แทงบอลออนไลน์

โปรแกรมบอล

คำอธิบายโปรแกรมบอล

13 มิถุนายน 2562

โปรแกรม เวลา เจ้าบ้าน vs ทีมเยือน ข้อมูล
GMC 16:00 อินเดีย(U19) vs ทาจิกิสถาน (U17)
GMC 16:00 Kyrgyzstan(U18) vs Armenia(U18)
INTERF 16:00 สโลวีเนีย(U18) vs เซอร์เบีย(U18)
VIE D1 17:00 กว๋างนาม เอฟซี vs บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
VIE D1 19:00 ฮานอย ทีแอนด์ที vs ไซ่ง่อน เอฟซี
SWE U19 19:00 IFK วาร์นาโม่(U19) vs IFK โกเตนเบิร์ก(U19)
ARM D2 20:00 บานานต์ส(B) vs ชีรัค(B)
ARM D2 20:00 Ararat-Armenia B vs อรารัต เยเรวาน(B)
ARM D2 20:00 พิวนิค(B) vs แกนด์ซาซาร์(B)
ARM D2 20:00 Junior Sevan vs Banants C
INT CF 20:00 Lokomotiv Gomel vs ตัมบอฟ
ARM D2 20:00 Erebuni vs Alashkert B Martuni
IRQ D1 21:00 อัล ดิวานิยะ vs แบกแดด เอฟซี
TOUT 21:00 ชิลี(U22) vs จีน(U22)
INT CF 21:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ vs Academy Pandev
INTERF 22:00 ญี่ปุ่น (U18) vs นอร์เวย์(U18)
INTERF 22:00 แอลเบเนีย(ญ) vs FYR มาซิโดเนีย(ญ)
SVK U19 22:00 ซีมปิน ไมชาโลวี(U19) vs เทรนซิน(U19)
NOR U19 22:15 สตรอมก็อดเซ็ท(U19) vs โรเซนบอร์ก(U19)
INT CF 22:15 อินเตอร์ ตูร์คู(Am) vs Lohjan Pallo Youth
FIN D2 22:30 ฮาก้า vs ไมปา
FIN D3-A 22:30 Sudet vs Lahden Reipas
FIN D3-A 22:30 คูลบิ 04 vs MiPK Mikkeli
INTERF 22:30 ฟินแลนด์(ญ) vs ไอซ์แลนด์(ญ)
WWC 22:59 ออสเตรเลีย(ญ) vs บราซิล(ญ)
EST D2 22:59 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 vs Kohtla-Jarve JK Jarve
EST D2 22:59 Rakvere JK Tarvas vs Tartu JK Welco
EST D2 22:59 ทาร์ตู เจเค มัก 2 vs Tallinna JK Legion
EST D2B 22:59 Parnu JK vs นอมเม่ 2
EST D2B 22:59 Keila JK vs Viimsi MRJK
LIT D2 22:59 เอฟเค ทราไค(B) vs FC Pakruojis
INTERF 22:59 อียิปต์ vs แทนซาเนีย
GMC 22:59 อิหร่าน (U18) vs กรีซ(U18)
GMC 22:59 มอลโดวา(U19) vs บัลแกเรีย (U18)
CHI D1 23:30 เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์ vs โคเบรซอล
SWE D2NG 00:00 Lidkopings FK vs Tidaholms
ICE D1 00:00 Magni Grenivik vs เอ็นยาร์ดวิก
SWE D3 00:30 อัชราฟอร์ส vs Tidaholms GoIF
SWE D3 00:30 Hargs BK vs Enhorna IF
BRA U23 01:00 Avai FC/SC U23 vs แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(U23)
BRA U23 01:00 Sport Club Recife(U23) vs Santa Cruz PE(U23)
BRA U23 01:00 ปารานา พีอาร์(U23) vs อินเตอร์นาซิอองนาล(U23)
BRA U23 01:00 Gremio (RS)(U23) vs Santos U23
BRA U23 01:00 Ponte Preta(U23) vs Bahia BA U23
BRA U23 01:00 Corinthians Paulista (SP)(U23) vs Ceara(U23)
ICE U19L 01:00 KR/KV U19 vs IA Kari(U19)
URU RL 01:00 บอสตัน ริเวอร์(R) vs Racing Club Montevideo Reserve
BRA RJ2 01:00 7 De Abril RJ vs Casimiro De Abreu RJ
INT CF 01:00 Toledo Colonia Work/PR(U19) vs Vere PR U19
NOR U19 01:15 แบรัม (U19) vs คองสวิงเกอร์(U19)
NOR U19 01:15 Krakeroy IL(U19) vs รัวฟอส (U19)
NOR U19 01:15 Ullern(U19) vs Lyn Fotball U19
FIFA U20 01:30 อิตาลี (U20) vs เอกวาดอร์(U20)
BRA U23 02:00 Vitoria BA U23 vs Coritiba PR(U23)
INTERF 02:00 อียิปต์ vs แทนซาเนีย
WWC 02:00 แอฟริกาใต้(ญ) vs จีน(ญ)
SPA D2 02:00 มายอร์ก้า vs อัลบาเซเต้
ICE D1 02:15 UMF อัฟตูเลดิ้ง vs ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
ICE D1 02:15 ฟจอลเนอร์ vs ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
ICE D1 02:15 เฟรม เรย์จาวิค vs กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
ICE D1 02:15 เคฟลาวิค vs ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
USLC 03:00 Tacoma Defiance vs Real Monarchs SLC
CHI CUP 03:00 อันโตฟากัสตา vs CSyD Barnechea
CHI CUP 04:30 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า vs Magallanes
BRA D1 05:15 วาสโก ดา กามา vs ซิเอร่า
INT CF 05:30 Brasil De Farroupilha RS(U20) vs Sao Jose PoA RS(U20)
USA CUP 06:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด vs ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
BRA D1 06:00 อัตเลติโก มิไนโร่ vs เซาเปาโล
BRA D1 06:00 พัลไมรัส vs อาไว
BRA D1 06:00 โกยาส vs แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
BRA D1 06:00 ชาเปโคเอนเซ่ vs ฟลูมิเนนเซ
BRA D3 06:00 Sao Jose PoA RS vs เรโม เบเลม
CHI CUP 06:00 ฮัวชิปาโต้ vs เดปอร์เตส เตมูโก้
INTERF 06:30 โบลิเวีย(ญ) vs เปอร์โตริโก(ญ)
CHI CUP 06:30 Coquimbo Unido vs ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
USA L2 07:00 Kaw Valley FC vs เซนต์ หลุยส์ ไลออนส์
CHI CUP 07:00 โคโล โคโล่ vs Puerto Montt

UP