แทงบอลออนไลน์

โปรแกรมบอล

คำอธิบายโปรแกรมบอล

13 กรกฏาคม 2562

โปรแกรม เวลา เจ้าบ้าน vs ทีมเยือน ข้อมูล
AUS VD1 12:00 Moreland City vs Geelong Sc
AUS VD1 12:00 North Geelong Warriors vs Ballarat Red Devils
AUS VD1 12:00 Whittlesea Ranges FC vs Werribee City FC
AUS FWPU20 12:00 เพิร์ธ SC(U20) vs เบยวอเตอร์ ซิตี้(U20)
AUS FWPU20 12:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า(U20) vs บัลแคทต้า(U20)
AUS FWPU20 12:00 สตีรลิง ไลออนส์(U20) vs ค็อกเบิร์น ซิตี้(U20)
AUS FWPU20 12:00 อิงเกิ้ลวูด ยูนเต็ด(U20) vs อาร์มาเดล(U20)
AUS FWPU20 12:00 Rockingham City(U20) vs อีซียู โยนดาลูบ(U20)
AUS FWP 12:00 ซอเรนโต้ เอฟซี vs เพิร์ท กลอรี่(Am)
AUS CGP 12:00 Belconnen United vs แคนเบอร์รา เอฟซี
AUS VD1 12:00 Murray United FC vs นอร์ธโคท์ ซิตี้
INT CF 12:00 บริสแบน โรว์ vs เรดแลนด์ ยูไนเต้ด
AUS VWPL 12:15 vs บอกซ์ ฮิลล์(ญ)
AUS VD1 12:15 Box Hill United SC vs Eastern Lions SC
FFSA SL 12:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ vs อดีไลเด้ ไรเดอร์ส
FFSA SL 12:30 โครย์ดอน คิงส์ vs อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (Youth)
FFSA SL 12:30 นอร์ธอีสเทิร์น เมโทรสตาร์ vs แคมพ์เบลล์ทาวน์ซิตี้
FFSA SL 12:30 เวสต์ อดิไลเด้ SC vs Para Hills Knights
FFSA PL 12:30 Western Strikers SC vs ฟูแล่ม ยูไนเต็ด
FFSA PL 12:30 Adelaide Victory vs Playford City Patriots
FFSA PL 12:30 Modbury Jets vs คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด
FFSA PL 12:30 Sturt Lions vs Salisbury United
FFSA PL 12:30 Noarlunga United vs West Torrens Birkalla
AUS CTU20 12:30 Monaro Panthers U20 vs Gungahlin United (U20)
NZCL 12:45 เวลลิงตัน โอลิมปิก vs Lower Hutt City
AUS QSLU20 12:50 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(U20) vs บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด(U20)
JPN D3 13:00 กรุลล่า โมริโอกะ vs ฟุจิเอะดะ MYFC
AUS VLU20 13:00 Pascoe Vale SC U20 vs กรีน กัลลี่ คาวาเรีย(U20)
AUS VLU20 13:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค(U20) vs แดนน็อค ธันเดอร์(U20)
JFL 13:00 ฮอนด้าล็อค SC vs วาสป้า โออิตะ
JAP FutL 13:00 Shriker Osaka Futsal vs Fugador Sumida Futsal
AUS NPLQ 13:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด vs Magpies Crusaders
AUS TPL 13:30 Clarence United vs Kingborough Lions
AUS QSLU20 13:30 บริสแบน ซิตี้(U20) vs บริสแบน สไตรเกอร์ส(U20)
CHN CRL 13:30 Dalian Yifang Reserve vs กว่างโจว R&F(สร)
AUS TPL 13:40 Launceston City vs Devonport City Striker
AUS VLU20 13:45 โอคไลจ์ แคนนอนส์(U20) vs Dandenong City SC U20
AUS NPLQ 14:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ vs เวสเทิร์น ไพรด์ เอฟซี
AUS BPL 14:00 Acacia Ridge vs ทารินก้า โรเวอร์
AUS BPL 14:00 The Gap BPL vs Brisbane Knights
AUS BCL1 14:00 Moggill FC vs New Farm United
AUS FWP 14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูนเต็ด vs อาร์มาเดล
AUS FWP 14:00 เพิร์ธ SC vs เบยวอเตอร์ ซิตี้
AUS FWP 14:00 ร็อคคิงแฮม ซิตี้ vs อีซียู โยนดาลูบ
AUS FWP 14:00 สตีรลิง ไลออนส์ vs ค็อกเบิร์น ซิตี้
JAP FutL 14:00 Fuchu Athletic FC Futsal vs Shonan Bellmare Futsal
AUS QSL 14:00 คาปาลาบา vs Southside Eagles
WAUS D1 14:00 แอซฟิลล์ vs แมนดูราท ซิตี้
WAUS D1 14:00 ซูเบียโก เอเอฟซี vs เวสเทิร์น ไนท์ส
AUS FWP 14:10 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า vs บัลแคทต้า
INT CF 14:15 เลกาเนส vs ราโย่ บาเยกาโน่
AUS BPL 14:30 Grange Thistle SC vs นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด
CHA D2 14:30 ชิงเต่า จงเนิ่ง vs Jilin Baijia FC
CHA D2 14:30 Yinchuan Helanshan F.C. vs Inner Mongolia Caoshangfei F.C.
CHA D2 14:30 Yanbian Beiguo vs Qingdao Red Lions
AUS CGP 14:30 Monaro Panthers vs Gungahlin United
INTERF 14:30 ญี่ปุ่น(U17) vs เม็กซิโก(U17)
KOR D3 15:00 เกียงจู ซิติเซ่น FC vs Paju Citizen FC
KOR D3 15:00 ฮวาซอง เอฟซี vs Gimpo FC
KOR D3 15:00 โปชอน FC vs Siheung City
KOR D3 15:00 Pyeongtaek Citizen vs Chungju Citizen
KOR D3 15:00 โกยาง FC vs Pyeongchang FC
KOR D3 15:00 Jungnang Chorus Mustang FC vs Yeoju Sejong
KOR D3 15:00 โซล ยูไนเต็ด vs ยังจู ซิตี้เซน
AUS NPLQ 15:00 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด vs บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด
Aus VPL 15:00 Pascoe Vale SC vs กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
Aus VPL 15:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค vs แดนน็อค ธันเดอร์
AUS BPL 15:00 Bayside United FC vs Toowong
KOR D2 15:00 เกียงจู KHNP vs ชางวอนซิตี้
AUS BCL1 15:00 Samford Rangers vs อิปสวิช ซิตี้
AUS BCL1 15:00 Western Spirit vs St George Willawong FC
CHA D2 15:00 Sichuan Jiuniu vs Wuhan Chufengheli FC
CHA D2 15:00 Lhasa Urban Construction Investment F.C. vs Zhejiang Yiwu
CHA D2 15:00 Guangxi Baoyun FC vs Suzhou Dongwu
CHA D2 15:00 DXCD FC vs Jiangsu Yancheng
WJLC 15:00 เอซี นากาโนะ ปาร์เซียโร่(ญ) vs
INT CF 15:00 Proleter Novi Sad vs ลสลาเวน เบลูโป
INT CF 15:00 Luceafarul Oradea vs UTA Arad
CHN CRL 15:00 HeNan JianYe Reserve vs ซานตง ลู่เนิ่ง(R)
INT CF 15:00 วาซาส vs FC STK 1914 Samorin
CHA WD1 15:00 vs เจียงซูซูหนิง(ญ)
CHA WD1 15:00 vs
INT CF 15:00 NK Radnik Sesvete vs Kustosija
INT CF 15:00 GKS คาโตวีตเซ vs ROW 1964 Rybnik
INT CF 15:00 เอสโซลโนกิ FC vs FC Dabas
INT CF 15:00 คาร์พาตี้ ลวิฟ(U21) vs เอฟซี ลวีฟ(U21)
INT CF 15:00 เซเก็ด 2011 vs Erdi VSE
INT CF 15:00 Hatvan vs Monori SE
INT CF 15:00 โอโบลอน โบรวาร์ เคียฟ vs MFC Mykolaiv
INT CF 15:00 Corvinul Hunedoara vs โปลิ ทิมิโซอาร่า
INT CF 15:00 Stal Rzeszow vs Siarka Tarnobrzeg
INT CF 15:00 โปโลเนีย ไบตอม vs GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
AUS QSL 15:10 เซาธ์ ยูไนเต็ด vs Sunshine Coast Wanderers FC
AUS QSL 15:15 มิทเชลตัน vs โลแกน ไลท์นิ่ง
AUS BCL1 15:15 Virginia United vs AC Carina
INT CF 15:15 เบอโน่ vs Vyskov
INT CF 15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ vs FK Loko Vltavin
INT CF 15:15 ปาร์ดูบีตเซ vs เอฟเค ดูก้า ปรากซ์(U21)
IDN D1 15:30 พีเอสเอ็ม มากัสซาร์ vs บายังคารา
INT CF 15:30 FC ปิเซ็ค vs ฮราเดตส์กราลอเว
INT CF 15:30 บานิค โซโคลอฟ vs Jiskra Domazlice
AUS NPLQ 15:30 บริสแบน ซิตี้ vs บริสแบน สไตรเกอร์ส
FFSA PL 15:30 Seaford Rangers vs White City Woodville
IDN D2 15:30 PSGC Ciamis vs Persiraja Banda Aceh
IDN D2 15:30 PSCS Cilacap vs PSMS เมเดน
IDN D2 15:30 Perserang Serang vs Persibat Batang
IDN D2 15:30 Cilegon United vs PSPS Pekanbaru
INT CF 15:30 Ruch Zdzieszowice vs Ruch Radzionkow
IDN D2 15:30 ศรีวิจาย่า FC vs Persita Tangerang
INT CF 15:30 Viktoria Otrokovice vs Nove Mesto
IDN D2 15:30 BaBel United vs Blitar United FC
INT CF 15:30 ราปิดเวียนนา (Am) vs สตวร์มกราซ (Am)
INT CF 15:30 ยัง บอยส์ vs SC เครียนส์
INT CF 15:30 Cegled vs Taksony SE
INT CF 15:30 MFK Lokomotiva Zvolen vs Slovan Galanta
INT CF 15:30 Vrchovina vs วิโซซิน่า จิคลาวา(U21)
INT CF 15:30 FK Kosice vs MFK Vranov nad Topou
MAS PL 15:45 Selangor United vs ตรังกานูB
INT CF 16:00 คาโปสวาร์ vs Soroksar
KOR D3 16:00 อิชอน ซิติเซน vs ชุนชอน เอฟซี
AUS NSWSL 16:00 Blacktown Spartans vs Spirit FC
AUS NSWSL 16:00 Mounties Wanderers vs Hills Brumbies
AUS NSWSL 16:00 เวสท์ ซิดนี่ย์ เบอร์เรียส vs เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(Am)
AUS NSWSL 16:00 St George Saints vs มาคาร์เธอร์ แรมส์
AUS NSWSL 16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ vs Rydalmere Lions
THA D2 16:00 อยุธยา เอฟซี vs ฉะเชิงเทรา
THA D2 16:00 อุบลราชธานี เอฟซี vs แพร่ ยูไนเต็ด
RUS YCL 16:00 Zenit St.Petersburg Youth vs FC Tambov Youth
AUS QSL 16:00 Holland Park Hawks FC vs โรชเดล โรเวอร์
INT CF 16:00 วิสล่า พล็อค vs ออด้าโอพอล
INT CF 16:00 มาฟรา vs เอสโตริล
INT CF 16:00 วิสล่า คราคอฟ vs Puszcza Niepolomice
INT CF 16:00 อัสติ นาดลาเบม vs Slovan Velvary
AUS NPLQ 16:00 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ vs บริสแบน โรว์(Am)
INT CF 16:00 FC Oberlausitz vs SK สโลวาน วอร์นดอฟ
AUS NPLQ 16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ vs Gold Coast Knights
INT CF 16:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก vs เอฟเค แอตแลนตาส
INT CF 16:00 Agueda vs UD โอลิเวียร์เร็นเซ่
JPN D1 16:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ vs จูบิโล อิวาตะ
INT CF 16:00 ซิโอฟอค vs ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
JPN D2 16:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค vs V-วาเรน นากาซากิ
INT CF 16:00 เดเบรเซน vs Bekescsaba
JPN D2 16:00 โทชิกิ SC vs เรโนฟา ยามากุชิ
INT CF 16:00 โคลดิ้ง vs Middelfart
JPN D2 16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ vs เอฮิเมะ เอฟซี
AUS BPL 16:00 Centenary Stormers vs Albany Creek
JPN D3 16:00 SC ซะงะมิฮะระ vs เอฟซี โตเกียว(U23)
INT CF 16:00 Lusitania vs เบเลเนนส์
IDN D1 16:00 เซเมน ปาดัง vs อารีมา เอฟซี
INT CF 16:00 FC Ajka vs Csakvari TK
INT CF 16:00 Slovan Rosice vs Velke Mezirici
AUS VD1 16:00 Goulburn Valley Suns vs Manningham United Blues
INT CF 16:00 โมไรเรนเซ่ vs วาร์ซิม
MYA D1 16:00 Ayeyawady United vs Dagon FC
INT CF 16:00 TSV ฮาเวลเซ่ vs SC เวิร์ล
MYA D1 16:00 Southern Myanmar vs Rakhine United
INT CF 16:00 ซังค์ เพาลี II vs Teutonia Ottensen
MYA D1 16:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด vs Zwekapin United
MYA D1 16:00 ฉาน ยูไนเต็ด vs Hantharwady United
MYA D1 16:00 Chinland vs Sagaing United
VIE D2 16:00 บินห์ดินห์ vs เตนินห์
VIE D2 16:00 ฮุง วูอง อานซาง vs Hue FC
VIE D2 16:00 เกิ่นเทอ vs Hong Linh Ha Tinh
VIE D2 16:00 TTBD Phu Dong vs ลอง อัน
AUS QSLU20 16:00 Peninsula Power(U20) vs เวสเทิร์น ไพรด์ เอฟซี(U20)
INT CF 16:00 ตูลูส vs อฌักซิโอ้
INT CF 16:00 HIK เฮลเลอร์รับ vs ฮวิโดฟ
INT CF 16:00 Elana Torun vs KP Starogard Gdanski
INT CF 16:00 Stripfing vs SV Schwechat
INT CF 16:00 Zaglebie Lubin B vs Piast Zmigrod
INT CF 16:00 Unia Skierniewice vs Pelikan Lowicz
THA D2 16:00 ทหารบก เอฟซี vs กระบี่ เอฟซี
INT CF 16:00 โดโรกิ vs MTE Mosonmagyarovar
INT CF 16:20 FK Puchov vs ทริเน็ค
FFSA SL 16:30 Adelaide Olympic vs อดิไลเด้ ซิตี้
INT CF 16:30 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า vs ชาเวซ
INT CF 16:30 Kisvarda vs ดิออสกียอร์
MYA D1 16:30 เมกเวย์ เอฟซี vs ยาด­านาบอน เอฟซี
INT CF 16:30 ซีมปิน ไมชาโลวี vs Sandecja Nowy Sacz
Aus VPL 16:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ vs Dandenong City SC
SIN D1 16:30 ยัง ไลอ้อนส์ vs DPMM FC
SIN D1 16:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี vs ฮั่วกัง ยูไนเต็ด
VIE D2 16:30 บิ่ญเฟื้อก เอฟซี vs ดั๊กลัก เอฟซี
INT CF 16:30 เฟยเรนเซ่ vs Lusitano FCV
INT CF 16:30 CfR Pforzheim vs Astoria Walldorf
INT CF 16:30 ริโอ อาฟ vs เบาวิสต้า
INT CF 16:30 ไฟร์บวร์ก(ญ) vs ซาบรุคเค่น(ญ)
INT CF 16:30 ไลซอส vs Sp. Espinho
INT CF 16:30 อาเวส vs ทอนเดลา
KOR D3 17:00 ชองจู จิคจิ vs Yangpyeong
KOR D3 17:00 Ulsan Citizen vs Jeonju Citizen FC
THA D2 17:00 เชียงราย เอฟซี vs ลำพูน วอริเออร์
THA D2 17:00 จามจุรี ยูไนเต็ด vs ภูเก็ต เอฟซี
INT CF 17:00 KFUM ออสโล vs แบรัม
INT CF 17:00 วิลเล่ม ทเว vs FC ออสส์
JPN D1 17:00 เซเรโซ โอซาก้า vs นาโกย่า แกรมปัส เอต
JPN D1 17:00 กัมบะ โอซาก้า vs ชิมิสุ เอส-พัลส์
JPN D1 17:00 โออิตะ ตรินิต้า vs คอนซาโดล ซัปโปโร
JPN D1 17:00 เวกัลตา เซนได vs คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
JPN D1 17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส vs อูราวะ เรด ไดมอนส์
JPN D2 17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ vs เกียวโต แซงก้า
JPN D2 17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า vs คะโงะชิมะ ยูไนเต็ด
JPN D2 17:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ vs โยโกฮามา เอฟซี
JPN D2 17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส vs คาชิว่า เรย์โซล
JPN D2 17:00 FC เรียวเคียว vs ฟาเจียโน โอคายามา
VIE D1 17:00 ด่านัง vs ไฮฟอง เอฟซี
KOR D1 17:00 อินชอนยูไนเต็ด vs เอฟซี โซล
KOR D1 17:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี vs โปฮัง สตีลเลอร์
KOR K2 17:00 เอฟซี่ อันยาง vs อันซาน มูกุงฮวา
KOR K2 17:00 ซูว็อน FC vs ปูซานไอปาร์ค
KAZ PR 17:00 ออร์ดาบาซี่ย์ vs โทบอล คอสตาเนย์
KAZ PR 17:00 อ็อคเซเปส vs Taraz
FIN D1 17:00 เอฟซี ฮอนก้า vs เฮดไอเอฟเค
RUS D2 17:00 สปาร์ตัก มอสโก II vs เอสเคเอ ฮาบารอฟสค์
JAP FutL 17:00 Peace Does Machida Futsal vs F-League selection Futsal
INT CF 17:00 ดินาโม เคียฟ vs เบรนท์ฟอร์ด
INT CF 17:00 Stal Rzeszow vs ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
INT CF 17:15 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด vs Ascot United
NOR D3 17:30 Spjelkavik vs Krakeroy IL
INT CF 17:30 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ vs โกรนิงเก้น
INT CF 17:30 Olimpia Elblag vs Gryf Wejherowo
JPN D1 17:30 สากัน โตสู vs ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
INT CF 17:30 แวร์เดอร์ เบรเมน vs ดาร์มสตัดท์
THA D2 17:45 อุดรธานี เอฟซี vs เกษตรศาสตร์ เอฟซี
THA PR 17:45 เชียงราย ยูไนเต็ด vs ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
INT CF 18:00 GKS คาโตวีตเซ vs Gornik Zabrze II
INT CF 18:00 โกลนิค เลชน่า vs KS Legionovia Legionowo
INT CF 18:00 บาเยิร์น มิวนิค(Am) vs ดูก้า ปรากซ์
THA D2 18:00 ระนอง เอฟซี vs บีทียู ยูไนเต็ด
INT CF 18:00 VSG Altglienicke vs Blau Weiss 90 Berlin
LAT Cup 18:00 JDFS Alberts vs FC Caramba
LAT Cup 18:00 Tukums-2000 vs เอฟเค เวนต์สปิลส์
LAT Cup 18:00 Super Nova vs Riga FC
INT CF 18:00 โรอาร์(ญ) vs โคลบอทน์(ญ)
LAT Cup 18:00 สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา vs BFC Daugavpils
LAT Cup 18:00 เจลกาว่า vs Metta/LU Riga
LAT Cup 18:00 Karosta vs Cargo / DFA
INT CF 18:00 SV แซนด์เฮาเซ่น vs SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
THA D2 18:00 อ่างทอง เอฟซี vs บางกอก เอฟซี
THA D2 18:00 ราชนาวี vs อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
THA PR 18:00 นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี vs ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
VIE D1 18:00 ทัน กวางนินห์ vs ฮอง อันห์ ยาลาย
CHA D2 18:00 Shenyang Urban vs Baoding Rongda FC
CHA D2 18:00 Dalian Chanjoy vs Zibo Cuju F.C.
FIN WD1 18:00 vs
FIN WD1 18:00 อิลเวส(ญ) vs
INT CF 18:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด vs เพิร์ท กลอรี่
INT CF 18:00 โวล์ฟสบวร์ก(Am) vs เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
INT CF 18:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(Am) vs เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
INT CF 18:00 Vendsyssel vs วีบรอก
INT CF 18:00 โรสกิลด์ vs Nykobing FC
INT CF 18:00 ทูลไบร์น โพสดาม(ญ) vs
INT CF 18:00 Wingate & Finchley vs เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
FIN WD1 18:30 ทีพีเอส(ญ) vs อัลแลนด์(ญ)
CHA D2 18:30 Fujian Tianxin vs Nanjing Shaye FC
IDN D1 18:30 PSS สเลมัน vs เปอร์เซบายา สุราบายา
CHA D1 18:30 Heilongjiang Lava Spring vs หางโจว กรีนทาวน์
CHA D1 18:30 Qingdao Huanghai F.C. vs
CHA D2 18:30 Zhejiang Yiteng FC vs Shenzhen Pengcheng
CHA D2 18:30 Hunan Billows vs Jiangxi Liansheng FC
CHA D2 18:30 Kun Shan FC vs Yunnan Kunglu FC
IDN D1 18:30 พีเอส บารินโต vs บาหลี ยูไนเต็ด
INT CF 18:30 เบอร์ลิเนอร์ FC ไดนาโม vs FSV Luckenwalde
CHA WD1 18:35 vs
CHA SL 18:35 ปักกิ่ง เรนห์ vs หวูฮั่น ซอลล์
CHA SL 18:35 Tianjin TianHai vs เซินเจิ้น FC
CHA SL 18:35 เจียงซูซูหนิง vs เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
THA PR 19:00 การท่าเรือ เอฟซี vs ชลบุรี เอฟซี
VIE D1 19:00 ฮานอย ทีแอนด์ที vs ซานนา คานห์ ฮัว
FIN WD1 19:00 TiPS(ญ) vs
RUS D2 19:00 ทอมสค์ vs FC Armavir
INT CF 19:00 FC Frankfurt vs FSV Union Furstenwalde
INT CF 19:00 SV วอลฮอฟ แมนเฮล์ม vs SSV อูล์ม 1846
INT CF 19:00 ฮีเรนวีน vs โวเลนดัม
INT CF 19:00 เออร์เฟือร์ธ vs เฮลเลนเชอร์ FC
INT CF 19:00 Holzwickeder SC vs SV Rodinghausen
INT CF 19:00 เอสเซ่น vs FC 08 Homburg
INT CF 19:00 เวเจิล vs SC Weiche Flensburg 08
INT CF 19:00 Chemie Leipzig vs SG Barockstadt Fulda Lehnerz
INT CF 19:00 เออร์ดิงเกิน vs ชาเลอร์รัว
INT CF 19:00 ฮันโนเวอร์ 96(Am) vs Berliner AK 07
INT CF 19:00 ไลเฟริ่ง vs ไบรท์ตัน
INT CF 19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค(Am) vs โฮลสไตน์ คีล 2
INT CF 19:00 TuS Heeslingen vs แวร์เดอร์ เบรเมน(Am)
INT CF 19:00 vs เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด(ญ)
INT CF 19:00 FC Lokomotive Leipzig vs FSV Zwickau
INT CF 19:00 บอนเนอร์ vs SV เวเฮน เวียสบาเดน
INT CF 19:00 ซาบรุคเค่น vs Excelsior Virton
ZIM D1 19:00 Bulawayo Chiefs vs Manica Diamonds
ZIM D1 19:00 Chapungu United vs Ngezi Platinum Stars
ZIM D1 19:00 Black Rhinos FC vs Dynamos FC
ZIM D1 19:00 Harare City vs ZPC Kariba
INT CF 19:00 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ vs โคลเชสเตอร์
INT CF 19:00 Wacker Nordhausen vs เฮสเซ่น คาสเซล
INT CF 19:00 บาเซิ่ล B vs เอสซี ไฟร์บวร์ก
INT CF 19:00 Loughborough University vs Loughborough Dynamo
INT CF 19:00 Marine vs ดัลลิช แฮมเลต
INT CF 19:00 Steinbach vs ดอร์ทมุนด์(Am)
INT CF 19:00 ลินคอล์น ซิตี้ vs เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
INT CF 19:00 SGV ไฟร์เบิร์ก vs VfR อาเล่น
INT CF 19:00 มูเซลวิทซ์ vs Kaan Marienborn
INT CF 19:00 พรูเบน มุนสเตอร์ vs เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
INT CF 19:00 บาเยิร์น อัลเซนัว vs กรอยเธอร์ เฟือร์ธ(Am)
INT CF 19:00 vs เนิร์นแบร์ก(ญ)
INT CF 19:00 GKS เบลชาโตว์ vs GKS Jastrzebie
INT CF 19:00 ชาลเก้ 04(Am) vs วิคตอเรีย โคโลญจน์
INT CF 19:00 คริสเตียนสตัดส์ DFF(ญ) vs
INT CF 19:00 คาร์ลสรูห์ vs สตวร์มกราซ
INT CF 19:00 เฟริส เวียนนา vs ASK-BSC Bruck/Leitha
IRQ D1 19:00 อัล ทาลาบา vs อัล กุวะห์ อัล ญาวิยะห์
IRQ D1 19:00 อัล โชลต้า vs Al Karkh
IRQ D1 19:00 อัล นาฟท์ vs อัล ฮุสเซน
IRQ D1 19:00 อัล มินา บาสร่า vs แบกแดด เอฟซี
IRQ D1 19:00 Al Semawah vs อัล นาจาฟ
IRQ D1 19:00 อัล คาห์ราบา vs Alsinaat Alkahrabaiya
IRQ D1 19:00 Naft Al Junoob vs Naft Misan
IRQ D1 19:00 อัล ดิวานิยะ vs อัล ซอลรา
INT CF 19:00 SC แชม vs โวห์เลน
IRQ D1 19:00 อัล บาห์รี่ vs Al-Hudod
INTERF 19:00 คลับบรูซ(U21) vs ซาอุดีอาระเบีย(U21)
IRQ D1 19:00 นาฟิต อัล วาซาต vs เออร์บิล SC
THA D2 19:00 ศรีสะเกษ เอฟซี vs สมุทรปราการ คัสตอม
INT CF 19:30 แวร์เดอร์ เบรเมน(ญ) vs ซโวลเล่(ญ)
INT CF 19:30 ดุ๊ยส์บวร์ก vs สโต๊ค ซิตี้
INT CF 19:30 AZ อัลค์ม่าร์ 2 vs Hollandia
INT CF 19:30 HHC Hardenberg vs อูเทร็คท์(Am)
MAS PL 20:00 ซาบาห์ vs กลันตัน
MAS SL 20:00 เคดะห์ vs เปรัค เอฟเอ
MAS SL 20:00 PKNP vs เฟลด้า ยูไนเต็ด
MAS SL 20:00 สมาคมฟุตบอลสลังงอร์ vs Petaling Jaya City
MAS SL 20:00 กัวลา ลัมเปอร์ vs ยะโฮร์ ดารุล ตักซิม
THA D2 20:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี vs ลำปาง เอฟซี
THA PR 20:00 สมุทรปราการ ซิตี้ vs พีทีที ระยอง
MAS PL 20:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า vs พีดีอาร์เอ็ม FA
EST Cup 20:00 Maardu FC Starbunker vs Warrior Valga
INT CF 20:00 เซนต์ แพตทริคส์ vs เชลซี
INT CF 20:00 ยัง บอยส์ vs คริสตัล พาเลซ
INT CF 20:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส vs FSV แฟร้งค์เฟิร์ต
INT CF 20:00 Portstewart vs ลินฟีลด์
INT CF 20:00 เลเวอร์คูเซ่น vs ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
INT CF 20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน vs มีดซ์ เลกนิก้า
INT CF 20:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต vs RKSV Nuenen
INT CF 20:00 เบลอเวส ลินซ์ vs ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
RUS YCL 20:00 เอฟเค รอสตอฟ(Youth) vs เอฟเค โอเรนเบิร์ก(Youth)
NOR D3 20:00 Flint vs สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2
INT CF 20:00 Bonnyrigg Rose vs ไคลด์
INT CF 20:00 อินสติตูเต้ เอฟซี vs Ballinamallard United
INT CF 20:00 ฮันซ่า รอสต๊อค vs ฮันโนเวอร์ 96
INT CF 20:00 WSG วัตเท่น vs อิงโกลสตัดท์
INT CF 20:00 เอาก์สบวร์ก vs กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
INT CF 20:00 ฮัมบูร์ก(Am) vs TSV Sasel
INT CF 20:00 Eintracht Norderstedt vs Eintracht Northeim
INT CF 20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค vs วิมเบิลดัน
INT CF 20:00 BSV Rehden vs SC เวิร์ล
KAZ PR 20:00 เซตีซู vs เออร์ติช
INT CF 20:00 SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก vs อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
BRA RJ2 20:00 Sao Goncalo EC RJ vs อเมริกา อาร์เจ
BRA CCD2 20:00 Barra SC vs Guarani de Palhoca
INT CF 20:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี(U20) vs Joinville SC(U20)
INT CF 20:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน vs สตวร์มกราซ
INT CF 20:00 Sportverein Sonsbeck vs SV Straelen
INT CF 20:00 แมตเตอร์สเบิร์ก vs โฮลสไตน์ คีล
URU D2 20:05 CA Villa Teresa vs เซ็นทรัล เอสปันญ่อล
NOR D1 20:30 โรเซนบอร์ก vs ไวกิ้ง เอฟเค
RUS D1 20:30 อูราล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ vs เอฟซี อูฟา
CECAFA CC 20:30 Atlabara vs TP มาเซมเบ้
INT CF 20:30 LASK ลินซ์ vs ไฮน์เดนเฮลม์
INT CF 20:30 โวล์ฟสบวร์ก vs วีวีวี เวนโล
INT CF 20:30 FC Inter Leipzig vs VfB Auerbach
INT CF 20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ vs ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
INT CF 21:00 Balkany Zorya vs Krystal Kherson
INT CF 21:00 เกรย์ส vs ดาร์ทฟอร์ด
BLR D2 21:00 นาฟตาน vs FK Orsha
SWE D1 21:00 AIK โซลน่า vs เอล์ฟส์บอร์ก
IRQ D1 21:00 อัล ซอลรา vs อัล ฮุสเซน
SWE D1 21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก vs โกเตนเบิร์ก
IRQ D1 21:00 เออร์บิล SC vs อัล บาห์รี่
SWE D2 21:00 ไอเค ฟรีจ vs มอลล์บี้
IRQ D1 21:00 Al Semawah vs Alsinaat Alkahrabaiya
SWE D2 21:00 ออร์ไกร์ท vs ออสเตอร์ ไอเอฟ
IRQ D1 21:00 นาฟิต อัล วาซาต vs อัล ดิวานิยะ
SWE D2 21:00 เทรลเลบอร์ก vs ซีเรียนสก้า
FIN D1 21:00 ไซนาโจเอน vs VPS วาซ่า
BLR PL 21:00 Torpedo Minsk vs โกเมล
NOR D2A 21:00 Egersunds IK vs Brattvag
NOR D2A 21:00 ควิด ฮอลเด้น vs โฮดด์
NOR D2A 21:00 นาร์โด FK vs โมสส์
BRA D2 21:00 อเมริกา มิไนโร่ vs ฟิกูเรนเซ่
FIN D2 21:00 KTP ค็อตก้า vs AC Kajaani
FIN D2 21:00 ทีพีเอส vs เอซี โอลู
FIN D2 21:00 ฮาก้า vs ยาโร
FIN D2 21:00 มูซ่า vs ไมปา
FIN D3-A 21:00 Lahden Reipas vs Vantaan Jalkapalloseura
FIN D3-A 21:00 Sudet vs MiPK Mikkeli
FIN D3-A 21:00 PEPO vs คูลบิ 04
FIN D3-A 21:00 JaPS vs NJS Nurmijarvi
PAR D2 21:00 Club Fernando de la Mora vs Atyra FC
FIN D3-A 21:00 MP มิคเคลลี่ vs FC Viikingit
FIN D3-B 21:00 EPS Espoo vs กนิสตัน เฮลซิงกิ
FIN D3-B 21:00 Ilves Tampere II vs GrIFK
ICE D2 21:00 Tindastoll Sauda vs Vestri
ICE D2 21:00 Throttur Vogur vs Volsungur Husavik
RUS D2 21:00 Fakel Voronezh vs FK Chayka Pesch
RUS D2 21:00 เอฟเค คิมกี้ vs อแวนการ์ด คุร์สค์
RUS D2 21:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ vs มอร์โด้เวีย ซารานสค์
SCO LC 21:00 แอนนัน แอธเลติก vs ดัมบาร์ตัน
SCO LC 21:00 อาร์บรอท vs เอลจิน ซิตี้
SCO LC 21:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส vs อายร์ ยูไนเต็ด
SCO LC 21:00 คาวเดนบีท vs อีสต์ ไฟฟ์
SCO LC 21:00 อีสต์ คิลไบรด์ vs อัลเบี้ยน โรเวอร์
SCO LC 21:00 ฟัลเคิร์ก vs ลิฟวิงสตัน
SCO LC 21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก vs เบรซิน ซิตี้
SCO LC 21:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล vs ควีนส์ ปาร์ค
SCO LC 21:00 แพททริค ทริสเทล vs แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
SCO LC 21:00 ปีเตอร์เฮด vs โคฟ เรนเจอร์
SCO LC 21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ vs มาเธอร์เวลล์
SCO LC 21:00 เรธโรเวอร์ส vs ดันดี
SCO LC 21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ vs มอนโทรส
SCO LC 21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน vs ฮิเบอร์เนี่ยน
NOR D3 21:00 Vardeneset vs แมนดาล
NOR D3 21:00 เฟลกเกอร์รอย vs พอร์ส เกรนแลนด์
NOR D3 21:00 SK Traeff vs Sunndal
INT CF 21:00 Ilkeston FC vs น็อตต์สเคาน์ตี้
NOR D3 21:00 ดอน vs Staal Jorpeland
NOR D3 21:00 วินด์ยาร์ต vs Storm BK
INT CF 21:00 คาร์ลสรูห์ vs แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
NOR D3 21:00 SK Herd vs ไอสโวล์ด IF
INT CF 21:00 เนอชาแตล ซามักซ์ vs เอฟซี ซิยง
INT CF 21:00 แฮมตัน & ลิชมอนด์ vs บอร์เรแฮม
INT CF 21:00 Slough Town vs ซัตตั้น ยูไนเต็ด
INT CF 21:00 นิวรี่ ซิตี้ vs คลิฟตันวิลล์
INT CF 21:00 Bamber Bridge vs มอร์แคมบ์
INT CF 21:00 Stamford AFC vs คิงส์ ลินน์
INT CF 21:00 Barwell vs แบล็คเลย์ ทาวน์
INT CF 21:00 Hednesford Town vs บังกอร์ ซิตี้
INT CF 21:00 Dorking Wanderers vs Kingstonian
INT CF 21:00 เลเวส vs แมนเชสเตอร์ FC
INT CF 21:00 Brockenhurst vs Camberley Town
INT CF 21:00 Cheadle Town vs Buxton FC
INT CF 21:00 ฮาแวนท์ vs พอร์ทสมัธ
INT CF 21:00 เวิร์คคิงตัน vs บาร์โรว์
INT CF 21:00 ฮาร์โลว์ ทาวน์ vs บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
INT CF 21:00 บาร์เน็ต vs วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
INT CF 21:00 ลีค ทาวน์ vs พอร์ทเวล
INT CF 21:00 มัตล็อค ทาวน์ vs เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
INT CF 21:00 Plymouth Parkway vs พลีมัธ
INT CF 21:00 คราวเลย์ vs สวอนซี ซิตี้
INT CF 21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ vs ทรานเมียร์ โรเวอร์
INT CF 21:00 เลมิงตัน vs โซลิฮัลล์ มอร์
INT CF 21:00 Tadcaster Albion vs สเปนนีมูร์ ทาวน์
INT CF 21:00 วอคกิ้ง vs อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
INT CF 21:00 Szentlorinc SE vs NK Osijek B
INT CF 21:00 แบรคเนล์ล ทาวน์ vs ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
INT CF 21:00 เค็ทเทอริ่ง vs ปีเตอร์โบโร่
INT CF 21:00 1860 มิวนิค vs มึนเช่นกลัดบัค
INT CF 21:00 นูเนียตัน ทาวน์ vs วอลซอลล์
INT CF 21:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ vs สตีฟเนจ
INT CF 21:00 Limavady United vs โคเลอไรน์
INT CF 21:00 สต็อคบริดจ์ vs เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
INT CF 21:00 อัลทริงแคม vs ครูว์
INT CF 21:00 เซลติก vs แรนส์
INT CF 21:00 ฟาสเลย์ เซลติก vs ฮาลิแฟกซ์
INT CF 21:00 ครูซอน vs สต็อคพอร์ท
INT CF 21:00 อาเค่น vs 1.เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
INT CF 21:00 Stratford Town vs เชลท์แน่ม
INT CF 21:00 Penrith AFC vs คาร์ไลส์
INT CF 21:00 SV เอลเวอร์เบริ์ก vs Swift Hesperange
INT CF 21:00 เอ็นเอซี เบรด้า vs คอร์ไทรจ์
INT CF 21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด vs ชาร์ลตัน แอธเลติก
INT CF 21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า vs จิลลิ่งแฮม
INT CF 21:00 วิสล่า คราคอฟ vs Puszcza Niepolomice
INT CF 21:00 บริสตอล ซิตี้ vs ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
INT CF 21:00 ฮัมบูร์ก vs ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
INT CF 21:00 Nantwich Town vs บิวรี่
INT CF 21:00 คิดเดอร์มินส์เตอร์ vs บริสตอล โรเวอร์ส
INT CF 21:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ vs ลูตัน ทาวน์
INT CF 21:00 เทลฟอร์ด vs เร็กซ์แฮม
INT CF 21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด vs บรอมลีย์
INT CF 21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ vs เปรสตัน
INT CF 21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ vs ดอนคาสเตอร์
INT CF 21:00 กุยเซลีย์ vs สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
INT CF 21:00 SV Lippstadt vs SV Westfalia Rhynern
INT CF 21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ vs แมนส์ฟิลด์
INT CF 21:00 บริกเฮาส์ ทาวน์ vs แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
NOR D2A 21:00 Sola vs เฟรดริกซ์สตรัด
RUS D2 21:00 ตอร์ปิโด มอสโก vs บัลติก้า
FIN D2 21:15 อีคีนาส IF vs TPV แทมเปเร่
BLR D2 21:30 Lokomotiv Gomel vs Slonim
INT CF 21:30 TuS โคเบลนซ์ vs ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
INTERF 21:30 อินเดีย vs เกาหลีเหนือ
INT CF 21:30 โคเปอร์ vs ไนเรกิฮาซา
INT CF 21:30 โอลิมปิก ลียง vs เซอร์เวตต์
INT CF 21:30 TuS Rot Weiss Koblenz vs ไอน์ทรัค เทรียร์
INT CF 21:45 HNK Gorica vs Indjija
INT CF 22:00 SpVgg Ansbach vs VfB Eichstatt
INT CF 22:00 Kolos Kovalivka vs MFC Mykolaiv
GER RegB 22:00 VfR Garching vs เนิร์นแบร์ก(Am)
INT CF 22:00 ซังค์ พอลเท่น vs เอสซี ซนอย์โม
INT CF 22:00 ปาคซิ เซ vs ปาร์ติซาน เบลเกรด
INT CF 22:00 รอแยล อันท์เวิร์พ vs วาล็องเซียนส์
INT CF 22:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ vs 1860 มิวนิค
BLR D2 22:00 FK Lida vs เบลชิน่า โบบรุยส์ค
BLR D2 22:00 Krumkachy Minsk vs Sputnik
BLR D2 22:00 FK Ruh Brest vs Volna Pinsk
BLR D2 22:00 กรานิต vs สมอร์กอน
BLR D2 22:00 FC Baranovichi vs Khimik Svetlogorsk
INT CF 22:00 ดิฌง vs โอแซร์
ICE D2 22:00 Dalvik Reynir vs Vidir Gardur
MOL D2 22:00 Real Succes vs Speranta Drochia
MOL D2 22:00 FC Cahul-2005 vs CS Sparta Chisinau
MOL D2 22:00 FC Sireti vs Victoria Bardar
MOL D2 22:00 Granicerul Glodeni vs FC Singerei
RUS D2 22:00 เชอร์ตาโนโว มอสโก vs เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
RUS D2 22:00 คราซ์โนดาร์ เอฟเค(2) vs ลุช เอเนอร์จีย่า
RUS D2 22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk vs FK Nizhny Novgorod
RUS D2 22:00 Rotor Volgograd vs Tekstilshchik Ivanovo
BUL D1 22:00 ลูโดโกเรต์ส รัซกราด vs Tsarsko Selo
CZE D1 22:00 บานิค ออสตราว่า vs สโลวาน ลิเบอเรช
CZE D1 22:00 ไพรบราม vs เทปลิเซ่
ROM D1 22:00 แอสตรา กิอูรกุย vs โบโตซานี่
RUS YCL 22:00 Akhmat Grozny Youth vs คราซ์โนดาร์ เอฟเค(Youth)
ICE U19L 22:00 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค(U19) vs Thor Akureyri(U19)
INT CF 22:00 Volyn Lutsk vs คาร์พาตี้ ลวิฟ
INT CF 22:00 มอเรเลีย vs เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
KAZ PR 22:00 อัคโตเบ vs ชัคเตอร์ คารากันด้า
INT CF 22:00 เลเวอร์คูเซ่น vs AS ยูเปน
INT CF 22:00 ไมนซ์ vs Gonsenheim
INT CF 22:00 เทลสตาร์ vs AZ อัลค์ม่าร์
INT CF 22:00 FC Altona 93 vs SV Eichede
INT CF 22:00 FV Offenburg vs ไฟร์บวร์ก
INT CF 22:00 SV Gaflenz vs ออสเตรียเวียนนา
INT CF 22:00 GKS Wawel Wirek vs Gwarek Tarnowskie Gory
INT CF 22:00 อองเช่ร์ vs เล เออบิเยรส์
INT CF 22:00 นีซ vs เอฟซี ธูน
INT CF 22:00 ชอล์มบลี vs Dunkerque
INT CF 22:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์ vs ซลาเต้ โมราฟเซ่
INT CF 22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ vs บอร์กโดซ์
INT CF 22:00 KFC Komarno vs Menfocsanak
INT CF 22:20 เดอ กราฟสคัป vs อัล วาห์ดา
INT CF 22:30 ปาชูก้า vs พูอีบลา
INT CF 22:30 สตองดาร์ด ลีแอช vs สตารส์บูร์ก
INT CF 22:30 ก็อง vs เลอ อาฟร์
INT CF 22:30 MSK ซิลิน่า vs ฮาโปเอล เคอร์ยัต
BUL D1 22:30 Arda vs โบเตฟ พล็อฟดิฟ
INT CF 22:30 โลโคโมทีฟ โซเฟีย vs สปาร์ตัก เพลเวน
FIN D3-B 22:30 Kapylan Pallo vs เอฟซี เอสพู
INT CF 22:30 Neftochimik Burgas vs PFC Nesebar
INT CF 22:30 นาโปลี vs เบเนเวนโต้
INT CF 22:30 Bregalnica Stip vs ราบ็อตนิคกี้
INT CF 22:30 เรโนวา vs FK Labunishta
INT CF 22:30 MFK Skalica vs วิโซซิน่า จิคลาวา
BLR PL 22:45 เนมาน vs Slutsksakhar Slutsk
INT CF 22:59 โอร์แลงส์ ยูเอส vs แอลบี ชาโตรูซ์
INT CF 22:59 บรูค พีรอนนาส vs เกรโนเบิลฟุต 38
INT CF 22:59 เบลลินโซนา vs เคียสโซ
INT CF 22:59 ซานตาคลารา vs สปอร์ติ้ง โควิลฮา
INT CF 22:59 ลีลล์ vs แร็งส์
INT CF 22:59 ลัวซานนี สปอร์ท vs โมนาโก
INT CF 22:59 เลอ ม็องส์ vs นิออร์ท
INT CF 22:59 แซงต์ เอเตียน vs แกลร์กมงต์ ฟุต
INT CF 22:59 SC Mannsdorf vs FAC ทีม เฟอ ไวน์
INT CF 22:59 SKF Sered vs กีร์มอต
INT CF 22:59 Usv Mettersdorf vs กราเซอร์ AK
INT CF 22:59 เอาก์สบวร์ก vs มึนเช่นกลัดบัค
INT CF 22:59 Backa Topola vs แรด
INT CF 22:59 ลอริยองต์ vs แก็งก็อง
INT CF 22:59 SK Vorwarts Steyr vs เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
GER D5 22:59 TSV Schwaben Augsburg vs FC Pipinsried
MCBS 22:59 โอมาน(ชายหาด) vs แอลจีเรีย(ชายหาด)
SWE D1 22:59 เอเอฟซี ยูไนเต็ด vs คัลมาร์
SWE D2 22:59 บราเก้ vs บรอมมาปอจคาร์น่า
RUS D1 22:59 สปาร์ตัก มอสโก vs PFC Sochi
SLO D1 22:59 Tabor Sezana vs เอ็นเค อลูมินิจ
EST Cup 22:59 Viljandi JK Tulevik vs Kadrina SK Moe
EST Cup 22:59 ทรานส์ นาร์ว่า vs Maardu Aliens
INT CF 22:59 CSKA 1948 Sofia vs AEL ลิมาสซอล
EST Cup 22:59 Rakvere JK Tarvas vs Kohtla-Jarve JK Jarve
EST Cup 22:59 Pohja-Tallinna JK Volta vs FC Viking
ICE PR 22:59 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ vs ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
EST Cup 22:59 Pohja Sakala vs Parnu JK
CECAFA CC 22:59 Rayon Sports FC vs KMC
NOR D3 22:59 วาเลเรนก้า 2 vs Norild
INT CF 22:59 Olimpia Grudziadz vs ป๊อดเบสคิดเซีย
INT CF 22:59 KAA เก้นท์ vs แซงต์ ทรุยด็อง
INT CF 22:59 สโลวาน บราติสลาวา vs TSV ฮาร์ทเบิร์ก
INT CF 22:59 NK Krka vs อินเตอร์ ซาเปรซิค
INT CF 22:59 ลาวาล vs โชเล โซ
INT CF 22:59 FC Struga Trim-Lum vs Sileks
INT CF 22:59 โบลูสปอร์ vs เฟเนร์บาห์เช่
INT CF 22:59 FK Metalac Gornji Milanovac vs FK Iskra Danilovgrad
INT CF 22:59 นิตร้า vs วาซาส
INT CF 22:59 FK เซนิก้า vs Prostejov
PER D1 23:15 สปอร์ติ้งคริสตัล vs สปอร์ต ฮวนคาโย่
RUS D2 23:25 ตอร์ปิโด มอสโก vs บัลติก้า
INT CF 23:30 เซลเยซนิการ์ vs FK Velez Mostar
INT CF 23:30 Floriana F.C. vs Santa Lucia
INT CF 23:30 เซอร์เคอร์ บรูซ vs ล็องส์
INT CF 23:30 อิสทรา 1961 พูลา vs Jadran Dekani
INT CF 00:00 บียาร์เรอัล vs เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
USA L2 00:00 Manhattan SC vs Western Mass Pioneers
INT CF 00:00 ออสเทนเด้ vs มูสครอน เปรูเวลซ์
INT CF 00:00 เซนต์ กัลเลน vs สปอร์ติก ปูร์ตูกาล
INT CF 00:00 FK เซนิก้า vs Prostejov
INT CF 00:00 วิตอเรีย เซตูบัล vs เบอร์มิงแฮม
INT CF 00:00 EVV Echt vs โรด้า เจซี
INT CF 00:00 ลากุล โอแนค vs เรอัล โซเซียดาด
INT CF 00:00 โอซีเยค vs Sloboda Tuzla
INT CF 00:00 ซูลเต้ วาเรเกม vs KSC โลเคอเรน
INT CF 00:00 มาสทริสช์ vs ลอมเมล SK
INT CF 00:00 ฮีเรนวีน vs เมเชเลน
INT CF 00:00 Union Gurten vs SV Wals-Grunau
INT CF 00:00 SV Oberwart vs Soproni SVSE-GYSEV
MCBS 00:15 โมร็อกโก(ชายหาด) vs เนเธอร์แลนด์(ชายหาด)
CZE D1 00:30 วิคตอเรีย พัลเซ่น vs ซิกม่า โอโลมุช
ECU D2 00:30 L.D.U.ปอร์โตเวียโจ้ vs CD Clan Juvenil
INT CF 00:30 เวสเตอร์โล vs เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
BLR PL 00:45 บาเต้ โบริซอฟ vs ตอร์ปิโดโซดิโน่
BRA CP 01:00 Taubate vs เดปอร์ติโว บราสิล
BUL D1 01:00 ลูโดโกเรต์ส รัซกราด vs Tsarsko Selo
IRE D1 01:00 โคห์บ รัมเบลอ vs แอธโลน ทาวน์
BRA CP 01:00 CA Votuporanguense SP vs Batatais SP
BRA CP 01:00 Agua Santa vs Gremio Osasco
BRA CP 01:00 เซา คาเอตาโน่ vs ซานโต อังเดร
BRA U20 01:00 เซาเปาโล(Youth) vs กอริติบ้า(Youth)
BRA U20 01:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(Youth) vs อัตเลติโก มิไนโร่(Youth)
BRA U20 01:00 ชาเปโคเอนเซ่(Youth) vs เกรมิโอ้ RS(Youth)
BRA U20 01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่(Youth) vs วาสโก ดา กามา(Youth)
ROM D1 01:00 CFR คลูจ์ vs โปลิเทคนิก้า อายซี่
URU D2 01:00 CA Rentistas vs IA Sud America
URU D2 01:00 CS Cerrito vs CA Atenas
URU D2 01:00 ทาคูแรมโบ vs Deportivo Maldonado
URU D2 01:00 CA Villa Teresa vs เซ็นทรัล เอสปันญ่อล
URU D2 01:00 CA Torque vs เบลล่า วิสต้า
URU D2 01:00 Villa Espanola vs Albion FC (URU)
URU D1 01:00 CA ยูเวนตูเด้ vs ดานูบิโอ
URU D1 01:00 เซอร์โร ลาร์โก vs สปอร์ทติ้ง มอนเตวิดีโอ
URU D1 01:00 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ vs ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
INT CF 01:00 ดินาโม ซาเกร็บ vs ริเยก้า
BRA D3 01:00 Sao Jose PoA RS vs ยาปิรันก้า(RS)
INT CF 01:00 CD Malacateco vs Jicaral
BRA D3 01:00 เรโม เบเลม vs ลูเวอร์เดนเซ่
INT CF 01:00 ปอร์ติโมเนนเซ่ vs บราก้า
INT CF 01:00 สตอล เมียเลช vs FK Poprad
INT CF 01:00 พีเออี อโตรมิตอส vs น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
INT CF 01:00 FK Pohronie vs ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
SLO D1 01:15 มาริบอร์ vs เอ็นดี ทริคลาฟ
PER D2 01:15 อลิอันซ่า แอตเลติโก vs Atletico Grau
INT CF 01:15 บาเซิ่ล vs สตุ๊ตการ์ต
IRE D1 01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ vs ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
RUS D1 01:30 เอฟเค รอสตอฟ vs กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
POL SC 01:30 ปิแอส กลิวิส vs เลเชีย กอเดนซ์
INT CF 01:30 LKS ลอดซ์ vs โคโรน่า
USA NPSL 02:00 Tulsa Athletics vs Demize NPSL
USA L2 02:00 Colorado Pride Switchbacks U23 vs Park City Red Wolves
BOL D1 02:00 Club Always Ready vs สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส
IRE PR 02:00 สลิโก โรเวอร์ส vs วอเตอร์ฟอร์ด
NOR D1 02:00 โบโด กลิมท์ vs เรนเฮล์ม IL
BRA D4 02:00 อิทัวโน่ vs Itabaiana(SE)
INT CF 02:00 เซบีย่า vs เรดิง
USA NPSL 02:00 Kalamazoo vs Detroit City
ICE PR 02:15 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ vs ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
PAR D2 02:15 Deportivo Caaguazu vs Club Rubio Nu
PAR D2 02:15 3 de Febrero vs RI 3 Corrales
PAR D2 02:15 Resistencia SC vs Ovetense FC
PAR D2 02:15 Sportivo Iteno vs Guairena
PAR D2 02:15 Independiente F.B.C. vs Sportivo Trinidense
PAR D2 02:15 Club Fernando de la Mora vs Atyra FC
INT CF 02:15 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า vs เบนฟิก้า
BRA D2 02:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ vs วิลา โนวา
CAN CPL 02:30 HFX Wanderers vs Cavalry
PAR D1 03:00 Deportivo Santani vs เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
ECU D1 03:00 เฟอร์ซา อมาริลลา vs คลับสปอร์ต เอเมเลค
BRA D1 03:00 ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ vs วาสโก ดา กามา
BRA D1 03:00 ฟอร์ตาเลซ่า vs อาไว
PacG 03:00 ตองกา vs วานูอาตู
BRA D3 03:00 ยูเวนตูเด้ vs เปซานดู
USA NPSL 03:00 Cleveland SC vs Buffalo(USA)
COL D1 03:15 แอตเลติโก้ ฮิวล่า vs ลา อีคูดัด
PER D1 03:30 UTC Cajamarca vs กีฬายูนิเวอร์ซิดัด ซาน มาร์ติน
CNCF WU20 03:30 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์(U20) vs บาร์เบโดส(ญ-U20)
BRA U20 04:00 ซานโตส(Youth) vs บาเฮีย(Youth)
CNCF CPC 04:00 CSD มูนิชิปัล vs อลาจูเรนเซ่
ECU D2 04:00 Puerto Quito vs Liga de Loja
ECU D2 04:00 Independiente Juniors vs มอนต้า FC
ECU D2 04:00 Atletico Porteno vs CDS Santa Rita
ECU D2 04:00 Gualaceo SC vs Orense SC
USLC 04:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 2 vs Atlanta United FC II
USLC 04:00 Hartford Athletic vs อินดี้ อิเลเวน
BRA D2 04:00 โบตาโฟโก้ SP vs บราซิล เด เปโลตัส
BRA CP 04:00 เฟอร์โรเวียเรีย vs โคเมอเชียล เอสพี
URU D1 04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ vs เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
CHI CUP 04:30 เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์ vs โอ.ฮิกกิ้นส์
CHI CUP 04:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า vs Deportes Valdivia
BRA D2 05:00 ปารานา พีอาร์ vs บรากันติโน้
BRA D2 05:00 Operario Ferroviario PR vs ลอนดริน่า
BRA D1 05:00 เซาเปาโล vs พัลไมรัส
BRA D1 05:00 บาเฮีย vs ซานโตส
COL D1 05:00 แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า vs ดิปอร์เทส โตลิม่า
CAN CPL 05:00 Pacific FC vs Forge FC
USA L2 05:00 Portland Phoenix vs FC Boston Bolts
USA L2 05:00 Miami City Champions vs Sarasota Metropolis
INT CF 05:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ vs บริสตอล ซิตี้
BRA SPYB 05:00 Uniao Suzano AC SP(U23) vs Catanduvense SP(U23)
COL D1 05:15 แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา vs Union Magdalena
PAR D1 05:30 โซล เดอ อเมริกา vs นาซิอองนาล อซุนซิยง
PER D1 05:45 อคาเดเมีย กันโตเลา vs Alianza Universidad
USA NPSL 06:00 ไมอามี่ เอฟซี vs Miami United
USA NPSL 06:00 FC Baltimore vs FC Motown
USA L2 06:00 New York Red Bulls U23 vs FA Euro New York
USA L2 06:00 Tobacco Road vs Tri Cities Otters
USA L2 06:00 Treasure Coast Tritons vs Daytona SC
INT CF 06:00 Atletico Chiriqui vs มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
CNCF WU20 06:00 เซนต์คิตส์และเนวิส(ญ-U20) vs แองกวิลา(ญ-U20)
CNCF WU20 06:00 ซูรินาเม(ญ-U20) vs เซนต์ลูเซีย(ญ-U20)
ECU D1 06:00 แอลดียู ควิโต vs ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า กีโต
USLC 06:00 Charlotte Independence vs Saint Louis FC
USLC 06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวด์ส vs แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
USA NWSL 06:00 vs
CAN CSL 06:00 Real Mississauga SC vs แฮมิลตัน ซิตี้
USA L1 06:00 Greenville Triumph vs Orlando City B
USA L1 06:00 ริชมอนด์ คิกเกอร์ vs North Texas
USA L1 06:00 Lansing Ignite vs FC ทูซอน
INT CF 06:00 ซากาเตเปค vs พูมาส ยูนัม
USA L2 06:30 Westchester Flames vs Seacoast Utd Phantoms
USA MLS 06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค vs โตรอนโต้ เอฟซี
USA MLS 06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ vs โคลัมบัส ครูว์
USA L2 07:00 Green Bay Voyageurs vs เซนต์ หลุยส์ ไลออนส์
CHI CUP 07:00 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ vs ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
USA L1 07:00 Forward Madison vs Chattanooga Red Wolves
USA MLS 07:05 ชิคาโก ไฟร์ vs FC ซินซินแนติ
USA MLS 07:05 มินนิโซตา ยูไนเต็ด vs เอฟซี ดัลลัส
USLC 07:05 Birmingham Legion vs คาโรไลน่า ไรล์ฮอกค์
USLC 07:05 Colorado Springs Switchbacks FC vs ทูลซา โร๊คเน็ค
USLC 07:35 Austin Bold vs Orange County SC
USLC 07:35 ริโอ แกรนด์ แวลเลย์ vs Phoenix Rising FC
INT CF 07:35 แซนแอนโทนีโอ FC vs คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
COL D1 07:45 อ็องเซ่ กัลดาส vs อัตเลติโก นาซิอองนาล
USA L2 08:00 San Francisco Glens vs Orange County SC(U23)
PER D1 08:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส vs ยูนิออง โคเมอร์ซิโอ้
CNCF CPC 08:00 Alianza San Salvador vs เรอัล ซีดี เอสปานา
USA NWSL 08:00 vs ชิคาโก เร้ดสตาร์(ญ)
ECU D1 08:10 เทคนิโก vs อินเดเพนเดียนเต้
INT CF 08:25 Leones Univ Guadalajara vs มอนเทอร์เรย์
CNCF WU20 08:30 กายอานา(ญ-U20) vs เบอร์มิวดา(ญ-U20)
USLC 08:35 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ vs Memphis 901
USA L2 09:00 Golden State Force vs Southern California Seahorses
INT CF 09:00 vs
USA MLS 09:05 รีล ซอลต์ เลค vs ฟิลลาเดเฟีย
USA MLS 09:05 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส vs สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้
USLC 09:35 Fresno FC vs New Mexico United
AUS NNSWU20 09:40 Maitland FC(U20) vs Charlestown City Blues FC(U20)
AUS NNSWU20 09:40 Lake Macquarie City (U20) vs ฮามิลตัน โอลิมปิก(U20)
AUS NNSWU20 09:40 Weston Workers Bears(U20) vs นิวคาสเซิล เจ็ทส์(U18)
AUS CTU20 10:00 Cooma Tigers(U20) vs Woden Weston U20
AUS CTU20 10:00 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(U20) vs Tuggeranong United (U20)
USA MLS 10:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส vs โคโลราโด ราปิดส์
USLC 10:00 ซาคราเมนโต รีพับบลิค vs พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2
AUS VWPL 10:30 เซ้าท์ เมลเบิร์น(ญ) vs คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ด(ญ)
JAP FutL 11:00 Espo Lada Hokkaido Futsal vs Booulos Nagano Futsal
WAUS WD1 11:00 vs นอร์ธเทิร์น เรดแบล็ค(ญ)
AUS TPL 11:00 เซาธ์ โฮบาร์ต vs โฮบาร์ท ซีบรา เอฟซี
JPN D3 11:00 แวนราอูเร่ ฮาชิโนเฮะ vs คามาทามาเร่ ซานูกิ
AUS VWPL 11:00 กีลอง แกแล็คซี่ ยูไนเต็ด(ญ) vs ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด(ญ)
JFL 11:00 Tegevajaro Miyazaki vs MIO Biwako Shiga
AUS QSLU20 11:00 Sunshine Coast FC(U20) vs SWQ Thunder(U20)
AUS NSWC 11:30 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ vs ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
AUS NNSW 11:30 Lake Macquarie City vs ฮามิลตัน โอลิมปิก
AUS NNSW 11:30 Maitland FC vs Charlestown City Blues FC
AUS NNSW 11:30 Weston Workers Bears FC vs นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (Youth)

UP