. วิตอเรีย เซตูบัล(U19) vs Vilafranquense(U19)
22 ก.พ. 22:00 น. Augnablik vs Vidir Gardur
22 ก.พ. 22:00 น. เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ vs ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส
22 ก.พ. 22:00 น. เจเอส คาบิลี่ vs ASO Chlef
22 ก.พ. 22:00 น. ปาราดัว เอซี vs เจเอส เซาอูร่า
22 ก.พ. 22:00 น. เอไอเค โซลน่า(ญ) vs เยอร์การ์เด้น(ญ)
22 ก.พ. 22:00 น. SV Kirchanschoring vs SV Schalding Heining
22 ก.พ. 22:00 น. เฮาเกซุนด์ vs อาซาเน่ ฟุตบอล
22 ก.พ. 22:00 น. Sporting Clube de Portugal(U23) vs Benfica(U23)
22 ก.พ. 22:00 น. เบเลเนนส์(U23) vs ปอร์ติโมเนนเซ่(U23)
22 ก.พ. 22:00 น. Inter Miami CF vs เอฟซี ดัลลัส
22 ก.พ. 22:00 น. ครีลย่า โซเวียตอฟ vs ตอร์ปิโด มอสโก
22 ก.พ. 22:00 น. บาเลนเซีย(U19) vs CD Toledo(U19)
22 ก.พ. 22:00 น. ซีเอสเคเอ มอสโก vs เอฟซี อูฟา
22 ก.พ. 22:15 น. Metropolitan Police vs เยท ทาวน์
22 ก.พ. 22:15 น. Ribamontan Al Mar CF vs SD Torina
22 ก.พ. 22:15 น. Vittoriosa Stars vs Lija Athletic
22 ก.พ. 22:15 น. เฟรม เรย์จาวิค vs KA อคูเรย์รี่
22 ก.พ. 22:30 น. แอชดอด เอ็มเอส vs มัคคาบี้ ไฮฟา
22 ก.พ. 22:30 น. วิคตอเรีย พัลเซ่น vs ไพรบราม
22 ก.พ. 22:30 น. Pontellas vs Silva SD
22 ก.พ. 22:30 น. CD Pedroneras vs CD Azuqueca
22 ก.พ. 22:30 น. CD Torrijos vs Tarancon
22 ก.พ. 22:30 น. CyDL Jupiter Leones vs CD La Granja
22 ก.พ. 22:30 น. CD Barquereno vs Selaya FC
22 ก.พ. 22:30 น. UD Samano vs CF Vimenor
22 ก.พ. 22:30 น. UC Cartes vs AD Siete Villas
22 ก.พ. 22:30 น. Sociedad Deportiva Beasain vs SD Gernika
22 ก.พ. 22:30 น. CD Anguiano vs CP Calasancio
22 ก.พ. 22:30 น. CD Arnedo vs Comillas
22 ก.พ. 22:30 น. AD San Juan vs CD Corellano
22 ก.พ. 22:30 น. Beti Kozkor KE vs Fontellas
22 ก.พ. 22:30 น. CD Subiza vs UD Mutilvera
22 ก.พ. 22:30 น. UDC Txantrea vs CD Cortes
22 ก.พ. 22:30 น. CD Binissalem vs CF Platges De Calvia
22 ก.พ. 22:30 น. Ibiza Islas Pitiusas vs CD Manacor
22 ก.พ. 22:30 น. Standard Liege B Women's vs KVK ไทอ์เนน(ญ)
22 ก.พ. 22:30 น. โกเตนเบิร์ก vs วาสเทราส SK FK
22 ก.พ. 22:30 น. โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด vs ซิริอุส
22 ก.พ. 22:40 น. อัล ฮาเซม vs อัล นาเซอร์(KSA)
22 ก.พ. 22:45 น. CD Praviano vs UD Llanera
22 ก.พ. 22:45 น. Eendracht Aalst Women's vs Kontich FC Woman's
22 ก.พ. 22:45 น. โอมาน คลับ vs Sohar Club
22 ก.พ. 22:55 น. เลคห์วิย่า vs อัล วาครา
22 ก.พ. 22:59 น. เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า vs สตวร์มกราซ
22 ก.พ. 22:59 น. แมตเตอร์สเบิร์ก vs เรนดอร์ฟ อัลทัช
22 ก.พ. 22:59 น. WSG วัตเท่น vs โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22 ก.พ. 22:59 น. เคียสโซ vs วิล 1900
22 ก.พ. 22:59 น. เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น vs กราสฮ็อปเปอร์
22 ก.พ. 22:59 น. Stade Lausanne Ouchy vs วาดุซ
22 ก.พ. 22:59 น. บูดาเปสต์ ฮอนเวด vs ปุชกาช อคาเดเมีย
22 ก.พ. 22:59 น. Kisvarda vs ดิออสกียอร์
22 ก.พ. 22:59 น. MOL Fehervar FC vs ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
22 ก.พ. 22:59 น. ปาคซิ เซ vs เดเบรเซน
22 ก.พ. 22:59 น. คาโปสวาร์ vs อูจเปสต์
22 ก.พ. 22:59 น. เวสเตอร์โล vs รอยัล เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน
22 ก.พ. 22:59 น. บาดาโฮซ vs Talavera de la Reina
22 ก.พ. 22:59 น. ล็องส์ 2 vs อิริส คลับ เดอ ครัวซ์
22 ก.พ. 22:59 น. อดาน่า เดมิร์สปอร์ vs อัลตินอร์ดู
22 ก.พ. 22:59 น. CF Alondras vs Polvorin
22 ก.พ. 22:59 น. Arenteiro vs UD Ourense
22 ก.พ. 22:59 น. Arosa Sociedad Cultural vs Racing Villalbes
22 ก.พ. 22:59 น. CD Choco vs CD As Pontes
22 ก.พ. 22:59 น. UD Somozas vs Bergantinos CF
22 ก.พ. 22:59 น. บียาร์เรอัล C vs UD ออร์ซิร่า
22 ก.พ. 22:59 น. Jove Espanol vs Recambios Colon CD
22 ก.พ. 22:59 น. SD Almazan vs CD Cristo Atletico
22 ก.พ. 22:59 น. Atletico Astorga vs มิรานเดส(B)
22 ก.พ. 22:59 น. Burgos Promesas vs UD Santa Marta
22 ก.พ. 22:59 น. Atletico Albericia vs SD Laredo
22 ก.พ. 22:59 น. Solares Medio Cudeyo vs CD Tropezon
22 ก.พ. 22:59 น. Oyonesa vs CA Vianes
22 ก.พ. 22:59 น. CD Villegas vs Naxara
22 ก.พ. 22:59 น. CD Pena Sport vs Pena Azagresa
22 ก.พ. 22:59 น. Valle de Egues vs Murchante
22 ก.พ. 22:59 น. CD Ferriolense vs UD Alcudia
22 ก.พ. 22:59 น. CD Utrera vs ลูเซน่า
22 ก.พ. 22:59 น. ปาร์ติซานี ทิราน่า vs KS Bylis
22 ก.พ. 22:59 น. สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ vs Teuta Durres
22 ก.พ. 22:59 น. CAYB Youssoufia Berrechid vs วีแดด คาซาบลานก้า
22 ก.พ. 22:59 น. สปอร์ติ้งคริสตัล vs สปอร์ต ฮวนคาโย่
22 ก.พ. 22:59 น. UMF Sindri Hofn vs Tindastoll Sauda
22 ก.พ. 22:59 น. เอ็มซี โอราน vs AS ไอน์ เอ็มลีลา
22 ก.พ. 22:59 น. Real Monarchs SLC vs หลุยส์วิลล์ ซิตี้
22 ก.พ. 22:59 น. โลโคโมทีฟ มอสโก vs FK Chayka Pesch
22 ก.พ. 22:59 น. AD Nervion(U19) vs Vazquez Cultural U19
22 ก.พ. 22:59 น. Albacete(U19) vs Atletico Madrileno(U19)

UP