เว็บแทงบอลออนไลน์

21 กันยายน 2562

วันที่ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ทรรศนะบอล
20 ก.ย. 23:30 น. ฮวิโดฟ vs เฮอฟอล์จ โคเก้
20 ก.ย. 23:30 น. ไฮน์เดนเฮลม์ vs ดาร์มสตัดท์
20 ก.ย. 23:30 น. โฮลสไตน์ คีล vs ฮันโนเวอร์ 96
20 ก.ย. 23:30 น. FCM Traiskirchen vs ASK-BSC Bruck/Leitha
20 ก.ย. 23:30 น. อัล ชับบับ vs อัล อาห์ลี มานามา
20 ก.ย. 23:30 น. Uruguay Women's(U19) vs Bolivia Women's(U19)
20 ก.ย. 23:40 น. Bahla vs Al Rustaq
20 ก.ย. 23:45 น. เอฟเค โกโรเดย่า vs ดินาโม เบรสต์
21 ก.ย. 00:00 น. GIF ซันด์สวาลล์ vs เยอร์การ์เด้น
21 ก.ย. 00:00 น. ไอเค ฟรีจ vs GAIS โกเตนเบิร์ก
21 ก.ย. 00:00 น. ออร์ไกร์ท vs บราเก้
21 ก.ย. 00:00 น. ซีเอสเคเอ โซเฟีย vs ทแซร์สกอ เซลอ
21 ก.ย. 00:00 น. บวร์กเฮาเซ่น vs เนิร์นแบร์ก(Am)
21 ก.ย. 00:00 น. โอเดนเซ่ vs เอจีเอฟ อาร์ฮุส
21 ก.ย. 00:00 น. MFK Skalica vs อาร์ทมีเดีย เปทาซัลก้า
21 ก.ย. 00:00 น. เอฟซี เฮลซิงกอร์ vs บี 93 โคเปนเฮเกน
21 ก.ย. 00:00 น. เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส vs เอสวี เม็พเพ่น
21 ก.ย. 00:00 น. FC 08 Homburg vs เพอร์มาเซ่นส์
21 ก.ย. 00:00 น. SV แมตเตอร์สเบิร์ก (Am) vs Wiener Sportklub
21 ก.ย. 00:00 น. SC Neusiedl 1919 vs ASK Ebreichsdorf
21 ก.ย. 00:00 น. ราปิดเวียนนา (Am) vs Mauerwerk
21 ก.ย. 00:00 น. Bad Gleichenberg vs ATSV Stadl Paura
21 ก.ย. 00:00 น. SC Gleisdorf vs SC ไวซ์
21 ก.ย. 00:00 น. สตวร์มกราซ (Am) vs USV St. Anna
21 ก.ย. 00:00 น. Vocklamarkt vs WSC Hertha Wels
21 ก.ย. 00:00 น. FC เวลส์ vs Deutschlandsberger SC
21 ก.ย. 00:00 น. SV บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 vs VSG Altglienicke
21 ก.ย. 00:00 น. ฮันโนเวอร์ 96(Am) vs BSV Rehden
21 ก.ย. 00:00 น. TSV ฮาเวลเซ่ vs แวร์เดอร์ เบรเมน(Am)
21 ก.ย. 00:00 น. FC Pinzgau Saalfelden vs SV Wals-Grunau
21 ก.ย. 00:00 น. TSV St. Johann vs SV Austria Salzburg
21 ก.ย. 00:00 น. Bischofshofen vs SV โกรดิก
21 ก.ย. 00:00 น. Kufstein vs FC Zirl
21 ก.ย. 00:00 น. เรนดอร์ฟ อัลทัช 2 vs SC ออสเตรีย ลัสเตนัว (B)
21 ก.ย. 00:00 น. Neulengbach Woman's vs SV Horn Women's
21 ก.ย. 00:00 น. Mosta FC vs บีร์คีร์คารา เอฟซี
21 ก.ย. 00:00 น. เนปาล(U16) vs ทาจิกิสถาน (U16)
21 ก.ย. 00:00 น. สเกดโม(U19) vs Krakeroy IL(U19)
21 ก.ย. 00:00 น. อัล อาห์ลี ไคโร vs ซามาเล็ค เอสซี
21 ก.ย. 00:00 น. MSV Pampow vs ฮันซ่า รอสต๊อค(Am)
21 ก.ย. 00:00 น. Alfalah Atbra vs Rabita Kosti
21 ก.ย. 00:10 น. SV รีด vs FC Juniors OO
21 ก.ย. 00:10 น. ออสเตรีย ลัสเตนัว vs เบลอเวส ลินซ์
21 ก.ย. 00:10 น. คัพเฟ่นเบิร์ก vs SKU Amstetten
21 ก.ย. 00:10 น. Lafnitz vs SV Horn
21 ก.ย. 00:10 น. กราเซอร์ AK vs ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
21 ก.ย. 00:15 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์(ญ) vs SG Essen-Schonebeck Women's
21 ก.ย. 00:15 น. อัล นาเซอร์ ดูไบ vs อัล วาเซิ่ล
21 ก.ย. 00:20 น. อัล นาเซอร์(KSA) vs อัล ฮาเซม
21 ก.ย. 00:30 น. มีแตน มีดิแอช vs ซีเอส คราอิโอว่า
21 ก.ย. 00:30 น. ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ vs SC เวิร์ล
21 ก.ย. 00:30 น. เอสเซ่น vs บอนเนอร์
21 ก.ย. 00:30 น. SC Mannsdorf vs ASV Drassburg
21 ก.ย. 00:30 น. กัซเทป vs คอนยาสปอร์
21 ก.ย. 00:30 น. SC Imst vs SV Hall
21 ก.ย. 00:30 น. โวล์ฟสบวร์ก(U19) vs ฮันโนเวอร์ 96(U19)
21 ก.ย. 00:30 น. อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ญ) vs เอฟซี ทเวนเต้(ญ)
21 ก.ย. 00:30 น. พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(ญ) vs เดน ฮาก(ญ)
21 ก.ย. 00:30 น. VV Alkmaar Women's vs ซโวลเล่(ญ)
21 ก.ย. 00:30 น. วาซาลุนด์ (U19) vs Orebro(U19)
21 ก.ย. 00:45 น. วิกรี่ ซูวาลกี้ vs สโตมิล ออลช์ทึน
21 ก.ย. 01:00 น. เอฟซี ทเวนเต้ vs เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
21 ก.ย. 01:00 น. โซโชซ์ vs แก็งก็อง
21 ก.ย. 01:00 น. เลอ ม็องส์ vs อฌักซิโอ้
21 ก.ย. 01:00 น. โอแซร์ vs ทรัวส์
21 ก.ย. 01:00 น. แอลบี ชาโตรูซ์ vs เกรโนเบิลฟุต 38
21 ก.ย. 01:00 น. น็องซี่ vs ชอล์มบลี
21 ก.ย. 01:00 น. โอร์แลงส์ ยูเอส vs เลอ อาฟร์
21 ก.ย. 01:00 น. ปารีส เอฟซี vs แกลร์กมงต์ ฟุต
21 ก.ย. 01:00 น. วาล็องเซียนส์ vs นิออร์ท
21 ก.ย. 01:00 น. อัลเมเร่ ซิตี้ vs AZ อัลค์ม่าร์ 2
21 ก.ย. 01:00 น. เอ็นเอซี เบรด้า vs เอ็กเซลซิเออร์
21 ก.ย. 01:00 น. เดน บอสช์ vs มาสทริสช์
21 ก.ย. 01:00 น. ดอร์เดรชท์ vs ไนจ์เมเก้น
21 ก.ย. 01:00 น. โก อเฮด อีเกิ้ลส์ vs อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
21 ก.ย. 01:00 น. เดอ กราฟสคัป vs เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
21 ก.ย. 01:00 น. โรด้า เจซี vs อูเทร็คท์(Am)
21 ก.ย. 01:00 น. เทลสตาร์ vs โวเลนดัม
21 ก.ย. 01:00 น. SC เครียนส์ vs กราสฮ็อปเปอร์
21 ก.ย. 01:00 น. FC ทุคเกน vs FC ลินท์ 04
21 ก.ย. 01:00 น. เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (Am) vs Team Wiener Linien
21 ก.ย. 01:00 น. เอเอส เบซิเอร์ vs อูแอส กงการ์กโน่
21 ก.ย. 01:00 น. บรูค พีรอนนาส vs วิลเลฟรองเช
21 ก.ย. 01:00 น. โชเล โซ vs Le Puy Foot 43 Auvergne
21 ก.ย. 01:00 น. Dunkerque vs ปัว FC
21 ก.ย. 01:00 น. กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ vs บูโลญจน์
21 ก.ย. 01:00 น. Lyon Duchere vs Bastia Borgo
21 ก.ย. 01:00 น. เกววีลย์ อูแอส vs อาวรองเช่
21 ก.ย. 01:00 น. เรด สตาร์ 93 vs เกรไตล์
21 ก.ย. 01:00 น. ไบรท์ตัน U23 vs เอฟเวอร์ตัน(U23)
21 ก.ย. 01:00 น. เลสเตอร์ ซิตี้(U23) vs ลิเวอร์พูล(U23)
21 ก.ย. 01:00 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน U23 vs อาร์เซน่อล(U23)
21 ก.ย. 01:00 น. ฟูแล่ม(U23) vs เร้ดดิ้ง(U23)
21 ก.ย. 01:00 น. มิดเดิลสโบรห์(U23) vs เวสต์แฮมยูไนเต็ด(U23)
21 ก.ย. 01:00 น. นอริช ซิตี้(U23) vs สโต๊ค ซิตี้ U23
21 ก.ย. 01:00 น. ราซิ่ง เกงค์(ญ) vs สตองดาร์ ลีแอช(ญ)
21 ก.ย. 01:00 น. Olympique de Safi vs อัล ริฟฟา
21 ก.ย. 01:00 น. อิทัวโน่(Youth) vs ยูเวนตุส -เอสพี(Youth)
21 ก.ย. 01:00 น. เรดบูลล์ บราซิล(Youth) vs เซา คาเอตาโน่(Youth)
21 ก.ย. 01:00 น. Rot-Weiss Hadamar vs VfB Ginsheim
21 ก.ย. 01:00 น. SV Breinig vs วีกเบอร์ก บีค
21 ก.ย. 01:05 น. Kelty Hearts vs Auchinleck Talbot
21 ก.ย. 01:10 น. โกลนิค เลชน่า vs Gryf Wejherowo
21 ก.ย. 01:15 น. AD San Juan vs Pena Azagresa
21 ก.ย. 01:15 น. Mqabba FC vs Lija Athletic
21 ก.ย. 01:20 น. ซาอุดีอาระเบีย(U16) vs ปากีสถาน(U16)
21 ก.ย. 01:20 น. พิราซิคาบ้า(Youth) vs EC Sao Bernardo Youth
21 ก.ย. 01:30 น. เลช พอซนาน vs จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
21 ก.ย. 01:30 น. ชาลเก้ 04 vs ไมนซ์
21 ก.ย. 01:30 น. คอร์ไทรจ์ vs เมเชเลน
21 ก.ย. 01:30 น. KSC โลเคอเรน vs โรเซลาเร่
21 ก.ย. 01:30 น. El Porvenir vs Real Pilar
21 ก.ย. 01:30 น. Leandro N Alem vs Excursionistas
21 ก.ย. 01:30 น. อาแฟน ลิโด้ vs Briton Ferry Athletic
21 ก.ย. 01:30 น. Taffs Well vs Pontypridd
21 ก.ย. 01:30 น. Cwmamman United vs Llantwit Major
21 ก.ย. 01:30 น. CD Ferriolense vs CE Esporles
21 ก.ย. 01:30 น. KAA Gent Ladies Women's vs คลับบรูซ(ญ)
21 ก.ย. 01:30 น. อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) vs อันเดอร์เลชท์(ญ)
21 ก.ย. 01:35 น. Forfar Farmington Women's vs Motherwell Women's
21 ก.ย. 01:45 น. คอร์ก ซิตี้ vs ฟินน์ ฮาร์ปส์
21 ก.ย. 01:45 น. เดอร์รี่ ซิตี้ vs โบฮีเมี่ยนส์
21 ก.ย. 01:45 น. ยูซี ดับลิน vs สลิโก โรเวอร์ส
21 ก.ย. 01:45 น. วอเตอร์ฟอร์ด vs ดันดาล์ค
21 ก.ย. 01:45 น. สตารส์บูร์ก vs น็องต์
21 ก.ย. 01:45 น. อเบอรี่สวิธ vs แกลร์นาร์ฟอน
21 ก.ย. 01:45 น. กาญารี่ vs เจนัว
21 ก.ย. 01:45 น. Ammanford vs Caerau Ely
21 ก.ย. 01:45 น. Levante Futsal vs Cordoba Futsal
21 ก.ย. 01:45 น. Brazil Women's(U19) vs Chile Women's(U19)
21 ก.ย. 02:00 น. แชมร็อค โรเวอร์ส vs เซนต์ แพตทริคส์
21 ก.ย. 02:00 น. HK ไวกิงเกอร์(ญ) vs Thor KA Akureyri Woman's
21 ก.ย. 02:00 น. เซาแธมป์ตัน vs บอร์นมัธ
21 ก.ย. 02:00 น. นิวทาวน์ เอเอฟซี vs คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์
21 ก.ย. 02:00 น. โอซาซูน่า vs เรอัล เบติส
21 ก.ย. 02:00 น. มิรานเดส vs อัลคอร์ค่อน
21 ก.ย. 02:00 น. โฟรซิโนเน่ vs เอซี เวนิช
21 ก.ย. 02:00 น. บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) vs Emotion Zaragoza Futsal
21 ก.ย. 02:00 น. Peniscola RehabMedic Futsal vs O Parrulo Ferrol Futsal
21 ก.ย. 02:00 น. Chico de Guayana vs Ciudad Vinotinto
21 ก.ย. 02:15 น. Augnablik Women's vs ฟจอลเนอร์(ญ)
21 ก.ย. 02:15 น. ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์(ญ) vs ไออาร์ เรกยะวิก(ญ)
21 ก.ย. 02:15 น. Afturelding/Fram Women's vs ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)
21 ก.ย. 02:15 น. Throttur Reykjavik Women's vs กรินดาวิค(ญ)
21 ก.ย. 02:15 น. Tindastoll Neisti Women's vs อัคราเนส(ญ)
21 ก.ย. 02:15 น. โฟลโกเร่ ฟัลเซียโน่ vs SP La Fiorita
21 ก.ย. 02:15 น. Cailungo vs Fiorentino
21 ก.ย. 02:30 น. ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า vs อาเวส
21 ก.ย. 03:00 น. EM Deportivo Binacional vs Molinos El Pirata
21 ก.ย. 03:00 น. Union Viera(U19) vs UD San Fernando(U19)
21 ก.ย. 04:00 น. CD Cruz Azul Hidalgo vs อิราปัวโต้
21 ก.ย. 04:15 น. คาเปียต้า vs ริเวอร์เพลท(PAR)
21 ก.ย. 04:30 น. วอลเตอร์ เฟอร์เรตติ vs เดปอร์ติโว ลาส ซาบานาส
21 ก.ย. 05:00 น. ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่ vs โรซาริโอ เซ็นทรัล
21 ก.ย. 05:15 น. คริคูม่า vs แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
21 ก.ย. 05:30 น. Club Rubio Nu vs Fulgencio Yegros
21 ก.ย. 06:00 น. CSyD ดอราดอส เดอ ซินาลัว vs Cafetaleros de Tapachula
21 ก.ย. 06:00 น. Loros De Colima vs แอตแลนเต้
21 ก.ย. 06:00 น. Paraguay Women's(U19) vs Peru Women's(U19)
21 ก.ย. 06:00 น. Greenville Triumph vs Toronto FC II
21 ก.ย. 06:30 น. ดิปอร์เทส โตลิม่า vs ลา อีคูดัด
21 ก.ย. 06:30 น. Sportivo San Lorenzo vs นาซิอองนาล อซุนซิยง
21 ก.ย. 07:00 น. Birmingham Legion vs อินดี้ อิเลเวน
21 ก.ย. 07:00 น. แทมปิโก มาเดโร vs Leones Univ Guadalajara
21 ก.ย. 07:00 น. หมู่เกาะโซโลมอน(U23) vs อเมริกันซามัว(U23)
21 ก.ย. 07:10 น. อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส vs CA Central Cordoba SDE
21 ก.ย. 07:10 น. เฟอร์โรคาร์รีล vs นูเอบา ชิคาโก้
21 ก.ย. 07:15 น. เทคนิโก vs กวายากิล ซิตี้
21 ก.ย. 07:30 น. Liga de Loja vs Atletico Porteno
21 ก.ย. 07:30 น. สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ vs อเมริกา มิไนโร่
21 ก.ย. 08:00 น. CSC Mississauga vs Brantford Galaxy SC
21 ก.ย. 08:00 น. ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ vs Deportivo Municipal
21 ก.ย. 08:00 น. Venezuela Women's(U19) vs Colombia Women's(U19)
21 ก.ย. 08:00 น. Atletico Saltillo vs Leones Univ Guadalajara B
21 ก.ย. 08:00 น. Murcielagos vs Cimarrones de Sonora B
21 ก.ย. 08:00 น. Deportivo Cafessa vs ลา ปาซ
21 ก.ย. 08:30 น. New Mexico United vs เรโน 1868
21 ก.ย. 09:00 น. มอเรเลีย vs ชีวาส กัวดาลาจาร่า
21 ก.ย. 09:00 น. อัตลาส vs โตลูก้า
21 ก.ย. 09:00 น. เวนาโดส เอฟซี vs อเลบริเฆส เดอ โออาซากา
21 ก.ย. 09:30 น. พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2 vs Tacoma Defiance
21 ก.ย. 09:30 น. Los Angeles Galaxy II vs แซนแอนโทนีโอ FC
21 ก.ย. 10:00 น. Maitland FC vs Devonport City Striker
21 ก.ย. 10:00 น. ซามัว(U23) vs นิวซีแลนด์(U23)
21 ก.ย. 11:00 น. Setagaya Sfida Women's vs Yamato Sylphid Women's
21 ก.ย. 11:00 น. Cerezo Osaka Sakai Women's vs Orca Kamogawa FC Women's
21 ก.ย. 11:00 น. Pyeongchang FC vs Seoul Jungnang FC
21 ก.ย. 11:00 น. Seoul Nowon United vs Yeoju Citizen FC
21 ก.ย. 11:00 น. ยังจู ซิตี้เซน vs Jeonju Citizen FC
21 ก.ย. 11:00 น. เมลเบิร์น วิคตอรี่ vs เพิร์ท กลอรี่
21 ก.ย. 12:00 น. Goyang Citizen vs Ulsan Citizen
21 ก.ย. 12:00 น. โวลลอนกอง vs แคนเบอร์รา โอลิมปิก
21 ก.ย. 12:00 น. นิวคาสเซิล เจ็ทส์ vs ซิดนีย์ เอฟซี
21 ก.ย. 13:00 น. ปูซาน ทรานสปอร์ เตชั่น vs Daejeon Korail
21 ก.ย. 13:00 น. เกียงจู KHNP vs มกโพ ซิตี้
21 ก.ย. 13:00 น. ฮอนด้าล็อค SC vs ฮอนด้า เอฟซี
21 ก.ย. 13:00 น. Pyeongtaek Citizen vs เกียงจู ซิติเซ่น FC
21 ก.ย. 13:00 น. Siheung Citizen vs ชุนชอน เอฟซี
21 ก.ย. 13:00 น. Yangpyeong vs ฮวาซอง เอฟซี
21 ก.ย. 13:00 น. Toowong vs Albany Creek
21 ก.ย. 13:30 น. แฮปปี้ วัลเล่ย์ vs ฮ่องกง เปกาซัส
21 ก.ย. 14:00 น. อวิสปา ฟูกูโอกะ vs ฟาเจียโน โอคายามา
21 ก.ย. 14:00 น. Kun Shan FC vs Sichuan Jiuniu
21 ก.ย. 14:00 น. Zhejiang Yiwu vs Wuhan Chufengheli FC
21 ก.ย. 14:00 น. Nanjing Shaye FC vs Yunnan Kunglu FC
21 ก.ย. 14:00 น. Fujian Tianxin vs Zhejiang Yiteng FC
21 ก.ย. 14:00 น. Lhasa Urban Construction Investment F.C. vs Shenzhen Pengcheng
21 ก.ย. 14:00 น. Wuhan Three Towns FC vs Jiangxi Liansheng FC
21 ก.ย. 14:00 น. Chengdu Better City FC vs Suzhou Dongwu
21 ก.ย. 14:00 น. Guangxi Baoyun FC vs Hunan Billows
21 ก.ย. 14:00 น. Hebei Elite F.C. vs ชิงเต่า จงเนิ่ง
21 ก.ย. 14:00 น. Jiangsu Yancheng vs Jilin Baijia FC
21 ก.ย. 14:00 น. Shenyang Urban vs Yinchuan Helanshan F.C.
21 ก.ย. 14:00 น. Dalian Chanjoy vs Taizhou Yuanda FC
21 ก.ย. 14:00 น. Yanbian Beiguo vs Inner Mongolia Caoshangfei F.C.
21 ก.ย. 14:00 น. Zibo Cuju F.C. vs BeiJing Tech
21 ก.ย. 14:00 น. Qingdao Red Lions vs Baoding Rongda FC
21 ก.ย. 14:00 น. Xi'an Daxing Chongde vs Shanxi Xindu
21 ก.ย. 14:00 น. Yokohama FC Seagulls Women's vs เอเอส ซายาม่า(ญ)
21 ก.ย. 14:30 น. ต้าเหลี่ยน อี้ฟ่าง vs เซินเจิ้น FC
21 ก.ย. 14:30 น. Shaanxi Chang'an Athletic FC vs กุ้ยโจว เฮงเฟง ชีเช็ง
21 ก.ย. 14:30 น. มัคคาบี้ เนทันย่า(U19) vs ฮาโปเอล รานาน่า(U19)
21 ก.ย. 14:30 น. อุมรานิเยสปอร์(U19) vs อลาซิกสปอร์(U19)
21 ก.ย. 14:30 น. ฮาโปเอล เฮอร์เซอลียา(U19) vs Maccabi Herzliya U19
21 ก.ย. 14:30 น. Neve Yosef(U19) vs Ihud Bnei Baqa(U19)
21 ก.ย. 14:45 น. มัคคาร์บี เคอร์ยาต อตา(U19) vs ลมัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ(U19)
21 ก.ย. 15:00 น. เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี vs ซองนัม เอฟซี
21 ก.ย. 15:00 น. โปฮัง สตีลเลอร์ vs เอฟซี โซล
21 ก.ย. 15:00 น. Sichuan Annapurna vs Nantong Zhiyun
21 ก.ย. 15:00 น. Daco-Getica Bucuresti vs FC Metaloglobus Bucuresti
21 ก.ย. 15:00 น. ดาเชีย มิโอวินี่ vs Dunarea Calarasi
21 ก.ย. 15:00 น. แพนดูรี่ vs UTA Arad
21 ก.ย. 15:00 น. Sportul Snagov vs Csikszereda Miercurea
21 ก.ย. 15:00 น. Vointa Turnu Magurele vs Viitorul Pandurii Targu Jiu
21 ก.ย. 15:00 น. บาเยิร์น มิวนิค(U17) vs อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U17)
21 ก.ย. 15:00 น. ETO กีโอรี่(U19) vs วาซาส(U19)
21 ก.ย. 15:00 น. ปุชกาช อคาเดเมีย(U19) vs เอ็มทีเค บูดาเปสต์ (U19)
21 ก.ย. 15:00 น. ทราปานี่(Youth) vs โฟรซิโนเน่(Youth)
21 ก.ย. 15:00 น. พีเอโอเค ซาโลนิก้า(U19) vs อาริส เอฟซี(U19)
21 ก.ย. 15:00 น. พาไนโทลิกอส(U19) vs เออีเค เอเธนส์(U19)
21 ก.ย. 15:00 น. ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) vs เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ)
21 ก.ย. 15:00 น. NK Orijent U19 vs อิสทรา 1961(U19)
21 ก.ย. 15:00 น. Hrvatski Dragovoljac(U19) vs Varteks Varazdin U19
21 ก.ย. 15:00 น. ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า(U19) vs เบต้าเยรูซาเล็ม (U19)
21 ก.ย. 15:15 น. ดูก้า ปรากซ์ vs อัสติ นาดลาเบม
21 ก.ย. 15:15 น. เอ็มเอฟเค ชรูดิม vs เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
21 ก.ย. 15:15 น. ทริเน็ค vs วิคตอเรีย ซิซคอฟ
21 ก.ย. 15:15 น. Benesov vs Admira Praha
21 ก.ย. 15:15 น. SK Motorlet Praha vs สปาร์ตาปราก 2
21 ก.ย. 15:15 น. ยาบโลเนช 2 vs มลาด้า โบเลสลาฟ(B)
21 ก.ย. 15:15 น. Odra Petrkovice vs เอสเค ยูนิโก้ฟ
21 ก.ย. 15:15 น. Abo IFK Am vs ฮาก้า(Youth)
21 ก.ย. 15:30 น. Zenit St.Petersburg Youth vs Rubin Kazan Youth
21 ก.ย. 15:30 น. ศรีวิจาย่า FC vs Persibat Batang
21 ก.ย. 15:30 น. BaBel United vs PSPS Pekanbaru
21 ก.ย. 15:30 น. ฮาโปเอล ฮาเดร่า(U19) vs มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า(U19)
21 ก.ย. 15:30 น. ฮาโปเอล เทล อาวีฟ(U19) vs ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน(U19)
21 ก.ย. 16:00 น. เวนท์ฟอเรท โกฟุ vs อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
21 ก.ย. 16:00 น. V-วาเรน นากาซากิ vs เกียวโต แซงก้า
21 ก.ย. 16:00 น. โตเกียว มูซาชิโน vs โซนี่ เซนได
21 ก.ย. 16:00 น. ฮราเดตส์กราลอเว (U19) vs ไพรบราม(U19)
21 ก.ย. 16:00 น. สโลวัคโก้(U19) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (U19)
21 ก.ย. 16:00 น. ดินาโม มอสโก(Youth) vs PFC Sochi Youth
21 ก.ย. 16:00 น. ชามนิตเซอร์ (U19) vs แวร์เดอร์ เบรเมน(U19)
21 ก.ย. 16:00 น. Niendorfer TSV(U19) vs ดินาโม เดรสเดน(U19)
21 ก.ย. 16:00 น. โบคุ่ม(U19) vs มึนเช่นกลัดบัค(U19)
21 ก.ย. 16:00 น. ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ(U19) vs วิคตอเรีย โคโลญจน์(U19)
21 ก.ย. 16:00 น. วัปเปอร์ทาเลอร์(U19) vs โคโลญจน์(U19)
21 ก.ย. 16:00 น. ไมนซ์(U19) vs อิงโกลสตัดท์(U19)
21 ก.ย. 16:00 น. เอาก์สบวร์ก (U19) vs ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(U19)
21 ก.ย. 16:00 น. สโลวาน ลิเบอเรช(ญ) vs ปาร์ดูบีตเซ(ญ)
21 ก.ย. 16:00 น. Horni Herspice Women's vs สปาร์ตาปราก(ญ)
21 ก.ย. 16:00 น. มึนเช่นกลัดบัค(U17) vs โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์(U17)
21 ก.ย. 16:00 น. คาร์ล ไซส์ เยน่า (U17) vs ฮันโนเวอร์ 96(U17)
21 ก.ย. 16:00 น. แวร์เดอร์ เบรเมน(U17) vs Chemnitzer(U17)
21 ก.ย. 16:00 น. อ็อคเซเปส vs เออร์ติช
21 ก.ย. 16:00 น. เฟเรนซ์วารอซี่ (U19) vs Illes Akademia Haladas(U19)
21 ก.ย. 16:00 น. โบโลญญ่า(Youth) vs นาโปลี(Youth)
21 ก.ย. 16:00 น. Pordenone Youth vs เอซี มิลาน(Youth)
21 ก.ย. 16:00 น. อัสโคลี่(Youth) vs เลชเช่(Youth)
21 ก.ย. 16:00 น. เบเนเวนโต้(Youth) vs Perugia Youth
21 ก.ย. 16:00 น. ซาแลร์นิตาน่า(Youth) vs ลิวอร์โน่(Youth)
21 ก.ย. 16:00 น. เกาหลีเหนือ(U16) vs ฮ่องกง(U16)
21 ก.ย. 16:00 น. ไทย(ญ-U16) vs ญี่ปุ่น(ญ-U16)
21 ก.ย. 16:00 น. ออสเตรเลีย(ญ-U16) vs บังกลาเทศ(ญ-U16)
21 ก.ย. 16:00 น. Asteras Tripolis(U19) vs Atromitos Athens(U19)
21 ก.ย. 16:00 น. NK Dugopolje(U19) vs ริเยก้า(U19)
21 ก.ย. 16:00 น. คาซิมปาซ่า(U19) vs อันตัลยาสปอร์(U19)
21 ก.ย. 16:15 น. Olimp Khimki vs ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
21 ก.ย. 16:15 น. Sri Lanka(U18) vs Bangladesh(U18)
21 ก.ย. 16:30 น. Xinjiang Tianshan Leopard vs เซี่ยงไฮ้ เซินซิน
21 ก.ย. 16:30 น. Lion City Sailors vs เกย์ลัง ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 16:30 น. คอนคอร์เดีย เชียจน่า vs Arges
21 ก.ย. 16:30 น. Best Union Yuen Long vs ลีแมน เอฟซี
21 ก.ย. 16:30 น. Sporting De Huelva B Women's vs Hispalis Women's
21 ก.ย. 16:45 น. Egri FC vs MOL Fehervar FC
21 ก.ย. 17:00 น. ซไวเก้น คานาซาวะ vs เรโนฟา ยามากุชิ
21 ก.ย. 17:00 น. ด่านัง vs ทันห์ เฮาห์
21 ก.ย. 17:00 น. ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ vs ซังจู ซังมู เอฟซี
21 ก.ย. 17:00 น. ซูว็อน FC vs Daejeon Hana Citizen
21 ก.ย. 17:00 น. FK Riteriai vs ซัลกิริส
21 ก.ย. 17:00 น. นอมเม่ vs ทาลินน่า คาเลฟ
21 ก.ย. 17:00 น. ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ vs Viljandi JK Tulevik
21 ก.ย. 17:00 น. ควิดิ้ง vs Hittarps IK
21 ก.ย. 17:00 น. Vejgaard BK vs เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
21 ก.ย. 17:00 น. บานิค ออสตราว่า (U19) vs Meteor Praha(U19)
21 ก.ย. 17:00 น. เอฟเค โอเรนเบิร์ก(Youth) vs โลโคโมทีฟ มอสโก(Youth)
21 ก.ย. 17:00 น. AZS วรูคลาว(ญ) vs TS Mitech Zywiec Women's
21 ก.ย. 17:00 น. KKP Bydgoszcz Women's vs GKS Katowice Women's
21 ก.ย. 17:00 น. KKPK Medyk Konin Women's vs UKS Lodz Women's
21 ก.ย. 17:00 น. Coruxo FC vs Ibiza Eivissa
21 ก.ย. 17:00 น. เชลยาบินสค์ vs Lada SOK Dimitrovgrad
21 ก.ย. 17:00 น. UD โอลิเวียร์เร็นเซ่ vs ปอร์โต้(B)
21 ก.ย. 17:00 น. โฮลสไตน์ คีล(U19) vs ฮัมบูร์ก(U19)
21 ก.ย. 17:00 น. คาร์ลสรูห์ (U19) vs สตุ๊ตการ์ต(U19)
21 ก.ย. 17:00 น. RB ลีบซิก(U17) vs Hallescher FC(U17)
21 ก.ย. 17:00 น. คราโคเวีย คราคอฟ (Youth) vs ลีเกีย วอร์ซอว์ (Youth)
21 ก.ย. 17:00 น. โคโรน่า(Youth) vs สลาสค์ วรอคลาวน์ (Youth)
21 ก.ย. 17:00 น. SMS Lodz Youth vs วิสล่า คราคอฟ (Youth)
21 ก.ย. 17:00 น. Escola Varsovia Warszawa Youth vs Pogon Szczecin Youth
21 ก.ย. 17:00 น. ซาเกลบี้ ลูบิน(Youth) vs Gwarek Zabrze Youth
21 ก.ย. 17:00 น. Herlufsholm GF Women's vs HB Koge Woman's
21 ก.ย. 17:00 น. FC ดามโซ่(ญ) vs Boldklubben AF 1893 Women's
21 ก.ย. 17:00 น. JAI Fodbold Women's vs อัลบอร์ก(ญ)
21 ก.ย. 17:00 น. ปอร์ติโมเนนเซ่(U23) vs Maritimo(U23)
21 ก.ย. 17:00 น. Benfica(U23) vs อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(U23)
21 ก.ย. 17:00 น. บูดาเปสต์ ฮอนเวด (U19) vs เดเบรเซน (U19)
21 ก.ย. 17:00 น. เอฟซี ฮอนก้า vs เอชเจเค เฮลซิงกิ
21 ก.ย. 17:00 น. ลาเมีย(U19) vs พานิโอนิออส(U19)
21 ก.ย. 17:30 น. เวเจิล(U19) vs AGF อาร์ฮุส(U19)
21 ก.ย. 17:30 น. โอเดนเซ่(U19) vs บรอนด์บี้(U19)
21 ก.ย. 17:30 น. Sturm Graz/Stattegg Women's vs แวคเกอร์ ติโรล(ญ)
21 ก.ย. 17:30 น. VV Katwijk vs Quick Boys
21 ก.ย. 17:30 น. Cordoba(U19) vs Pena Barcelonista(U19)
21 ก.ย. 17:45 น. ลำปาง เอฟซี vs อาร์มี่ ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 18:00 น. แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี vs ขอนแก่น เอฟซี
21 ก.ย. 18:00 น. สุโขทัย เอฟซี vs เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 18:00 น. เจลกาว่า vs Rigas Futbola skola
21 ก.ย. 18:00 น. ลินโดมี่ GIF vs ลุงสกิล
21 ก.ย. 18:00 น. Gottne IF vs IFK ลูเลีย
21 ก.ย. 18:00 น. Balvu Vilki vs JDFS Alberts
21 ก.ย. 18:00 น. Bobruichanka Bobruisk Women's vs Zorka-BDU Minsk Women's
21 ก.ย. 18:00 น. เนมาน กร็อดโน่(ญ) vs Slavyanka Minsk Women's
21 ก.ย. 18:00 น. คัลม่าร์(ญ) vs คเวนสเวนเด้นส์ IK(ญ)
21 ก.ย. 18:00 น. อาห์หมัด กรอซนี่ย์ vs ครีลย่า โซเวียตอฟ
21 ก.ย. 18:00 น. เอฟซี ลวีฟ vs โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
21 ก.ย. 18:00 น. เนิร์นแบร์ก vs คาร์ลสรูห์
21 ก.ย. 18:00 น. SV แซนด์เฮาเซ่น vs โบคุ่ม
21 ก.ย. 18:00 น. สตุ๊ตการ์ต vs กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
21 ก.ย. 18:00 น. SV เวเฮน เวียสบาเดน vs อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
21 ก.ย. 18:00 น. บียาร์เรอัล vs บายาโดลิด
21 ก.ย. 18:00 น. Znamya Truda vs ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
21 ก.ย. 18:00 น. Ararat Moscow vs เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
21 ก.ย. 18:00 น. Rotor Volgograd B vs FK Khimik Novomoskovsk
21 ก.ย. 18:00 น. Zenit Izhevsk vs Zvezda Perm
21 ก.ย. 18:00 น. โนสต้า โนโวทรอย vs เอฟเค ทิวเมน
21 ก.ย. 18:00 น. มักเดเบิร์ก(U19) vs แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (U19)
21 ก.ย. 18:00 น. อุมรานิเยสปอร์ vs โบลูสปอร์
21 ก.ย. 18:00 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์(U19) vs ไฟร์บวร์ก(U19)
21 ก.ย. 18:00 น. Kolos Kovalivka (U21) vs โอเล็กซานเดรีย(U21)
21 ก.ย. 18:00 น. วอร์สกล้า (U21) vs ดินาโม เคียฟ(U21)
21 ก.ย. 18:00 น. FC Hennef 05(U17) vs พรูเบน มุนสเตอร์(U17)
21 ก.ย. 18:00 น. บรอนด์บี้(ญ) vs โคลดิ้ง(ญ)
21 ก.ย. 18:00 น. Nordsjaelland Women's vs สคอฟรูนเด่(ญ)
21 ก.ย. 18:00 น. โอเดนเซ่ BK(ญ) vs ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง(ญ)
21 ก.ย. 18:00 น. ซังค์ เพาลี(U17) vs ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (U17)
21 ก.ย. 18:00 น. ซิลเคบอร์ก(U19) vs ลิงบี้(U19)
21 ก.ย. 18:00 น. แรนเดอร์ส(U19) vs ซอนเดอร์ไจสกี(U19)
21 ก.ย. 18:00 น. อัลบอร์ก(U19) vs เอสเบิร์ก(U19)
21 ก.ย. 18:00 น. มิดทิลแลนด์(U19) vs นอร์ดเจลแลนด์ (U19)
21 ก.ย. 18:00 น. Osterbro IF Woman's vs Frederiksberg Boldklub Women's
21 ก.ย. 18:00 น. ทูลไบร์น โพสดาม(ญ) vs โวล์ฟสบวร์ก(ญ)
21 ก.ย. 18:00 น. Mathare United FC vs Ulinzi Stars Nakuru
21 ก.ย. 18:00 น. Saku Sporting Women's vs ฟลอร่า ทาลลินน์(ญ)
21 ก.ย. 18:00 น. วาปรุส(ญ) vs ทาลินน่า คาเลฟ(ญ)
21 ก.ย. 18:00 น. Tartu SK 10 Premium Women's vs FC Lootos Polva Women's
21 ก.ย. 18:00 น. ไอซ์แลนด์(ญ-U17) vs ฝรั่งเศส(ญ-U17)
21 ก.ย. 18:00 น. เบลารุส(ญ-U17) vs มอลตา(ญ-U17)
21 ก.ย. 18:00 น. อินเตอร์ มิลาน(Youth) vs ฟิออเรนติน่า (Youth)
21 ก.ย. 18:00 น. ปิซ่า(Youth) vs โกเซนซา กัลโช่(Youth)
21 ก.ย. 18:00 น. EiPozo Murcia Turistica Futsal vs Jaen Paraiso Interior Futsal
21 ก.ย. 18:00 น. Vestfossen vs Stord IL
21 ก.ย. 18:00 น. Laguna(U19) vs CD Sobradillo(U19)
21 ก.ย. 18:00 น. Espoo Women's vs Tarmo Women's
21 ก.ย. 18:00 น. อมาโซน กริมต้า(ญ) vs Honefoss Women's
21 ก.ย. 18:00 น. นอร์สแตน vs SK Herd
21 ก.ย. 18:00 น. สตรอมก็อดเซ็ท 2 vs Fjora
21 ก.ย. 18:00 น. แพร่ ยูไนเต็ด vs ระนอง เอฟซี
21 ก.ย. 18:30 น. Inner Mongolia Zhongyou vs Meizhou Hakka
21 ก.ย. 18:30 น. หางโจว กรีนทาวน์ vs Beijing BSU
21 ก.ย. 18:30 น. ฟัลเค่นเบิร์ก vs ลออสเตอร์ซุนด์ส
21 ก.ย. 18:30 น. วาลเบิร์ก FC vs ซีเรียนสก้า
21 ก.ย. 18:30 น. เลสเตอร์ ซิตี้ vs ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
21 ก.ย. 18:30 น. ลีดส์ ยูไนเต็ด vs ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
21 ก.ย. 18:30 น. VSK Aarhus vs FC Sydvest
21 ก.ย. 18:30 น. ซลิน(U19) vs สปาร์ตาปราก(U19)
21 ก.ย. 18:30 น. Sokol Saratov vs เอฟเค คิมกี้(สร)
21 ก.ย. 18:30 น. Bischofswerdaer FV 08 vs Lichtenberg 47
21 ก.ย. 18:30 น. Chemie Leipzig vs แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(Am)
21 ก.ย. 18:30 น. Viktoria Berlin 1889 vs FSV Optik Rathenow
21 ก.ย. 18:30 น. วอลกา อูลยานอฟสค์ vs Ufa B
21 ก.ย. 18:30 น. Sundby BK Women's vs นาสบี้(ญ)
21 ก.ย. 18:30 น. Union Viera vs CD Union Puerto
21 ก.ย. 18:30 น. ONS Women's vs อิลเวส(ญ)
21 ก.ย. 18:30 น. Irlam vs ยอร์ค ซิตี้
21 ก.ย. 18:30 น. เฟเนร์บาห์เช่(U19) vs อันคารากูคู(U19)
21 ก.ย. 18:35 น. ซานตง ลู่เนิ่ง vs เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
21 ก.ย. 18:35 น. เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน vs เทียนจิน เทนด้า
21 ก.ย. 19:00 น. บีจี ปทุม ยูไนเต็ด vs ราชนาวี
21 ก.ย. 19:00 น. สุพรรณบุรี เอฟซี vs ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
21 ก.ย. 19:00 น. ซานนา คานห์ ฮัว vs เมกาสตาร์ นัม ดินห์
21 ก.ย. 19:00 น. Kauno Zalgiris vs ซูดูว่า
21 ก.ย. 19:00 น. เอฟเค แอตแลนตาส vs Stumbras
21 ก.ย. 19:00 น. Chikhura Sachkhere vs ดินาโม ทบิลิซี
21 ก.ย. 19:00 น. สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา vs FK Liepaja
21 ก.ย. 19:00 น. Karlbergs BK vs คเวนสเวนเด้นส์ IK
21 ก.ย. 19:00 น. Taby vs Sundbybergs
21 ก.ย. 19:00 น. เอ็นโคปิ้งก์ vs IFK Lidingo FK
21 ก.ย. 19:00 น. สควิลเจโบ vs IFK Mora FK
21 ก.ย. 19:00 น. FK Almeboda/Linneryd vs Hassleholms IF
21 ก.ย. 19:00 น. IFK Berga vs Asarums IF FK
21 ก.ย. 19:00 น. IFK ฮาสเซิ่ลเฮล์ม vs นัสโจ FF
21 ก.ย. 19:00 น. IFO บรอโมล่า IF vs ฮัสควาร์น่า
21 ก.ย. 19:00 น. Nosaby IF vs Raslatts SK
21 ก.ย. 19:00 น. โมตาลา AIF vs Sodertalje
21 ก.ย. 19:00 น. ทีเลโซ FF vs AFK Linkoping
21 ก.ย. 19:00 น. Huddinge IF vs Assyriska IF i Norrkoping
21 ก.ย. 19:00 น. Haninge vs อราเมียสก้า
21 ก.ย. 19:00 น. Stenungsunds IF vs IK กัวติออส
21 ก.ย. 19:00 น. IFK Amal vs ทอลสแลนด้า IK
21 ก.ย. 19:00 น. Kramfors Alliansen vs IFK Timra
21 ก.ย. 19:00 น. Ytterhogdal IK vs สเคลเลฟที FF
21 ก.ย. 19:00 น. อนุดโจ IF vs ไฟร์สกา วิลจอร์
21 ก.ย. 19:00 น. IFK Umea vs Taftea IK
21 ก.ย. 19:00 น. New Project vs Tukums-2000
21 ก.ย. 19:00 น. Rezekne / BJSS vs Super Nova
21 ก.ย. 19:00 น. Nadezhda SDJushor 7 Mogilev Women's vs Fk BOTSOR Brest Women's
21 ก.ย. 19:00 น. IFK มัลโม่ vs Assyriska BK
21 ก.ย. 19:00 น. บีเค โอลิมปิค vs Eslovs BK
21 ก.ย. 19:00 น. KSF Prespa Birlik vs Onsala BK
21 ก.ย. 19:00 น. เอไอเค โซลน่า(ญ) vs ยูเมีย(ญ)
21 ก.ย. 19:00 น. เอฟเค สโมเลวิชี่ vs Volna Pinsk
21 ก.ย. 19:00 น. วีดาล vs ควิด ฮอลเด้น
21 ก.ย. 19:00 น. ยาโร vs TPV แทมเปเร่
21 ก.ย. 19:00 น. ไมปา vs KTP ค็อตก้า
21 ก.ย. 19:00 น. มูซ่า vs เอซี โอลู
21 ก.ย. 19:00 น. JaPS vs Lahden Reipas
21 ก.ย. 19:00 น. FC Viikingit vs คูลบิ 04
21 ก.ย. 19:00 น. NJS Nurmijarvi vs MP มิคเคลลี่
21 ก.ย. 19:00 น. เอฟซี เอสพู vs Ilves Tampere II
21 ก.ย. 19:00 น. กนิสตัน เฮลซิงกิ vs FC แจ๊ส จูเนียริท
21 ก.ย. 19:00 น. พี ไอร็อต vs Kapylan Pallo
21 ก.ย. 19:00 น. แทมเปเร่ ยูไนเต็ด vs EPS Espoo
21 ก.ย. 19:00 น. ซัลปา vs GrIFK
21 ก.ย. 19:00 น. VPS J Akatemia vs KajHa Kajaani
21 ก.ย. 19:00 น. FC วาจากอสกิ vs วีไอเอฟเค
21 ก.ย. 19:00 น. FK Nizhny Novgorod vs อแวนการ์ด คุร์สค์
21 ก.ย. 19:00 น. กรอยเธอร์ เฟือร์ธ(Am) vs SpVgg เบย์เริดส์
21 ก.ย. 19:00 น. TSV Aubstadt vs Turkgucu Ataspor Munchen
21 ก.ย. 19:00 น. VfB Eichstatt vs TSV 1860 Rosenheim
21 ก.ย. 19:00 น. วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก vs VfR Garching
21 ก.ย. 19:00 น. SV Schalding Heining vs เมมมินเก้น
21 ก.ย. 19:00 น. SV Heimstetten vs TSV Buchbach
21 ก.ย. 19:00 น. FC Schweinfurt vs FC Augsburg II
21 ก.ย. 19:00 น. TSV Rain Am Lech vs FV Illertissen
21 ก.ย. 19:00 น. โวลุนทารี่ vs Academica Clinceni
21 ก.ย. 19:00 น. BK เฟรม vs วอนลอส
21 ก.ย. 19:00 น. Hillerod Fodbold vs HIK เฮลเลอร์รับ
21 ก.ย. 19:00 น. Middelfart vs บราแบรนด์
21 ก.ย. 19:00 น. นาสบี้ vs ทิซเตด
21 ก.ย. 19:00 น. ชามนิตเซอร์ vs คาร์ล ไซส์ เยน่า
21 ก.ย. 19:00 น. ดุ๊ยส์บวร์ก vs 1860 มิวนิค
21 ก.ย. 19:00 น. เฮลเลนเชอร์ FC vs พรูเบน มุนสเตอร์
21 ก.ย. 19:00 น. ไกเซอร์สเลาเทิร์น vs มักเดเบิร์ก
21 ก.ย. 19:00 น. อุนเตอร์ฮัคกิ้ง vs SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
21 ก.ย. 19:00 น. วิคตอเรีย โคโลญจน์ vs ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
21 ก.ย. 19:00 น. FC Giessen vs ซาบรุคเค่น
21 ก.ย. 19:00 น. บาเยิร์น อัลเซนัว vs ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์
21 ก.ย. 19:00 น. SV เอลเวอร์เบริ์ก vs Steinbach
21 ก.ย. 19:00 น. คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค vs TuS Rot Weiss Koblenz
21 ก.ย. 19:00 น. บาลินเกอร์ vs FSV แฟร้งค์เฟิร์ต
21 ก.ย. 19:00 น. VfR อาเล่น vs TSG บาลินเก้น
21 ก.ย. 19:00 น. อาเค่น vs โอเบอร์เฮาเซ็น
21 ก.ย. 19:00 น. ดอร์ทมุนด์(Am) vs SV Rodinghausen
21 ก.ย. 19:00 น. VFB Homberg vs โคโลญจน์(Am)
21 ก.ย. 19:00 น. สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ vs SV Lippstadt
21 ก.ย. 19:00 น. TuS Haltern vs วอทเทนชาย
21 ก.ย. 19:00 น. Cherkashchyna-Akademiya vs เฮอร์กี้ สปอร์ท
21 ก.ย. 19:00 น. AZS UJ Krakow Women's vs Czarni Sosnowiec Women's
21 ก.ย. 19:00 น. FK Leningradets vs Zvezda Sint Petersburg
21 ก.ย. 19:00 น. Heider SV vs ซังค์ เพาลี II
21 ก.ย. 19:00 น. NK Brezice vs NK Krsko
21 ก.ย. 19:00 น. คาซิมปาซ่า vs อันตัลยาสปอร์
21 ก.ย. 19:00 น. SKA รอสตอฟ vs Urozhay Krasnodar
21 ก.ย. 19:00 น. Legion Dynamo vs Druzhba Maykop
21 ก.ย. 19:00 น. อันจิ มาคัชคาล่า vs FK Biolog
21 ก.ย. 19:00 น. ไฮน์เดนเฮลม์(U19) vs กรอยเธอร์ เฟือร์ธ(U19)
21 ก.ย. 19:00 น. เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(U21) vs ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (U21)
21 ก.ย. 19:00 น. FC Yerevan vs อูราร์ตู เอฟซี
21 ก.ย. 19:00 น. ชีรัค vs อรารัต อาร์เมเนีย
21 ก.ย. 19:00 น. อลาชเคิร์ท vs แกนด์ซาซาร์
21 ก.ย. 19:00 น. โคโลญจน์(U17) vs SV Lippstadt(U17)
21 ก.ย. 19:00 น. ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(U17) vs ไฟร์บวร์ก(U17)
21 ก.ย. 19:00 น. ฮัมบูร์ก(U17) vs แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (U17)
21 ก.ย. 19:00 น. ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(U23) vs แมนเชสเตอร์ ซิตี้(U23)
21 ก.ย. 19:00 น. ไกซาร์ vs ไครัต อัลมาตี้
21 ก.ย. 19:00 น. Taraz vs เอฟเค อะตีราอู
21 ก.ย. 19:00 น. เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน(ญ) vs ETO กีโอรี่(ญ)
21 ก.ย. 19:00 น. Kisumu vs Nzoia United
21 ก.ย. 19:00 น. Wazito FC vs เอเอฟซี เลโอพาร์ดส์
21 ก.ย. 19:00 น. กูมัสฮาเนสสปอร์ vs เพนดิคสปอร์
21 ก.ย. 19:00 น. Hekimoglu Trabzon vs อาเหม็ดสปอร์
21 ก.ย. 19:00 น. มานิซาสปอร์ vs Karakopru Belediyespor
21 ก.ย. 19:00 น. 24 Erzincanspor vs Tire 1922 Spor
21 ก.ย. 19:00 น. Artvin Hopaspor vs โตคัตสปอร์
21 ก.ย. 19:00 น. Yomraspor vs Yeni Orduspor
21 ก.ย. 19:00 น. พาซาสปอร์ vs Halide Edip Adivarspor
21 ก.ย. 19:00 น. Agri 1970 Spor vs Cizrespor
21 ก.ย. 19:00 น. Elazig Belediyespor vs เฟธิเยสปอร์
21 ก.ย. 19:00 น. Fatsa Belediyespor vs เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
21 ก.ย. 19:00 น. Jyvaskylan Pallokerho Women's vs ฮอนก้า(ญ)
21 ก.ย. 19:00 น. TiPS(ญ) vs เอชเจเค เฮลซิงกิ(ญ)
21 ก.ย. 19:00 น. KPV คอคคูล่า vs RoPS โรวาเนียมี่
21 ก.ย. 19:00 น. สิงคโปร์(U16) vs กวม(U16)
21 ก.ย. 19:00 น. ลาริซ่า(U19) vs Xanthi(U19)
21 ก.ย. 19:00 น. พอร์ส เกรนแลนด์ vs Flint
21 ก.ย. 19:00 น. ดอน vs Brodd
21 ก.ย. 19:00 น. Halsen vs Lokomotiv Oslo
21 ก.ย. 19:00 น. Skjervoy vs Leknes
21 ก.ย. 19:00 น. ฮัคเค่น(U19) vs ออสเตอร์ IF(U19)
21 ก.ย. 19:00 น. Grei vs Ready
21 ก.ย. 19:00 น. เอล์ฟส์บอร์ก(U19) vs มัลโม่(U19)
21 ก.ย. 19:00 น. ฟาจร์ เซปาซี่ vs Arman Gohar Sirjan
21 ก.ย. 19:00 น. อิสตันบูลสปอร์(U19) vs บาลิเคซิสปอร์(U19)
21 ก.ย. 19:00 น. ตอนซ์เบิร์ก FK vs ฟอลโล่
21 ก.ย. 19:00 น. Arvoll vs Spjelkavik
21 ก.ย. 19:00 น. ฟริกก์ vs โดแบ็ก โฟรน
21 ก.ย. 19:00 น. Rommen vs Sunndal
21 ก.ย. 19:00 น. เฟลกเกอร์รอย vs Storm BK
21 ก.ย. 19:15 น. นาวาด เออร์เมีย vs Qashqai Shiraz
21 ก.ย. 19:30 น. เอฟซี บาราโนวีชี vs เอฟเค ออร์ชา
21 ก.ย. 19:30 น. ไลเฟริ่ง vs แวคเกอร์ ติโรล
21 ก.ย. 19:30 น. ซิบาเลีย vs Hajduk Split B
21 ก.ย. 19:30 น. 1922 คอนยาสปอร์ vs Bugsasspor
21 ก.ย. 19:30 น. ฮาเซทเทเป้ vs Kirklarelispor
21 ก.ย. 19:30 น. Zonguldak vs อินโกลสปอร์
21 ก.ย. 19:30 น. Kirsehir Belediyespor vs อลาซิกสปอร์
21 ก.ย. 19:30 น. Nigde Belediyespor vs คาสทาโมนุสปอร์
21 ก.ย. 19:30 น. Aksarayspor vs ซิลิวริสพอร์
21 ก.ย. 19:30 น. Erzin Belediyespor vs ดัคซีสปอร์
21 ก.ย. 19:30 น. Yeni Altindag BS vs Kelkit Belediye Hurriyet
21 ก.ย. 19:30 น. Osmaniyespor vs Modafenspor
21 ก.ย. 19:30 น. Erbaaspor S vs คาซิยาก้า
21 ก.ย. 19:30 น. Kemerspor 2003 vs ออฟสปอร์
21 ก.ย. 19:30 น. ฮ่องกง เอฟซี vs อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ
21 ก.ย. 19:30 น. Tadamon Sour vs Shabab El Bourj
21 ก.ย. 19:30 น. GVVV Veenendaal vs Excelsior Maassluis
21 ก.ย. 19:30 น. Hapoel Bueine vs Ironi Bnei Kabul
21 ก.ย. 19:30 น. เมส เคอมัน vs มาลาวัน
21 ก.ย. 19:30 น. Mes Rafsanjan vs Shahrdari Tabriz
21 ก.ย. 19:35 น. Gol Reyhan Alborz vs ดามาช กิลาน
21 ก.ย. 19:45 น. บาดราน vs Sorkhpooshan Pakdasht
21 ก.ย. 19:45 น. Khooshe Talaee Sana Saveh vs Rayka Babol
21 ก.ย. 20:00 น. สมุทรสาคร เอฟซี vs ระยอง เอฟซี
21 ก.ย. 20:00 น. แบงค็อก ยูไนเต็ด vs เชียงราย ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 20:00 น. เลวาเดีย ทัลลินน์ vs นาร์ว่า ทรานส์
21 ก.ย. 20:00 น. Karlstad BK vs ซิลเวีย
21 ก.ย. 20:00 น. นีคอปปิ้ง vs รินนินเก้
21 ก.ย. 20:00 น. Tvaakers IF vs แอตวิดาเบิร์ก
21 ก.ย. 20:00 น. Codru Lozova vs Dinamo-Auto
21 ก.ย. 20:00 น. อาร์น่า บีโจรน่าร์(ญ) vs อโวลเนส(ญ)
21 ก.ย. 20:00 น. แฟรท(ญ) vs โรอาร์(ญ)
21 ก.ย. 20:00 น. โคลบอทน์(ญ) vs สตาเบ็ค(ญ)
21 ก.ย. 20:00 น. Lyn Oslo Women's vs คลีบ IL(ญ)
21 ก.ย. 20:00 น. วาเลเรนก้า(ญ) vs Rosenborg Women's
21 ก.ย. 20:00 น. เอฟเค สลุตสค์ vs ตอร์ปิโด โซดิโน่
21 ก.ย. 20:00 น. แกมล่า อัพซาร่า SK vs Kungsangens IF
21 ก.ย. 20:00 น. Valbo FF vs Hudiksvalls FF
21 ก.ย. 20:00 น. Osterlen FF vs Dalstorps IF
21 ก.ย. 20:00 น. Rappe GOIF vs FK Karlskrona
21 ก.ย. 20:00 น. Nordvarmland FF vs Grebbestads IF
21 ก.ย. 20:00 น. Vanersborgs FK vs Tidaholms
21 ก.ย. 20:00 น. ปิเทีย IF vs Umea FC Akademi
21 ก.ย. 20:00 น. Sandviks IK vs IFK Ostersund
21 ก.ย. 20:00 น. FK Smiltene BJSS vs Dinamo Riga / Staiceles Bebri
21 ก.ย. 20:00 น. IS ฮาลเมีย vs Stafsinge IF
21 ก.ย. 20:00 น. Borgeby FK Wowen's vs Lidkopings FK Women's
21 ก.ย. 20:00 น. บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) vs มอลเบ็คเคน IF(ญ)
21 ก.ย. 20:00 น. กรานิต vs นาฟตาน
21 ก.ย. 20:00 น. เอฟซี สโลนิม vs สปุตนิก
21 ก.ย. 20:00 น. เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล vs เอฟเค ลิด้า
21 ก.ย. 20:00 น. FC Zaria Balti vs FC Cahul-2005
21 ก.ย. 20:00 น. Real Succes vs Granicerul Glodeni
21 ก.ย. 20:00 น. FC Ungheni vs Victoria Bardar
21 ก.ย. 20:00 น. IF Limhamn Bunkeflo Women's vs คริสเตียนสตัดส์ DFF(ญ)
21 ก.ย. 20:00 น. เยอร์การ์เด้น(ญ) vs คอปพราเบริกร์(ญ)
21 ก.ย. 20:00 น. ซิอัวลิอาย vs Minija Kretinga
21 ก.ย. 20:00 น. LKS ลอดซ์ vs อาร์ก้า กดิเนีย
21 ก.ย. 20:00 น. สปาร์ตัก มอสโก II vs Neftekhimik Nizhnekamsk
21 ก.ย. 20:00 น. ก็อง vs ล็องส์
21 ก.ย. 20:00 น. เมตาลุค เบคาเบด vs ปัคตากอร์
21 ก.ย. 20:00 น. ซอกเดียน่า จิซาค vs นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
21 ก.ย. 20:00 น. Skovshoved vs FA 2000
21 ก.ย. 20:00 น. Kremin Kremenchuk vs เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา
21 ก.ย. 20:00 น. Villa Espanola vs CA Torque
21 ก.ย. 20:00 น. ชิปป้า ยูไนเต็ด vs โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
21 ก.ย. 20:00 น. โปโลควาเน่ ซิตี้ vs ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 20:00 น. Stellenbosch FC vs แบล็ค ลีโอพาร์ด
21 ก.ย. 20:00 น. เปสคอฟ 747 vs FC Kolomna
21 ก.ย. 20:00 น. ซัลยุต vs FK Kaluga
21 ก.ย. 20:00 น. SC Schiltigheim vs มูลูส
21 ก.ย. 20:00 น. Kuchl vs SV Seekirchen
21 ก.ย. 20:00 น. USK Anif vs Salzburger AK 1914
21 ก.ย. 20:00 น. Royal Eagles vs Real Kings
21 ก.ย. 20:00 น. TS Sporting vs Mbombela United
21 ก.ย. 20:00 น. JDR Stars vs Cape Umoya United
21 ก.ย. 20:00 น. สปาร์ตัก นาลชิค vs Spartak Vladikavkaz
21 ก.ย. 20:00 น. Alania Vladikavkaz vs Inter Cherkessk
21 ก.ย. 20:00 น. Akron Togliatti vs เอฟเค อูราล(B)
21 ก.ย. 20:00 น. อาเค่น(U19) vs อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์(U19)
21 ก.ย. 20:00 น. Borec Veles vs ราบ็อตนิคกี้
21 ก.ย. 20:00 น. ทิซเตด(ญ) vs VSK Aarhus Women's
21 ก.ย. 20:00 น. อูดิเนเซ่ vs เบรสชา
21 ก.ย. 20:00 น. เบเนเวนโต้ vs โกเซนซา กัลโช่
21 ก.ย. 20:00 น. เครโมเนเซ่ vs โครโตเน่
21 ก.ย. 20:00 น. เอ็มโปลี vs ชิตตาเดลล่า
21 ก.ย. 20:00 น. ยูเว่ สตาเบีย vs อัสโคลี่
21 ก.ย. 20:00 น. ลิวอร์โน่ vs ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
21 ก.ย. 20:00 น. เปสคารา vs วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
21 ก.ย. 20:00 น. สเปเซีย vs เปรูจา
21 ก.ย. 20:00 น. โอเดนเซ่(U17) vs บรอนด์บี้(U17)
21 ก.ย. 20:00 น. เวเจิล (U17) vs Aarhus AGF(U17)
21 ก.ย. 20:00 น. Feirense(U23) vs Vitoria FC Setubal(U23)
21 ก.ย. 20:00 น. นีซ(U19) vs บาสเตีย (U19)
21 ก.ย. 20:00 น. Castelnau le Cres (U19) vs ตูลูส(U19)
21 ก.ย. 20:00 น. เฟเรนซ์วารอซี่(ญ) vs Astra Hungary Women's
21 ก.ย. 20:00 น. โปร เวอร์เซลลี่ vs Gozzano
21 ก.ย. 20:00 น. Arzignano Valchiampo vs ซุดติโรล อัลโต้
21 ก.ย. 20:00 น. FC Platinum vs Mushowani Stars
21 ก.ย. 20:00 น. Eendracht Aalst Women's vs Oud Heverlee Leuven II Women's
21 ก.ย. 20:00 น. Kontich FC Woman's vs KVK ไทอ์เนน(ญ)
21 ก.ย. 20:00 น. Ladies Genk B Women's vs Standard Liege B Women's
21 ก.ย. 20:00 น. Massenhoven VC Women's vs Gent B Women's
21 ก.ย. 20:00 น. Moldavo Women's vs Famkes Merkem Woman's
21 ก.ย. 20:00 น. Sancaktepe Belediye Spor vs Corum Belediyespor
21 ก.ย. 20:00 น. Sariyer vs Afjet Afyonspor
21 ก.ย. 20:00 น. บันไดมาสปอร์ vs Bayburt Ozel Idare
21 ก.ย. 20:00 น. Bodrumspor vs เบเลดิเย แวนสปอร์
21 ก.ย. 20:00 น. Ergene Velimese vs Sivas Dort Eylul Belediyespor
21 ก.ย. 20:00 น. ทูสลาสปอร์ vs ซาคาร์ยาสปอร์
21 ก.ย. 20:00 น. Usakspor vs อันคารา เดไมสปอร์
21 ก.ย. 20:00 น. Catalcaspor vs Serik Belediyespor
21 ก.ย. 20:00 น. Sile Yildizspor vs Cankaya FK
21 ก.ย. 20:00 น. Kizilcabolukspor vs Sultanbeyli
21 ก.ย. 20:00 น. ดาริกา เกนเคลอร์บิลิจี้ vs โกลคุคสปอร์
21 ก.ย. 20:00 น. Bayrampasaspor vs Batman Petrolspor
21 ก.ย. 20:00 น. Bursa Niluferspor AS vs Nevsehirspor Genclik
21 ก.ย. 20:00 น. Somaspor vs Muglaspor
21 ก.ย. 20:00 น. นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ vs ยิมปา ยอซกัตสปอร์
21 ก.ย. 20:00 น. 1877 Alemdaspor vs Kozan Spor FK
21 ก.ย. 20:00 น. Erokspor vs Belediye Derincespor
21 ก.ย. 20:00 น. ลาซิโอ(Youth) vs เปสคารา(Youth)
21 ก.ย. 20:00 น. เบรสชา(Youth) vs วีร์ตุส เอ็นเตลล่า(Youth)
21 ก.ย. 20:00 น. ชิตตาเดลล่า(Youth) vs Venezia F.C. Youth
21 ก.ย. 20:00 น. ปาร์มากัลโช (Youth) vs อูดิเนเซ่(Youth)
21 ก.ย. 20:00 น. เอ็มโปลี(ญ) vs อินเตอร์ มิลาน(ญ)
21 ก.ย. 20:00 น. AGSM Verona Women's vs Florentia Women's
21 ก.ย. 20:00 น. เอซี มิลาน(ญ) vs Orobica Women's
21 ก.ย. 20:00 น. US Sassuolo Calcio Women's vs ยูเวนตุส(ญ)
21 ก.ย. 20:00 น. Tavagnacco Women's vs ASD Pink Sport time Bari Women's
21 ก.ย. 20:00 น. บุรุนดี vs ยูกันดา
21 ก.ย. 20:00 น. อัล ซาฟา vs Al Akhaahli Alay
21 ก.ย. 20:00 น. ASWH vs IJsselmeervogels
21 ก.ย. 20:00 น. ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ vs โวเลนดัม (Am)
21 ก.ย. 20:00 น. Spakenburg vs สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
21 ก.ย. 20:00 น. สโมสรกีฬาเอล จาอิช vs อาหรับ คอนทรัคเตอร
21 ก.ย. 20:00 น. เอสพี โดมัญญาโน vs S.S. มูราต้า
21 ก.ย. 20:00 น. ทรี ฟิโอริ vs SC Faetano
21 ก.ย. 20:00 น. S.S Pennarossa vs AC ยูเวเนส โดกาน่า
21 ก.ย. 20:00 น. Erdi VSE vs ดิออสกียอร์
21 ก.ย. 20:00 น. Putnok Vse vs ปาคซิ เซ
21 ก.ย. 20:00 น. Hodmezovasarhely FC vs Budaorsi SC
21 ก.ย. 20:00 น. Dunaharaszti MTK vs บูดาเปสต์ ฮอนเวด
21 ก.ย. 20:00 น. Sarvari FC vs เดเบรเซน
21 ก.ย. 20:00 น. Bonyhad Volgyseg vs ปุชกาช อคาเดเมีย
21 ก.ย. 20:00 น. Velence SE vs เซเก็ด 2011
21 ก.ย. 20:00 น. Edeleny FC vs ซิโอฟอค
21 ก.ย. 20:00 น. Korosladany MSK vs Bekescsaba
21 ก.ย. 20:00 น. Salgotarjan BTC vs เอสโซลโนกิ FC
21 ก.ย. 20:00 น. Balassagyarmat SE vs โดโรกิ
21 ก.ย. 20:00 น. Heviz vs Mezokovesd-Zsory
21 ก.ย. 20:00 น. Hatvan vs อูจเปสต์
21 ก.ย. 20:00 น. Szentlorinc SE vs กีร์มอต
21 ก.ย. 20:00 น. Soltvadkerti TE vs คาโปสวาร์
21 ก.ย. 20:00 น. Berettyoujfalui SE vs Szajol KLK
21 ก.ย. 20:00 น. Nagykanizsai ULE vs Veszprem FC
21 ก.ย. 20:00 น. Balatonlelle SE vs FC Dabas
21 ก.ย. 20:00 น. Csornai SE vs Tatabanya
21 ก.ย. 20:00 น. Petervasara vs Menfocsanak
21 ก.ย. 20:00 น. Nagyecsed RSE vs Nagybajomi AC
21 ก.ย. 20:00 น. Balatoni Vasas SE vs Kecskemeti LC
21 ก.ย. 20:00 น. Szekszard UFC vs Lipot Pekseg
21 ก.ย. 20:00 น. Berkenye SE vs Ozdi FC
21 ก.ย. 20:00 น. Szegedi VSE vs Bicskei
21 ก.ย. 20:00 น. Andrashida SC vs เคชเคเมติ TE
21 ก.ย. 20:00 น. Hajduszoboszloi vs Vep VSE
21 ก.ย. 20:00 น. ตรังกานู vs ยะโฮร์ ดารุล ตักซิม
21 ก.ย. 20:00 น. Cegled vs Papai Perutz
21 ก.ย. 20:00 น. Unione vs เอ็มทีเค บูดาเปสต์
21 ก.ย. 20:00 น. Hungary Kelen sc vs วัค ดูนาคันยาร์
21 ก.ย. 20:00 น. Ujfeherto se vs FC Ajka
21 ก.ย. 20:00 น. Hevesi lsc vs Fuzesgyarmati SK
21 ก.ย. 20:00 น. Maglodi TC vs Mvsc
21 ก.ย. 20:00 น. Bogacs vs III.Keruleti TUE
21 ก.ย. 20:00 น. Egerszalok vs Pecsi MFC
21 ก.ย. 20:00 น. Tamasi vs Tihany
21 ก.ย. 20:00 น. FC Sopron vs Kecsked KSK
21 ก.ย. 20:00 น. Kinizsi vs Dabas-Gyon FC
21 ก.ย. 20:00 น. Ajka Padragkut se vs Balkanyi SE
21 ก.ย. 20:00 น. เซปิดรูด ราชต์ เอสซี vs Aluminium Arak
21 ก.ย. 20:00 น. Villany vs Tiszaujvaros
21 ก.ย. 20:00 น. Bryne II vs แมนดาล
21 ก.ย. 20:00 น. มัคคาบี้เทลอาวีฟ(U19) vs ฮาโปเอล เคอร์ยัต(U19)
21 ก.ย. 20:00 น. PFC Niva Vinnitsia vs FC Bukovyna Chernivtsi
21 ก.ย. 20:00 น. จามเชดปูร์ เอฟซี vs เรียล แคชเมียร์
21 ก.ย. 20:00 น. Burundi(U20) vs เซาท์ซูดาน(U20)
21 ก.ย. 20:15 น. มิดทิลแลนด์(U17) vs นอร์ดเจลแลนด์(U17)
21 ก.ย. 20:15 น. แรนเดอร์ส(U17) vs Sonderjyske(U17)
21 ก.ย. 20:15 น. อัลบอร์ก(U17) vs เอสเบิร์ก(U17)
21 ก.ย. 20:30 น. คองสวิงเกอร์ vs อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า
21 ก.ย. 20:30 น. สมอร์กอน vs FK รุค เบรสต์
21 ก.ย. 20:30 น. Garbarnia Krakow vs GKS คาโตวีตเซ
21 ก.ย. 20:30 น. KFC Komarno vs ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
21 ก.ย. 20:30 น. MFK Tatran AOS Liptovsky Mikulas vs ดุบนิก้า แนด วาฮอม
21 ก.ย. 20:30 น. MSK Puchov vs FC STK 1914 Samorin
21 ก.ย. 20:30 น. สโลวาน บราติสลาวา 2 vs MSK ซิลิน่า 2
21 ก.ย. 20:30 น. บาเยิร์น มิวนิค vs โคโลญจน์
21 ก.ย. 20:30 น. เลเวอร์คูเซ่น vs ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21 ก.ย. 20:30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน vs เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
21 ก.ย. 20:30 น. ไฟร์บวร์ก vs เอาก์สบวร์ก
21 ก.ย. 20:30 น. บาลา ทาวน์ vs Cardiff Metropolitan University FC
21 ก.ย. 20:30 น. คาร์มาร์เธ็น vs เดอะ นิว เซนต์ส
21 ก.ย. 20:30 น. Penybont FC vs แอร์บัส
21 ก.ย. 20:30 น. Balkany Zorya vs Prykarpattya Ivano Frankivsk
21 ก.ย. 20:30 น. ฟรีเดค-มิสตัค vs Uhersky Brod
21 ก.ย. 20:30 น. ฮลูชิน vs Vrchovina
21 ก.ย. 20:30 น. Slovan Rosice vs Blansko
21 ก.ย. 20:30 น. โปลิ ทิมิโซอาร่า vs CSM Resita
21 ก.ย. 20:30 น. โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน vs มาชูค KMV
21 ก.ย. 20:30 น. อัลเตย์สปอร์ vs เคซิโอเรนกูคู
21 ก.ย. 20:30 น. ออสมานลิสปอร์ เอฟซี vs อัลตินอร์ดู
21 ก.ย. 20:30 น. ซิลเคบอร์ก(U17) vs ลิงบี้(U17)
21 ก.ย. 20:30 น. Cambrian & Clydach vs ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์
21 ก.ย. 20:30 น. STM Sports vs แอลลาเนลี
21 ก.ย. 20:30 น. Cwmbran Celtic vs Goytre United
21 ก.ย. 20:30 น. Swansea University vs Undy Athletic
21 ก.ย. 20:30 น. บังกอร์ ซิตี้ vs Llandudno
21 ก.ย. 20:30 น. Buckley Town vs Llanrhaeadr FC
21 ก.ย. 20:30 น. Colwyn Bay vs Llanfair United
21 ก.ย. 20:30 น. ทคอนวี ยูไนเต็ด vs Ruthin Town FC
21 ก.ย. 20:30 น. Flint Town United vs Llangefni Town
21 ก.ย. 20:30 น. Gresford Athletic vs Guilsfield FC
21 ก.ย. 20:30 น. พอร์ทมาด็อก vs เปรสตาทีน
21 ก.ย. 20:30 น. รีห์ล vs Penrhyncoch
21 ก.ย. 20:30 น. FC Plackovica vs Belasica Strumica
21 ก.ย. 20:30 น. FK Osogovo vs Pobeda Prilep
21 ก.ย. 20:30 น. Pitu Guli vs Pehchevo
21 ก.ย. 20:30 น. FK Kozuv vs Kamenica-Sasa
21 ก.ย. 20:30 น. เปลิสเตอร์ vs FK Rinija Gostivar
21 ก.ย. 20:30 น. FK Kadino vs FK Ohrid 2004
21 ก.ย. 20:30 น. FK Labunishta vs FK Drita
21 ก.ย. 20:30 น. Vardar Forino vs FK Skopje
21 ก.ย. 20:30 น. Korab Debar vs Vlazrimi Kicevo
21 ก.ย. 20:30 น. Standard Sumqayit vs Sabah FK Baku
21 ก.ย. 20:30 น. Omonia Aradippou vs Agia Napa
21 ก.ย. 20:30 น. Asil Lysi vs Omonia Psevda
21 ก.ย. 20:30 น. Karmiotissa Pano Polemidion vs Alki Oroklini
21 ก.ย. 20:30 น. Xylotympou vs Digenis Morphou
21 ก.ย. 20:30 น. AE Zakakiou vs Othellos Athienou
21 ก.ย. 20:30 น. Akritas Chloraka vs เอร์มิส อราดิปปู
21 ก.ย. 20:30 น. Kozakken Boys vs HHC Hardenberg
21 ก.ย. 20:30 น. อาเลซุนด์ 2 vs โลเรนสโคก
21 ก.ย. 20:30 น. โอลิมปิก ลียง(ญ) vs ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(ญ)
21 ก.ย. 20:30 น. ฮาโปเอล รามัต กาน(U19) vs เบนาย ซัคนิน(U19)
21 ก.ย. 20:40 น. Mirbat vs Sohar Club
21 ก.ย. 20:50 น. อัล เรย์ยาน vs อัล คอร์
21 ก.ย. 21:00 น. WIT จอร์เจีย ทบิลิซี vs ดีลา กอริ
21 ก.ย. 21:00 น. คัลมาร์ vs ฮัคเค่น
21 ก.ย. 21:00 น. นอร์โคปิ้ง vs โอเรโบร
21 ก.ย. 21:00 น. ดัลคุลด์ FF vs ออสเตอร์ ไอเอฟ
21 ก.ย. 21:00 น. ยอนโคปิ้ง vs นอร์บี้ IF
21 ก.ย. 21:00 น. Assyriska Turabdin IK vs อัตซิคเท็นส์ BK
21 ก.ย. 21:00 น. ทอร์น ไอเอฟ vs Eskilsminne IF
21 ก.ย. 21:00 น. Lidkopings FK vs Orebro Syrianska IF
21 ก.ย. 21:00 น. IFK Uddevalla vs Savedalens IF
21 ก.ย. 21:00 น. Isloch RGUOR Minsk Women's vs เอฟซี มินส์ค(ญ)
21 ก.ย. 21:00 น. แองเจิ้ลโฮลม์ vs FC โรเซ็นการ์ด
21 ก.ย. 21:00 น. คิมิค สเวตโทรกอร์ส vs เบลชิน่า โบบรุยส์ค
21 ก.ย. 21:00 น. แบรัม vs เอลเวอร์รัม
21 ก.ย. 21:00 น. เฟรม ลาวิค vs Oppsal
21 ก.ย. 21:00 น. เลวานเจอร์ เอฟเค vs นาร์โด FK
21 ก.ย. 21:00 น. กัวรานี่ SP vs ปารานา พีอาร์
21 ก.ย. 21:00 น. AC Kajaani vs อีคีนาส IF
21 ก.ย. 21:00 น. โบตาโฟโก้ (RJ) vs เซาเปาโล
21 ก.ย. 21:00 น. 12 de Octubre vs Club Fernando de la Mora
21 ก.ย. 21:00 น. วาลูร์ เรย์ยาวิค(ญ) vs เคฟลาวิค(ญ)
21 ก.ย. 21:00 น. ฟีลเคียร์(ญ) vs เบรย์ดาบลิค(ญ)
21 ก.ย. 21:00 น. เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์(ญ) vs เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)
21 ก.ย. 21:00 น. UMF เซลฟอสส์(ญ) vs IBV เวสต์มานเนียยาร์(ญ)
21 ก.ย. 21:00 น. กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส vs ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
21 ก.ย. 21:00 น. เคฟลาวิค vs ฟจอลเนอร์
21 ก.ย. 21:00 น. เลคเนียร์ เรกยะวิก vs เฟรม เรย์จาวิค
21 ก.ย. 21:00 น. ธอร์ อคูเรย์รี่ vs Magni Grenivik
21 ก.ย. 21:00 น. ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค vs UMF อัฟตูเลดิ้ง
21 ก.ย. 21:00 น. ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค vs เอ็นยาร์ดวิก
21 ก.ย. 21:00 น. ฟยาร์ดาบีกด์ vs เลคเนียร์ F
21 ก.ย. 21:00 น. ไออาร์ เรกยะวิก vs KFG Gardabaer
21 ก.ย. 21:00 น. Kari Akranes vs UMF เซลฟอสส์
21 ก.ย. 21:00 น. Vestri vs Tindastoll Sauda
21 ก.ย. 21:00 น. Vidir Gardur vs Dalvik Reynir
21 ก.ย. 21:00 น. Volsungur Husavik vs Throttur Vogar
21 ก.ย. 21:00 น. เบิร์นลี่ย์ vs นอริช ซิตี้
21 ก.ย. 21:00 น. เอฟเวอร์ตัน vs เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 21:00 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้ vs วัดฟอร์ด
21 ก.ย. 21:00 น. FK Chayka Pesch vs คราซ์โนดาร์ เอฟเค(2)
21 ก.ย. 21:00 น. มอร์โด้เวีย ซารานสค์ vs Tekstilshchik Ivanovo
21 ก.ย. 21:00 น. ตอร์ปิโด มอสโก vs ทอมสค์
21 ก.ย. 21:00 น. อินดิจา vs Radnicki Nis
21 ก.ย. 21:00 น. FK Smederevo 1924 vs เอฟเค ซีมูน
21 ก.ย. 21:00 น. Radnicki Pirot vs Novi Pazar
21 ก.ย. 21:00 น. Dinamo Vranje vs FK Buducnost Dobanovci
21 ก.ย. 21:00 น. ราดนิคกี้ 1923 vs FK Trajal Krusevac
21 ก.ย. 21:00 น. KS Legionovia Legionowo vs สเตล สตาโลว่า โวล่า
21 ก.ย. 21:00 น. Pogon Siedlce vs Blekitni Stargard Szczecinski
21 ก.ย. 21:00 น. Skra Czestochowa vs ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
21 ก.ย. 21:00 น. เบอร์มิงแฮม vs เปรสตัน
21 ก.ย. 21:00 น. เบรนท์ฟอร์ด vs สโต๊ค ซิตี้
21 ก.ย. 21:00 น. บริสตอล ซิตี้ vs สวอนซี ซิตี้
21 ก.ย. 21:00 น. คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ vs มิดเดิลสโบรห์
21 ก.ย. 21:00 น. ลูตัน ทาวน์ vs ฮัลล์ ซิตี้
21 ก.ย. 21:00 น. มิลล์วอลล์ vs ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
21 ก.ย. 21:00 น. น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ vs บาร์นสลีย์
21 ก.ย. 21:00 น. เรดิง vs แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
21 ก.ย. 21:00 น. เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ vs ฟูแล่ม
21 ก.ย. 21:00 น. วีแกน แอธเลติก vs ชาร์ลตัน แอธเลติก
21 ก.ย. 21:00 น. แบรดฟอร์ด vs คาร์ไลส์
21 ก.ย. 21:00 น. เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด vs สวินดอน
21 ก.ย. 21:00 น. โคลเชสเตอร์ vs เลย์ตัน โอเรียนท์
21 ก.ย. 21:00 น. ครูว์ vs ซอลฟอร์ดซิตี
21 ก.ย. 21:00 น. ฟอเรสต์กรีน vs สตีฟเนจ
21 ก.ย. 21:00 น. กริมสบี้ ทาวน์ vs แม็คเคิ่ลสฟิลด์
21 ก.ย. 21:00 น. นิวพอร์ต เคาน์ตี้ vs เอ็กเซเตอร์
21 ก.ย. 21:00 น. นอร์ทแธมป์ตัน vs คราวเลย์
21 ก.ย. 21:00 น. โอลด์แฮม AFC vs มอร์แคมบ์
21 ก.ย. 21:00 น. พลีมัธ vs เชลท์แน่ม
21 ก.ย. 21:00 น. พอร์ทเวล vs แมนส์ฟิลด์
21 ก.ย. 21:00 น. วอลซอลล์ vs สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 21:00 น. วิมเบิลดัน vs บริสตอล โรเวอร์ส
21 ก.ย. 21:00 น. แอคคริงตัน vs แบล็คพูล
21 ก.ย. 21:00 น. โบลตัน vs ซันเดอร์แลนด์
21 ก.ย. 21:00 น. ดอนคาสเตอร์ vs ปีเตอร์โบโร่
21 ก.ย. 21:00 น. ฟลีตวู้ด ทาวน์ vs โรชเดล
21 ก.ย. 21:00 น. จิลลิ่งแฮม vs อิปสวิช
21 ก.ย. 21:00 น. ลินคอล์น ซิตี้ vs อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 21:00 น. มิลตัน คียนส์ ดอนส์ vs เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 21:00 น. ร็อตเธอร์แฮม vs ชรูว์สบิวรี่
21 ก.ย. 21:00 น. ทรานเมียร์ โรเวอร์ vs เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21 ก.ย. 21:00 น. วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส vs พอร์ทสมัธ
21 ก.ย. 21:00 น. ซอร์ย่า ลูแฮงส์ vs อิลลิชีเวทส์ มาริอูพอล
21 ก.ย. 21:00 น. ลิฟวิงสตัน vs อเบอร์ดีน
21 ก.ย. 21:00 น. มาเธอร์เวลล์ vs รอสส์ เคาน์ตี้
21 ก.ย. 21:00 น. เซนต์ เมียร์เรน vs ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
21 ก.ย. 21:00 น. อัลลัว แอทเลติค vs อายร์ ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 21:00 น. ดันดี ยูไนเต็ด vs อาร์บรอท
21 ก.ย. 21:00 น. อินเวอร์เนสส์ vs ควีน ออฟ เซาธ์
21 ก.ย. 21:00 น. กรีน็อค มอร์ตัน vs ดันดี
21 ก.ย. 21:00 น. แพททริค ทริสเทล vs ดันเฟิร์มลิน
21 ก.ย. 21:00 น. แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด vs เรธโรเวอร์ส
21 ก.ย. 21:00 น. อีสต์ ไฟฟ์ vs ดัมบาร์ตัน
21 ก.ย. 21:00 น. ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก vs มอนโทรส
21 ก.ย. 21:00 น. ปีเตอร์เฮด vs ไคลด์
21 ก.ย. 21:00 น. สแตรนแรร์ vs ฟัลเคิร์ก
21 ก.ย. 21:00 น. อัลเบี้ยน โรเวอร์ vs อีดินเบิร์ก ซิตี้
21 ก.ย. 21:00 น. แอนนัน แอธเลติก vs สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
21 ก.ย. 21:00 น. เอลจิน ซิตี้ vs โคฟ เรนเจอร์
21 ก.ย. 21:00 น. ควีนส์ ปาร์ค vs คาวเดนบีท
21 ก.ย. 21:00 น. สเตนเฮาส์มัวร์ vs เบรซิน ซิตี้
21 ก.ย. 21:00 น. FC Hebar Pazardzhik vs ลิเท็กซ์ โลเวช
21 ก.ย. 21:00 น. โซล็อตเทิร์น vs SC Buochs
21 ก.ย. 21:00 น. FC Schotz vs ลูเซิร์น (U21)
21 ก.ย. 21:00 น. FC Balzers vs FC Kosova Zurich
21 ก.ย. 21:00 น. เรด สตาร์ ซูริค vs USV Eschen Mauren
21 ก.ย. 21:00 น. FC Dietikon vs FC กอสเซา
21 ก.ย. 21:00 น. Thalwil vs FC Wettswil Bonstetten
21 ก.ย. 21:00 น. เลบานเต้ vs เออิบาร์
21 ก.ย. 21:00 น. อัลเดอร์ชอต vs เร็กซ์แฮม
21 ก.ย. 21:00 น. บอร์เรแฮม vs สต็อคพอร์ท
21 ก.ย. 21:00 น. บรอมลีย์ vs น็อตต์สเคาน์ตี้
21 ก.ย. 21:00 น. ชอร์เล่ย์ เอฟซี vs วอคกิ้ง
21 ก.ย. 21:00 น. เอ็บบ์สฟลีต vs บาร์โรว์
21 ก.ย. 21:00 น. ฮาลิแฟกซ์ vs บาร์เน็ต
21 ก.ย. 21:00 น. ฮาร์ทลี่พูล vs โดเวอร์ แอทเตลิก
21 ก.ย. 21:00 น. ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด vs ฮาโรเกต ทาวน์
21 ก.ย. 21:00 น. โซลิฮัลล์ มอร์ vs เยโอวิล
21 ก.ย. 21:00 น. ซัตตั้น ยูไนเต็ด vs เชสเตอร์ฟิลด์
21 ก.ย. 21:00 น. ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด vs ดาเกนแน่ม
21 ก.ย. 21:00 น. คาดิส vs เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
21 ก.ย. 21:00 น. คลิฟตันวิลล์ vs อินสติตูเต้ เอฟซี
21 ก.ย. 21:00 น. โคเลอไรน์ vs ครูซาเดอร์
21 ก.ย. 21:00 น. เกล็นนาโวน เอฟซี vs บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 21:00 น. เกล็นโตรัน vs วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
21 ก.ย. 21:00 น. Larne FC vs ดันแกนน่อน
21 ก.ย. 21:00 น. Rukh Vynnyky vs โอโบลอน โบรวาร์ เคียฟ
21 ก.ย. 21:00 น. Wiener Viktoria vs เวียนเนอร์ นูสตัดท์
21 ก.ย. 21:00 น. โวล์ฟสเบอร์เกอร์(Am) vs ATSV Wolfsberg
21 ก.ย. 21:00 น. Junge Wikinger Ried vs SC Kalsdorf
21 ก.ย. 21:00 น. Ballinamallard United vs Dundela FC
21 ก.ย. 21:00 น. Ballyclare Comrades vs Knockbreda
21 ก.ย. 21:00 น. Dergview FC vs พอร์ทาดาวน์
21 ก.ย. 21:00 น. Harland & Wolff Welders vs Police Service of Northern Ireland FC
21 ก.ย. 21:00 น. Loughgall FC vs อาดส์ เอฟซี
21 ก.ย. 21:00 น. Queen's University Belfast vs นิวรี่ ซิตี้
21 ก.ย. 21:00 น. AZS PWSZ Walbrzych Women's vs MKS Olimpia Szczecin Women's
21 ก.ย. 21:00 น. Biedrzychowice Women's vs โกลนิค เลชน่า(ญ)
21 ก.ย. 21:00 น. Kazanka Moscow vs Veles Moscow
21 ก.ย. 21:00 น. ซาเทิร์น vs ดินาโม บรีอันสค์
21 ก.ย. 21:00 น. SSV Jeddeloh vs HSC Hannover
21 ก.ย. 21:00 น. มอนเทอร์เรย์(U20) vs พูอีบลา(U20)
21 ก.ย. 21:00 น. เนกาซ่า(U20) vs Leon U20
21 ก.ย. 21:00 น. นูเนียตัน ทาวน์ vs Alvechurch
21 ก.ย. 21:00 น. Bobigny A.C. vs ลีลล์ 2
21 ก.ย. 21:00 น. เอปินาล vs Haguenau
21 ก.ย. 21:00 น. ND Beltinci vs NK Bilje
21 ก.ย. 21:00 น. Dravograd vs NK Roltek Dob
21 ก.ย. 21:00 น. นาฟต้า vs NK Rogaska
21 ก.ย. 21:00 น. NK Fuzinar vs กอริก้า
21 ก.ย. 21:00 น. NK Krka vs NK Radomlje
21 ก.ย. 21:00 น. เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล vs โอลิมปิก ลียง 2
21 ก.ย. 21:00 น. SC เบรเกนซ์ vs FC Wolfurt
21 ก.ย. 21:00 น. VfB Hohenems vs Dornbirner SV
21 ก.ย. 21:00 น. เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ vs Dynamo Stavropol
21 ก.ย. 21:00 น. FK Krasnodar III vs FK Makhachkala
21 ก.ย. 21:00 น. Ferrocarril Midland vs เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
21 ก.ย. 21:00 น. เยท ทาวน์ vs Walton Casuals
21 ก.ย. 21:00 น. แกรนแธม ทาวน์ vs Bamber Bridge
21 ก.ย. 21:00 น. South Shields vs Basford Utd
21 ก.ย. 21:00 น. สเตลีย์ บริดจ์ vs แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
21 ก.ย. 21:00 น. Atherton Collieries vs มิกเคิลโอเวอร์ สปอตส์
21 ก.ย. 21:00 น. อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด vs Brightlingsea Regent
21 ก.ย. 21:00 น. อาเวส (U19) vs วิเซล่า(U19)
21 ก.ย. 21:00 น. ฟามาลิเคา(U19) vs กิล วิเซนเต้(U19)
21 ก.ย. 21:00 น. Pacos Ferreira(U19) vs เฟยเรนเซ่ (U19)
21 ก.ย. 21:00 น. วิตอเรีย กิมาไรส์(U19) vs ไลซอส(U19)
21 ก.ย. 21:00 น. Amora FC(U19) vs เบเลเนนส์(U19)
21 ก.ย. 21:00 น. เอสโตริล(U19) vs Vilafranquense(U19)
21 ก.ย. 21:00 น. Sacavenense(U19) vs เบนฟิก้า(U19)
21 ก.ย. 21:00 น. เซาแธมป์ตัน(U23) vs เชลซี(U23)
21 ก.ย. 21:00 น. น็องต์(U19) vs บอร์กโดซ์(U19)
21 ก.ย. 21:00 น. GD Braganca(U17) vs Merelinense(U17)
21 ก.ย. 21:00 น. แซงต์ เอเตียน(U19) vs Porto Vecchio(U19)
21 ก.ย. 21:00 น. Kelen SC Women's vs Szent Mihaly Women's
21 ก.ย. 21:00 น. Ribamontan Al Mar CF vs U.M. Escobedo
21 ก.ย. 21:00 น. แรนเด vs เตราโม่
21 ก.ย. 21:00 น. Ibiza Islas Pitiusas vs Santanyi
21 ก.ย. 21:00 น. ปาร์ติซานี ทิราน่า vs KS Bylis
21 ก.ย. 21:00 น. สเคนเดอร์บู คอร์เซ่ vs Teuta Durres
21 ก.ย. 21:00 น. KSKV Zwevezele Women's vs White Star Bruxelles Women's
21 ก.ย. 21:00 น. Estrela Clube 1 de Maio vs Benfica Lubango
21 ก.ย. 21:00 น. Progresso Sambizanga vs Sporting Cabinda
21 ก.ย. 21:00 น. Sagrada Esperanca vs Recreativo Libolo
21 ก.ย. 21:00 น. อีสต์ คิลไบรด์ vs เบอร์วิค เรนเจอร์ส
21 ก.ย. 21:00 น. บาร์เซโลน่า(ญ) vs แอตเลติโก้ มาดริด(ญ)
21 ก.ย. 21:00 น. Liniers vs CA ลูกาโน
21 ก.ย. 21:00 น. CDyS Juventud Unida vs Deportivo Paraguayo
21 ก.ย. 21:00 น. Broxburn Athletic vs อีสต์ สเตอร์ลิง
21 ก.ย. 21:00 น. Buckie Thistle FC vs Civil Service Strollers FC
21 ก.ย. 21:00 น. Caledonian Braves vs Rothes
21 ก.ย. 21:00 น. Cumbernauld Colts vs Penicuik Athletic
21 ก.ย. 21:00 น. Dalbeattie Star vs Gala Fairydean
21 ก.ย. 21:00 น. อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้ vs ลูชี่ ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 21:00 น. ฟอร์เรส vs Banks O'Dee
21 ก.ย. 21:00 น. Fort William vs Vale of Leithen
21 ก.ย. 21:00 น. Fraserburgh vs Bonnyrigg Rose
21 ก.ย. 21:00 น. Gretna 2008 vs Hill of Beath FC
21 ก.ย. 21:00 น. อินเวอร์รูเรีย vs Wick Academy FC
21 ก.ย. 21:00 น. Keith vs Stirling University FC
21 ก.ย. 21:00 น. Nairn County vs Clachnacuddin
21 ก.ย. 21:00 น. สปาร์ตันส์ vs Deveronvale
21 ก.ย. 21:00 น. Strathspey Thistle vs Lossiemouth FC
21 ก.ย. 21:00 น. Turriff United vs Formartine United
21 ก.ย. 21:00 น. Vina Albali Valdepenas Futsal vs Ribera Navarra Futsal
21 ก.ย. 21:00 น. อัล นาจม่า vs อัล ฮาล่า
21 ก.ย. 21:00 น. Linlithgow Rose vs Huntly
21 ก.ย. 21:00 น. Gjovik Lyn vs ไนเบิร์กซุนด์
21 ก.ย. 21:00 น. Staal Jorpeland vs วินด์ยาร์ต
21 ก.ย. 21:00 น. Ranheim B vs Brumunddal
21 ก.ย. 21:00 น. Olympique de Beja vs A.S Ariana
21 ก.ย. 21:00 น. อีเอส ซาร์ซิส vs ES Rades
21 ก.ย. 21:00 น. AS Gabes vs Sbikha
21 ก.ย. 21:00 น. Sporting Ben Arous vs CO Medenine
21 ก.ย. 21:00 น. EO Sidi Bouzid vs Stade Africain Menzel Bourguiba
21 ก.ย. 21:00 น. Croissant Msaken vs Sfax Railways
21 ก.ย. 21:00 น. วาร์ด ฮอเกซุนด์ vs FK Fyllingsdalen
21 ก.ย. 21:00 น. สเตรนฮาม vs Orkla
21 ก.ย. 21:00 น. ฟาน่า vs Lysekloster
21 ก.ย. 21:00 น. Cleethorpes Town vs Wisbech Town
21 ก.ย. 21:00 น. Gloria Popesti-Leordeni vs Agricola Borcea
21 ก.ย. 21:00 น. ACSO Filiasi vs Corvinul Hunedoara
21 ก.ย. 21:00 น. National Sebis vs Crisul Chisineu Cris
21 ก.ย. 21:00 น. Marine vs Dunston UTS
21 ก.ย. 21:00 น. เซาธ์ปอร์ท vs Scarborough Athletic
21 ก.ย. 21:00 น. เชสเตอร์ vs อัลทริงแคม
21 ก.ย. 21:00 น. ครูซอน vs บลายท์ สปราตันส์
21 ก.ย. 21:00 น. แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู vs Morpeth Town
21 ก.ย. 21:00 น. แอชตัน ยูไนเต็ด vs Pontefract Collieries
21 ก.ย. 21:00 น. Colne vs Ossett United
21 ก.ย. 21:00 น. 1874 Northwich vs Whitby Town
21 ก.ย. 21:00 น. แมนเชสเตอร์ FC vs วาริงตัน ทาวน์ FC
21 ก.ย. 21:00 น. Trafford vs ดาร์ลิงตัน
21 ก.ย. 21:00 น. เกทส์เฮด vs Ramsbottom United
21 ก.ย. 21:00 น. กุยเซลีย์ vs Stockton Town
21 ก.ย. 21:00 น. อัลเฟรตัน ทาวน์ vs คิงส์ ลินน์
21 ก.ย. 21:00 น. Stamford AFC vs บอสตัน ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 21:00 น. เลมิงตัน vs เชสทาวน์
21 ก.ย. 21:00 น. เค็ทเทอริ่ง vs Sutton Coldfield Town
21 ก.ย. 21:00 น. Belper Town vs Witton Albion
21 ก.ย. 21:00 น. Runcorn Town vs ฟาสเลย์ เซลติก
21 ก.ย. 21:00 น. แลนแคสเตอร์ ซิตี้ vs สเปนนีมูร์ ทาวน์
21 ก.ย. 21:00 น. Potters Bar Town vs AFC Hornchurch
21 ก.ย. 21:00 น. บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด vs Peterborough Sports
21 ก.ย. 21:00 น. ดัลลิช แฮมเลต vs โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
21 ก.ย. 21:00 น. Flackwell Heath vs Slough Town
21 ก.ย. 21:00 น. บิลเลริเคย์ ทาวน์ vs Basildon United
21 ก.ย. 21:00 น. ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม vs Dorking Wanderers
21 ก.ย. 21:00 น. Hadley vs Ramsgate
21 ก.ย. 21:00 น. เลเวส vs Bowers & Pitsea
21 ก.ย. 21:00 น. แฮร์โรว์ โบโร่ vs คาร์ชาลตั้น
21 ก.ย. 21:00 น. บิกเกิลส์เวด ทาวน์ vs Ware
21 ก.ย. 21:00 น. Badshot Lea vs ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 21:00 น. โลเวสทอฟต์ ทาวน์ vs Needham Market
21 ก.ย. 21:00 น. บาร์ตัน โรเวอร์ vs Hitchin Town
21 ก.ย. 21:00 น. เอนฟิลด์ ทาวน์ vs เบรนทรี ทาวน์
21 ก.ย. 21:00 น. Maldon & Tiptree vs Wingate & Finchley
21 ก.ย. 21:00 น. Moneyfields vs Whyteleafe
21 ก.ย. 21:00 น. Hartley Wintney vs Chichester City
21 ก.ย. 21:00 น. Horsham vs ดาร์ทฟอร์ด
21 ก.ย. 21:00 น. เซนต์ อัลบัน ซิตี้ vs Worthing
21 ก.ย. 21:00 น. Kings Langley vs โฟล์คสโตน อินวิคต้า
21 ก.ย. 21:00 น. Haringey Borough vs สเตนส์ ทาวน์
21 ก.ย. 21:00 น. ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ vs วีลด์สโตน
21 ก.ย. 21:00 น. เวลลิ่ง ยูไนเต็ด vs Chipstead FC
21 ก.ย. 21:00 น. Chesham United vs แฮมตัน & ลิชมอนด์
21 ก.ย. 21:00 น. เวสตัน ซูปเปอร์ มารี vs Merthyr Town
21 ก.ย. 21:00 น. Sholing FC vs เวย์เม้าท์
21 ก.ย. 21:00 น. เฮเรฟอร์ด vs ทรูโร ซิตี้
21 ก.ย. 21:00 น. Portland United vs ซาลิสบิวริ่
21 ก.ย. 21:00 น. ฮาแวนท์ vs Taunton Town
21 ก.ย. 21:00 น. ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ vs ชิพเพนแฮม
21 ก.ย. 21:00 น. Tavistock AFC vs Highworth Town
21 ก.ย. 21:00 น. ติเวอร์ตัน vs Bristol Manor Farm
21 ก.ย. 21:00 น. พูล ทาวน์ vs ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
21 ก.ย. 21:00 น. Swindon Supermarine vs บาธ ซิตี้
21 ก.ย. 21:00 น. อ็อกฟอร์ด ซิติ้ vs North Leigh
21 ก.ย. 21:00 น. คิดเดอร์มินส์เตอร์ vs สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
21 ก.ย. 21:00 น. มัตล็อค ทาวน์ vs Kidsgrove Athletic
21 ก.ย. 21:00 น. Kidlington vs กลูเซสเตอร์ ซิตี้
21 ก.ย. 21:00 น. แบล็คเลย์ ทาวน์ vs Cinderford Town
21 ก.ย. 21:00 น. Blackfield & Langley vs ดอร์เชสเตอร์
21 ก.ย. 21:00 น. Loughborough Dynamo vs แทมเวิร์ธ
21 ก.ย. 21:00 น. Rushall Olympic vs เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
21 ก.ย. 21:00 น. Boston Town vs ลีค ทาวน์
21 ก.ย. 21:00 น. Buxton FC vs คอร์บี้ ทาวน์
21 ก.ย. 21:00 น. ACS Ghiroda vs Progresul Pecica
21 ก.ย. 21:00 น. Coalville Town vs สตัวร์บริดจ์
21 ก.ย. 21:00 น. Balham vs Royston Town
21 ก.ย. 21:00 น. เฮนดอน vs Deeping Rangers
21 ก.ย. 21:00 น. St Ives Town vs แคนเวย์ ไอซ์แลนด์
21 ก.ย. 21:00 น. เทลฟอร์ด vs Nantwich Town
21 ก.ย. 21:00 น. Halesowen Town vs สแตรทฟอร์ด ทาว์น
21 ก.ย. 21:00 น. บีคอนส์ฟิลด์ vs เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
21 ก.ย. 21:00 น. Corinthian Casuals vs เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
21 ก.ย. 21:00 น. Walthamstow vs Abbey Rangers
21 ก.ย. 21:00 น. Tonbridge Angels vs อีสต์บอร์น
21 ก.ย. 21:00 น. Margate vs คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
21 ก.ย. 21:00 น. เมดสโตน ยูไนเต็ด vs Cheshunt
21 ก.ย. 21:00 น. Hednesford Town vs บาร์เวลล์
21 ก.ย. 21:00 น. Verdal vs Tiller IL
21 ก.ย. 21:15 น. Volos NPS vs OFI เครเต้
21 ก.ย. 21:15 น. เอสเตกัล คูซสถาน vs Niroye Zamini
21 ก.ย. 21:30 น. Botev Vratsa vs FC Dunav Ruse
21 ก.ย. 21:30 น. โอปาว่า vs สโลวาน ลิเบอเรช
21 ก.ย. 21:30 น. ไพรบราม vs MFK คาร์วีน่า
21 ก.ย. 21:30 น. สโลวัคโก้ vs เทปลิเซ่
21 ก.ย. 21:30 น. ลสลาเวน เบลูโป vs เอชเอ็นเค กอริก้า
21 ก.ย. 21:30 น. เอสเค ลิเซน vs เอสเค ปรอสเตียยอฟ
21 ก.ย. 21:30 น. SK สโลวาน วอร์นดอฟ vs ปาร์ดูบีตเซ
21 ก.ย. 21:30 น. Sepsi OSK Sfantul Gheorghe vs Hermannstadt
21 ก.ย. 21:30 น. US Terre Sainte vs Azzurri 90
21 ก.ย. 21:30 น. Jiskra Domazlice vs พัลเซ่น 2
21 ก.ย. 21:30 น. Jiskra Usti nad Orlici vs Sokol Zivanice
21 ก.ย. 21:30 น. Slovan Velvary vs Dukla Praha B
21 ก.ย. 21:30 น. โอซาซูน่า 2 vs เรอัล ยูนิโอน
21 ก.ย. 21:30 น. เคย์เซริสปอร์ vs เดนิซลิสปอร์
21 ก.ย. 21:30 น. Kitzbuhel vs SV Telfs
21 ก.ย. 21:30 น. ดราโกโวลแยค vs Kustosija
21 ก.ย. 21:30 น. NK Orijent Rijeka vs NK Croatia Zmijavci
21 ก.ย. 21:30 น. NK Radnik Sesvete vs ซิเบนิค
21 ก.ย. 21:30 น. NK Solin vs Bijelo Brdo
21 ก.ย. 21:30 น. Mladost Doboj Kakanj vs Sloboda Tuzla
21 ก.ย. 21:30 น. FK Tuzla City vs เอฟเค ซาราเยโว
21 ก.ย. 21:30 น. Solares Medio Cudeyo vs UC Cartes
21 ก.ย. 21:30 น. Pasaia KE vs CD Baskonia
21 ก.ย. 21:30 น. Beti Kozkor KE vs CD Huarte
21 ก.ย. 21:45 น. KV Mechelen Women's vs SG-Tertre-Hautrage Women's
21 ก.ย. 22:00 น. สตรอมเมน(ญ) vs แซนด์ไวเค่นส์(ญ)
21 ก.ย. 22:00 น. เนมาน กร็อดโน่ vs ดนีโปร โมกิเลฟ
21 ก.ย. 22:00 น. Vilniaus Vytis vs Nevezis
21 ก.ย. 22:00 น. FC Armavir vs ลุช เอเนอร์จีย่า
21 ก.ย. 22:00 น. บัลติก้า vs Rotor Volgograd
21 ก.ย. 22:00 น. เชอร์ตาโนโว มอสโก vs ชินนิค ยาโรสลาฟ
21 ก.ย. 22:00 น. Fakel Voronezh vs เอฟเค คิมกี้
21 ก.ย. 22:00 น. ดูนาจสก้า สเตรด้า vs รูซอมเบร็อค
21 ก.ย. 22:00 น. มัคคาบี้ เนทันย่า vs ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
21 ก.ย. 22:00 น. สตอล เมียเลช vs GKS เบลชาโตว์
21 ก.ย. 22:00 น. Lech Poznan B vs วิดซอว์ ลอดส์
21 ก.ย. 22:00 น. เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า vs ซังค์ พอลเท่น
21 ก.ย. 22:00 น. แมตเตอร์สเบิร์ก vs สตวร์มกราซ
21 ก.ย. 22:00 น. WSG วัตเท่น vs ราปิด เวียนนา
21 ก.ย. 22:00 น. สปาร์ตัก เพลเวน vs OFC Pomorie
21 ก.ย. 22:00 น. สปาร์ตัก วาร์นา vs PFK Montana
21 ก.ย. 22:00 น. Stade Lausanne Ouchy vs เคียสโซ
21 ก.ย. 22:00 น. ฮราเดตส์กราลอเว vs FK สลาโว วีเซลัด
21 ก.ย. 22:00 น. FC Echallens vs ลาโชฟอนด์
21 ก.ย. 22:00 น. Bulle vs FC Martigny Sports
21 ก.ย. 22:00 น. FC Naters vs ยัง บอยส์(U21)
21 ก.ย. 22:00 น. SV Muttenz vs เดเลมอน
21 ก.ย. 22:00 น. รอยัล เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน vs Beerschot Wilrijk
21 ก.ย. 22:00 น. ซาน หลุยส์(U20) vs ซานโตส ลากูน่า(U20)
21 ก.ย. 22:00 น. บียาร์เรอัล(B) vs บาร์เซโลน่า 2
21 ก.ย. 22:00 น. Mantois vs FC Chartres
21 ก.ย. 22:00 น. Andrezieux vs มงต์เปลลิเย่ร์ 2
21 ก.ย. 22:00 น. FC Lauterach vs Langenegg
21 ก.ย. 22:00 น. ชาเวซ vs Sporting Covilha
21 ก.ย. 22:00 น. นาซิอองนาล vs เปนาฟิลด์
21 ก.ย. 22:00 น. Academico Viseu vs SC Farense
21 ก.ย. 22:00 น. SSV อูล์ม(U19) vs บาเยิร์น มิวนิค(U19)
21 ก.ย. 22:00 น. ริโอ อาฟ(U19) vs บราก้า(U19)
21 ก.ย. 22:00 น. CA Fundao U17 vs คัลดัส(U17)
21 ก.ย. 22:00 น. Salmantino B vs CD Cristo Atletico
21 ก.ย. 22:00 น. เอซี โอโมเนีย นิโคเซีย vs อปอลลอน ลิมาสซอล
21 ก.ย. 22:00 น. Barreda Balompie vs AD Siete Villas
21 ก.ย. 22:00 น. Atletico Albericia vs CD Tropezon
21 ก.ย. 22:00 น. CD Buzanada vs Tenisca
21 ก.ย. 22:00 น. CD Baztan vs Murchante
21 ก.ย. 22:00 น. CD Subiza vs CD Ardoi
21 ก.ย. 22:00 น. UDC Txantrea vs Fontellas
21 ก.ย. 22:00 น. Valle de Egues vs CD Cortes
21 ก.ย. 22:00 น. ซานลิอูร์ฟาสปอร์ vs Manisa FK
21 ก.ย. 22:00 น. ทีพีเอส(ญ) vs Idrottsklubben Myran Women's
21 ก.ย. 22:00 น. Madrid CFF Women's vs เอสปันญ่อล(ญ)
21 ก.ย. 22:00 น. เฮดไอเอฟเค vs ไซนาโจเอน
21 ก.ย. 22:00 น. OM Arzew vs ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
21 ก.ย. 22:00 น. RC Relizane vs MO Bejaia
21 ก.ย. 22:00 น. RC Arba vs AS Khroub
21 ก.ย. 22:00 น. โอลิมปิก เมเดีย vs ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต
21 ก.ย. 22:00 น. A Bou Saada vs MC Saida
21 ก.ย. 22:00 น. เจนัว(Youth) vs ซัสเซาโล่(Youth)
21 ก.ย. 22:00 น. Kawkab de Marrakech vs TAS de Casablanca
21 ก.ย. 22:00 น. Club Salmi vs แมคฮาร์บ
21 ก.ย. 22:00 น. Wydad Fes vs Olympique Dcheira
21 ก.ย. 22:00 น. KAC de Kenitra vs Chabab Atlas Khenifra
21 ก.ย. 22:00 น. Racing Casablanca vs ASS Association Sportive de Sale
21 ก.ย. 22:00 น. อิติเฮด เคมมิสเซ็ท vs Chabab Ben Guerir
21 ก.ย. 22:00 น. MCO Mouloudia Oujda vs FUS Fath Union Sportive Rabat
21 ก.ย. 22:00 น. เยอร์การ์เด้น (U19) vs นอร์โคปิ้ง (U19)
21 ก.ย. 22:00 น. เรอัล เบติส(U19) vs CD 26 De Febrero(U19)
21 ก.ย. 22:15 น. อัล อิตติฟาค vs Al-Faisaly Harmah
21 ก.ย. 22:15 น. TPS Turku B Youth vs TaFa Youth
21 ก.ย. 22:20 น. อัล ฟาร์ท vs อัล อาห์ลี เจดดาห์
21 ก.ย. 22:30 น. โอลิมปิก มาร์กเซย vs มงเปอลีเย อัชแอ็สเซ
21 ก.ย. 22:30 น. เลเชีย กอเดนซ์ vs โคโรน่า
21 ก.ย. 22:30 น. Chenois vs Meyrin
21 ก.ย. 22:30 น. Real Aviles vs EI San Martin
21 ก.ย. 22:30 น. UD Samano vs Bezana
21 ก.ย. 22:30 น. คาร์ปิ vs ริมินี่
21 ก.ย. 22:30 น. CD Vera Puerto De La Cruz vs Atletico Union Guimar
21 ก.ย. 22:30 น. CD Lourdes vs CD Corellano
21 ก.ย. 22:30 น. เอล กัวน่า vs เอล อิสไมลี่
21 ก.ย. 22:40 น. Fanja vs อัล ซีบ
21 ก.ย. 22:45 น. UD Llanera vs Navarro
21 ก.ย. 22:45 น. Sabail vs เอฟเค กาบาล่า
21 ก.ย. 22:59 น. Orense SC vs Independiente Juniors
21 ก.ย. 22:59 น. โกเตนเบิร์ก vs ซิริอุส
21 ก.ย. 22:59 น. เอสเค บรานน์ vs เฮาเกซุนด์
21 ก.ย. 22:59 น. Speranta Nisporeni vs เชอร์ริฟ ติราสโพล
21 ก.ย. 22:59 น. ตัมบอฟ vs เอฟเค รอสตอฟ
21 ก.ย. 22:59 น. เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก vs รูบิน คาซาน
21 ก.ย. 22:59 น. คูคาริคกิ สตานคอม vs มลาดอสท์ ลูกานี่
21 ก.ย. 22:59 น. FK Napredak Krusevac vs Backa Topola
21 ก.ย. 22:59 น. แรด vs Radnik Surdulica
21 ก.ย. 22:59 น. สปาร์ตัก ซลาติบอร์ vs FK Javor Ivanjica
21 ก.ย. 22:59 น. เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า vs บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
21 ก.ย. 22:59 น. เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่ vs Radomiak Radom
21 ก.ย. 22:59 น. Chrobry Glogow vs ออด้าโอพอล
21 ก.ย. 22:59 น. ซาเกิลบี ซอสโนเวียค vs GKS Jastrzebie
21 ก.ย. 22:59 น. Botev Galabovo vs Strumska Slava
21 ก.ย. 22:59 น. วินเตอร์ทูร์ vs วิล 1900
21 ก.ย. 22:59 น. เอ็นเค อลูมินิจ vs Tabor Sezana
21 ก.ย. 22:59 น. FC Bassecourt vs Langenthal
21 ก.ย. 22:59 น. SC Goldau vs โวห์เลน
21 ก.ย. 22:59 น. ชาเลอร์รัว vs แซงต์ ทรุยด็อง
21 ก.ย. 22:59 น. เรอัล ซาราโกซ่า vs ลูโก้
21 ก.ย. 22:59 น. Metalist 1925 Kharkiv vs Volyn Lutsk
21 ก.ย. 22:59 น. SV Leobendorf vs Stripfing
21 ก.ย. 22:59 น. Union Gurten vs SV Allerheiligen
21 ก.ย. 22:59 น. มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส vs มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
21 ก.ย. 22:59 น. FK Murom vs Dolgiye Prudy
21 ก.ย. 22:59 น. คลับ อเมริกา(U20) vs กัวเรตาโร่(U20)
21 ก.ย. 22:59 น. Union Langreo vs เกตาเฟ่(B)
21 ก.ย. 22:59 น. ล็องส์ 2 vs Stade Reims II
21 ก.ย. 22:59 น. ST Maur Lusitanos vs เซอด็อง
21 ก.ย. 22:59 น. แซงต์ เจนีเว่ vs Belfort ASM FC
21 ก.ย. 22:59 น. แซง กวองแตง vs อิริส คลับ เดอ ครัวซ์
21 ก.ย. 22:59 น. Angers II vs เอฟซี เฟลอรี่ 91
21 ก.ย. 22:59 น. Granville vs แก็งก็อง 2
21 ก.ย. 22:59 น. Oissel vs Vitre
21 ก.ย. 22:59 น. Saint Malo vs เอฟซี รูออง
21 ก.ย. 22:59 น. FC Bergerac vs Stade Bordelais
21 ก.ย. 22:59 น. Bourges Foot vs น็องต์(B)
21 ก.ย. 22:59 น. Colomiers vs Blois F.41
21 ก.ย. 22:59 น. St Pryve St Hilaire vs แซงต์ เอเตียน 2
21 ก.ย. 22:59 น. เซเต้ vs เตรลิสซาค
21 ก.ย. 22:59 น. Grasse vs Saint-Priest
21 ก.ย. 22:59 น. Jura Sud Foot vs Annecy
21 ก.ย. 22:59 น. Marseille Endoume vs Nimes B
21 ก.ย. 22:59 น. Martigues vs ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์
21 ก.ย. 22:59 น. โมนาโก 2 vs Marignane Gignac
21 ก.ย. 22:59 น. Chasselay M.D. Azergues vs Olymplque de Marseille B
21 ก.ย. 22:59 น. Yzeure AS vs ไฮอีเรส
21 ก.ย. 22:59 น. San Telmo vs Sacachispas
21 ก.ย. 22:59 น. อดาน่า เดมิร์สปอร์ vs บูร์ซาสปอร์
21 ก.ย. 22:59 น. ยูเวนตุส vs เวโรน่า
21 ก.ย. 22:59 น. คิเอโว่ vs ปิซ่า
21 ก.ย. 22:59 น. UF Beniganim vs Vilamarxant CF
21 ก.ย. 22:59 น. Atletico Saguntino vs Atzeneta UE
21 ก.ย. 22:59 น. Santfeliuenc FC vs ฮอสปิตาเลย์
21 ก.ย. 22:59 น. CyDL Jupiter Leones vs CD La Virgen Del Camino
21 ก.ย. 22:59 น. อัล วาครา vs เลคห์วิย่า
21 ก.ย. 22:59 น. ลาส พัลมาส(C) vs Atletico Tacoronte
21 ก.ย. 22:59 น. CD Pamplona vs UD Mutilvera
21 ก.ย. 22:59 น. ฮัมรุน สปาร์ตันส์ vs Sirens F.C.
21 ก.ย. 22:59 น. ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า vs Senglea Athletic
21 ก.ย. 22:59 น. ซัมซั่นสปอร์ vs ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
21 ก.ย. 22:59 น. คาห์รามานมาราสส์สปอร์ vs Etimesgut Belediye Spor
21 ก.ย. 22:59 น. คาราบุคสปอร์ vs อียูบสปอร์
21 ก.ย. 22:59 น. คอร์มิ vs Fgura United
21 ก.ย. 22:59 น. Diyarbakirspor vs Yeilyurt Belediyespor
21 ก.ย. 22:59 น. โคแคลิสปอร์ vs ตูร์กัสลูสปอร์
21 ก.ย. 22:59 น. Tammeka Tartu Women's vs Suure Jaani United Women's
21 ก.ย. 22:59 น. JSM Bejaia vs JSM Skikda
21 ก.ย. 22:59 น. MC El Eulma vs USM Annaba
21 ก.ย. 22:59 น. Movistar Inter Futsal vs Palma Futsal
21 ก.ย. 22:59 น. ซาฮัม vs โอมาน คลับ
21 ก.ย. 22:59 น. Tielse Eendracht Combinatie vs Noordwijk
21 ก.ย. 22:59 น. SV De Treffers vs Scheveningen
21 ก.ย. 22:59 น. Mori SE vs Kozarmisleny SE

UP