เว็บแทงบอลออนไลน์

18 กุมภาพันธ์ 2563

วันที่ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ทรรศนะบอล
17 ก.พ. 23:15 น. Rodina Moskva vs Fakel Voronezh
18 ก.พ. 00:00 น. ยาบโลเนช vs ไพรบราม
18 ก.พ. 00:00 น. อันตัลยาสปอร์ vs คาซิมปาซ่า
18 ก.พ. 00:00 น. กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป vs ริเซสปอร์
18 ก.พ. 00:00 น. เบนฟิก้า(U19) vs สปอร์ติกกลูบีดีปูร์ตูกาล(U19)
18 ก.พ. 00:30 น. OFI เครเต้ vs พีเออี อโตรมิตอส
18 ก.พ. 00:30 น. Fortuna Sittard Reserve vs FC Dordrecht 90 Reserve
18 ก.พ. 00:30 น. FC Den Bosch Reserve vs เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น(R)
18 ก.พ. 00:30 น. ฮีเรนวีน(R) vs VVV-Venlo Reserve
18 ก.พ. 00:30 น. Heracles Almelo Reserves vs วิลเล่ม ทเว(R)
18 ก.พ. 00:30 น. คัมบูร์(R) vs Vitesse Arnhem Reserve
18 ก.พ. 00:30 น. FC Twente Enschede Reserve vs De Graafschap Reserve
18 ก.พ. 00:30 น. Roda JC Kerkrade Reserve vs FC Zwolle Reserve
18 ก.พ. 00:45 น. ซีอาร์ เบลูอิซดัด vs เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์
18 ก.พ. 01:00 น. มิดทิลแลนด์ vs ลิงบี้
18 ก.พ. 01:00 น. Hermannstadt vs แอสตรา กิอูรกุย
18 ก.พ. 01:00 น. บาเยิร์น มิวนิค(Am) vs เฮลเลนเชอร์ FC
18 ก.พ. 01:00 น. ฮัมรุน สปาร์ตันส์ vs Senglea Athletic
18 ก.พ. 01:00 น. Zebbug Rangers vs Naxxar Lions
18 ก.พ. 01:15 น. เบต้าเยรูซาเล็ม vs ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
18 ก.พ. 01:30 น. สตองดาร์ด ลีแอช(U21) vs KAA เก้นท์(U21)
18 ก.พ. 01:30 น. แซงต์ ทรุยด็อง(U21) vs คลับบรูซ(U21)
18 ก.พ. 01:30 น. ชาเลอร์รัว(U21) vs มุสครง(U21)
18 ก.พ. 01:30 น. ซูลเต้ วาเรเกม(U21) vs คอร์ไทรจ์(U21)
18 ก.พ. 01:30 น. โลเคอเรน(U21) vs Beerschot Wilrijk(U21)
18 ก.พ. 01:30 น. ออสเทนเด้(U21) vs เซอร์เคอร์ บรูซ(U21)
18 ก.พ. 01:30 น. รอแยล อันท์เวิร์พ(U21) vs รอยัล เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(U21)
18 ก.พ. 01:30 น. Deportivo Maldonado Reserve vs บอสตัน ริเวอร์(R)
18 ก.พ. 02:00 น. อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) vs เอ็นเอซี เบรด้า
18 ก.พ. 02:00 น. อาร์เซน่อล(U23) vs เชลซี(U23)
18 ก.พ. 02:00 น. เอฟเวอร์ตัน(U23) vs ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(U23)
18 ก.พ. 02:00 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน U23 vs ลิเวอร์พูล(U23)
18 ก.พ. 02:00 น. เร้ดดิ้ง(U23) vs มิดเดิลสโบรห์(U23)
18 ก.พ. 02:00 น. เวสต์แฮมยูไนเต็ด(U23) vs สโต๊ค ซิตี้ U23
18 ก.พ. 02:00 น. วัดฟอร์ด(U23) vs ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส(U23)
18 ก.พ. 02:00 น. โคลเชสเตอร์(U23) vs โคเวนทรี(U23)
18 ก.พ. 02:00 น. เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(U23) vs ฮัลล์ ซิตี้(U23)
18 ก.พ. 02:00 น. เมเชเลน(U21) vs อันเดอร์เลชท์(U21)
18 ก.พ. 02:00 น. อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(U21) vs ราซิ่ง เกงค์(U21)
18 ก.พ. 02:00 น. St. Gilloise(U21) vs RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน(U21)
18 ก.พ. 02:00 น. เวสเตอร์โล(U21) vs Lommel SK(U21)
18 ก.พ. 02:00 น. โรเซลาเร่(U21) vs AS ยูเปน(U21)
18 ก.พ. 02:00 น. เชลซี(ญ) vs ลิเวอร์พูล(ญ)
18 ก.พ. 02:00 น. ซีเอ ริเวอร์เพลท(R) vs เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์(สร)
18 ก.พ. 02:00 น. เบยร่า มาร์ vs Condeixa
18 ก.พ. 02:15 น. ฮันโนเวอร์ 96(Am) vs ฮัมบูร์ก(Am)
18 ก.พ. 02:30 น. โบคุ่ม vs สตุ๊ตการ์ต
18 ก.พ. 02:30 น. East Stirlingshire Reserve vs Albion Rovers Reserve
18 ก.พ. 02:30 น. บริสตอล(ญ) vs เอฟเวอร์ตัน(ญ)
18 ก.พ. 02:30 น. เพนาโรล(R) vs Cerro Montevideo Reserve
18 ก.พ. 02:45 น. แอลบี ชาโตรูซ์ vs ล็องส์
18 ก.พ. 02:45 น. เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ vs Tonbridge Angels
18 ก.พ. 02:45 น. เปนาฟิลด์ vs ชาเวซ
18 ก.พ. 02:45 น. เอซี มิลาน vs โตริโน่
18 ก.พ. 02:45 น. Queen's Park Reserve vs BSC Glasgow Reserve
18 ก.พ. 02:45 น. Alloa Athletic Reserve vs Livingston Reserve
18 ก.พ. 02:45 น. คาร์ราเรเซ่ vs เรนาเต้ เอซี
18 ก.พ. 02:45 น. เรจเจียนา vs Arzignano Valchiampo
18 ก.พ. 02:45 น. โคเวนทรี(ญ) vs ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์(ญ)
18 ก.พ. 03:00 น. เชลซี vs แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
18 ก.พ. 03:00 น. คิเอโว่ vs ซาแลร์นิตาน่า
18 ก.พ. 03:00 น. UTC Cajamarca vs Cusco FC
18 ก.พ. 03:00 น. Huracan Women's vs Independiente Women's
18 ก.พ. 04:00 น. Excursionistas vs Deportivo Espanol
18 ก.พ. 04:00 น. อินเดเพนเดียนเต้(U20) vs คลับ ลิเบอร์ตาด(U20)
18 ก.พ. 04:30 น. ริเวอร์เพลท(PAR) vs Sportivo San Lorenzo
18 ก.พ. 05:00 น. เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า vs เดเฟนซา จัสติเชีย
18 ก.พ. 05:00 น. ออโรร่า vs รอยัล พารี่
18 ก.พ. 05:00 น. ซานโตส(ญ) vs Cruzeiro MG Women's
18 ก.พ. 05:00 น. Monarcas Morelia Women's vs คลับ อเมริกา(ญ)
18 ก.พ. 05:30 น. ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า vs ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
18 ก.พ. 05:30 น. เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์(U20) vs กายอานา(U20)
18 ก.พ. 06:00 น. อิทัวโน่ vs ปอนเต เปรตา
18 ก.พ. 06:00 น. Imperatriz(MA) vs ฟอร์ตาเลซ่า
18 ก.พ. 06:00 น. เดปอร์ฯ ลาร่า vs Academia Puerto Cabello
18 ก.พ. 06:00 น. CD Alacranes de Durango vs Reynosa
18 ก.พ. 06:15 น. Colo Colo(U20) vs ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์(U20)
18 ก.พ. 06:30 น. Coimbra MG vs อเมริกา มิไนโร่
18 ก.พ. 06:30 น. วิลา โนวา vs CRAC (GO)
18 ก.พ. 06:30 น. โครินเธียนส์(ญ) vs Osasco Audax Women's
18 ก.พ. 06:30 น. EC Democrata GV vs CA Serranense
18 ก.พ. 07:00 น. Lautoka vs Lae City
18 ก.พ. 07:00 น. แอตเลติโก้ ฮิวล่า vs Fortaleza F.C
18 ก.พ. 07:00 น. โตลูก้า(ญ) vs มอนเทอร์เรย์(ญ)
18 ก.พ. 07:10 น. อินดิเพนเดนเต้ vs อาร์เซน่อล ซารานดี้
18 ก.พ. 07:10 น. Estudiantes Rio Cuarto vs CA พลาเทนเซ่
18 ก.พ. 07:40 น. บาแรนคิลล่า FC vs เรอัล คาร์ทาเกน่า
18 ก.พ. 08:00 น. คาวาเลียร์ เอฟซี vs Tivoli Gardens
18 ก.พ. 08:30 น. นิการากัว(U20) vs Montserrat(U20)
18 ก.พ. 09:00 น. Tigres UANL Women's vs ปาชูก้า(ญ)
18 ก.พ. 10:00 น. Club Tijuana Women's vs ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ)
18 ก.พ. 11:00 น. Malampa Revivors vs Henderson Eels FC
18 ก.พ. 12:00 น. Hong Kong Pegasus FC vs LeeMan
18 ก.พ. 15:00 น. ตัมบอฟ vs เชอร์ตาโนโว มอสโก
18 ก.พ. 15:00 น. เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ vs Akron Togliatti
18 ก.พ. 15:15 น. Blacktown Spartans vs Bankstown United
18 ก.พ. 15:30 น. เปอร์เซบายา สุราบายา vs อารีมา เอฟซี
18 ก.พ. 15:30 น. เตนินห์ vs Binh Thuan
18 ก.พ. 16:00 น. เปสคอฟ 747 vs Zvezda Sint Petersburg
18 ก.พ. 16:00 น. FK Van Charentsavan vs Junior Sevan
18 ก.พ. 16:15 น. Muktijoddha SKC vs Sheikh Jamal
18 ก.พ. 16:30 น. เรดแลนด์ ยูไนเต้ด vs ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
18 ก.พ. 16:30 น. อรารัต เยเรวาน(B) vs Lokomotiv Yerevan
18 ก.พ. 16:45 น. บริสแบน โรว์(Am) vs คาปาลาบา
18 ก.พ. 17:00 น. เอฟซี โตเกียว vs เพิร์ท กลอรี่
18 ก.พ. 17:00 น. Fateh Hyderabad B vs Bhawanipore
18 ก.พ. 17:00 น. Mauritania Women's vs แอลจีเรีย(ญ)
18 ก.พ. 17:00 น. มอนเตเนโกร(U16) vs รัสเซีย (U16)
18 ก.พ. 17:15 น. Salgaocar Sports Club vs Calangute Association
18 ก.พ. 17:30 น. เอฟซี โซล vs เมลเบิร์น วิคตอรี่
18 ก.พ. 17:30 น. เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(U20) vs Sunshine Coast Wanderers FC (U20)
18 ก.พ. 17:30 น. เอฟซี กัว(B) vs Ara FC
18 ก.พ. 17:45 น. ครีลย่า โซเวียตอฟ(Youth) vs ทอมสค์
18 ก.พ. 18:00 น. MFC Mykolaiv vs Enerhiya Nova Kakhovka
18 ก.พ. 18:30 น. FK Kom vs OFK เปโตรวัค
18 ก.พ. 18:30 น. เออร์บิล SC vs Al-Hudod
18 ก.พ. 18:30 น. เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่ vs Sokol Ostroda
18 ก.พ. 18:45 น. ซาอุดีอาระเบีย(U20) vs Palestine(U20)
18 ก.พ. 18:45 น. ซูดาน(U20) vs ลิเบีย(U20)
18 ก.พ. 19:00 น. เชียงราย ยูไนเต็ด vs ปักกิ่ง กั๋วอัน
18 ก.พ. 19:00 น. อิลเวส vs ทาลินน่า คาเลฟ
18 ก.พ. 19:00 น. Krystal Kherson vs ทาฟริย่า
18 ก.พ. 19:00 น. FC Bukovyna Chernivtsi vs Podillya Khmelnytskyi
18 ก.พ. 19:00 น. FYR มาซิโดเนียU18 vs บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(U19)
18 ก.พ. 19:15 น. เนมาน(ญ) vs Gintra Universitetas Woman's
18 ก.พ. 19:15 น. แทนซาเนีย(ญ) vs โมร็อกโก(ญ)
18 ก.พ. 19:30 น. Al-Thuqbah vs ฮอตเทิร์น
18 ก.พ. 19:30 น. Abahani Chittagong vs Arambagh KS
18 ก.พ. 19:30 น. แซงต์ ทรุยด็อง vs เวสเตอร์โล
18 ก.พ. 19:30 น. Al Jazeera Amman vs Al Salt
18 ก.พ. 19:50 น. อัล มอจเซล vs อัล-คาดิซิยาห์
18 ก.พ. 20:00 น. ดันดี ยูไนเต็ด(R) vs Greenock Reserve
18 ก.พ. 20:00 น. Al-Jabalain vs อัล ทาย
18 ก.พ. 20:00 น. Vipers SC vs Kampala City Council(KCCA)
18 ก.พ. 20:00 น. FK รูดาร์ vs การ์เบลจ์
18 ก.พ. 20:00 น. เออร์ติช vs อิสลอช
18 ก.พ. 20:00 น. เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม(R) vs ไนจ์เมเก้น(R)
18 ก.พ. 20:00 น. ดินาโม ซาเกร็บ(U19) vs โอซีเยค(U19)
18 ก.พ. 20:00 น. อแวนการ์ด คุร์สค์ vs FK Poprad
18 ก.พ. 20:00 น. Municipal Brasov vs CS Aerostar Bacau
18 ก.พ. 20:25 น. ibri vs Al Oruba Sur
18 ก.พ. 20:30 น. มิลล์วอลล์(U23) vs คริสตัล พาเลซ(U23)
18 ก.พ. 20:30 น. Busoga United vs URA Kampala
18 ก.พ. 20:30 น. Wakiso Giants vs Maroons FC
18 ก.พ. 20:30 น. โปลิศ เอฟซี(UGA) vs Bright Stars
18 ก.พ. 20:30 น. Riga FC vs ชินนิค ยาโรสลาฟ
18 ก.พ. 20:45 น. อินเตอร์ มิลาน(U17) vs Altinordu(U17)
18 ก.พ. 21:00 น. บาร์นสลีย์(U23) vs เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(U23)
18 ก.พ. 21:00 น. Dunfermline Reserve vs Ross County Reserve
18 ก.พ. 21:00 น. เซนต์ เมียร์เรน (R) vs ฮาร์ทส์ (R)
18 ก.พ. 21:00 น. วอลซอลล์(R) vs ร็อตเธอร์แฮม (R)
18 ก.พ. 21:00 น. A Bou Saada vs เอเอสเอ็ม โอราน
18 ก.พ. 21:00 น. RC Relizane vs USM Annaba
18 ก.พ. 21:00 น. RC Arba vs MO Bejaia
18 ก.พ. 21:00 น. FK Podgorica vs บูดัคโนส ปอดโกริก้า
18 ก.พ. 21:00 น. ดินาโม มอสโก vs เอฟซี มินส์ค
18 ก.พ. 21:00 น. ชัคห์ติยอร์ vs ดีลา กอริ
18 ก.พ. 21:00 น. ดินาโม เบรสต์ vs FK Kaspiy Aktau
18 ก.พ. 21:00 น. โครเอเชีย(U19) vs ออสเตรีย(U19)
18 ก.พ. 21:00 น. เกเฟล IF vs ไอเค ฟรีจ
18 ก.พ. 21:00 น. พลีมัธ (R) vs บริสตอล โรเวอร์ส(R)
18 ก.พ. 21:00 น. กริมสบี้ ทาวน์ (R) vs Doncaster Rovers Reserve
18 ก.พ. 21:00 น. โทบอล คอสตาเนย์ vs สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
18 ก.พ. 21:00 น. ดอมซาเล่ vs NK Krsko
18 ก.พ. 21:00 น. โคลดิ้ง vs FC Noah
18 ก.พ. 21:30 น. ND Mura 05 vs Odranci
18 ก.พ. 21:30 น. Zvezda Perm vs Ufa B
18 ก.พ. 21:50 น. แอลจีเรีย(U20) vs อียิปต์(U20)
18 ก.พ. 21:55 น. อัล ไอน์ vs อัล นาเซอร์(KSA)
18 ก.พ. 22:00 น. อาหรับเอมิเรตส์(U20) vs เซเนกัล(U20)
18 ก.พ. 22:00 น. วาเลเรนก้า vs โลโคโมทีฟ มอสโก
18 ก.พ. 22:00 น. เอฟซี อูฟา vs FC Rapperswil-Jona
18 ก.พ. 22:00 น. โปรตุเกส(ญ-U17) vs บราซิล(ญ-U17)
18 ก.พ. 22:15 น. Al-Nojoom vs อัล บาเดน
18 ก.พ. 22:30 น. วิลเล่ม ทเว(U19) vs FC Zwolle (U19)
18 ก.พ. 22:35 น. อัล ซาดด์ vs เซปาฮาน
18 ก.พ. 22:35 น. อัล ทาวอน vs เลคห์วิย่า
18 ก.พ. 22:35 น. อัล ชาร์จาห์ vs เพอร์เซโปลิส
18 ก.พ. 22:40 น. อัล นาห์ด้า vs ดูฟาร์
18 ก.พ. 22:59 น. Ohod Medina vs อัล คาลีจ
18 ก.พ. 22:59 น. Olympique Club de Khouribga vs Olympique de Safi
18 ก.พ. 22:59 น. สปอร์ติกกลูบีดีปูร์ตูกาล(U17) vs Zenit St.Petersburg(U17)
18 ก.พ. 22:59 น. NK Granicar Zupanja vs ซิบาเลีย

UP