แทงบอลออนไลน์

โปรแกรมบอล

คำอธิบายโปรแกรมบอล

19 กรกฏาคม 2562

โปรแกรม เวลา เจ้าบ้าน vs ทีมเยือน ข้อมูล
INT CF 13:00 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย vs ฮาโปเอล รามัต กาน
PacG 13:00 ฟิจิ vs หมู่เกาะโซโลมอน
INT CF 15:00 Metalist 1925 Kharkiv vs โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
BSWC EQ 15:00 Ukraine Beach Soccer vs อาเซอร์ไบจาน(ชายหาด)
CHA WD1 15:00 vs
INT CF 15:00 Dunarea Calarasi vs FC Struga Trim-Lum
AUS VLU20 15:15 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์(U20) vs ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (U20)
VIE D2 15:30 ดั๊กลัก เอฟซี vs Hong Linh Ha Tinh
IDN D2 15:30 Persewar vs PSBS Biak
IDN D2 15:30 Sulut United vs Martapura FC
IDN D2 15:30 Perserang Serang vs PSGC Ciamis
IDN D2 15:30 Cilegon United vs PSCS Cilacap
IDN D2 15:30 PSMS เมเดน vs Blitar United FC
INT CF 16:00 บราก้า vs มาริติโม่
INT CF 16:00 มาริติโม่ vs บราก้า
INT CF 16:00 SC Farense vs ลัวเล็ทตาโน
BSWC EQ 16:15 โปแลนด์(ชายหาด) vs สาธารณรัฐเช็ก(ชายหาด)
AUS NPLQ 16:30 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด vs เรดแลนด์ ยูไนเต้ด
Aus VPL 16:45 เมลเบิร์น ไนท์ vs Pascoe Vale SC
Aus VPL 16:45 โอคไลจ์ แคนนอนส์ vs พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
BAN D1 17:00 โมฮัมเมดัน ธากา vs Nofel Sporting Club
JAP FutL 17:00 Bardral Urayasu Futsal vs Peace Does Machida Futsal
JPN D3 17:00 คาเตอเลอร์ โตยามา vs YSCC โยะโกะฮะมะ
BAN D1 17:00 Sheikh Jamal vs Abahani Chittagong
BAN D1 17:00 Arambagh KS vs Rahmatgonj MFS
VIE D2 17:00 โพ เฮียน vs Hue FC
RUS YCL 17:00 เอฟซี อูฟา (Youth) vs คราซ์โนดาร์ เอฟเค(Youth)
RUS YCL 17:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ(Youth) vs อาร์เซนอล ทูลา(Youth)
RUS YCL 17:00 ซีเอสเคเอ มอสโก(Youth) vs เอฟเค โอเรนเบิร์ก(Youth)
RUS YCL 17:00 เอฟเค อูราล(Youth) vs Akhmat Grozny Youth
RUS YCL 17:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(Youth) vs FC Tambov Youth
RUS YCL 17:00 ดินาโม มอสโก(Youth) vs Rubin Kazan Youth
RUS YCL 17:00 PFC Sochi Youth vs Zenit St.Petersburg Youth
INT CF 17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ vs เชลซี
INT CF 17:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ vs ฮาโปเอล รานาน่า
AUS TPL 17:15 Hobart Olympia Warriors vs เซาธ์ โฮบาร์ต
Aus VPL 17:15 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ vs ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
AUS BPL 17:30 Brisbane Knights vs Toowong
AUS BCL1 17:30 AC Carina vs Western Spirit
BSWC EQ 17:30 ฝรั่งเศส(ชายหาด) vs นอร์เวย์(ชายหาด)
INT CF 18:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต vs อัล อาห์ลี เจดดาห์
CHA WD1 18:35 เจียงซูซูหนิง(ญ) vs
CHA WD1 18:35 vs
SIN D1 18:45 ฮั่วกัง ยูไนเต็ด vs DPMM FC
SIN D1 18:45 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์ส vs บาเลสเตียร์ คัลซา
BSWC EQ 18:45 ฮังการี(ชายหาด) vs Estonia Beach Soccer
INT CF 19:00 สวินดอน vs เบอร์มิงแฮม
BAN D1 20:00 Brothers Union vs Muktijoddha SKC
MAS SL 20:00 ยะโฮร์ ดารุล ตักซิม vs ตรังกานู
BAN D1 20:00 Abahani Limited Dhaka vs Saif Sporting
BAN D1 20:00 Sheikh Russel KC vs Bashundhara Kings
INT CF 20:00 ไฟร์บวร์ก vs สตุ๊ตการ์ต
BSWC EQ 20:15 Latvia Beach Soccer vs สเปน(ชายหาด)
IDN D2 20:30 Persiraja Banda Aceh vs Persita Tangerang
MEX U20 21:00 อัตลาส(U20) vs FC Juarez(U20)
INTERF 21:30 ทาจิกิสถาน vs เกาหลีเหนือ
BSWC EQ 21:30 Kazakhstan Beach Soccer vs อิตาลี(ชายหาด)
INT CF 22:00 Volyn Lutsk vs เอฟซี ลวีฟ
INT CF 22:00 Kolos Kovalivka vs ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
INT CF 22:00 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส vs คาโปสวาร์
RUS YCL 22:00 เอฟเค รอสตอฟ(Youth) vs สปาร์ตัก มอสโก(Youth)
IRQ D1 22:00 อัล โชลต้า vs Al Karkh
CZE D2 22:00 วิทโควิซ vs Chrudim
ROM D1 22:00 Hermannstadt vs มีแตน มีดิแอช
RUS D2W 22:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ vs Veles Moscow
INT CF 22:00 คาซิมปาซ่า vs เพนดิคสปอร์
INT CF 22:00 อาเค่น vs Excelsior Virton
INT CF 22:00 เทลสตาร์ vs ดอร์เดรชท์
INT CF 22:00 Sarasota Metropolis vs บริสตอล ซิตี้
SVK D2 22:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา vs MSK ซิลิน่า 2
INT CF 22:30 นาโปลี vs เฟอรัลพิซาโล
INT CF 22:30 นีมส์ vs อฌักซิโอ้
INT CF 22:30 อัล ฮิลาล vs บูดาฟอคิ
INT CF 22:30 เฟเนร์บาห์เช่ vs บูร์ซาสปอร์
FIN D3-C 22:30 วีไอเอฟเค vs RoPS Rovaniemi B
AUT CUP 22:30 USK Anif vs สตวร์มกราซ
BUL D1 22:45 Tsarsko Selo vs Arda
BLR PL 22:45 Energetik-BGU Minsk vs Slutsksakhar Slutsk
BSWC EQ 22:45 Moldova Beach Soccer vs โปรตุเกส(ชายหาด)
INT CF 22:59 ปารีส เอฟซี vs โอร์แลงส์ ยูเอส
INT CF 22:59 Olimpia Grudziadz vs Gryf Wejherowo
INT CF 22:59 สตอล เมียเลช vs Stal Rzeszow
INT CF 22:59 Dinamo-Auto vs Desna Chernihiv
INT CF 22:59 พานิโอนิออส vs ลาริซ่า
INT CF 22:59 ฮันโนเวอร์ 96(Am) vs Wacker Nordhausen
INT CF 22:59 Kotwica Kolobrzeg vs Chrobry Glogow
INT CF 22:59 เกรโนเบิลฟุต 38 vs โรเดซ อเวรอน
INT CF 22:59 ดิออสกียอร์ vs อูจเปสต์
POL D1 22:59 อาร์ก้า กดิเนีย vs จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
RUS D2 22:59 FK Nizhny Novgorod vs ชินนิค ยาโรสลาฟ
CZE D2 22:59 FC Sellier & Bellot Vlasim vs เบอโน่
SLO D1 22:59 เอ็นเค อลูมินิจ vs เอ็นดี ทริคลาฟ
SLO D1 22:59 Tabor Sezana vs เอ็นเค เซลเย่
SLO D1 22:59 รูดาร์ วาเลนเย่ vs มาริบอร์
INT CF 22:59 FC Lok Stendal vs FSV Optik Rathenow
INT CF 22:59 Raca Bratislava vs ออสเตรียเวียนนา(Am)
INT CF 22:59 เม็ตซ์ vs โซโชซ์
INT CF 22:59 โมนาโก vs เอฟเวอร์ตัน
INT CF 22:59 RB ลีบซิก vs กาลาตาซาราย
IRQ D1 23:15 อัล มินา บาสร่า vs แบกแดด เอฟซี
EST D1 23:30 นอมเม่ vs Paide Linnameeskond
CZE D1 23:30 สโลวาน ลิเบอเรช vs วิคตอเรีย พัลเซ่น
AUT CUP 23:30 Langenegg vs ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
AUT CUP 23:30 SK Treibach vs WSG วัตเท่น
AUT CUP 23:30 ASK-BSC Bruck/Leitha vs SV รีด
INT CF 23:30 แอลบี ชาโตรูซ์ vs เกรไตล์
INT CF 23:30 โอแซร์ vs เซอร์เคอร์ บรูซ
INT CF 23:30 น็องต์ vs นิออร์ท
INT CF 23:30 สตารส์บูร์ก vs ตูลูส
INT CF 23:30 FC Carl Zeiss Jena Am vs VfB Auerbach
INT CF 23:30 ชาลเก้ 04 vs นอริช ซิตี้
MEX U20 23:30 พูอีบลา(U20) vs คลับ ตีฮัวนา(U20)
SVK D2 00:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า vs FK Kosice
GER RegB 00:00 FC Augsburg II vs TSV 1860 Rosenheim
GER RegB 00:00 บวร์กเฮาเซ่น vs TSV Rain Am Lech
GER RegB 00:00 FV Illertissen vs TSV Buchbach
DEN SASL 00:00 โคเปนเฮเก้น vs เอจีเอฟ อาร์ฮุส
CRO D1 00:00 โอซีเยค vs ลสลาเวน เบลูโป
GER D3 00:00 1860 มิวนิค vs พรูเบน มุนสเตอร์
AUT CUP 00:00 ATSV Wolfsberg vs AS Koma Elektra
AUT CUP 00:00 Kitzbuhel vs แวคเกอร์ ติโรล
AUT CUP 00:00 ASK Ebreichsdorf vs Lafnitz
AUT CUP 00:00 Bad Gleichenberg vs SK Vorwarts Steyr
AUT CUP 00:00 SV Hall vs FC Juniors OO
INT CF 00:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ vs อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
INT CF 00:00 ล็องส์ vs Dunkerque
INT CF 00:00 แกลร์กมงต์ ฟุต vs เจเอส คาบิลี่
INT CF 00:00 SC Weiche Flensburg 08 vs FSV Luckenwalde
INT CF 00:00 วาล็องเซียนส์ vs อาเมียงส์
INT CF 00:00 VfB ลูเบ็ค vs เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
INT CF 00:00 AS ยูเปน vs OFI เครเต้
INT CF 00:00 โรเซลาเร่ vs คอร์ไทรจ์
INT CF 00:00 ปอร์ติโมเนนเซ่ vs เกตาเฟ่
INT CF 00:00 ชาเลอร์รัว vs ทรัวส์
INT CF 00:00 Leioa vs อลาเบส
INT CF 00:00 SV Lippstadt vs นอริช ซิตี้(U23)
AUT CUP 00:30 SC Gleisdorf vs ASV Drassburg
AUT CUP 00:30 Union Gurten vs Zell-See
AUT CUP 00:30 SV Seekirchen vs SKU Amstetten
AUT CUP 00:30 Wiener Sportklub vs ดอร์นบิร์น 1913
BSWC EQ 00:30 รัสเซีย(ชายหาด) vs เยอรมนี(ชายหาด)
BLR PL 00:45 เนมาน vs โกเมล
BUL D1 01:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ vs สลาเวีย โซเฟีย
INT CF 01:00 กอริติบ้า(U19) vs ปารานา พีอาร์(U19)
ICE LD1 01:00 อัคราเนส(ญ) vs
SER D1 01:00 FK Vozdovac vs Backa Topola
BRA U20 01:00 พัลไมรัส(Youth) vs ซานโตส(Youth)
BRA U20 01:00 อัตเลติโก มิไนโร่(Youth) vs เกรมิโอ้ RS(Youth)
BRA U20 01:00 ครูไซโร่(Youth) vs แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(Youth)
BRA U20 01:00 กอริติบ้า(Youth) vs ปอนเต เปรตา(Youth)
BRA U20 01:00 บาเฮีย(Youth) vs อเมริกา เอฟซี เอ็มจี(Youth)
BRA U20 01:00 โบตาโฟโก้ RJ(Youth) vs สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่(Youth)
BUL D2 01:00 ลิเท็กซ์ โลเวช vs Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
BUL D2 01:00 Chernomorets Balchik vs OFC Pomorie
BUL D2 01:00 Neftochimik Burgas vs สปาร์ตัก วาร์นา
BUL D2 01:00 CSKA 1948 Sofia vs โลโคโมทีฟ โซเฟีย
BUL D2 01:00 ลูโดโกเรต์ส รัซกราด(B) vs Botev Galabovo
BOS PL 01:00 NK ซิโรกิ บริเจค vs เซลิก
BOS PL 01:00 เซลเยซนิการ์ vs Borac Banja Luka
SUI D1 01:00 เอฟซี ซิยง vs บาเซิ่ล
ROM D1 01:00 Chindia Targoviste vs วิโตรุล คอนสแตนต้า
AUT CUP 01:00 Mauerwerk vs SC Mannsdorf
INT CF 01:00 ชอล์มบลี vs เกววีลย์ อูแอส
INT CF 01:00 บาธ ซิตี้ vs นิวพอร์ต เคาน์ตี้
NCA OLYQ 01:00 เซนต์ลูเซีย(U23) vs Puerto Rico(U23)
POL D1 01:30 LKS ลอดซ์ vs เลเชีย กอเดนซ์
AUT CUP 01:30 พาร์นดรอฟ vs เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
INT CF 01:30 โคลเชสเตอร์ vs อิปสวิช
INT CF 01:30 ซอลฟอร์ดซิตี vs วอคกิ้ง
INT CF 01:30 คลับบรูซ vs สปอร์ติก ปูร์ตูกาล
INT CF 01:45 รัชเดน&ไดมอนด์ vs เลย์ตัน โอเรียนท์
IRE PR 01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ vs สลิโก โรเวอร์ส
IRE PR 01:45 ดันดาล์ค vs คอร์ก ซิตี้
IRE D1 01:45 แอธโลน ทาวน์ vs เชลบอร์น
IRE D1 01:45 คาบินทีลี เอฟซี vs ลองฟอร์ด ทาวน์
IRE D1 01:45 กัลเวย์ ยูไนเต็ด vs เบรย์ วันเดอเรอร์ส
IRE D1 01:45 Limerick FC vs ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
SCO LC 01:45 ดันดี ยูไนเต็ด vs คาวเดนบีท
SCO LC 01:45 มาเธอร์เวลล์ vs กรีน็อค มอร์ตัน
INT CF 01:45 คราวเลย์ vs ไบรท์ตัน
INT CF 01:45 Taunton Town vs เชลท์แน่ม
INT CF 01:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ vs คริสตัล พาเลซ
INT CF 01:45 East Grinstead Town vs เมดสโตน ยูไนเต็ด
INT CF 01:45 เชสเตอร์ vs โบลตัน
INT CF 02:00 บราก้า vs ลีลล์
IRE PR 02:00 วอเตอร์ฟอร์ด vs ฟินน์ ฮาร์ปส์
CRO D1 02:00 ดินาโม ซาเกร็บ vs NK โลโคโมติวา ซาเกร็บ
CAF NC 02:00 เซเนกัล vs แอลจีเรีย
ICE WPR 02:15 HK ไวกิงเกอร์(ญ) vs เคฟลาวิค(ญ)
ICE D2 02:15 Dalvik Reynir vs KFG Gardabaer
INT CF 02:30 ปอร์โต้ vs เรอัล เบติส
USA L1 03:00 Toronto FC II vs Lansing Ignite
INT CF 03:00 ไลซอส vs ซานตาคลารา
CNCF WU20 03:30 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์(U20) vs เกรนาดา(ญ-U20)
NCA OLYQ 03:30 Dominican Republic(U23) vs แอนติกาและบาร์บูดา(U23)
ECU D2 04:00 มอนต้า FC vs Independiente Juniors
PAR D1 04:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ vs คาเปียต้า
PAR D1 04:00 คลับ ลิเบอร์ตาด vs คลับ กัวรานี่
PAR D1 04:00 Deportivo Santani vs General Diaz
PAR D1 04:00 ริเวอร์เพลท(PAR) vs โซล เดอ อเมริกา
PAR D1 04:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ vs Sportivo San Lorenzo
NCA OLYQ 04:00 โดมินิโก(U23) vs เซนต์คิตส์และเนวิส(U23)
NCA OLYQ 04:30 Barbados(U23) vs คิวบา U23
BRA CP 05:00 Gremio Osasco vs Ponte Preta B
CNCF WU20 05:00 ซูรินาเม(ญ-U20) vs แอนติกาและบาร์บูดา(ญ-U20)
BRA D2 05:15 ฟิกูเรนเซ่ vs ลอนดริน่า
PAR D1 05:15 นาซิอองนาล อซุนซิยง vs โอลิมเปีย อาซันซิออง
BRA D3 06:00 ยาปิรันก้า(RS) vs เรโม เบเลม
BRA CP 06:00 Velo Clube SP vs Inter de Limeira
CNCF WU20 06:00 เซนต์คิตส์และเนวิส(ญ-U20) vs บาร์เบโดส(ญ-U20)
MEX D1 07:00 พูอีบลา vs คลับ ตีฮัวนา
INT CF 07:00 ลิเวอร์พูล vs โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ECU D2 07:30 Liga de Loja vs Gualaceo SC
BRA D2 07:30 วิตอเรีย BA vs คริคูม่า
COL D1 07:30 เอ็นบิกาโด vs เดปอร์ติโบ ปาสโต้
CNCF WU20 07:30 กายอานา(ญ-U20) vs เซนต์ลูเซีย(ญ-U20)
ECU D1 08:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค vs เดปอร์ติโว คูเอนก้า
PER D1 08:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า vs สปอร์ติ้งคริสตัล
USA MLS 09:00 แอลเอ กาแลกซี่ vs ลอสแอนเจลิส
USA NWSL 09:00 vs พอร์ทแลนด์ ธอร์นส(ญ)
MEX D1 09:00 อัตลาส vs เอฟซี ฮัวเรซ
USLC 09:30 Phoenix Rising FC vs Austin Bold
AUS VLU20 10:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย(U20) vs คิงส์ตัน ซิตี้(U20)
JPN D1 11:00 คอนซาโดล ซัปโปโร vs โชนัน เบลมาเร่
AUS TPL 11:15 Kingborough Lions vs Launceston City
AUS TPL 11:30 Riverside Olympic vs Clarence United
AUS VD1 11:30 Werribee City FC vs Moreland City

UP