เว็บแทงบอลออนไลน์

20 ตุลาคม 2562

วันที่ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ทรรศนะบอล
19 ต.ค. 23:10 น. Club Atletico Acassuso vs UAI Urquiza
19 ต.ค. 23:15 น. บานฟิลด์ vs แอดเลติโก ทูคูแมน
19 ต.ค. 23:15 น. Atletico Saguntino vs Novelda
19 ต.ค. 23:15 น. CD Roda vs Vilamarxant CF
19 ต.ค. 23:20 น. ยอร์ค ซิตี้ vs สต็อคพอร์ท
19 ต.ค. 23:30 น. คริสตัล พาเลซ vs แมนเชสเตอร์ ซิตี้
19 ต.ค. 23:30 น. AZ อัลค์ม่าร์ vs ฮีเรนวีน
19 ต.ค. 23:30 น. RKC วาลไวก์ vs อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
19 ต.ค. 23:30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ vs มึนเช่นกลัดบัค
19 ต.ค. 23:30 น. เกตาเฟ่ vs เลกาเนส
19 ต.ค. 23:30 น. โอลิมเปียกอส vs OFI เครเต้
19 ต.ค. 23:30 น. Gobelins vs Oissel
19 ต.ค. 23:30 น. วานส์ vs อองตองต์ เอสเอสจี
19 ต.ค. 23:30 น. ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 vs โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
19 ต.ค. 23:30 น. วีแตร์เบเซ กัสเตรนเซ vs แรนเด
19 ต.ค. 23:30 น. ราเวนน่า vs Arzignano Valchiampo
19 ต.ค. 23:30 น. Yague CF vs CD Varea
19 ต.ค. 23:30 น. Granadilla Tenerife Women's vs เรอัล โซเซียดาด(ญ)
19 ต.ค. 23:30 น. Movistar Inter Futsal vs CA Osasuna Magna Futsal
19 ต.ค. 23:35 น. อัล-อาห์ลี โดฮา vs Al Shahaniya
19 ต.ค. 23:45 น. เอ็นเค เซลเย่ vs ดอมซาเล่
20 ต.ค. 00:00 น. Bruk Bet Termalica Nieciecza vs GKS เบลชาโตว์
20 ต.ค. 00:00 น. เลฟสกี้ โซเฟีย vs Arda Kardzhali
20 ต.ค. 00:00 น. สลาเวีย ปราก vs ไพรบราม
20 ต.ค. 00:00 น. บาเซิ่ล vs เอฟซี ธูน
20 ต.ค. 00:00 น. ยัง บอยส์ vs เนอชาแตล ซามักซ์
20 ต.ค. 00:00 น. เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น vs กราสฮ็อปเปอร์
20 ต.ค. 00:00 น. พาไนโทลิกอส vs ลาริซ่า
20 ต.ค. 00:00 น. USV St. Anna vs Deutschlandsberger SC
20 ต.ค. 00:00 น. ปาชูก้า(U20) vs FC Juarez(U20)
20 ต.ค. 00:00 น. Siquinala FC vs Deportivo Sanarate
20 ต.ค. 00:00 น. อันคารากูคู vs เบซิคตัส
20 ต.ค. 00:00 น. เอธนิกอส อัชนาส vs อปอลลอน ลิมาสซอล
20 ต.ค. 00:00 น. อัล-เวห์ด้า เมกกะ vs อัล อิติฮัด เจดดาห์
20 ต.ค. 00:00 น. ทาลินน่า คาเลฟ(ญ) vs วาปรุส(ญ)
20 ต.ค. 00:00 น. อัล ซาเฮล vs อัล คาดเซีย
20 ต.ค. 00:00 น. อัล วาเซิ่ล vs อัล ชาร์จาห์
20 ต.ค. 00:00 น. แอตแลนต้า ยูไนเต็ด vs นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
20 ต.ค. 00:00 น. อคาเดมิก้า โคอิมบร้า vs ปอร์ติโมเนนเซ่
20 ต.ค. 00:00 น. MC El Eulma vs โอลิมปิก เมเดีย
20 ต.ค. 00:10 น. วิดซอว์ ลอดส์ vs GKS คาโตวีตเซ
20 ต.ค. 00:30 น. York 9 vs HFX Wanderers
20 ต.ค. 00:30 น. เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า vs เบต้าเยรูซาเล็ม
20 ต.ค. 00:30 น. เฟเรนซ์วารอซี่ TC vs อูจเปสต์
20 ต.ค. 00:30 น. CFR คลูจ์ vs ซีเอส คราอิโอว่า
20 ต.ค. 00:30 น. SD Deusto vs San Ignacio
20 ต.ค. 00:30 น. Dessel Sport vs La Louviere Centre
20 ต.ค. 00:30 น. Thes Sport Tessenderlo vs แอฟเซ ลีแอช
20 ต.ค. 00:30 น. O Parrulo Ferrol Futsal vs Jaen Paraiso Interior Futsal
20 ต.ค. 00:30 น. SC Hapoel Lod vs Beitar Yavne
20 ต.ค. 00:45 น. เอฟซี ทเวนเต้ vs วิลเล่ม ทเว
20 ต.ค. 00:45 น. เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด vs Maccabi Herzliya
20 ต.ค. 00:45 น. SC Coimbroes vs ปอร์โต้
20 ต.ค. 01:00 น. อินเดเพนเดียนเต้ vs Sociedad Deportiva Aucas
20 ต.ค. 01:00 น. ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ vs ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน(B)
20 ต.ค. 01:00 น. อองเช่ร์ vs แบรสต์
20 ต.ค. 01:00 น. เม็ตซ์ vs น็องต์
20 ต.ค. 01:00 น. นีมส์ vs อาเมียงส์
20 ต.ค. 01:00 น. แร็งส์ vs มงเปอลีเย อัชแอ็สเซ
20 ต.ค. 01:00 น. ตูลูส vs ลีลล์
20 ต.ค. 01:00 น. จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก vs คราโคเวีย คราคอฟ
20 ต.ค. 01:00 น. คอร์ไทรจ์ vs ซูลเต้ วาเรเกม
20 ต.ค. 01:00 น. ออสเทนเด้ vs AS ยูเปน
20 ต.ค. 01:00 น. เอซเตรมาดูรา UD vs ราโย่ บาเยกาโน่
20 ต.ค. 01:00 น. KSK ไฮสท์ vs KMSK Deinze
20 ต.ค. 01:00 น. โอลิมปิก ชาเลอร์รัว vs Lierse Kempenzonen
20 ต.ค. 01:00 น. ทูบิซี่ vs เซอแร็ง ยูไนเต็ด
20 ต.ค. 01:00 น. URSL Vise vs FC เด็นเดอร์ EH
20 ต.ค. 01:00 น. ซามาเล็ค เอสซี vs อาหรับ คอนทรัคเตอร
20 ต.ค. 01:00 น. ลา เซเรน่า vs ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
20 ต.ค. 01:00 น. วาสโก ดา กามา(U20) vs ฟลาเมงโก(RJ)(U20)
20 ต.ค. 01:00 น. ปารานา พีอาร์(U19) vs กอริติบ้า(U19)
20 ต.ค. 01:15 น. ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด vs Baroka FC
20 ต.ค. 01:30 น. วาเลเรนก้า vs สตาเบ็ค
20 ต.ค. 01:30 น. KAA เก้นท์ vs RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน
20 ต.ค. 01:30 น. Beerschot Wilrijk vs รอยัล เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน
20 ต.ค. 01:30 น. อินดิเพนเดนเต้ vs อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
20 ต.ค. 01:30 น. Central Cordoba De Rosario vs San Martin Burzaco
20 ต.ค. 01:30 น. Club Atletico Colegiales vs Defensores Unidos
20 ต.ค. 01:30 น. Argentino de Quilmes vs Talleres Remdios de Escalada
20 ต.ค. 01:30 น. นูเอบา ชิคาโก้ vs Alvarado Mar del Plata
20 ต.ค. 01:30 น. แอสตัน วิลล่า(ญ) vs เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(ญ)
20 ต.ค. 01:45 น. สลิโก โรเวอร์ส vs เดอร์รี่ ซิตี้
20 ต.ค. 01:45 น. อูเทร็คท์ vs พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
20 ต.ค. 01:45 น. วีวีวี เวนโล vs วิเทสส์
20 ต.ค. 01:45 น. ยูเวนตุส vs โบโลญญ่า
20 ต.ค. 01:45 น. อาเรสโซ่ vs อาเลซซานเดรีย
20 ต.ค. 01:45 น. แซมเบเนเดทเซ่ vs USD Virtus Verona
20 ต.ค. 01:45 น. ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(ญ) vs ปารีส เอฟซี(ญ)
20 ต.ค. 01:45 น. Deportivo Muniz vs Argentino de Rosario
20 ต.ค. 02:00 น. Real Monarchs SLC vs ซาคราเมนโต รีพับบลิค
20 ต.ค. 02:00 น. โมร็อกโก vs แอลจีเรีย
20 ต.ค. 02:00 น. ปาตริโอตาส vs เดปอร์ติโบ ปาสโต้
20 ต.ค. 02:00 น. มายอร์ก้า vs เรอัล มาดริด
20 ต.ค. 02:00 น. CA Atenas vs CS Cerrito
20 ต.ค. 02:00 น. เดอะ สตรองเกสต์ vs ออโรร่า
20 ต.ค. 02:00 น. เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ vs พลาซ่า โคโลเนีย
20 ต.ค. 02:00 น. CA โปรเกรโซ vs ดานูบิโอ
20 ต.ค. 02:00 น. แรนเจอร์ส ทัลค่า vs ซานติเอโก วันเดอเรอร์
20 ต.ค. 02:00 น. พิราซิคาบ้า vs EC เซา เบอร์นาร์โด้
20 ต.ค. 02:00 น. โคเมอเชียล เอสพี vs ลิเนนเซ่(BRA)
20 ต.ค. 02:00 น. เซา คาเอตาโน่ vs มิราสโซล
20 ต.ค. 02:00 น. เฟอร์โรเวียเรีย vs ซานโต อังเดร
20 ต.ค. 02:00 น. Universidad Central Venezuela vs Angostura FC
20 ต.ค. 02:00 น. Paulista SP(U23) vs Flamengo SP U23
20 ต.ค. 02:30 น. ปอนเต เปรตา vs บรากันติโน้
20 ต.ค. 02:30 น. โอเอสเต้ vs อเมริกา มิไนโร่
20 ต.ค. 02:30 น. วิลา โนวา vs กอริติบ้า
20 ต.ค. 02:30 น. ยาราคูยานอส vs Petroleros Anzoategui
20 ต.ค. 02:30 น. Hermanos Colmenares vs Titanes FC
20 ต.ค. 02:45 น. Leca FC vs บราก้า
20 ต.ค. 02:50 น. ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ vs เอฟซี ดัลลัส
20 ต.ค. 03:00 น. ทูลซา โร๊คเน็ค vs เรโน 1868
20 ต.ค. 03:00 น. ฟอร์ตาเลซ่า vs เกรมิโอ้ RS
20 ต.ค. 03:00 น. Cavalry vs เอฟซี เอดมันตัน
20 ต.ค. 03:00 น. SC Scarborough vs Kingsman
20 ต.ค. 03:00 น. Fernandez Vial vs Lautaro de Buin
20 ต.ค. 03:05 น. Villa Mitre vs CA Juventud Unida San Luis
20 ต.ค. 03:10 น. Estudiantes Rio Cuarto vs เบลกราโน่
20 ต.ค. 03:15 น. กวายากิล ซิตี้ vs เอล นาซิอองนาล
20 ต.ค. 03:30 น. Ayacucho Futbol Club vs ยูนิออง โคเมอร์ซิโอ้
20 ต.ค. 03:45 น. พาโตรนาโต้ vs นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
20 ต.ค. 04:00 น. L.D.U.ปอร์โตเวียโจ้ vs Santo Domingo
20 ต.ค. 04:00 น. Gualaceo SC vs Atletico Porteno
20 ต.ค. 04:00 น. อ็องเซ่ กัลดาส vs แอตเลติโก้ ฮิวล่า
20 ต.ค. 04:00 น. อารากัว vs เดปอร์ฯ ลาร่า
20 ต.ค. 04:00 น. โมนาคัส vs เอสตูเดียนเตส เด การากัส เอสซี
20 ต.ค. 04:00 น. Sporting San Miguelito vs Club Atletico Chiriqui
20 ต.ค. 04:00 น. Pioneros De Cancun vs CD Cruz Azul Hidalgo
20 ต.ค. 04:00 น. Pumas UNAM II vs Inter Playa del carmen
20 ต.ค. 04:00 น. Chapulineros vs CSyD ดอราดอส เดอ ซินาลัว(B)
20 ต.ค. 04:00 น. Aguacateros CDU vs Atletico San Francisco FC
20 ต.ค. 04:10 น. คลับ ลิเบอร์ตาด vs โซล เดอ อเมริกา
20 ต.ค. 04:15 น. สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส vs บลูมมิ่ง
20 ต.ค. 04:30 น. ยูเวนตุส มานากัว vs จาลาปา ART
20 ต.ค. 05:00 น. ปารานา พีอาร์ vs ฟิกูเรนเซ่
20 ต.ค. 05:00 น. โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ vs เซา เบนโต้
20 ต.ค. 05:00 น. โครินเธียนส์ vs ครูไซโร่
20 ต.ค. 05:00 น. อเมริกา เด กาลี vs อัตเลติโก นาซิอองนาล
20 ต.ค. 05:00 น. ครูซ อาซูล vs มอเรเลีย
20 ต.ค. 05:00 น. ดิเรียนเกน เอฟซี vs มานากัว เอฟซี
20 ต.ค. 05:00 น. เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ vs เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
20 ต.ค. 05:00 น. เดปอร์เตส ซานตาครูซ vs Deportes Valdivia
20 ต.ค. 05:00 น. โตรอนโต้ เอฟซี vs ดีซี ยูไนเต็ด
20 ต.ค. 05:00 น. Sportivo Limpeno Women's vs โครินเธียนส์(ญ)
20 ต.ค. 05:00 น. Club Nanas Women's vs America de Cali Women's
20 ต.ค. 05:00 น. Real Canamy Tlayacapan vs Calor de San Pedro
20 ต.ค. 05:00 น. Reboceros de La Piedad vs Sporting Canamy
20 ต.ค. 05:00 น. Defensores Belgrano Villa Ramallo vs Chaco For Ever
20 ต.ค. 05:30 น. มาคาร่า อัมบาโต้ vs เดปอร์ติโว คูเอนก้า
20 ต.ค. 05:30 น. Pacific FC vs Valour
20 ต.ค. 05:45 น. อคาเดเมีย กันโตเลา vs Cusco FC
20 ต.ค. 06:00 น. Charlotte Independence vs ออตตาวา ฟิวรี
20 ต.ค. 06:00 น. Hartford Athletic vs แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
20 ต.ค. 06:00 น. คาโรไลน่า ไรล์ฮอกค์ vs Saint Louis FC
20 ต.ค. 06:00 น. ดิปอร์เทส โตลิม่า vs คูคูต้า เดปอร์ติโว่
20 ต.ค. 06:00 น. ทัลเลเรส vs ลานุส
20 ต.ค. 06:00 น. เทาโร FC vs Plaza Amador
20 ต.ค. 06:00 น. Santa Tecla vs Sonsonate
20 ต.ค. 06:00 น. North Texas vs Greenville Triumph
20 ต.ค. 06:00 น. Deportes Vallenar vs ซาน มาร์คอส เดอ อารีกา
20 ต.ค. 06:15 น. ริเวอร์เพลท(PAR) vs โอลิมเปีย อาซันซิออง
20 ต.ค. 06:30 น. Loudoun United vs นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 2
20 ต.ค. 06:30 น. รอยัล พารี่ vs Destroyers
20 ต.ค. 06:30 น. Detroit City vs Milwaukee Torrent
20 ต.ค. 07:00 น. Memphis 901 vs หลุยส์วิลล์ ซิตี้
20 ต.ค. 07:00 น. Nashville SC vs Atlanta United FC II
20 ต.ค. 07:00 น. ปาชูก้า vs เอฟซี ฮัวเรซ
20 ต.ค. 07:00 น. ซากาเตเปค vs ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
20 ต.ค. 07:00 น. คอร์รีคามินอส ยูเอที vs อเลบริเฆส เดอ โออาซากา
20 ต.ค. 07:00 น. Tepatitlan De Morelos vs Cimarrones de Sonora B
20 ต.ค. 07:00 น. Mineros De Fresnillo vs UA Chihuahua
20 ต.ค. 07:30 น. แซนแอนโทนีโอ FC vs Colorado Springs Switchbacks FC
20 ต.ค. 07:30 น. CD Chalatenango vs Alianza San Salvador
20 ต.ค. 07:30 น. Dep.Independiente Medellin Women's vs CD Santiago Morning Women's
20 ต.ค. 07:30 น. UAI Urquiza women's vs CD Municipalidad de Majes Women's
20 ต.ค. 08:00 น. แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า vs มิลเลียนนาริออส
20 ต.ค. 08:00 น. สปอร์ต บอยส์ vs กีฬายูนิเวอร์ซิดัด ซาน มาร์ติน
20 ต.ค. 08:00 น. นาโกย่า แกรมปัส เอต(Am) vs ฟาเจียโน โอคายามา(Am)
20 ต.ค. 08:15 น. ฮอนดูรัส โปรเกสโซ vs Real Sociedad Tocoa
20 ต.ค. 08:30 น. New Mexico United vs Las Vegas Lights FC
20 ต.ค. 09:00 น. Los Angeles Galaxy II vs El Paso Locomotive
20 ต.ค. 09:00 น. Orange County SC vs Fresno FC
20 ต.ค. 09:00 น. Tacoma Defiance vs Austin Bold
20 ต.ค. 09:00 น. เนกาซ่า vs คลับ อเมริกา
20 ต.ค. 09:00 น. เฮเรดิอาโน vs AD ซาน คาร์ลอส
20 ต.ค. 09:00 น. CSD Xelaju MC vs CD Malacateco
20 ต.ค. 09:00 น. จูบิโล อิวาตะ(Am) vs เบลาบลิทซ์ อาคิตะ (Am)
20 ต.ค. 09:00 น. ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า(Am) vs โทชิกิ SC(Am)
20 ต.ค. 09:00 น. ชิมิสุ เอส-พัลส์(Am) vs เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา(Am)
20 ต.ค. 09:00 น. อูราวะ เรด ไดมอนส์(Am) vs Kamatamare Sanuki Am
20 ต.ค. 09:00 น. Napa Valley 1839 vs นิวยอร์ค คอสมอส
20 ต.ค. 09:15 น. รีล ซอลต์ เลค vs พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
20 ต.ค. 11:00 น. คะโงะชิมะ ยูไนเต็ด vs เรโนฟา ยามากุชิ
20 ต.ค. 11:00 น. แวนราอูเร่ ฮาชิโนเฮะ vs เอซี นากาโนะ ปาร์เซียโร่
20 ต.ค. 11:00 น. YSCC โยะโกะฮะมะ vs กรุลล่า โมริโอกะ
20 ต.ค. 11:00 น. อซูส คราโร นูมาซู vs กิระวันสึ คิตะคิวชู
20 ต.ค. 11:00 น. ไกนาเร โตโตริ vs เธสปา คูซัทสึ
20 ต.ค. 11:00 น. คามาทามาเร่ ซานูกิ vs กัมบะ โอซาก้า(U23)
20 ต.ค. 11:00 น. ปูซานไอปาร์ค vs อันซาน กรีนเนอร์ส
20 ต.ค. 11:00 น. เอฟซี โอซาก้า vs โตเกียว มูซาชิโน
20 ต.ค. 11:00 น. มาบาริ เอฟซี vs โซนี่ เซนได
20 ต.ค. 11:00 น. Reinmeer Aomori F.C. vs เรียวซุ ไกไซ ยูนิเวอร์ซิตี้
20 ต.ค. 11:00 น. Veertien Kuwana vs ฮอนด้า เอฟซี
20 ต.ค. 11:00 น. มารูยาซึ โอกาซากิ vs Tegevajaro Miyazaki
20 ต.ค. 11:00 น. Matsue City FC vs MIO Biwako Shiga
20 ต.ค. 11:00 น. Cerezo Osaka Sakai Women's vs Shizuoka Sangyo University Women's
20 ต.ค. 11:00 น. Orca Kamogawa FC Women's vs Yamato Sylphid Women's
20 ต.ค. 11:00 น. AS Harima ALBION Women's vs Setagaya Sfida Women's
20 ต.ค. 11:00 น. เวกัลตา เซนได(ญ) vs Nittaidai Fields Yokohama Women's
20 ต.ค. 11:00 น. อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ(ญ) vs อูราวะ เร้ดไดมอนด์(ญ)
20 ต.ค. 11:00 น. คาชิม่า แอนท์เลอร์ส(Am) vs คอนซาดอล ซัปโปโล (Am)
20 ต.ค. 12:00 น. มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค vs มาชิดา เซลเวีย
20 ต.ค. 12:00 น. โทชิกิ SC vs FC เรียวเคียว
20 ต.ค. 12:00 น. ซไวเก้น คานาซาวะ vs มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
20 ต.ค. 12:00 น. เอฟซี กิฟู vs เอฮิเมะ เอฟซี
20 ต.ค. 12:00 น. คาเตอเลอร์ โตยามา vs เซเรโซ โอซาก้า(U23)
20 ต.ค. 12:00 น. เอฟซี โตเกียว(U23) vs SC ซะงะมิฮะระ
20 ต.ค. 12:00 น. เอฟซี อูฟา (Youth) vs ซีเอสเคเอ มอสโก(Youth)
20 ต.ค. 12:00 น. เมลเบิร์น ซิตี้ vs อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
20 ต.ค. 12:00 น. แกงวัน เอฟซี vs เอฟซี โซล
20 ต.ค. 12:00 น. อวิสปา ฟูกูโอกะ(Am) vs มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค(Youth)
20 ต.ค. 12:30 น. เซ็นทรัลและเวสเทิร์น ดิสทริค vs ฮ่องกง เอฟซี
20 ต.ค. 12:30 น. วิงยี เอฟที vs คิง ฟุง เอฟซี
20 ต.ค. 12:30 น. Kwun Tong FA vs Fu Moon FC
20 ต.ค. 13:00 น. เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา vs คาชิว่า เรย์โซล
20 ต.ค. 13:00 น. โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ vs ฟุจิเอะดะ MYFC
20 ต.ค. 13:00 น. ซูว็อน เอฟซี vs โซล อี แลน
20 ต.ค. 13:00 น. เบเลซา(ญ) vs INAC เลโอเนสซา(ญ)
20 ต.ค. 13:30 น. ลีแมน เอฟซี vs ฮ่องกง เรนเจอร์ส
20 ต.ค. 13:30 น. แฮปปี้ วัลเล่ย์ vs ฮ่องกง เปกาซัส
20 ต.ค. 14:00 น. ฟาเจียโน โอคายามา vs V-วาเรน นากาซากิ
20 ต.ค. 14:00 น. ซิดนีย์ เอฟซี vs เวลลิงตัน โฟนิค
20 ต.ค. 14:00 น. ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ vs โปฮัง สตีลเลอร์
20 ต.ค. 14:15 น. Moratalaz vs Atletico Pinto
20 ต.ค. 14:30 น. เทียนจิน เทนด้า vs ปักกิ่ง เรนห์
20 ต.ค. 14:30 น. Shaanxi Chang'an Athletic FC vs ชางชุน ย่าไท่
20 ต.ค. 14:30 น. อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ vs เซาธ์ ไชน่า
20 ต.ค. 14:30 น. หว่องไท่ซิน ดีอาร์เอสซี vs ซิติเซ่น
20 ต.ค. 14:30 น. Resources Capital FC vs Hoi King SA
20 ต.ค. 14:30 น. นอร์ท ดิสทริค เอฟซี vs Sham Shui Po
20 ต.ค. 15:00 น. Kyran Shymkent vs FK Kaspiy Aktau
20 ต.ค. 15:00 น. Ripensia Timisoara vs Daco-Getica Bucuresti
20 ต.ค. 15:00 น. UTA Arad vs โปลิ ทิมิโซอาร่า
20 ต.ค. 15:00 น. โทบอล คอสตาเนย์ vs ออร์ดาบาซี่ย์
20 ต.ค. 15:00 น. USC Landhaus Women's vs Vorderland Women's
20 ต.ค. 15:00 น. โตริโน่(Youth) vs กาญารี่(Youth)
20 ต.ค. 15:00 น. Luceafarul Filiasi Women's vs Selena Constanta Women's
20 ต.ค. 15:00 น. Universitatea Alexandria Women's vs Olimpia Cluj Women's
20 ต.ค. 15:00 น. เซลต้า บีโก้(U19) vs Club Bansander(U19)
20 ต.ค. 15:00 น. Kocaeli Bayan Women's vs Fatih Vatanspor Women's
20 ต.ค. 15:00 น. Universitatea Galati Women's vs Independenta Baia Mare Women's
20 ต.ค. 15:00 น. Fairplay Bucuresti Women's vs Fortuna Becicherecu Mic Women's
20 ต.ค. 15:00 น. Piros Security Arad Women's vs Heniu Prundu Bargaului Women's
20 ต.ค. 15:15 น. สปาร์ตาปราก 2 vs FC ปิเซ็ค
20 ต.ค. 15:15 น. FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905 B vs Prepere
20 ต.ค. 15:15 น. Chlumec nad Cidlinou vs Zbuzany
20 ต.ค. 15:15 น. สโลวาน ลิเบอเรช 2 vs Pardubice B
20 ต.ค. 15:15 น. Viktoria Otrokovice vs Hanacka Slavia Kromeriz
20 ต.ค. 15:15 น. ซิกม่า โอโลมุช 2 vs Velke Mezirici
20 ต.ค. 15:15 น. สโลวัคโก้ 2 vs Blansko
20 ต.ค. 15:30 น. กาโซวิก โอเรนเบิร์ก vs ครีลย่า โซเวียตอฟ
20 ต.ค. 15:30 น. คัพเฟ่นเบิร์ก vs กราเซอร์ AK
20 ต.ค. 15:30 น. บัลโดซิ คาร์โลวีวารี vs Jiskra Domazlice
20 ต.ค. 15:30 น. เทปลิเซ่ 2 vs SK Sokol Zapy
20 ต.ค. 15:30 น. ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ vs ดาเชีย มิโอวินี่
20 ต.ค. 15:30 น. Dukla Praha Women's vs สโลวาน ลิเบอเรช(ญ)
20 ต.ค. 15:45 น. ลักกี้ ไมล์ เอฟซี vs Kwai Tsing District FA
20 ต.ค. 16:00 น. Ekibastuz vs Maqtaaral
20 ต.ค. 16:00 น. Aktobe Zhas vs Akademiya Ontustik
20 ต.ค. 16:00 น. เซเมน ปาดัง vs มาดูร่า ยูไนเต็ด FC
20 ต.ค. 16:00 น. มลาด้า โบเลสลาฟ(B) vs Dukla Praha B
20 ต.ค. 16:00 น. แวคเกอร์ ติโรล II vs SVG Reichenau
20 ต.ค. 16:00 น. เอฟเค อูราล(B) vs FC Lada Togliatti
20 ต.ค. 16:00 น. ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ(U19) vs โอเบอร์เฮาเซ็น(U19)
20 ต.ค. 16:00 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์(U19) vs ชาลเก้ 04(U19)
20 ต.ค. 16:00 น. SSV อูล์ม(U19) vs ไฟร์บวร์ก(U19)
20 ต.ค. 16:00 น. Wuppertaler SV Borussia(U17) vs โบคุ่ม(U17)
20 ต.ค. 16:00 น. FSV ไมนซ์ 05(U17) vs SV Darmstadt U17
20 ต.ค. 16:00 น. เนิร์นแบร์ก(U17) vs กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (U17)
20 ต.ค. 16:00 น. อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U17) vs SV เวเฮน เวียสบาเดน (U17)
20 ต.ค. 16:00 น. คราโคเวีย คราคอฟ (Youth) vs วิสล่า คราคอฟ (Youth)
20 ต.ค. 16:00 น. Elche CF Ilicitano vs CD Olimpic Xativa
20 ต.ค. 16:00 น. โมนาโก(U19) vs แซงต์ เอเตียน(U19)
20 ต.ค. 16:00 น. เลกาเนส B vs Villaverde Boetticher CF
20 ต.ค. 16:00 น. แดกู เอฟซี vs วุลซาน ฮุนได
20 ต.ค. 16:00 น. ซาบรุคเค่น(ญ) vs มึนเช่นกลัดบัค(ญ)
20 ต.ค. 16:00 น. Turbine Potsdam Women's B vs อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์(ญ)
20 ต.ค. 16:00 น. Pho Hien(U21) vs ฮานอย ทีแอนด์ที(U21)
20 ต.ค. 16:00 น. BV Cloppenburg Women's vs FFC Frankfurt B Women's
20 ต.ค. 16:00 น. แวร์เดอร์ เบรเมน(ญ) vs Andernach Women's
20 ต.ค. 16:00 น. FC Gutersloh Women's vs บาเยิร์น มิวนิค(ญ)2
20 ต.ค. 16:00 น. อาเหม็ดสปอร์ (ญ) vs ALG Spor Women's
20 ต.ค. 16:00 น. Fomget Genclik Women's vs Karadeniz Eregli Belediye Spor Women's
20 ต.ค. 16:00 น. Hakkarigucu Women's vs โคเนค เบล(ญ)
20 ต.ค. 16:00 น. อินโดนีเซีย(U19) vs จีน(U18)
20 ต.ค. 16:10 น. Santutxu vs Tolosa
20 ต.ค. 16:30 น. Recambios Colon CD vs Eldense
20 ต.ค. 16:30 น. CF Intercity vs บียาร์เรอัล C
20 ต.ค. 16:30 น. Alcobendas Sport vs CF Trival Valderas
20 ต.ค. 16:30 น. RCD Carabanchel vs AD Torrejon CF
20 ต.ค. 16:30 น. AD Parla vs อัลคอร์ค่อน(B)
20 ต.ค. 16:30 น. AD Union Adarve vs CD El Alamo
20 ต.ค. 16:30 น. โปรตุเกตเรเต้ vs ลากุล โอแนค
20 ต.ค. 16:30 น. CD Baskonia vs Urduliz FT
20 ต.ค. 16:30 น. เรอัล ซาราโกซ่า 2 vs AD Almudevar
20 ต.ค. 16:30 น. SFC Minerva vs คาร์ทาเกน่าB
20 ต.ค. 16:30 น. อีสเทอร์น เอเอ vs เซาท์เทิร์น ดิสตริกต์
20 ต.ค. 16:30 น. Atasehir Belediyesi Women's vs เบซิคตัส(ญ)
20 ต.ค. 17:00 น. Kohtla-Jarve JK Jarve vs Tallinna FC Levadia II
20 ต.ค. 17:00 น. ทาร์ตู เจเค มัก vs Viljandi JK Tulevik
20 ต.ค. 17:00 น. Keila JK vs Tabasalu Charma
20 ต.ค. 17:00 น. Codru Lozova vs Speranta Nisporeni
20 ต.ค. 17:00 น. FK Bolat Temirtau vs Zhetysu B
20 ต.ค. 17:00 น. Kyzylzhar Petropavlovsk vs Altay FK
20 ต.ค. 17:00 น. ยูเมีย(ญ) vs Borgeby FK Wowen's
20 ต.ค. 17:00 น. Lidkopings FK Women's vs โมรอน BK(ญ)
20 ต.ค. 17:00 น. Lech Poznan B vs ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
20 ต.ค. 17:00 น. เอซี ฮอร์เซ่นส์ vs โฮโบร
20 ต.ค. 17:00 น. อลาเบส vs เซลต้า บีโก้
20 ต.ค. 17:00 น. ฟูเอนลาบราดา vs อัลบาเซเต้
20 ต.ค. 17:00 น. ดินาโม มอสโก(Youth) vs คราซ์โนดาร์ เอฟเค(Youth)
20 ต.ค. 17:00 น. เอฟเค คิมกี้(สร) vs ซาเทิร์น
20 ต.ค. 17:00 น. สปอร์ติ้ง กิฆอน 2 vs Real Oviedo B
20 ต.ค. 17:00 น. CF Internacional De Madrid vs SCR Pena Deportiva
20 ต.ค. 17:00 น. ราโย่ มายาดาฮองด้า vs เมลิลล่า
20 ต.ค. 17:00 น. San Sebastian Reyes vs เซลต้า บีโก้(B)
20 ต.ค. 17:00 น. Ibiza Eivissa vs แอตเลติโก บาเรียเรส
20 ต.ค. 17:00 น. SD Ejea vs Valencia CF Mestalla
20 ต.ค. 17:00 น. กิมนาสติก vs CF La Nucia
20 ต.ค. 17:00 น. AE Prat vs คาสเตลล่อน
20 ต.ค. 17:00 น. UCAM Murcia vs บาดาโฮซ
20 ต.ค. 17:00 น. CP Villarrobledo vs เซบีย่า B
20 ต.ค. 17:00 น. Lada SOK Dimitrovgrad vs Ufa B
20 ต.ค. 17:00 น. เชลยาบินสค์ vs KAMAZ นาเบเรซ เชลนี่
20 ต.ค. 17:00 น. วอลกา อูลยานอฟสค์ vs Zenit Izhevsk
20 ต.ค. 17:00 น. เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 vs Rapido de Bouzas
20 ต.ค. 17:00 น. กอร์นิค ซาเบอร์เซ่(Youth) vs เลเชีย กอเดนซ์ (Youth)
20 ต.ค. 17:00 น. คอนดัล CF vs EI San Martin
20 ต.ค. 17:00 น. CD Covadonga vs SD Lenense
20 ต.ค. 17:00 น. สปอร์ติกกลูบีดีปูร์ตูกาล(U19) vs เบนฟิก้า(U19)
20 ต.ค. 17:00 น. Taraz vs ชัคเตอร์ คารากันด้า
20 ต.ค. 17:00 น. Sp Espinho(U17) vs Anadia(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. ทอนเดลา(U17) vs ปอร์โต้(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. Seia FC(U17) vs มาเรียลเวส(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. อคาเดมิก้า(U17) vs เบาวิสต้า(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. Lusitania Lourosa U17 vs Regua(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. เฟยเรนเซ่(U17) vs ปาโดนเซ่(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. พัลไมรัส เอฟซี(U17) vs ฟามาลิเคา(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. Uniao Nogueirenes U17 vs ริโอ อาฟ(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. GD Braganca(U17) vs วิตอเรีย กิมาไรส์(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. Limianos(U17) vs ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า (U17)
20 ต.ค. 17:00 น. Sintrense(U17) vs Peniche U17
20 ต.ค. 17:00 น. Loures(U17) vs สปอร์ติกกลูบีดีปูร์ตูกาล(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. CA Fundao U17 vs อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. Fatima U17 vs Sacavenense(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. เอสเตรล่า(U17) vs Oeiras(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. โควา พีดาเด้(U17) vs วิตอเรีย เซตูบัล(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. เบเลเนนส์(U17) vs Praia Milfontes(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. เอสโตริล(U17) vs ปอร์ติโมเนนเซ่(U17)
20 ต.ค. 17:00 น. UD Socuellamos vs Quintanar Del Rey
20 ต.ค. 17:00 น. Mostoles vs ราโย่ บาเยกาโน่ 2
20 ต.ค. 17:00 น. CF Pozuelo Alarcon vs CDA นาวาลคาร์เนโล
20 ต.ค. 17:00 น. DAV Santa Ana vs RSD อัลกาล่า เอนาเรส
20 ต.ค. 17:00 น. UC Cartes vs Bezana
20 ต.ค. 17:00 น. UE Castelldefels vs CE Banyoles
20 ต.ค. 17:00 น. UA Horta vs CE Europa
20 ต.ค. 17:00 น. Cerdanyola del Valles vs UE Vilassar de Mar
20 ต.ค. 17:00 น. FC Vilafranca vs ยูอี ฟิกูเรส
20 ต.ค. 17:00 น. อัลเมเรีย 2 vs CD Torreperogil
20 ต.ค. 17:00 น. CD Huetor Vega vs CD El Palo
20 ต.ค. 17:00 น. Loja CD vs Atletico Mancha Real
20 ต.ค. 17:00 น. Maracena vs Alhaurin de la Torre
20 ต.ค. 17:00 น. CD Sarinena vs Brea
20 ต.ค. 17:00 น. CD Cuarte Industria vs CDJ Tamarite
20 ต.ค. 17:00 น. Conil CF vs เรอัล เบติส 2
20 ต.ค. 17:00 น. Coria Club de Futbol vs เฆเรซ
20 ต.ค. 17:00 น. CD Rota vs CD San Roque de Lepe
20 ต.ค. 17:00 น. Sevilla C vs Cordoba CF B
20 ต.ค. 17:00 น. CD Calamonte vs Villanovense
20 ต.ค. 17:00 น. UD Fuente de Cantos vs Arroyo Club Polideportivo
20 ต.ค. 17:00 น. UD Montijo vs CF Trujillo
20 ต.ค. 17:00 น. UP Plasencia vs AD Llerenense
20 ต.ค. 17:00 น. CF El Castillo vs UCAM Cartagena FC
20 ต.ค. 17:00 น. แอตเลติโก้ มาดริด(ญ) vs Madrid CFF Women's
20 ต.ค. 17:00 น. CD Tacon Women's vs เลบานเต้(ญ)
20 ต.ค. 17:00 น. เซบีญ่า(ญ) vs เอสปันญ่อล(ญ)
20 ต.ค. 17:00 น. ฟินแลนด์(ญ-U17) vs เอสโตเนีย(ญ-U17)
20 ต.ค. 17:00 น. สาธารณรัฐเช็ก(ญ-U17) vs จอร์เจีย(ญ-U17)
20 ต.ค. 17:00 น. Emotion Zaragoza Futsal vs Ribera Navarra Futsal
20 ต.ค. 17:00 น. เซนต์ จูเลีย vs CE Carroi
20 ต.ค. 17:00 น. Torpedo Izhevsk Women's vs ซีเอสเคเอ มอสโก(ญ)
20 ต.ค. 17:00 น. UD Alzira(U19) vs Lorca CFB(U19)
20 ต.ค. 17:00 น. Hercules CF(U19) vs Elche(U19)
20 ต.ค. 17:15 น. ซโวลเล่ vs เดน ฮาก
20 ต.ค. 17:15 น. UE Sants vs EC Granollers
20 ต.ค. 17:15 น. CD Binefar vs Utebo FC
20 ต.ค. 17:30 น. Zorka-BDU Minsk Women's vs Isloch RGUOR Minsk Women's
20 ต.ค. 17:30 น. ซัสเซาโล่ vs อินเตอร์ มิลาน
20 ต.ค. 17:30 น. Aarhus 1900 Women's vs Fortuna Hjorring B Women's
20 ต.ค. 17:30 น. Sturm Graz/Stattegg Women's vs SKV Altenmarkt Women's
20 ต.ค. 17:30 น. Santa Catalina vs SD Formentera
20 ต.ค. 17:30 น. Metro Gallery vs ชาทิน
20 ต.ค. 17:30 น. อินเตอร์ มิลาน(ญ) vs ยูเวนตุส(ญ)
20 ต.ค. 17:30 น. บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) vs Palma Futsal
20 ต.ค. 17:45 น. ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 vs CD Guarnizo
20 ต.ค. 18:00 น. เซลติก(ญ) vs Motherwell Women's
20 ต.ค. 18:00 น. Stirling University Women's vs สปาร์ตันส์(ญ)
20 ต.ค. 18:00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด vs การท่าเรือ เอฟซี
20 ต.ค. 18:00 น. ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี vs นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
20 ต.ค. 18:00 น. เชียงราย ยูไนเต็ด vs จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
20 ต.ค. 18:00 น. เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด vs ชลบุรี เอฟซี
20 ต.ค. 18:00 น. พีทีที ระยอง vs เชียงใหม่ เอฟซี
20 ต.ค. 18:00 น. ราชบุรี มิตรผล เอฟซี vs แบงค็อก ยูไนเต็ด
20 ต.ค. 18:00 น. สมุทรปราการ ซิตี้ vs สุพรรณบุรี เอฟซี
20 ต.ค. 18:00 น. สุโขทัย เอฟซี vs ตราด เอฟซี
20 ต.ค. 18:00 น. Chikhura Sachkhere vs โอลิมปี รุสตาวี่
20 ต.ค. 18:00 น. สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา vs Metta/LU Riga
20 ต.ค. 18:00 น. FC Sfintul Gheorghe vs Petrocub HIncesti
20 ต.ค. 18:00 น. FC Akzhayik vs Baykonur
20 ต.ค. 18:00 น. ยาโร vs AC Kajaani
20 ต.ค. 18:00 น. อีคีนาส IF vs เอซี โอลู
20 ต.ค. 18:00 น. ทีพีเอส vs มูซ่า
20 ต.ค. 18:00 น. ฮาก้า vs ไมปา
20 ต.ค. 18:00 น. TPV แทมเปเร่ vs KTP ค็อตก้า
20 ต.ค. 18:00 น. เยอร์การ์เด้น(ญ) vs ปิเทีย IF(ญ)
20 ต.ค. 18:00 น. เลียตาว่า vs เอฟเค ทราไค(B)
20 ต.ค. 18:00 น. FC Pakruojis vs Dziugas Telsiai
20 ต.ค. 18:00 น. เอฟซี อูฟา vs ซีเอสเคเอ มอสโก
20 ต.ค. 18:00 น. แอคคริงตัน vs อิปสวิช
20 ต.ค. 18:00 น. อิลลิชีเวทส์ มาริอูพอล vs ดนีโปร-1
20 ต.ค. 18:00 น. ฮอลเบค vs เอฟซี เฮลซิงกอร์
20 ต.ค. 18:00 น. ทิซเตด vs เอบี โคเปนฮาเกน
20 ต.ค. 18:00 น. Ringkobing vs Dalum
20 ต.ค. 18:00 น. FSV Zwickau vs บาเยิร์น มิวนิค(Am)
20 ต.ค. 18:00 น. ลาส พัลมาส(B) vs ลาส โรซาส
20 ต.ค. 18:00 น. เคย์เซริสปอร์ vs คาซิมปาซ่า
20 ต.ค. 18:00 น. โนสต้า โนโวทรอย vs Zvezda Perm
20 ต.ค. 18:00 น. เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (U19) vs มักเดเบิร์ก(U19)
20 ต.ค. 18:00 น. ฮันโนเวอร์ 96(U19) vs แวร์เดอร์ เบรเมน(U19)
20 ต.ค. 18:00 น. เคซิโอเรนกูคู vs บาลิเคซิสปอร์
20 ต.ค. 18:00 น. พรูเบน มุนสเตอร์(U19) vs ดุ๊ยส์บวร์ก(U19)
20 ต.ค. 18:00 น. วัปเปอร์ทาเลอร์(U19) vs อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์(U19)
20 ต.ค. 18:00 น. ไกเซอร์สเลาเทิร์น(U19) vs คาร์ลสรูห์ (U19)
20 ต.ค. 18:00 น. อลาชเคิร์ท vs Lori Vanadzor
20 ต.ค. 18:00 น. SV Lippstadt(U17) vs เลเวอร์คูเซ่น(U17)
20 ต.ค. 18:00 น. พรูเบน มุนสเตอร์(U17) vs ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (U17)
20 ต.ค. 18:00 น. VSK Aarhus Women's vs บรอนด์บี้(ญ)
20 ต.ค. 18:00 น. ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (U17) vs ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(U17)
20 ต.ค. 18:00 น. Escola Varsovia Warszawa Youth vs Gwarek Zabrze Youth
20 ต.ค. 18:00 น. อัคโตเบ vs อ็อคเซเปส
20 ต.ค. 18:00 น. Tenisca vs CD Atletico Paso
20 ต.ค. 18:00 น. คลับ มาริโน่ vs UD San Fernando
20 ต.ค. 18:00 น. ลันซาโรเต้ vs Atletico Union Guimar
20 ต.ค. 18:00 น. Gran Tarajal vs Atletico Tacoronte
20 ต.ค. 18:00 น. Bayburt Ozel Idare vs Ergene Velimese
20 ต.ค. 18:00 น. อลาซิกสปอร์ vs คาห์รามานมาราสส์สปอร์
20 ต.ค. 18:00 น. Karakopru Belediyespor vs โตคัตสปอร์
20 ต.ค. 18:00 น. 24 Erzincanspor vs Aksarayspor
20 ต.ค. 18:00 น. Kelkit Belediye Hurriyet vs พาซาสปอร์
20 ต.ค. 18:00 น. Batman Petrolspor vs Osmaniyespor
20 ต.ค. 18:00 น. Yeilyurt Belediyespor vs Modafenspor
20 ต.ค. 18:00 น. ออฟสปอร์ vs Payas BS 1975
20 ต.ค. 18:00 น. เอชเจเค เฮลซิงกิ(ญ) vs ฮอนก้า(ญ)
20 ต.ค. 18:00 น. TiPS(ญ) vs อัลแลนด์(ญ)
20 ต.ค. 18:00 น. KuPS Women's vs Jyvaskylan Pallokerho Women's
20 ต.ค. 18:00 น. ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) vs Colegio Aleman Valencia Women's
20 ต.ค. 18:00 น. Manchester United Women's vs แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ญ)
20 ต.ค. 18:00 น. ออสเตรีย(U17) vs บัลแกเรีย(U17)
20 ต.ค. 18:00 น. FK Ryazan VDV Women's vs เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)
20 ต.ค. 18:00 น. Xanthi(U19) vs อาริส เอฟซี(U19)
20 ต.ค. 18:00 น. อิสทรา 1961(U19) vs โอซีเยค(U19)
20 ต.ค. 18:00 น. Adana Idmanyurduspor Women's vs Kirecburnu Women's
20 ต.ค. 18:05 น. Pogon Siedlce vs โกลนิค เลชน่า
20 ต.ค. 18:15 น. ฮาร์ทส์ vs กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
20 ต.ค. 18:15 น. เตเนริเฟ่ 2 vs Villa Santa Brigida
20 ต.ค. 18:30 น. ตอร์ปิโด โซดิโน่ vs อิสลอช
20 ต.ค. 18:30 น. Slavyanka Minsk Women's vs Bobruichanka Bobruisk Women's
20 ต.ค. 18:30 น. ซันด์สวาลล์(ญ) vs Asarums IF FK Women's
20 ต.ค. 18:30 น. เปอซิปูร่า จายาปูร่า vs อารีมา เอฟซี
20 ต.ค. 18:30 น. พีเอสเอ็ม มากัสซาร์ vs เปอร์ซิจา จาการ์ตา
20 ต.ค. 18:30 น. โบคุ่ม vs คาร์ลสรูห์
20 ต.ค. 18:30 น. ฮันโนเวอร์ 96 vs VfL ออสนาบรุ๊ค
20 ต.ค. 18:30 น. สตุ๊ตการ์ต vs โฮลสไตน์ คีล
20 ต.ค. 18:30 น. Jedinstvo Bijelo Polje vs Bokelj Kotor
20 ต.ค. 18:30 น. Jezero Plav vs FK Ibar Rozaje
20 ต.ค. 18:30 น. Arsenal Tivat vs Otrant
20 ต.ค. 18:30 น. FK Mornar vs Lovcen Cetinje
20 ต.ค. 18:30 น. Decic Tuzi vs FK Drezga
20 ต.ค. 18:30 น. เอเนอร์กี้ ค็อตบุส vs Chemie Leipzig
20 ต.ค. 18:30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(Am) vs FSV Union Furstenwalde
20 ต.ค. 18:30 น. FK Makhachkala vs Dynamo Stavropol
20 ต.ค. 18:30 น. Sudburgenland Women's vs SV Horn Women's
20 ต.ค. 18:30 น. Corum Belediyespor vs ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
20 ต.ค. 18:30 น. Zonguldak vs ซานลิอูร์ฟาสปอร์
20 ต.ค. 18:30 น. คาสทาโมนุสปอร์ vs Usakspor
20 ต.ค. 18:30 น. Kirsehir Belediyespor vs คาราบุคสปอร์
20 ต.ค. 18:30 น. Serik Belediyespor vs Sultanbeyli
20 ต.ค. 18:30 น. Erzin Belediyespor vs Catalcaspor
20 ต.ค. 18:30 น. ดัคซีสปอร์ vs Yeni Orduspor
20 ต.ค. 18:30 น. Yeni Altindag BS vs ดาริกา เกนเคลอร์บิลิจี้
20 ต.ค. 18:30 น. ยิมปา ยอซกัตสปอร์ vs Halide Edip Adivarspor
20 ต.ค. 18:30 น. Kozan Spor FK vs Agri 1970 Spor
20 ต.ค. 18:30 น. Erbaaspor S vs Erokspor
20 ต.ค. 18:30 น. มอนเตเนโกร(ญ-U17) vs ไอร์แลนด์เหนือ(ญ-U17)
20 ต.ค. 18:30 น. สกอตแลนด์(ญ-U17) vs อิตาลี(ญ-U17)
20 ต.ค. 18:35 น. เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว vs ต้าเหลี่ยน อี้ฟ่าง
20 ต.ค. 18:35 น. เจียงซูซูหนิง vs เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน
20 ต.ค. 18:35 น. เหอหนาน เจี้ยนเย้ vs ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
20 ต.ค. 18:45 น. นาเอสเวด vs สคีฟซ์ IK
20 ต.ค. 19:00 น. Forfar Farmington Women's vs กลาสโกว์ ซิตี้(ญ)
20 ต.ค. 19:00 น. นอมเม่ vs ฟลอร่า ทาลลินน์
20 ต.ค. 19:00 น. อาร์น่า บีโจรน่าร์(ญ) vs Rosenborg Women's
20 ต.ค. 19:00 น. Fk BOTSOR Brest Women's vs เนมาน กร็อดโน่(ญ)
20 ต.ค. 19:00 น. เอฟซี มินส์ค(ญ) vs Nadezhda SDJushor 7 Mogilev Women's
20 ต.ค. 19:00 น. Speranta Drochia vs FC Tighina
20 ต.ค. 19:00 น. Resistencia SC vs Guairena
20 ต.ค. 19:00 น. ซิอัวลิอาย vs BFA
20 ต.ค. 19:00 น. Atmosfera Mazeikiai vs Vilniaus Vytis
20 ต.ค. 19:00 น. Septemvri Sofia vs โลโคโมทีฟ โซเฟีย
20 ต.ค. 19:00 น. ซอนเดอร์ไจสกี vs นอร์ดเจลแลนด์
20 ต.ค. 19:00 น. เฮอฟอล์จ โคเก้ vs โรสกิลด์
20 ต.ค. 19:00 น. Nykobing FC vs เฟรเดอริเซีย
20 ต.ค. 19:00 น. เรอัล โซเซียดาด vs เรอัล เบติส
20 ต.ค. 19:00 น. คาร์ล ไซส์ เยน่า vs เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
20 ต.ค. 19:00 น. FC Altona 93 vs VfB Oldenburg
20 ต.ค. 19:00 น. โฮลสไตน์ คีล 2 vs โวล์ฟสบวร์ก(Am)
20 ต.ค. 19:00 น. ซังค์ เพาลี II vs HSC Hannover
20 ต.ค. 19:00 น. TSV ฮาเวลเซ่ vs VfB ลูเบ็ค
20 ต.ค. 19:00 น. โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน vs Spartak Vladikavkaz
20 ต.ค. 19:00 น. Akron Togliatti vs เอฟเค ทิวเมน
20 ต.ค. 19:00 น. FFC Frankfurt Women's vs โวล์ฟสบวร์ก(ญ)
20 ต.ค. 19:00 น. SG Essen-Schonebeck Women's vs โคโลญจน์(ญ)
20 ต.ค. 19:00 น. SC Sand Women's vs ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
20 ต.ค. 19:00 น. บาเยิร์น มิวนิค(ญ) vs ทูลไบร์น โพสดาม(ญ)
20 ต.ค. 19:00 น. ไฟร์บวร์ก(ญ) vs USV เยน่า(ญ)
20 ต.ค. 19:00 น. เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน(ญ) vs Viktoria FC Szombathely Women's
20 ต.ค. 19:00 น. อินโกลสปอร์ vs ซัมซั่นสปอร์
20 ต.ค. 19:00 น. Kirklarelispor vs 1922 คอนยาสปอร์
20 ต.ค. 19:00 น. บันไดมาสปอร์ vs Nigde Belediyespor
20 ต.ค. 19:00 น. Sile Yildizspor vs มานิซาสปอร์
20 ต.ค. 19:00 น. โกลคุคสปอร์ vs Nevsehirspor Genclik
20 ต.ค. 19:00 น. Bayrampasaspor vs Somaspor
20 ต.ค. 19:00 น. Muglaspor vs Bursa Niluferspor AS
20 ต.ค. 19:00 น. นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ vs Diyarbakirspor
20 ต.ค. 19:00 น. ตูร์กัสลูสปอร์ vs Cizrespor
20 ต.ค. 19:00 น. Belediye Derincespor vs เฟธิเยสปอร์
20 ต.ค. 19:00 น. คาซิยาก้า vs โคแคลิสปอร์
20 ต.ค. 19:00 น. 1877 Alemdaspor vs Kemerspor 2003
20 ต.ค. 19:00 น. นอร์เวย์(ญ-U17) vs อาเซอร์ไบจาน(ญ-U17)
20 ต.ค. 19:00 น. ยูอี เอ็นกอร์ดานี vs FC Ordino
20 ต.ค. 19:00 น. Ialysos vs Niki Volos
20 ต.ค. 19:00 น. อัล อิติฮัด vs อัล วัทบา
20 ต.ค. 19:00 น. อัล โฟทูล vs Al-Sahel Sport
20 ต.ค. 19:00 น. อัล วาห์ดา ดามัสกัส vs อัล จาอิส ดามัสกัส
20 ต.ค. 19:00 น. จาเบิลช vs อัล โชลต้า ดามัสกัส
20 ต.ค. 19:00 น. อัล นาวัล vs เทชริน SC
20 ต.ค. 19:00 น. KF Drita Gjilan vs Ballkani
20 ต.ค. 19:00 น. KF Ferizaj vs พริสติน่า
20 ต.ค. 19:00 น. Turris Neapolis vs Muravera
20 ต.ค. 19:00 น. Wolfsburg B Women's vs เอสวี เม็พเพ่น(ญ)
20 ต.ค. 19:00 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์(ญ)2 vs Ingolstadt 04 Women's
20 ต.ค. 19:00 น. FCM Targoviste Women's vs Vasas Femina Women's
20 ต.ค. 19:00 น. APEJES Academy vs Panthere Sportive du Nde
20 ต.ค. 19:00 น. Orgkhim Futsal vs Spartak Moscow Futsal
20 ต.ค. 19:10 น. เอจีเอฟ อาร์ฮุส vs ซิลเคบอร์ก
20 ต.ค. 19:30 น. เอ็มเมน vs ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20 ต.ค. 19:30 น. โกรนิงเก้น vs สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
20 ต.ค. 19:30 น. ซังค์ พอลเท่น vs ออสเตรียเวียนนา
20 ต.ค. 19:30 น. WSG วัตเท่น vs TSV ฮาร์ทเบิร์ก
20 ต.ค. 19:30 น. Tabor Sezana vs มาริบอร์
20 ต.ค. 19:30 น. Academica Clinceni vs วิโตรุล คอนสแตนต้า
20 ต.ค. 19:30 น. เดเลมอน vs เบียล เบียนนี่
20 ต.ค. 19:30 น. เมเชเลน vs รอแยล อันท์เวิร์พ
20 ต.ค. 19:30 น. โดโรกิ vs Budaorsi SC
20 ต.ค. 19:30 น. Kazincbarcika vs กีร์มอต
20 ต.ค. 19:30 น. Soroksar vs Csakvari TK
20 ต.ค. 19:30 น. ปาร์ดูบีตเซ(ญ) vs สปาร์ตาปราก(ญ)
20 ต.ค. 19:30 น. ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง(ญ) vs สคอฟรูนเด่(ญ)
20 ต.ค. 19:30 น. Astra Hungary Women's vs ETO กีโอรี่(ญ)
20 ต.ค. 19:30 น. Pitu Guli vs FC Plackovica
20 ต.ค. 19:30 น. FK Tikves Kavadarci vs Belasica Strumica
20 ต.ค. 19:30 น. FK Osogovo vs Kamenica-Sasa
20 ต.ค. 19:30 น. Pehchevo vs Pobeda Prilep
20 ต.ค. 19:30 น. FK Labunishta vs เปลิสเตอร์
20 ต.ค. 19:30 น. Vardar Forino vs Korab Debar
20 ต.ค. 19:30 น. FK Skopje vs FK Rinija Gostivar
20 ต.ค. 19:30 น. FK Kadino vs Vlazrimi Kicevo
20 ต.ค. 19:30 น. FK Drita vs FK Ohrid 2004
20 ต.ค. 19:30 น. Tuen Mun Football Team vs Kwong Wah AA
20 ต.ค. 19:30 น. แมชชีน ซาซี่ vs ฟูแลด
20 ต.ค. 19:30 น. Nola 1925 vs Biancavilla
20 ต.ค. 19:45 น. ดิฌง(ญ) vs โอลิมปิก ลียง(ญ)
20 ต.ค. 20:00 น. WIT จอร์เจีย ทบิลิซี vs FC ซิโอนี่
20 ต.ค. 20:00 น. ฟัลเค่นเบิร์ก vs AIK โซลน่า
20 ต.ค. 20:00 น. ฮัมมาร์บี้ vs มัลโม่
20 ต.ค. 20:00 น. บราเก้ vs ยอนโคปิ้ง
20 ต.ค. 20:00 น. อโครโพลิส IF vs วาซาลุนด์
20 ต.ค. 20:00 น. โบเดน บีเค vs Karlstad BK
20 ต.ค. 20:00 น. โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด vs Team Thoren FF
20 ต.ค. 20:00 น. เนสท์ โซตรา vs แซนด์เนส อุลฟ์
20 ต.ค. 20:00 น. สตรอมเมน vs รัวฟอส
20 ต.ค. 20:00 น. โคลบอทน์(ญ) vs สตรอมเมน(ญ)
20 ต.ค. 20:00 น. คอปพราเบริกร์(ญ) vs Vaxjo FF Women's
20 ต.ค. 20:00 น. FC Rosengard Women's vs วิทสโจ GIK(ญ)
20 ต.ค. 20:00 น. Hegelmann Litauen vs FK Zalgiris Vilnius 2
20 ต.ค. 20:00 น. บอร์กโดซ์ vs แซงต์ เอเตียน
20 ต.ค. 20:00 น. อาร์ก้า กดิเนีย vs เลเชีย กอเดนซ์
20 ต.ค. 20:00 น. Kabel Novi Sad vs Dinamo Vranje
20 ต.ค. 20:00 น. วีแกน แอธเลติก vs น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
20 ต.ค. 20:00 น. อินเตอร์ ซาเปรซิค vs โอซีเยค
20 ต.ค. 20:00 น. เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า vs MFC Mykolaiv
20 ต.ค. 20:00 น. FC Hansa Luneburg vs BSV Rehden
20 ต.ค. 20:00 น. Brda vs NK Brezice
20 ต.ค. 20:00 น. Kuchl vs FC Pinzgau Saalfelden
20 ต.ค. 20:00 น. Bijelo Brdo vs ซิเบนิค
20 ต.ค. 20:00 น. Dinamo Zagreb B vs Kustosija
20 ต.ค. 20:00 น. กาญารี่ vs สปอล
20 ต.ค. 20:00 น. ซามพ์โดเรีย vs เอเอส โรม่า
20 ต.ค. 20:00 น. อูดิเนเซ่ vs โตริโน่
20 ต.ค. 20:00 น. ลิเวอร์พูล(U23) vs วูล์ฟแฮมป์ตัน U23
20 ต.ค. 20:00 น. คิเอโว่ vs อัสโคลี่
20 ต.ค. 20:00 น. ปิซ่า vs โครโตเน่
20 ต.ค. 20:00 น. เกววีลย์ อูแอส(U19) vs อาเมียงส์(U19)
20 ต.ค. 20:00 น. FC Chartres(U19) vs ยูเอส โอร์แลงส์ (U19)
20 ต.ค. 20:00 น. เลอ อาฟร์ (U19) vs Feignies(U19)
20 ต.ค. 20:00 น. เอปินาล(U19) vs ASPTT Dijon(U19)
20 ต.ค. 20:00 น. ดิฌง(U19) vs Montceau (U19)
20 ต.ค. 20:00 น. Torcy U.S(U19) vs Le Puy Foot 43 Auvergne(U19)
20 ต.ค. 20:00 น. โอลิมปิก ลียง(U19) vs โซโชซ์(U19)
20 ต.ค. 20:00 น. ทรัวส์ (U19) vs สตารส์บูร์ก (U19)
20 ต.ค. 20:00 น. โอแซร์(U19) vs ปารีส เอฟซี(U19)
20 ต.ค. 20:00 น. Bourg Peronnas(U19) vs เม็ตซ์(U19)
20 ต.ค. 20:00 น. Neulengbach Woman's vs FSK St Polten Spratzern Women's
20 ต.ค. 20:00 น. นิออร์ท(U19) vs ตูร์ แอฟเซ(U19)
20 ต.ค. 20:00 น. อองเช่ร์ (U19) vs Concarneau(U19)
20 ต.ค. 20:00 น. ชาโตรูซ์(U19) vs ลาวาล(U19)
20 ต.ค. 20:00 น. Toulon (U19) vs Castelnau le Cres (U19)
20 ต.ค. 20:00 น. Istres(U19) vs ตูลูส(U19)
20 ต.ค. 20:00 น. นีมส์(U19) vs แคนเนส (U19)
20 ต.ค. 20:00 น. คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้(ญ) vs พลีมัธ(ญ)
20 ต.ค. 20:00 น. จิลลิ่งแฮม(ญ) vs วัดฟอร์ด(ญ)
20 ต.ค. 20:00 น. ฮัลล์ ซิตี้(ญ) vs West Bromwich WFC Women's
20 ต.ค. 20:00 น. เชฟฟิลด์(ญ) vs ซุนเอร์แลนด์(ญ)
20 ต.ค. 20:00 น. รูเปล บูม vs Patro Eisden
20 ต.ค. 20:00 น. Sint-Eloois-Winkel vs RWD Molenbeek
20 ต.ค. 20:00 น. อเวลลิโน่ vs บารี
20 ต.ค. 20:00 น. Bisceglie vs แตร์นาน่า
20 ต.ค. 20:00 น. S.S. Monopoli 1966 vs เรจจิน่า
20 ต.ค. 20:00 น. Sicula Leonzio vs FC Rieti
20 ต.ค. 20:00 น. Vibonese vs คาตาเนีย
20 ต.ค. 20:00 น. โคโม vs Pontedera
20 ต.ค. 20:00 น. Gozzano vs โอลเบีย
20 ต.ค. 20:00 น. โนวาร่า vs คาร์ราเรเซ่
20 ต.ค. 20:00 น. US Pergolettese vs เซียน่า
20 ต.ค. 20:00 น. ปิสโทลเซ่ vs Giana Erminio
20 ต.ค. 20:00 น. Imolese vs เฟอรัลพิซาโล
20 ต.ค. 20:00 น. ริมินี่ vs เชเซน่า
20 ต.ค. 20:00 น. ตริเอสติน่า vs ปาโดวา
20 ต.ค. 20:00 น. Gudja United vs วัลเล็ตตา เอฟซี
20 ต.ค. 20:00 น. Kariobangi Sharks vs Gor Mahia
20 ต.ค. 20:00 น. Lija Athletic vs Fgura United
20 ต.ค. 20:00 น. โกเซนซา กัลโช่(Youth) vs ยูเว่ สตาเบีย(Youth)
20 ต.ค. 20:00 น. แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) vs Durham Wildcats Women's
20 ต.ค. 20:00 น. โคเวนทรี(ญ) vs ลิเวอร์พูล(ญ)
20 ต.ค. 20:00 น. อาร์เซน่อล(ญ) vs ชาร์ลตัน แอธเลติก(ญ)
20 ต.ค. 20:00 น. ไบรท์ตัน(ญ) vs บริสตอล(ญ)
20 ต.ค. 20:00 น. London City Lionesses Women's vs London Bees Women's
20 ต.ค. 20:00 น. เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) vs เบอร์มิงแฮม(ญ)
20 ต.ค. 20:00 น. คริสตัล พาเลซ(ญ) vs เชลซี(ญ)
20 ต.ค. 20:00 น. เร้ดดิ้ง(ญ) vs เลเวส(ญ)
20 ต.ค. 20:00 น. Aspropyrgos Enosis vs อิกาลิโอ AO
20 ต.ค. 20:00 น. Ierapetra vs ดิโอโกรัส
20 ต.ค. 20:00 น. คาวาลา vs เวเรีย เอฟซี
20 ต.ค. 20:00 น. Triglia vs ตริคาล่า
20 ต.ค. 20:00 น. SP La Fiorita vs SC Faetano
20 ต.ค. 20:00 น. ทรี ฟิโอริ vs โฟลโกเร่ ฟัลเซียโน่
20 ต.ค. 20:00 น. S.S. มูราต้า vs S.S Pennarossa
20 ต.ค. 20:00 น. เอสพี โดมัญญาโน vs AC ยูเวเนส โดกาน่า
20 ต.ค. 20:00 น. Aguias do Moradal vs วิตอเรีย เซตูบัล
20 ต.ค. 20:00 น. Highlands Park vs แบล็ค ลีโอพาร์ด
20 ต.ค. 20:00 น. มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส vs อามาซูลู
20 ต.ค. 20:00 น. Kubanochka Krasnodar Women's vs ซแวซด้า(ญ)
20 ต.ค. 20:00 น. เนฟท์ชิ บาคู vs Zira FK
20 ต.ค. 20:00 น. Hwange Colliery vs Harare City
20 ต.ค. 20:00 น. โปรเซดโต้ vs Levico Terme
20 ต.ค. 20:00 น. Team Altamura vs โนเซริน่า
20 ต.ค. 20:00 น. โฟลิคโน vs Albalonga
20 ต.ค. 20:00 น. ACD Nardo vs S.S.D. Citta di Brindisi
20 ต.ค. 20:00 น. Adriese vs Clodiense Chioggia Sottomarina
20 ต.ค. 20:00 น. AC Mestre vs AC Este
20 ต.ค. 20:00 น. APDC Chions vs San Luigi
20 ต.ค. 20:00 น. Trastevere Calcio vs ASD Lanusei Calcio
20 ต.ค. 20:00 น. Prato vs Vado FC
20 ต.ค. 20:00 น. Ponte San Pietro vs Bustese Milano City
20 ต.ค. 20:00 น. Ponsacco vs Tuttocuoio
20 ต.ค. 20:00 น. Chieti vs Recanatese
20 ต.ค. 20:00 น. Palmese vs Corigliano Calabro
20 ต.ค. 20:00 น. Team Nuova Florida vs Cassino
20 ต.ค. 20:00 น. Arconatese vs Virtus Bergamo
20 ต.ค. 20:00 น. Tolentino vs Pineto
20 ต.ค. 20:00 น. Grand Bodo Women's vs Grei Women's
20 ต.ค. 20:00 น. Pomezia vs Cannara
20 ต.ค. 20:00 น. Fernandopolis SP(U23) vs Marilia SP(U23)
20 ต.ค. 20:00 น. Young Sports Academy vs Stade Renard de Melong
20 ต.ค. 20:00 น. Acireale vs Marina di Ragusa
20 ต.ค. 20:30 น. อาร์เซนอล ทูลา vs พีเอฟซี โซชิ
20 ต.ค. 20:30 น. FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905 vs โอปาว่า
20 ต.ค. 20:30 น. MFK คาร์วีน่า vs สโลวัคโก้
20 ต.ค. 20:30 น. วิคตอเรีย พัลเซ่น vs บานิค ออสตราว่า
20 ต.ค. 20:30 น. เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม vs ฮราเดตส์กราลอเว
20 ต.ค. 20:30 น. โคโลญจน์ vs เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
20 ต.ค. 20:30 น. FC Kosova Zurich vs FC Dietikon
20 ต.ค. 20:30 น. Rukh Vynnyky vs FC Inhulets Petrove
20 ต.ค. 20:30 น. Sokol Hostoun vs คราลุฟ ดวูล
20 ต.ค. 20:30 น. เอฟเค มาส ทาบอร์สโก vs Rakovnik
20 ต.ค. 20:30 น. Richards Bay vs Real Kings
20 ต.ค. 20:30 น. TS Galaxy vs JDR Stars
20 ต.ค. 20:30 น. อลันยาสปอร์ vs ริเซสปอร์
20 ต.ค. 20:30 น. โบลูสปอร์ vs กิริซันสปอร์
20 ต.ค. 20:30 น. พิวนิค vs อูราร์ตู เอฟซี
20 ต.ค. 20:30 น. เลโซโท vs ซิมบับเว
20 ต.ค. 20:30 น. อีจีเอส กัฟซ่า vs Jendouba Sport
20 ต.ค. 20:30 น. Stade Sportif Sfaxien vs A.S Djerba
20 ต.ค. 20:30 น. AS Oued Ellil vs AS Kasserine
20 ต.ค. 20:30 น. Club Menzel Bouzelfa vs Stade Gabesien
20 ต.ค. 20:30 น. Rejiche vs ES Hammam Sousse
20 ต.ค. 20:30 น. UMS de Loum vs เอ็ดดิ้ง สปอร์ต เอฟซี
20 ต.ค. 20:45 น. พานิโอนิออส vs แอสเตราส
20 ต.ค. 21:00 น. ยูเมีย FC vs รินนินเก้
20 ต.ค. 21:00 น. FK Liepaja vs FK Valmiera
20 ต.ค. 21:00 น. เอชบี ทอร์ชาฟน์ vs TB/FCS/Royn
20 ต.ค. 21:00 น. ไวกิงเกอร์ โกตู vs B36 ทอร์ชาฟน์
20 ต.ค. 21:00 น. เคไอ คลากสวิก vs นซี ลูนาวิค
20 ต.ค. 21:00 น. EB สเทิลมูล vs AB Argir
20 ต.ค. 21:00 น. IF ฟักลาฟจอร์เดอร์ vs Skala IF
20 ต.ค. 21:00 น. IFK วาร์นาโม่ vs Assyriska Turabdin IK
20 ต.ค. 21:00 น. แลนด์สโครน่า vs Eskilsminne IF
20 ต.ค. 21:00 น. ดนีโปร โมกิเลฟ vs ชัคห์ติยอร์
20 ต.ค. 21:00 น. Assi IF Women's vs คเวนสเวนเด้นส์ IK(ญ)
20 ต.ค. 21:00 น. ดินาโม เคียฟ vs โอเล็กซานเดรีย
20 ต.ค. 21:00 น. ลูกาโน vs FC ซูริค
20 ต.ค. 21:00 น. ลูเซิร์น vs เอฟซี ซิยง
20 ต.ค. 21:00 น. เซอร์เวตต์ vs เซนต์ กัลเลน
20 ต.ค. 21:00 น. โคเปนเฮเก้น vs เอสเบิร์ก
20 ต.ค. 21:00 น. FC Paradiso vs FC Balzers
20 ต.ค. 21:00 น. เอสปันญ่อล vs บียาร์เรอัล
20 ต.ค. 21:00 น. เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า vs มาลาก้า
20 ต.ค. 21:00 น. ซานธี vs อาริส เอฟซี
20 ต.ค. 21:00 น. ลอมเมล SK vs อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
20 ต.ค. 21:00 น. มอนเทอร์เรย์(U20) vs ชีวาส กัวดาลาจาร่า(U20)
20 ต.ค. 21:00 น. พูมาส ยูนัม(U20) vs Leon U20
20 ต.ค. 21:00 น. อัลโดซิวี vs เดเฟนซา จัสติเชีย
20 ต.ค. 21:00 น. SV Telfs vs SV Hall
20 ต.ค. 21:00 น. เรนดอร์ฟ อัลทัช 2 vs FC Wolfurt
20 ต.ค. 21:00 น. El Porvenir vs Deportivo Espanol
20 ต.ค. 21:00 น. US Mondorf-les-Bains vs Racing Union Luxemburg
20 ต.ค. 21:00 น. Fola Esch vs F91 ดูเดแล็งก์
20 ต.ค. 21:00 น. แอตเซลล่า vs Union Titus Petange
20 ต.ค. 21:00 น. Guillermo Brown vs คลับ แอตเลติโก มิตร้า
20 ต.ค. 21:00 น. บูโลญจน์(U19) vs เอเวรอซ์(U19)
20 ต.ค. 21:00 น. เอฟซี แอสตาน่า vs ไครัต อัลมาตี้
20 ต.ค. 21:00 น. Real Sport Clube(U17) vs Casa Pia AC(U17)
20 ต.ค. 21:00 น. อิโนซิส พาราลิมนิ่ vs เนีย ซาลามิส
20 ต.ค. 21:00 น. CD Robres vs San Juan Zaragoza
20 ต.ค. 21:00 น. CA River Ebro vs CCD Alberite
20 ต.ค. 21:00 น. Santa Rita FC vs Sporting Cabinda
20 ต.ค. 21:00 น. บาร์เซโลน่า(ญ) vs โลโกรโญ(ญ)
20 ต.ค. 21:00 น. Central Ballester vs Yupanqui
20 ต.ค. 21:00 น. Wydad Temara vs Chabab Rif Hoceima
20 ต.ค. 21:00 น. Kawkab de Marrakech vs Club Salmi
20 ต.ค. 21:00 น. SCCM Chabab Mohamedia vs Wydad Fes
20 ต.ค. 21:00 น. Union Sportive Sidi Kacem vs KAC de Kenitra
20 ต.ค. 21:00 น. แมคฮาร์บ vs Racing Casablanca
20 ต.ค. 21:00 น. Olympique Dcheira vs อิติเฮด เคมมิสเซ็ท
20 ต.ค. 21:00 น. Chabab Atlas Khenifra vs Chabab Ben Guerir
20 ต.ค. 21:00 น. TAS de Casablanca vs ASS Association Sportive de Sale
20 ต.ค. 21:00 น. Inter Club D'Escaldes vs ซานต้า โคโลม่า
20 ต.ค. 21:00 น. เฟร์ ราเบท vs RCOZ Oued Zem
20 ต.ค. 21:00 น. เวสต์แฮม(ญ) vs ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์(ญ)
20 ต.ค. 21:00 น. Stirling University FC vs Linlithgow Rose
20 ต.ค. 21:00 น. Assoc.Desportiva Oliveirense vs ซานตาคลารา
20 ต.ค. 21:00 น. Lusitania Lourosa vs ฟามาลิเคา
20 ต.ค. 21:00 น. วาร์ซิม vs เอสโตริล
20 ต.ค. 21:00 น. มาฟรา vs Fafe
20 ต.ค. 21:00 น. Marinhense vs ฟาติมา
20 ต.ค. 21:00 น. GD Vitoria Sernache vs Sertanense FC
20 ต.ค. 21:00 น. Loures vs Benfica Castelo Branco
20 ต.ค. 21:00 น. Pedras Salgadas vs Agueda
20 ต.ค. 21:00 น. Casa Pia AC vs วิเซล่า
20 ต.ค. 21:00 น. อารัวก้า vs เมเรลินเนเซ่
20 ต.ค. 21:00 น. Olimpico Montijo vs Anadia
20 ต.ค. 21:00 น. เคราล่า บลาสเตอร์ส vs แอตเลติโก้ โกลกาตา
20 ต.ค. 21:00 น. ยูเนี่ยน ดูอาลา vs Dragon de Yaounde
20 ต.ค. 21:00 น. Canon Yaounde vs Avion Academy
20 ต.ค. 21:15 น. CD Beroil Bupolsa(Tino) vs Real Avila CF
20 ต.ค. 21:25 น. อัมม์ ซาลาล vs เลคห์วิย่า
20 ต.ค. 21:30 น. เอ็นเค อลูมินิจ vs ASK Bravo
20 ต.ค. 21:30 น. CD ตูเดลาโน่ vs CD กัวจูเอโล
20 ต.ค. 21:30 น. CD Colunga vs CD Mosconia
20 ต.ค. 21:30 น. CD Torrijos vs คอนเควนเซ่
20 ต.ค. 21:30 น. Atletico Tordesillas vs จี.เซโกเบียน่า
20 ต.ค. 21:30 น. Ribamontan Al Mar CF vs AD Siete Villas
20 ต.ค. 21:30 น. SD Borja vs UD Fraga
20 ต.ค. 21:30 น. Murchante vs CD Ardoi
20 ต.ค. 21:30 น. CF Soller vs Santanyi
20 ต.ค. 21:30 น. Cacereno vs CD Azuaga
20 ต.ค. 21:30 น. คองโก-กินชาซา vs แอฟริกากลาง
20 ต.ค. 21:30 น. คองโก-บราซซาวิล vs อิเควทอเรียลกินี
20 ต.ค. 21:30 น. พาร์ส โจโนบิ แจม vs ซาแนท นาฟ
20 ต.ค. 21:30 น. เพอร์เซโปลิส vs เพย์กัน
20 ต.ค. 21:30 น. อัล นาเซอร์ ดูไบ(U21) vs อัล วาห์ดา(U21)
20 ต.ค. 21:30 น. Al-Sharjah(U21) vs อัล วาเซิ่ล(U21)
20 ต.ค. 21:30 น. บานนี่ ยาส(U21) vs อัล อาห์ลี ดูไบ(U21)
20 ต.ค. 21:45 น. Orense SC vs CDS Santa Rita
20 ต.ค. 21:45 น. เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม vs เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
20 ต.ค. 21:45 น. โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ vs ซีเอสเคเอ โซเฟีย
20 ต.ค. 21:45 น. Sepsi OSK Sfantul Gheorghe vs แอสตรา กิอูรกุย
20 ต.ค. 21:45 น. CD Llanes vs Navarro
20 ต.ค. 21:45 น. CD Cayon vs Barreda Balompie
20 ต.ค. 21:45 น. CD Barquereno vs SD Torina
20 ต.ค. 22:00 น. ฮิเบอร์เนี่ยน(ญ) vs กลาสโกว์ เรนเจอร์ส(ญ)
20 ต.ค. 22:00 น. Liga de Loja vs Independiente Juniors
20 ต.ค. 22:00 น. ดีลา กอริ vs ดินาโม บาตูมี
20 ต.ค. 22:00 น. FC โทรลฮัทตัน vs คริสเตียนสตัดส์ FC
20 ต.ค. 22:00 น. ลิงโคปิ้ง(ญ) vs IF Limhamn Bunkeflo Women's
20 ต.ค. 22:00 น. Nevezis vs DFK Dainava Alytus
20 ต.ค. 22:00 น. โมนาโก vs แรนส์
20 ต.ค. 22:00 น. เทรนซิน vs FK เซนิก้า
20 ต.ค. 22:00 น. ราปิด เวียนนา vs โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20 ต.ค. 22:00 น. FC Ajka vs เซเก็ด 2011
20 ต.ค. 22:00 น. Bekescsaba vs เอสโซลโนกิ FC
20 ต.ค. 22:00 น. Duna Aszfalt TVSE vs ซิโอฟอค
20 ต.ค. 22:00 น. ETO กีโอรี่ vs วัค ดูนาคันยาร์
20 ต.ค. 22:00 น. วาซาส vs ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
20 ต.ค. 22:00 น. พีเอโอเค ซาโลนิก้า vs ลาเมีย
20 ต.ค. 22:00 น. เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล vs แอตเลติโก้ มาดริด 2
20 ต.ค. 22:00 น. Union Langreo vs Marino Luanco
20 ต.ค. 22:00 น. ปอนเตเบดรา vs เกตาเฟ่(B)
20 ต.ค. 22:00 น. Calahorra vs บาราคแอลโด
20 ต.ค. 22:00 น. Haro Deportivo vs เรอัล โซเซียดาด 2
20 ต.ค. 22:00 น. CF Salmantino UDS vs CD Izarra
20 ต.ค. 22:00 น. บาดาโลน่า vs UE Olot
20 ต.ค. 22:00 น. โอริฮูร่า vs อันดอร์รา CF
20 ต.ค. 22:00 น. รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ vs Recreativo Granada
20 ต.ค. 22:00 น. NK ซิโรกิ บริเจค vs Sloboda Tuzla
20 ต.ค. 22:00 น. CF Alondras vs CD As Pontes
20 ต.ค. 22:00 น. กอมโปสเตลา vs CD Estradense
20 ต.ค. 22:00 น. โอเรนเซ vs Racing Villalbes
20 ต.ค. 22:00 น. UD Somozas vs Arosa Sociedad Cultural
20 ต.ค. 22:00 น. กัวดาล vs CD ทุยล่าร์
20 ต.ค. 22:00 น. คัลดัส(U17) vs อูเนียว ไลเรีย(U17)
20 ต.ค. 22:00 น. เบนฟิก้า(U17) vs ลัวเล็ทตาโน(U17)
20 ต.ค. 22:00 น. CD Pedroneras vs CD Illescas
20 ต.ค. 22:00 น. La Roda CF vs CD Madridejos
20 ต.ค. 22:00 น. Villacanas vs Almagro CF
20 ต.ค. 22:00 น. อัลบาเซเต้ 2 vs โตเลโด
20 ต.ค. 22:00 น. CA Bembibre vs Real Burgos
20 ต.ค. 22:00 น. CD Cristo Atletico vs CyDL Jupiter Leones
20 ต.ค. 22:00 น. La Baneza vs CD Becerril
20 ต.ค. 22:00 น. อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า vs เอซี โอโมเนีย นิโคเซีย
20 ต.ค. 22:00 น. CD Tropezon vs SD Laredo
20 ต.ค. 22:00 น. Pobla De Mafumet CF vs ฮอสปิตาเลย์
20 ต.ค. 22:00 น. CF Peralada vs San Cristobal
20 ต.ค. 22:00 น. CD ลิน่าเรส vs CD El Ejido 2012
20 ต.ค. 22:00 น. CA Monzon vs CD Belchite 97
20 ต.ค. 22:00 น. เตรูเอล vs Barbastro
20 ต.ค. 22:00 น. SD Tarazona vs CD Villanueva
20 ต.ค. 22:00 น. CF Illueca vs Valdefierro
20 ต.ค. 22:00 น. CP Calasancio vs Naxara
20 ต.ค. 22:00 น. Casalarreina vs Calahorra B
20 ต.ค. 22:00 น. CDFC La Calzada vs UD โลโกรนเยสB
20 ต.ค. 22:00 น. CD Pradejon vs Oyonesa
20 ต.ค. 22:00 น. SD Logrones vs CD Villegas
20 ต.ค. 22:00 น. CA Vianes vs ออร์ฟาโร
20 ต.ค. 22:00 น. CD Baztan vs Pena Azagresa
20 ต.ค. 22:00 น. CD Pena Sport vs CD Huarte
20 ต.ค. 22:00 น. CP Valdivia vs CD Miajadas
20 ต.ค. 22:00 น. ลอร์ก้า vs เรอัล มูร์เซีย 2
20 ต.ค. 22:00 น. สโลวะเกีย(ญ-U17) vs ออสเตรีย(ญ-U17)
20 ต.ค. 22:00 น. เซอร์เบีย(ญ-U17) vs ยูเครน(ญ-U17)
20 ต.ค. 22:00 น. ฟิออเรนติน่า (Youth) vs คิเอโว่(Youth)
20 ต.ค. 22:00 น. ชาเวซ vs เบาวิสต้า
20 ต.ค. 22:00 น. Chertanovo Moscow Women's vs Lokomotiv Moscow Women's
20 ต.ค. 22:15 น. Tarxien Rainbows F.C. vs บัลซาน FC
20 ต.ค. 22:15 น. Vittoriosa Stars vs St. George's
20 ต.ค. 22:25 น. แอ๊บฮา vs Al-Feiha
20 ต.ค. 22:30 น. นอร์โคปิ้ง vs คัลมาร์
20 ต.ค. 22:30 น. นอร์บี้ IF vs เทรลเลบอร์ก
20 ต.ค. 22:30 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด vs ลิเวอร์พูล
20 ต.ค. 22:30 น. กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ vs LKS ลอดซ์
20 ต.ค. 22:30 น. NK โลโคโมติวา ซาเกร็บ vs ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
20 ต.ค. 22:30 น. ซาบาเดย์ vs เอสปันญ่อล 2
20 ต.ค. 22:30 น. Atletico Sanluqueno vs Villarrubia CF
20 ต.ค. 22:30 น. Arenteiro vs Silva SD
20 ต.ค. 22:30 น. CD Barco vs UD Ourense
20 ต.ค. 22:30 น. CD Choco vs CSD Arzua
20 ต.ค. 22:30 น. Pontellas vs Paiosaco
20 ต.ค. 22:30 น. L'Entregu CF vs Urraca CF
20 ต.ค. 22:30 น. UD Llanera vs Vallobin
20 ต.ค. 22:30 น. Silla CF vs Jove Espanol
20 ต.ค. 22:30 น. UD Almansa vs Atletico Ibanes
20 ต.ค. 22:30 น. SD Textil Escudo vs Gimnastica Torrelavega
20 ต.ค. 22:30 น. Real Sociedad C vs เซสต้าโอ
20 ต.ค. 22:30 น. Catanzaro vs โปเทนซ่า
20 ต.ค. 22:30 น. คาเวเซ่ vs กาแซร์ตาน่า
20 ต.ค. 22:30 น. เตราโม่ vs ปากาเนเซกัลโช 1926
20 ต.ค. 22:30 น. อัลบิโนเลฟเฟ่ vs เลชโก้
20 ต.ค. 22:30 น. Juventus(U23) vs เรนาเต้ เอซี
20 ต.ค. 22:30 น. คาร์ปิ vs อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
20 ต.ค. 22:30 น. วิเชนซ่า vs เรจเจียนา
20 ต.ค. 22:30 น. เพซาโร vs ปิอาเชนซา
20 ต.ค. 22:30 น. Atletico Antoniano vs UD Los Barrios
20 ต.ค. 22:30 น. CD Coria vs Olivenza
20 ต.ค. 22:30 น. Mazarron CF vs UD Los Garres
20 ต.ค. 22:30 น. Muleno CF vs EDMF Churra
20 ต.ค. 22:30 น. CD Plus Ultra vs Mar Menor
20 ต.ค. 22:30 น. Deportiva Minera vs UCAM Murcia B
20 ต.ค. 22:30 น. นอร์เวย์(U17) vs มอลตา(U17)
20 ต.ค. 22:30 น. Valadares Gaia vs Canelas 2010
20 ต.ค. 22:30 น. Sabail vs Standard Sumqayit
20 ต.ค. 22:59 น. ซัลกิริส vs ซูดูว่า
20 ต.ค. 22:59 น. โมลด์ vs เฮาเกซุนด์
20 ต.ค. 22:59 น. เรนเฮล์ม IL vs ออด เกรนแลนด์
20 ต.ค. 22:59 น. สตรอมก็อดเซ็ท vs ลีลล์สตรอม
20 ต.ค. 22:59 น. ไวกิ้ง เอฟเค vs ทรอมโซ่ ไอแอล
20 ต.ค. 22:59 น. Viimsi MRJK vs FC Nomme United
20 ต.ค. 22:59 น. Parnu JK vs Pohja-Tallinna JK Volta
20 ต.ค. 22:59 น. สคีด ออสโล vs อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า
20 ต.ค. 22:59 น. ซานเดฟยอร์ด vs โนท็อดเด้น
20 ต.ค. 22:59 น. ซองน์ดาล vs เอฟเค เจิร์ฟ
20 ต.ค. 22:59 น. สตาร์ต คริสเตียนเซ่น vs KFUM ออสโล
20 ต.ค. 22:59 น. ทรอมส์ดาเลน vs อาเลซุนด์
20 ต.ค. 22:59 น. ดินาโม เบรสต์ vs เอฟเค สลุตสค์
20 ต.ค. 22:59 น. ลิเบีย vs ตูนิเซีย
20 ต.ค. 22:59 น. ดินาโม มอสโก vs คราซ์โนดาร์ เอฟเค
20 ต.ค. 22:59 น. Novi Pazar vs FK Metalac Gornji Milanovac
20 ต.ค. 22:59 น. ดูนาจสก้า สเตรด้า vs ซลาเต้ โมราฟเซ่
20 ต.ค. 22:59 น. เทปลิเซ่ vs สปาร์ตาปราก
20 ต.ค. 22:59 น. ลิงบี้ vs บรอนด์บี้
20 ต.ค. 22:59 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ vs ชาลเก้ 04
20 ต.ค. 22:59 น. อันเดอร์เลชท์ vs แซงต์ ทรุยด็อง
20 ต.ค. 22:59 น. เอ็มทีเค บูดาเปสต์ vs บูดาฟอคิ
20 ต.ค. 22:59 น. เรอัล โอเบียโด vs คิโรน่า
20 ต.ค. 22:59 น. เตเนริเฟ่ vs ราซิ่ง ซานตานเดร์
20 ต.ค. 22:59 น. Coruxo FC vs เรอัล มาดริด(B)
20 ต.ค. 22:59 น. คูลทูรัล เลโอเนซ่า vs Leioa
20 ต.ค. 22:59 น. คาร์ทาเกน่า vs คอร์โดบ้า
20 ต.ค. 22:59 น. Talavera de la Reina vs คาดิส 2
20 ต.ค. 22:59 น. ดอน เบนิโต้ vs เรอัล มูร์เซีย
20 ต.ค. 22:59 น. มาร์เบลล่า FC vs เรเครติโบ อูเอลบา
20 ต.ค. 22:59 น. Merida AD vs Yeclano Deportivo
20 ต.ค. 22:59 น. CD ซาน เฟอร์นานโด vs อัลเจซีราส
20 ต.ค. 22:59 น. เดนิซลิสปอร์ vs เฟเนร์บาห์เช่
20 ต.ค. 22:59 น. ไอเวอรี่โคสต์ vs ไนเจอร์
20 ต.ค. 22:59 น. บูร์กินาฟาโซ vs กานา
20 ต.ค. 22:59 น. อดาน่าสปอร์ vs อิสตันบูลสปอร์
20 ต.ค. 22:59 น. อัลตินอร์ดู vs อัลเตย์สปอร์
20 ต.ค. 22:59 น. ปาร์มากัลโช 1913 vs เจนัว
20 ต.ค. 22:59 น. Bergantinos CF vs Polvorin
20 ต.ค. 22:59 น. Club Siero vs CD Lealtad
20 ต.ค. 22:59 น. UD Gijon Industrial vs UC Ceares
20 ต.ค. 22:59 น. UD ออร์ซิร่า vs Crevillente
20 ต.ค. 22:59 น. อัลโคยาโน่ vs Acero
20 ต.ค. 22:59 น. Manchego Ciudad vs CD Azuqueca
20 ต.ค. 22:59 น. Calvo Sotelo Puertollano vs La Solana
20 ต.ค. 22:59 น. Arandina vs Burgos Promesas
20 ต.ค. 22:59 น. โอลิมเปียกอส นิโคเซีย vs ปาโพส
20 ต.ค. 22:59 น. อันเทคัวร่า CF vs Atletico de Porcuna
20 ต.ค. 22:59 น. Motril CF vs Velez CF
20 ต.ค. 22:59 น. Arcos CF vs เอดี เซวตา
20 ต.ค. 22:59 น. ลูเซน่า vs UB Lebrijana
20 ต.ค. 22:59 น. Xerez Deportivo vs CD Utrera
20 ต.ค. 22:59 น. Jerez Industrial CF vs EMD Aceuchal
20 ต.ค. 22:59 น. Moralo CP vs Extremadura B
20 ต.ค. 22:59 น. RCP Valverdeno vs CD Diocesano
20 ต.ค. 22:59 น. อคูลัส FC vs ลา โฮย่า ลอร์ก้า
20 ต.ค. 22:59 น. Club Atletico Pulpileno vs EG El Palmar
20 ต.ค. 22:59 น. Bregalnica Stip vs FK Kozuv
20 ต.ค. 22:59 น. Primeiro 1 de Agosto vs Recreativo Caala
20 ต.ค. 22:59 น. Afjet Afyonspor vs Bugsasspor
20 ต.ค. 22:59 น. อาเหม็ดสปอร์ vs กูมัสฮาเนสสปอร์
20 ต.ค. 22:59 น. ซาคาร์ยาสปอร์ vs Etimesgut Belediye Spor
20 ต.ค. 22:59 น. Tire 1922 Spor vs Kizilcabolukspor
20 ต.ค. 22:59 น. อัล ซัลมิย่า vs คาซม่า
20 ต.ค. 22:59 น. Atletic Escaldes vs UE Santa Coloma
20 ต.ค. 22:59 น. Renaissance Zmamra vs Olympique de Safi
20 ต.ค. 22:59 น. กินี vs เซเนกัล
20 ต.ค. 22:59 น. มาลี vs มอริเตเนีย
20 ต.ค. 22:59 น. เบยร่า มาร์ vs มาริติโม่
20 ต.ค. 22:59 น. Ytterhogdal IK vs Karlbergs BK
20 ต.ค. 22:59 น. Joinville Esporte Clube Futsal vs Corinthians Futsal

UP