แทงบอลออนไลน์ DATABET

โปรแกรมบอล

คำอธิบายโปรแกรมบอล

17 พฤษภาคม 2562

โปรแกรม เวลา เจ้าบ้าน vs ทีมเยือน ข้อมูล
AUS VLU20 14:00 อาวอนเดล FC(U20) vs เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์(U20)
AUS VLU20 14:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย(U20) vs โอคไลจ์ แคนนอนส์(U20)
AUS VLU20 14:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (U20) vs เซ้าท์ เมลเบิร์น(U20)
AUS VLU20 14:00 เมลเบิร์น ไนท์ (U20) vs แดนน็อค ธันเดอร์(U20)
AUS VLU20 14:00 คิงส์ตัน ซิตี้(U20) vs ฮูม ซิตี้(U20)
AUS NSWU20 15:00 ซิดนีย์ โอลิมปิก(U20) vs ซิดนีย์ เอฟซี(U20)
AUS VLU20 15:15 Pascoe Vale SC U20 vs อัลโตน่า เมจิค (U20)
AUS VLU20 15:30 Dandenong City SC U20 vs พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค(U20)
VIE D2 15:30 ฮุง วูอง อานซาง vs ดั๊กลัก เอฟซี
AUS BPLRes 15:30 Centenary Stormers Reserve vs University of Queensland Reserve
VIE D2 15:30 TTBD Phu Dong vs โพ เฮียน
CRO U19 16:00 รูเดส(U19) vs NK โลโคโมติวา ซาเกร็บ(U19)
TUR U21 16:00 คาซิมปาซ่า(U21) vs คอนยาสปอร์(U21)
UKR U19 16:00 เอฟซี ลวีฟ(U19) vs อาร์เซน่อล เคียฟ(U19)
AUS NPLQ 16:00 เรดแลนด์ ยูไนเต้ด vs บริสแบน ซิตี้
AUS VWPL 16:30 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ด(ญ) vs
Aus VPL 16:45 เมลเบิร์น ไนท์ vs แดนน็อค ธันเดอร์
UKR U21 17:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค(U21) vs อิลลิชีเวทส์ มาริอูพอล(U21)
UKR U19 17:00 Volyn(U19) vs FC Vorskla(U19)
RUS YCL 17:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ(Youth) vs สปาร์ตัก มอสโก(Youth)
RUS YCL 17:00 เอฟซี อูฟา (Youth) vs เอฟเค โอเรนเบิร์ก(Youth)
CHA SL 17:00 เหอหนาน เจี้ยนเย้ vs เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
JPN D1 17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ vs นาโกย่า แกรมปัส เอต
JPN D1 17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า vs สากัน โตสู
CZE U19 17:00 ปาร์ดูบีตเซ(U19) vs สโลวัคโก้(U19)
EST D2 17:00 FC Elva vs Tallinna JK Legion
EST D2 17:00 Vaprus Parnu vs Rakvere JK Tarvas
EST D2 17:00 Tartu JK Welco vs Kohtla-Jarve JK Jarve
AUS NSW 17:00 ซิดนีย์ โอลิมปิก vs ซิดนีย์ เอฟซี(Youth)
UKR U21 17:00 ดินาโม เคียฟ(U21) vs วอร์สกล้า (U21)
Aus VPL 17:15 Pascoe Vale SC vs อัลโตน่า เมจิค
JPN D1 17:30 อูราวะ เรด ไดมอนส์ vs โชนัน เบลมาเร่
Aus VPL 17:30 Dandenong City SC vs พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
AUS BPL 17:30 Centenary Stormers vs University of Queensland
CZE U19 17:30 สปาร์ตาปราก(U19) vs ซิกม่า โอโลมุช(U19)
AUS BPL 17:45 Brisbane Knights vs ทารินก้า โรเวอร์
TUR U21L1 18:00 Afjet Afyonspor(U21) vs อุมรานิเยสปอร์(U21)
TUR U21L1 18:00 Altay Spor Kulubu(U21) vs อลาซิกสปอร์(U21)
TUR U21L1 18:00 บาลิเคซิสปอร์(U21) vs Hatayspor(U21)
TUR U21L1 18:00 โบลูสปอร์(U21) vs เอสคิเซไฮสปอร์(U21)
UKR U19 18:00 อิลลิชีเวทส์ มาริอูพอล(U19) vs Chernomorets Odessa(U19)
DEN U19 18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน(U19) vs โอเดนเซ่(U19)
DEN U17 18:00 บรอนด์บี้(U17) vs นอร์ดเจลแลนด์(U17)
FFSA SL 18:00 อดิไลเด้ ซิตี้ vs นอร์ธอีสเทิร์น เมโทรสตาร์
FFSA SL 18:00 เวสต์ อดิไลเด้ SC vs Adelaide Olympic
VIE D1 18:00 ทัน กวางนินห์ vs ทีพี โฮจิมินห์
NOR D2B 18:00 Sotra SK vs อัสเคอร์
NOR D2B 18:00 เฟรม ลาวิค vs เซนจา
NOR D2B 18:00 แบรัม vs Alta
NOR D2B 18:00 Mjolner vs กเจลแซส
NOR D2B 18:00 Grorud IL vs Oppsal
NOR D2B 18:00 ออด เกรนแลนด์ 2 vs อาซาเน่ ฟุตบอล
UKR U21 18:30 เอฟซี ลวีฟ(U21) vs เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา(U21)
CHA SL 18:35 ปักกิ่ง กั๋วอัน vs Tianjin TianHai
CHA SL 18:35 หวูฮั่น ซอลล์ vs กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
CHA SL 19:00 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว vs ซานตง ลู่เนิ่ง
ALB D1 19:00 Kamza vs Luftetari Gjirokaster
SIN D1 19:30 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์ส vs ยัง ไลอ้อนส์
ISR D3 19:30 Hapoel Al Gharbiyee vs Maccabi Herzliya
CZE U19 19:45 สลาเวีย ปราก (U19) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (U19)
ISR D2 20:00 ฮาโปเอล ริซอน vs ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
ISR D2 20:00 Hapoel Iksal vs ฮาโปเอล เปตาห์ ทิควา
ISR D2 20:00 ฮาโปเอล เบนาย ลอด vs ฮาโปเอล แอคโค่
ISR D2 20:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน vs ลมัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
ISR D2 20:00 ฮาโปเอล อฟูล่า vs ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
ISR D2 20:00 ฮาโปเอล รามัต กาน vs Sektzia Nes Tziona
ISR D2 20:00 ฮาโปเอล แอชเคลอน vs Hapoel Katamon Jerusalem
ISR D2 20:00 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย vs ฮาโปเอล นาซาเรท
BAN D1 20:00 โมฮัมเมดัน ธากา vs Arambagh KS
IRQ D1 20:00 เออร์บิล SC vs อัล ฮุสเซน
ARG RL 20:00 Estudiantes La Plata Reserve vs บานฟิลด์(R)
ARG RL 20:00 เบเลซ ซาร์สฟิลด์(R) vs San Lorenzo Reserve
GEO PL 20:00 กากรา vs FC Shukura Kobuleti
GEO PL 20:00 Kolkheti Poti vs ชักดิดี้
ITA YTHL 20:00 เจนัว(Youth) vs กาญารี่(Youth)
DEN U17 20:30 เอฟซี โคเปนเฮเกน(U17) vs โอเดนเซ่(U17)
IDN D1 20:30 เปอเซล่า ลามังกัน vs มาดูร่า ยูไนเต็ด FC
TLBP 20:30 Manisa BB Spor vs คารากูมรัค
UKR U19 20:30 คาร์พาตี้ ลวิฟ(U19) vs Zorya(U19)
INT CF 20:30 Andraus Brasil(U19) vs ปารานา พีอาร์(U19)
TUR D2 20:30 Afjet Afyonspor vs อุมรานิเยสปอร์
TUR D2 20:30 บาลิเคซิสปอร์ vs ฮาเตย์สปอร์
TUR D2 20:30 โบลูสปอร์ vs เอสคิเซไฮสปอร์
TUR D2 20:30 อัลเตย์สปอร์ vs อลาซิกสปอร์
UZB PFL 20:45 โลโคโมทีฟ ทัชเคน vs บุนยอดกอร์
BLR PL 21:00 Energetik-BGU Minsk vs ตอร์ปิโด มินส์ค
MAS PL 21:00 ตรังกานูB vs พีดีอาร์เอ็ม FA
MAS PL 21:00 UKM FC vs ซาบาห์
POL D4 21:00 Baltyk Koszalin vs Baltyk Gdynia
INTERF 21:00 โคลัมเบีย(U20) vs ญี่ปุ่น(U20)
MAS SL 21:00 เซลังกอร์ PKNS vs ยะโฮร์ ดารุล ตักซิม
MAS SL 21:00 Petaling Jaya City vs กัวลา ลัมเปอร์
MKD D1 21:30 Pehchevo vs Partizan Obrshani
LAT D1 22:00 Rigas Futbola skola vs Metta/LU Riga
LAT D1 22:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ vs FK Valmiera
LAT D1 22:00 Riga FC vs BFC Daugavpils
FAR D1 22:00 IF Fuglafjordur vs ไวกิงเกอร์ โกตู
FAR D1 22:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ vs เคไอ คลากสวิก
FAR D1 22:00 AB Argir vs TB/FCS/Royn
FAR D1 22:00 Skala IF vs B36 ทอร์ชาฟน์
FAR D1 22:00 EB สเทิลมูล vs นซี ลูนาวิค
CZE MSFL 22:00 Spartak Hulin vs Valasske Mezirici
CZE MSFL 22:00 Lisen vs Uhersky Brod
ICE D1 22:00 เคฟลาวิค vs UMF อัฟตูเลดิ้ง
ICE D1 22:00 เลคเนียร์ เรกยะวิก vs เอ็นยาร์ดวิก
ICE D1 22:00 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค vs ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
ICE D1 22:00 ฟจอลเนอร์ vs Magni Grenivik
ICE D1 22:00 ธอร์ อคูเรย์รี่ vs กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
DEN CUP 22:00 บรอนด์บี้ vs มิดทิลแลนด์
SPA D2 22:00 เรอุส เดปอร์ติอู vs มาลาก้า
SWE U19 22:00 IFK โกเตนเบิร์ก(U19) vs มอลล์บี้(U19)
ROM D3 22:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 vs Faurei
ROM D3 22:00 Unirea Bascov vs Astra Giurgiu II
ROM D3 22:00 Somuz Falticeni vs FC Botosani B
CRO U19 22:00 Slaven Koprivnica(U19) vs โอซีเยค(U19)
RUS YCL 22:00 ซีเอสเคเอ มอสโก(Youth) vs Akhmat Grozny Youth
FIN D1 22:30 อินเตอร์ ตูร์คู vs คูพีเอส
FIN D2 22:30 TPV แทมเปเร่ vs เอซี โอลู
BLR PL 22:45 เนมาน vs บาเต้ โบริซอฟ
LAT D1 22:59 FK Liepaja vs เจลกาว่า
SUD PR 22:59 Ahli Al Khartoum vs Hay Al Wadi
CZE D1 22:59 ฟาสตาฟ ซลิน vs มลาด้า โบเลสลาฟ
INTERF 22:59 เม็กซิโก(U20) vs นิวซีแลนด์(U20)
EST D1 22:59 นอมเม่ vs FC Kuressaare
LIT D1 22:59 ซัลกิริส vs เอฟเค แอตแลนตาส
CYP D2 22:59 Anagennisi Deryneia vs Onisilos Sotiras
AUS D3W 22:59 USK Anif vs SV โกรดิก
CYP D1 22:59 เอร์มิส อราดิปปู vs ปาโพส
EST D1 23:30 Viljandi JK Tulevik vs เลวาเดีย ทัลลินน์
FRA D3 23:30 บูโลญจน์ vs ดร็องซี่
FRA D3 23:30 อูแอส กงการ์กโน่ vs บรูค พีรอนนาส
FRA D3 23:30 Dunkerque vs อาวรองเช่
FRA D3 23:30 เลอ ม็องส์ vs ชอล์มบลี
FRA D3 23:30 ปัว FC vs Marignane Gignac
FRA D3 23:30 เกววีลย์ อูแอส vs ลาวาล
FRA D3 23:30 โรเดซ อเวรอน vs Lyon Duchere
FRA D3 23:30 ตูร์ แอฟเซ vs โชเล โซ
FRA D3 23:30 วิลเลฟรองเช vs อองตองต์ เอสเอสจี
AUS D3E 23:30 FCM Traiskirchen vs SC Neusiedl 1919
POL D2 23:30 เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่ vs GKS ตือคือ
INTERF 23:45 สเปน(ญ) vs แคเมอรูน(ญ)
GER D5 23:45 Bayern Hof vs SC Eltersdorf
SWE D3 00:00 Stromsbergs IF vs Bollnas GIF FF
SWE D2NG 00:00 Grebbestads IF vs Vanersborgs FK
SWE D2NG 00:00 ทอลสแลนด้า IK vs Savedalens IF
SWE D2NG 00:00 Vargarda IK vs Stenungsunds IF
SWE D2NG 00:00 Vanersborgs IF vs Lidkopings FK
SUD PR 00:00 Ahli Al Khartoum vs Hay Al-Arab
GER RegNO 00:00 เออร์เฟือร์ธ vs เบอร์ลิเนอร์ FC ไดนาโม
AUS D3M 00:00 SV Allerheiligen vs กราเซอร์ AK
AUS D3M 00:00 SC ไวซ์ vs SV Lendorf
AUS D3M 00:00 FC เวลส์ vs SC Gleisdorf
AUS D3M 00:00 Vocklamarkt vs Deutschlandsberger SC
AUS D3M 00:00 VST Volkermarkt vs SC Kalsdorf
AUS D3E 00:00 พาร์นดรอฟ vs ASK Ebreichsdorf
AUS D3E 00:00 SV แมตเตอร์สเบิร์ก (Am) vs Team Wiener Linien
BUL D1 00:00 เบโร่ vs ซีเอสเคเอ โซเฟีย
SWED2OG 00:00 Hassleholms IF vs IFK Berga
GER D5 00:00 FC Altona 93 vs Teutonia Ottensen
GER D5 00:00 TUS Mechtersheim vs ไกเซอร์สเลาเทิร์น(Am)
GER D5 00:00 SV Curslack Neuengamme vs Tus Dassendorf
ROM D1 00:00 โบโตซานี่ vs มีแตน มีดิแอช
SPA T6 00:00 Novelda vs Atzeneta UE
AUS D3W 00:00 TSV St. Johann vs SV Seekirchen
AUS D3W 00:00 Kufstein vs SVG Reichenau
AUS D3W 00:00 Worgl vs Bischofshofen
FAR D1 00:00 Skala IF vs B36 ทอร์ชาฟน์
AUT D2 00:10 ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต vs Lafnitz
AUT D2 00:10 ออสเตรีย ลัสเตนัว vs SV รีด
AUT D2 00:10 เบลอเวส ลินซ์ vs ออสเตรียเวียนนา(Am)
AUT D2 00:10 FAC ทีม เฟอ ไวน์ vs ไลเฟริ่ง
AUT D2 00:10 FC Juniors OO vs SK Vorwarts Steyr
AUT D2 00:10 เวียนเนอร์ นูสตัดท์ vs คัพเฟ่นเบิร์ก
AUT D2 00:10 แวคเกอร์ ติโรล II vs SV Horn
AUS D3W 00:10 FC Pinzgau Saalfelden vs SV Wals-Grunau
GER RegN 00:30 แวร์เดอร์ เบรเมน(Am) vs โฮลสไตน์ คีล 2
SWE D2SS 00:30 IFK Aspudden-Tellus vs Huddinge IF
TUR D1 00:30 คาซิมปาซ่า vs คอนยาสปอร์
AUS D3E 00:30 Wiener Sportklub vs SC Mannsdorf
AUS D3E 00:30 Mauerwerk vs ราปิดเวียนนา (Am)
GER D5 00:30 Eilenburg vs VfL Halle
BLR PL 00:45 FC Gorodeya vs Slavia Mozyr
TLBP 00:45 ซาคาร์ยาสปอร์ vs Sariyer
BRA SPY 01:00 โบตาโฟโก้-SP (Youth) vs Velo Clube SP Youth
BRA SPY 01:00 เดปอร์ติโว บราสิล(Youth) vs อิทัวโน่(Youth)
BRA SPY 01:00 ปอนเต เปรตา(Youth) vs Sao Carlos Youth
BRA SPY 01:00 เรดบูลล์ บราซิล(Youth) vs เทาบาเต้(Youth)
BRA SPY 01:00 ริโอ เปรโต้(Youth) vs Votuporanguense Youth
BRA SPY 01:00 โครินเธียนส์(Youth) vs EC Sao Bernardo Youth
BRA SPY 01:00 กัวรานี่ SP(Youth) vs นาซิอองนาล เซาเปาโล(Youth)
UAE U21 01:00 ดิบา ฟูไจรัช(U21) vs อิตติฮัต คาลบา(U21)
UAE U21 01:00 Emirates Club(U21) vs อัจมาน(U21)
UAE U21 01:00 อัล นาเซอร์ ดูไบ(U21) vs Ahli Al-Fujirah U21
ARG D2M2 01:00 Canuelas FC vs Villa San Carlos
ARG D2M2 01:00 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน vs Ferrocarril Midland
ARG D2M2 01:00 Leandro N Alem vs San Martin Burzaco
ARG D2M2 01:00 Excursionistas vs Deportivo Laferrere
ARG D2M2 01:00 Victoriano Arenas vs Deportivo Armenio
ARG D2M2 01:00 Berazategui vs Argentino de Quilmes
ARG D2M2 01:00 Central Cordoba De Rosario vs Sportivo Dock Sud
GER D5 01:00 FV Bad Vilbel vs Eddersheim
ARG D2M2 01:00 Ituzaingo vs General Lamadrid
GER D5 01:00 วีกเบอร์ก บีค vs SpVg Frechen 20
ARG D2M2 01:00 El Porvenir vs Club Lujan
ARG D2M2 01:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล vs Sportivo Barracas
SPA FDH 01:00 CA Osasuna Magna Futsal vs Jaen Paraiso Interior Futsal
ITA FD1 01:00 Real Rieti Futsal vs Pesarofano Futsal
SPA T15 01:00 AD San Juan vs Alesves
SPA T15 01:00 CD Beti Onak vs Beti Kozkor KE
INT CF 01:00 Rolandia PR(U19) vs ลอนดริน่า(U19)
FAR D1 01:00 IF Fuglafjordur vs ไวกิงเกอร์ โกตู
BRA RJYH 01:15 ฟลาเมงโก(RJ)(U20) vs Volta Redonda(U20)
ROM D1 01:30 โวลุนทารี่ vs Dunarea Calarasi
SPA T6 01:30 Silla CF vs Paiporta
BEL D1 01:30 คอร์ไทรจ์ vs เซอร์เคอร์ บรูซ
BEL D1 01:30 มูสครอน เปรูเวลซ์ vs RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน
BEL D1 01:30 ซูลเต้ วาเรเกม vs ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
ITA FD1 01:30 Napoli Futsal vs Acqua e Sapone C5 Futsal
SPA T9 01:30 Atletico Mancha Real vs Torredonjimeno
SPA T15 01:30 CA Cirbonero vs UD Mutilvera
FRA D2 01:45 โอแซร์ vs วาล็องเซียนส์
FRA D2 01:45 เอเอส เบซิเอร์ vs น็องซี่
FRA D2 01:45 แอลบี ชาโตรูซ์ vs แกลร์กมงต์ ฟุต
FRA D2 01:45 เลอ อาฟร์ vs ลอริยองต์
FRA D2 01:45 ล็องส์ vs โอร์แลงส์ ยูเอส
FRA D2 01:45 เม็ตซ์ vs แบรสต์
FRA D2 01:45 นิออร์ท vs เรด สตาร์ 93
FRA D2 01:45 ปารีส เอฟซี vs กาเซเล็ค อฌักซิโอ้
FRA D2 01:45 โซโชซ์ vs เกรโนเบิลฟุต 38
FRA D2 01:45 ทรัวส์ vs อฌักซิโอ้
ENG D1 01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก vs ดอนคาสเตอร์
SMR D1 01:45 SP Libertas vs SP La Fiorita
SCO LCH 01:45 ดันดี ยูไนเต็ด vs อินเวอร์เนสส์
IRE PR 01:45 คอร์ก ซิตี้ vs ดันดาล์ค
IRE PR 01:45 เซนต์ แพตทริคส์ vs โบฮีเมี่ยนส์
IRE PR 01:45 ยูซี ดับลิน vs แชมร็อค โรเวอร์ส
IRE D1 01:45 แอธโลน ทาวน์ vs เบรย์ วันเดอเรอร์ส
IRE D1 01:45 กัลเวย์ ยูไนเต็ด vs ลองฟอร์ด ทาวน์
IRE D1 01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (Youths) vs เชลบอร์น
VEN D2 02:00 Fundacion Cesarger vs Angostura FC
SPA D2 02:00 เรอัล ซาราโกซ่า vs สปอร์ติ้ง กิฆอน
IRQ D1 02:00 อัล กุวะห์ อัล ญาวิยะห์ vs Al-Hudod
IRQ D1 02:00 อัล บาห์รี่ vs อัล นาฟท์
IRE PR 02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ vs วอเตอร์ฟอร์ด
ITA D2 02:00 สเปเซีย vs ชิตตาเดลล่า
ICE D1 02:15 เคฟลาวิค vs UMF อัฟตูเลดิ้ง
ICE D1 02:15 เลคเนียร์ เรกยะวิก vs เอ็นยาร์ดวิก
ICE D1 02:15 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค vs ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
ICE D2 02:15 ไออาร์ เรกยะวิก vs UMF เซลฟอสส์
ICE D2 02:15 KFG Gardabaer vs Throttur Vogur
BSWC CAF 02:15 เอลซัลวาดอร์(ชายหาด) vs บาฮามาส(ชายหาด)
SPA FDH 02:15 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) vs Levante Futsal
VEN D2 02:30 Universidad Central Venezuela vs Yaracuy FC
POR D1 02:30 บราก้า vs ปอร์ติโมเนนเซ่
CHI D1 02:30 ปาเลสติโน่ vs โคเบรซอล
IRE D1 02:45 คาบินทีลี เอฟซี vs ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
IRE D1 02:45 โคห์บ รัมเบลอ vs Limerick FC
CHI D2 03:00 CSyD Barnechea vs โคเบรลัว
ICE D3 03:00 Augnablik vs Skallagrimur
CHI D3A 03:00 Lautaro de Buin vs AC Colina
JORC 03:00 อัล อาห์ลี อัมมาน vs อัล วีห์ดัต
EGY D1 03:00 เอล อิสไมลี่ vs El Dakhleya
PER D1 03:30 EM Deportivo Binacional vs สปอร์ต ฮวนคาโย่
BSWC CAF 03:30 Guadeloupe Beach Soccer vs เอลซัลวาดอร์(ชายหาด)
BSWC CAF 03:30 สหรัฐอเมริกา(ชายหาด) vs Guadeloupe Beach Soccer
BSWC CAF 04:45 Panama Soccer vs กัวเตมาลา(ชายหาด)
MAR D1 05:00 วีแดด คาซาบลานก้า vs IRT Itihad de Tanger
BRA SPYB 05:00 Uniao Suzano AC SP(U23) vs Mauaense SP(U23)
CHI D1 05:00 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า vs ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
BRA D2 05:15 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ vs คริคูม่า
URU D2 05:30 CA Torque vs IA Sud America
PAR D1 05:30 Deportivo Santani vs คลับ ลิเบอร์ตาด
BSWC CAF 06:00 เม็กซิโก(ชายหาด) vs Trinidad & Tobago Beach Soccer
USA PDL 06:00 Tobacco Road vs Lionsbridge FC
USA PDL 06:00 AC Connecticut vs Western Mass Pioneers
USA PDL 06:00 Seacoast Utd Phantoms vs Black Rock FC
PAR D2 06:30 2 เด มาโย vs Atyra FC
BRA SPYB 06:30 Tupa SP(U23) vs Andradina SP(U23)
USA PDL 06:30 Charlotte Eagles vs FC Carolina Discoveries
USA PDL 06:30 Orlando City B vs Toronto FC II
ECU D1 07:15 อินเดเพนเดียนเต้ vs เอล นาซิอองนาล
CHI D1 07:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า vs อันโตฟากัสตา
BRA D2 07:30 ปอนเต เปรตา vs Operario Ferroviario PR
PER D1 08:00 FBC เมลการ์ vs สปอร์ต บอยส์
NZCL 08:30 สต๊อป เอาท์ vs North Wellington
AUS VLU20 09:30 อาวอนเดล FC(U20) vs เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์(U20)
NZCL 09:30 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ vs เวลลิงตัน โอลิมปิก
AUS NNSWU20 09:40 แลมบ์ตัน จาร์วิส(U20) vs Charlestown City Blues FC(U20)
NZSL 09:45 Roslyn Wakari vs Southland United
NZSL 09:45 Dunedin Technical vs Otago University
AUS VLU20 10:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย(U20) vs โอคไลจ์ แคนนอนส์(U20)
NZCL 10:00 Wairarapa United vs Miramar rangers AFC
NZNL 10:00 Waitakere City vs Melville United
FFSA SLR 10:15 อดีไลเด้ ซิตี้ (สร) vs เอ็นอี เมโทร สตาร์ส (สร)
FFSA SLR 10:15 Adelaide United FC Reserve vs อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สร)
FFSA SLR 10:15 Para Hills Knights Reserve vs เซาท์ อดิไลเด้ แพนเทอร์ (สร)
AUS VD1 11:00 Brunswick City vs Ballarat Red Devils
AUS VD1 11:00 Geelong Sc vs St Albans Saints
JPN D3 11:00 ฟุจิเอะดะ MYFC vs เธสปา คูซัทสึ
AUS VWPL 11:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ด(ญ) vs
AUS VWPL 11:00 vs บอกซ์ ฮิลล์(ญ)
AUS VWPL 11:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด(ญ) vs
JFL 11:00 เอฟซี โอซาก้า vs วาสป้า โออิตะ
JPN WD2 11:00 vs
JPN WD2 11:00 เอฮิเมะ(ญ) vs
JPN WD2 11:00 vs
JPN WD2 11:00 บันนี เกียวโต(ญ) vs เอเอส ซายาม่า(ญ)
JPN WD1 11:00 Nippon Sport Science University(W) vs
KOR D3 11:00 Pyeongchang FC vs โกยาง FC
KOR D3 11:00 ยังจู ซิตี้เซน vs โซล ยูไนเต็ด
AUS TPL 11:15 Hobart Olympia Warriors vs Devonport City Striker
AUS NNSW 11:30 แลมบ์ตัน จาร์วิส vs Charlestown City Blues FC

UP